ทีเด็ดบอล NK Grobnican vs NK Uljanik
‹ คู่ก่อนหน้าAshdod MS vs Maccabi Kiryat Gat · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 22 / 38เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›KF Kosova Prishtine vs KF Fushe Kosova · ศ. 16 ต.ค. 20:00 น.
Croatia 3.Division
🕒 16-10-2026 20:00 น.
NK Grobnicanเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4คู่ที่ 22 / 3820:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVSNK GrobnicanNK Uljanikใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.3064% @1.83สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90NK Uljanikทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านNK Grobnicanรอง 0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2NK Grobnicanการ์ดรับหลวม🕳️12.0NK Uljanikการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNK Uljanikต่อ 0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2NK Uljanikกองกลาง🎯50% vs 42%NK Uljanikแนวรับ🛡️12.0 vs 14.4NK Uljanikการ์ดรับหลวม🕳️14.4NK Grobnicanการ์ดยิงดุ🔥10.2NK Uljanikการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️14.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
NK Grobnicanเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
คู่ที่ 22 / 3820:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุลVS
NK GrobnicanNK Uljanik
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.3064% @1.83
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
NK Uljanikทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านNK Grobnican
รอง 0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2NK Grobnican
การ์ดรับหลวม🕳️12.0NK Uljanik
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNK Uljanik
ต่อ 0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 7.2NK Uljanik
กองกลาง🎯50% vs 42%NK Uljanik
แนวรับ🛡️12.0 vs 14.4NK Uljanik
การ์ดรับหลวม🕳️14.4NK Grobnican
การ์ดยิงดุ🔥10.2NK Uljanik
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️14.4 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.4·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์NK Grobnican vs NK Uljanik
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNK Uljanik ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.90การ์ด 10 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNK Uljanikโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 2 · 10 · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: NK Uljanik · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา NK Uljanik ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.85 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง NK Uljanik 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป NK Uljanik ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง NK Uljanik · คาดสกอร์ 1.7 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
NK Uljanik ชนะ 1 ลูก22%
NK Uljanik ชนะ 2 ลูก15%
NK Uljanik ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
NK Grobnican ชนะ 1 ลูก14%
NK Grobnican ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
NK Uljanik ชนะ49%
NK Uljanik ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
NK Uljanik คลีนชีท18%
NK Grobnican ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
NK Grobnican ไม่แพ้51%
NK Uljanik ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-28%2-17%2-27%1-35%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง NK Uljanik)
- โอกาส NK Uljanik ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- NK Grobnican เสียเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด NK Grobnican เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส NK Grobnican ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
NK Grobnican
ส2-2พ0-4ช5-1พ0-3พ1-4ส1-1
NK Uljanik
ช3-0ส2-2พ0-5ส3-3พ0-2ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
NK Grobnicanยิง 1.2 · เสีย 2.4 ต่อนัด
NK Uljanikยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
NK Grobnican
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
NK Uljanik
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Grobnican
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
NK Uljanik
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
NK Grobnican
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
NK Uljanik
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
NK Grobnican ชนะ 3เสมอ 1NK Uljanik ชนะ 2
- 29-11-2025NK Grobnican3 - 0NK Uljanik
- 08-03-2025NK Grobnican2 - 2NK Uljanik
- 07-09-2024NK Uljanik2 - 1NK Grobnican
- 09-10-2021NK Grobnican1 - 0NK Uljanik
- 05-06-2021NK Grobnican4 - 2NK Uljanik
- 21-11-2020NK Uljanik3 - 2NK Grobnican
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.43 | 3.80 | 1.87 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.60 | 0 | 1.43 | |
| Live | 3.44 | 3.64 | 1.84 | 2.11 | 3/3.5 | 1.62 | 1.64 | -0.5/1 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | -0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| NK Grobnican | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| NK Uljanik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| NK Grobnican Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 1 (17%) Lose 2 (33%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 67% Over 17% Draw 17% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 29-11-2025 | NK Grobnican | 3-0 (1-0) | NK Uljanik | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CRO D3 | 08-03-2025 | NK Grobnican | 2-2 (1-1) | NK Uljanik | 4-4 (3-1) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| CRO D3 | 07-09-2024 | NK Uljanik | 2-1 (0-0) | NK Grobnican | 7-11 (4-6) | 1.65 | 3.70 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | D |
| CRO D3 | 09-10-2021 | NK Grobnican | 1-0 (0-0) | NK Uljanik | 16-6 (11-2) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| CRO D3 | 05-06-2021 | NK Grobnican | 4-2 (1-2) | NK Uljanik | 6-8 (2-8) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| CRO D3 | 21-11-2020 | NK Uljanik | 3-2 (0-0) | NK Grobnican | 4-8 (1-4) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| NK Grobnican Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 11-10-2026 | NK Solin | 1-1 (1-1) | NK Grobnican | 10-4 (4-3) | 1.33 | 4.50 | 6.50 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| CRO D3 | 03-10-2026 | NK Grobnican | 1-4 (0-3) | Hrvatski dragovoljac | 9-2 (7-0) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| CRO D3 | 26-09-2026 | NK Jarun | 3-0 (1-0) | NK Grobnican | 5-5 (4-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | D |
| CRO D3 | 19-09-2026 | NK Grobnican | 5-1 (3-0) | Koprivnica | 4-6 (3-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 12-09-2026 | Bjelovar | 4-0 (1-0) | NK Grobnican | 6-8 (2-4) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| CRO D3 | 05-09-2026 | NK Grobnican | 2-2 (0-2) | Inter Zapresic | 1-5 (0-2) | 1.90 | 3.60 | 3.25 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 29-08-2026 | NK Grobnican | 1-0 (1-0) | Varteks Varazdin | 1-4 (0-3) | 2.05 | 3.50 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| CRO D3 | 22-08-2026 | NK Grobnican | 0-3 (0-1) | NK Uskok | 0-9 (0-2) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 29-07-2026 | NK Orijent Rijeka | 1-1 (0-0) | NK Grobnican | 4-0 (1-0) | 1.20 | 6.50 | 8.00 | D | 1.85 | 2 | 1.95 | W | U |
| CRO D3 | 23-05-2026 | NK Grobnican | 1-5 (0-0) | Trnje | 7-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D3 | 16-05-2026 | DUGO SELO | 2-0 (1-0) | NK Grobnican | 8-8 (2-5) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| CRO D3 | 09-05-2026 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | NK Lucko | 7-3 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| CRO D3 | 01-05-2026 | NK Grobnican | 1-4 (1-2) | Kustosija | 2-3 (1-0) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| CRO D3 | 24-04-2026 | NK Grobnican | 3-1 (3-1) | NK Uskok | - | W | ||||||||
| CRO D3 | 04-04-2026 | NK Grobnican | 1-4 (0-2) | Radnik Krizevci | - | L | ||||||||
| CRO D3 | 28-03-2026 | NK Grobnican | 2-1 (1-0) | HNK Dakovo Croatia | 11-0 (5-0) | 1.75 | 3.70 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| CRO D3 | 21-03-2026 | NK Grobnican | 2-0 (1-0) | Jadran LP | 3-6 (2-2) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Grobnican | 2-2 (1-0) | Varteks Varazdin | 13-2 (4-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 28-02-2026 | NK Grobnican | 0-0 (0-0) | NK Solin | - | D | ||||||||
| CRO D3 | 21-02-2026 | NK Grobnican | 2-3 (2-2) | Mladost Zdralovi | 4-5 (1-0) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| NK Uljanik Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CRO D3 | 09-10-2026 | NK Uljanik | 3-1 (2-0) | Radnik Krizevci | 1-10 (1-7) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 03-10-2026 | Trnje | 2-0 (1-0) | NK Uljanik | 1-4 (0-2) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| CRO D3 | 25-09-2026 | NK Uljanik | 3-3 (2-1) | Slavonija Pozega | 3-4 (1-4) | 1.48 | 4.10 | 5.00 | D | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| CRO D3 | 19-09-2026 | NK Zagora Unesic | 5-0 (5-0) | NK Uljanik | - | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| CRO D3 | 11-09-2026 | NK Uljanik | 2-2 (2-1) | NK Lucko | 4-3 (3-1) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| CRO D3 | 04-09-2026 | NK Uljanik | 3-0 (1-0) | DUGO SELO | 3-9 (2-3) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| CRO D3 | 30-08-2026 | NK Solin | 1-3 (0-1) | NK Uljanik | 3-2 | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| CRO Cup | 26-08-2026 | Tomislav | 4-0 (2-0) | NK Uljanik | 6-4 (1-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 21-08-2026 | NK Uljanik | 3-2 (2-1) | Hrvatski dragovoljac | 2-11 (0-5) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | NK Primorje | 0-0 (0-0) | NK Uljanik | 3-2 | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 22-05-2026 | Kustosija | 1-1 (1-0) | NK Uljanik | 7-1 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| CRO D3 | 16-05-2026 | NK Uljanik | 4-3 (2-2) | NK Uskok | 2-4 (1-3) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 09-05-2026 | Bjelovar | 3-4 (1-3) | NK Uljanik | 6-2 | W | ||||||||
| CRO D3 | 11-04-2026 | Jadran LP | 2-1 (2-0) | NK Uljanik | 9-1 (5-1) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| CRO D3 | 02-04-2026 | NK Uljanik | 3-0 (3-0) | Varteks Varazdin | 5-2 (1-2) | 1.70 | 3.75 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| CRO D3 | 30-03-2026 | Hrvatski dragovoljac | 2-2 (0-1) | NK Uljanik | 2-2 (1-1) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| CRO D3 | 14-03-2026 | NK Uljanik | 1-0 (0-0) | Mladost Zdralovi | 1-1 (1-0) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| CRO D3 | 03-03-2026 | DUGO SELO | 0-4 (0-2) | NK Uljanik | 5-9 (2-5) | 2.20 | 3.60 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| CRO D3 | 28-02-2026 | NK Uljanik | 1-0 (1-0) | Trnje | 4-3 (2-3) | 1.55 | 3.90 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | U |
| CRO D3 | 29-11-2025 | NK Grobnican | 3-0 (1-0) | NK Uljanik | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.60 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
NK Grobnican | No Data | NK Uljanik | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 3.30 | 3.70 | 1.83 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2 | 1.2 | Goal | 1.7 |
| 2.7 | Loss | 2 | 2.4 | Loss | 2 |
| 16 | Shot(OT) | 11.7 | 13.8 | Shot(OT) | 10.7 |
| 6 | Corner | 2.7 | 3.9 | Corner | 2.8 |
| 2 | Yellow Card | 1.3 | 1.4 | Yellow Card | 1.7 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 11 |
| 37.3% | Possession | 50% | 41.8% | Possession | 49.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| NK Grobnican ( 44 Matches) | NK Uljanik ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 0 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 7 | 9 | 2 | 8 |