ทีเด็ดบอล Trastevere Calcio vs COS Sarrabus Ogliastra
‹ คู่ก่อนหน้าUNA vs UDI 19 · วันนี้ 19:30 น. คู่ที่ 224 / 382เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zaglebie Lubin vs Jagiellonia Bialystok · วันนี้ 19:45 น.
Italy Serie D
🕒 18-10-2026 19:30 น.
Trastevere Calcioเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 224 / 38219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSTrastevere CalcioCOS Sarrabus Ogliastraใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ62% @2.0038% @3.25สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03COS Sarrabus Ogliastraทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTrastevere Calcioต่อ 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Trastevere Calcioการ์ดยิงดุ🔥6.0Trastevere Calcioการ์ดรับหลวม🕳️7.2COS Sarrabus Ogliastraการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCOS Sarrabus Ogliastraรอง 0/0.5 @2.03แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0COS Sarrabus Ogliastraการ์ดรับหลวม🕳️9.0Trastevere Calcioการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Trastevere Calcioเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 224 / 38219:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★45⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Trastevere CalcioCOS Sarrabus Ogliastra
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
62% @2.0038% @3.25
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
COS Sarrabus Ogliastraทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-2.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTrastevere Calcio
ต่อ 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥6.0 vs 4.8Trastevere Calcio
การ์ดยิงดุ🔥6.0Trastevere Calcio
การ์ดรับหลวม🕳️7.2COS Sarrabus Ogliastra
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCOS Sarrabus Ogliastra
รอง 0/0.5 @2.03
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0COS Sarrabus Ogliastra
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Trastevere Calcio
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈9/15นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Trastevere Calcio vs COS Sarrabus Ogliastra
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTrastevere Calcio ต่อ 0/0.5 @1.78การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTrastevere Calcioโอกาสชนะ 45%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.545/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Trastevere Calcio · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Trastevere Calcio ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @2.04 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Trastevere Calcio 17 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Trastevere Calcio ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Trastevere Calcio · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Trastevere Calcio ชนะ 1 ลูก25%
Trastevere Calcio ชนะ 2 ลูก13%
Trastevere Calcio ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
COS Sarrabus Ogliastra ชนะ 1 ลูก17%
COS Sarrabus Ogliastra ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Trastevere Calcio ชนะ44%
Trastevere Calcio ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Trastevere Calcio คลีนชีท34%
COS Sarrabus Ogliastra ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Trastevere Calcio ไม่แพ้72%
COS Sarrabus Ogliastra ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-111%0-010%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Trastevere Calcio)
- โอกาส Trastevere Calcio ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Trastevere Calcio ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด COS Sarrabus Ogliastra เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส COS Sarrabus Ogliastra ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Trastevere Calcio
ช2-1ส1-1พ1-6ช3-2ส0-0พ0-2
COS Sarrabus Ogliastra
พ0-2ส1-1ส2-2พ0-1พ0-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Trastevere Calcioยิง 1.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
COS Sarrabus Ogliastraยิง 0.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Trastevere Calcio
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
COS Sarrabus Ogliastra
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trastevere Calcio
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
COS Sarrabus Ogliastra
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Trastevere Calcio
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
COS Sarrabus Ogliastra
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Trastevere Calcio ชนะ 2เสมอ 1COS Sarrabus Ogliastra ชนะ 3
- 22-02-2026COS Sarrabus Ogliastra3 - 1Trastevere Calcio
- 19-10-2025Trastevere Calcio2 - 2COS Sarrabus Ogliastra
- 16-02-2025Trastevere Calcio3 - 1COS Sarrabus Ogliastra
- 20-10-2024COS Sarrabus Ogliastra0 - 2Trastevere Calcio
- 04-02-2024Trastevere Calcio2 - 3COS Sarrabus Ogliastra
- 08-10-2023COS Sarrabus Ogliastra3 - 2Trastevere Calcio
คู่อื่นใน Serie D 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.05 | 3.36 | 3.21 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.05 | 3.36 | 3.21 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.05 | 3.40 | 1.77 | 2.5 | 1.75 | 1.88 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.40 | 1.80 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 0.5 | 1.72 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.28 | 3.33 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.74 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.99 | 3.28 | 3.33 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.74 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Trastevere Calcio | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| COS Sarrabus Ogliastra | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Trastevere Calcio Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 2 (33%) Draw 1 (17%) Lose 3 (50%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 22-02-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 3-1 (1-1) | Trastevere Calcio | 4-5 (4-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA S4 | 19-10-2025 | Trastevere Calcio | 2-2 (2-1) | COS Sarrabus Ogliastra | 1-5 (1-0) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| ITA S4 | 16-02-2025 | Trastevere Calcio | 3-1 (2-0) | COS Sarrabus Ogliastra | 6-6 (2-5) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| ITA S4 | 20-10-2024 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-2 (0-1) | Trastevere Calcio | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 04-02-2024 | Trastevere Calcio | 2-3 (1-1) | COS Sarrabus Ogliastra | 9-3 (6-1) | 2.50 | 2.88 | 2.75 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA S4 | 08-10-2023 | COS Sarrabus Ogliastra | 3-2 (0-0) | Trastevere Calcio | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Trastevere Calcio Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 11-10-2026 | ASD Aranova | 2-0 (0-0) | Trastevere Calcio | 6-4 (2-1) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| ITA S4 | 04-10-2026 | Trastevere Calcio | 0-0 (0-0) | Citta di Anagni | 9-8 (3-2) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ITA S4 | 27-09-2026 | Atletico Lodigiani | 2-3 (1-0) | Trastevere Calcio | 5-7 (2-6) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA S4 | 20-09-2026 | Trastevere Calcio | 1-6 (1-4) | Paganese | 8-7 (6-3) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| ITA S4 | 16-09-2026 | Polisportiva Ossese | 1-1 (0-0) | Trastevere Calcio | 2-8 | 2.50 | 3.20 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| ITA S4 | 13-09-2026 | Trastevere Calcio | 2-1 (2-0) | Gelbison | 8-7 (6-3) | 2.38 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA S4 | 06-09-2026 | Venafro | 0-1 (0-1) | Trastevere Calcio | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 16-05-2026 | Trastevere Calcio | 0-1 (0-1) | ASD Monastir | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 10-05-2026 | Trastevere Calcio | 2-0 (0-0) | Albalonga | 4-10 (2-4) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA S4 | 03-05-2026 | ASD Anziolavinio | 2-0 (0-0) | Trastevere Calcio | 7-3 (3-1) | L | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Trastevere Calcio | 3-0 (1-0) | Albalonga | 5-4 (3-1) | W | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | Olbia | 3-2 (1-1) | Trastevere Calcio | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 12-04-2026 | ASD Monastir | 2-2 (1-0) | Trastevere Calcio | 3-8 (1-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA S4 | 02-04-2026 | Trastevere Calcio | 3-2 (1-0) | Scafatese | 4-5 (2-1) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA S4 | 29-03-2026 | ASD Flaminia Civita Castellana | 2-1 (2-1) | Trastevere Calcio | 4-4 (3-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA S4 | 22-03-2026 | Trastevere Calcio | 1-1 (0-0) | Ischia Isolaverde | 10-4 (6-2) | 1.65 | 3.60 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| ITA S4 | 15-03-2026 | Atletico Lodigiani | 1-2 (0-1) | Trastevere Calcio | 5-3 (2-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ITA S4 | 01-03-2026 | Trastevere Calcio | 0-2 (0-1) | USD Latte Dolce | 5-4 (3-3) | 1.48 | 4.10 | 5.25 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | U |
| ITA S4 | 22-02-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 3-1 (1-1) | Trastevere Calcio | 4-5 (4-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| ITA S4 | 15-02-2026 | Trastevere Calcio | 5-0 (1-0) | Valmontone 1921 | 4-3 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| COS Sarrabus Ogliastra Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 11-10-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-0 (0-0) | Afragolese 1944 | - | D | ||||||||
| ITA S4 CUP | 07-10-2026 | USD Latte Dolce | 2-0 (2-0) | COS Sarrabus Ogliastra | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 04-10-2026 | USD Latte Dolce | 1-0 (1-0) | COS Sarrabus Ogliastra | 4-6 (4-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| ITA S4 | 27-09-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 2-2 (1-0) | Unipomezia | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 20-09-2026 | Albalonga | 1-1 (1-1) | COS Sarrabus Ogliastra | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 16-09-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-2 (0-1) | Certosa Vigor Campagnano | 5-7 (2-3) | 2.38 | 3.20 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ITA S4 | 13-09-2026 | ASD Anziolavinio | 0-1 (0-0) | COS Sarrabus Ogliastra | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 06-09-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 1-2 (0-0) | ASD Monastir | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 2-2 (1-1) | Olbia | 0-4 (0-3) | D | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Valmontone 1921 | 0-1 (0-0) | COS Sarrabus Ogliastra | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | Real Monterotondo | 2-1 (0-1) | COS Sarrabus Ogliastra | 2-2 (1-0) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA S4 | 12-04-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-1 (0-0) | Budoni | - | L | ||||||||
| ITA S4 | 02-04-2026 | Cassino | 1-1 (1-1) | COS Sarrabus Ogliastra | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 29-03-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-0 (0-0) | Nocerina | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 22-03-2026 | Montespaccato | 2-2 (2-2) | COS Sarrabus Ogliastra | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 15-03-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 3-0 (1-0) | Albalonga | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 28-02-2026 | Palmese 1914 | 0-0 (0-0) | COS Sarrabus Ogliastra | - | D | ||||||||
| ITA S4 | 22-02-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 3-1 (1-1) | Trastevere Calcio | 4-5 (4-4) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| ITA S4 | 15-02-2026 | ASD Anziolavinio | 0-2 (0-1) | COS Sarrabus Ogliastra | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 08-02-2026 | COS Sarrabus Ogliastra | 1-3 (0-3) | ASD Monastir | 7-1 (3-0) | 2.35 | 3.50 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Trastevere Calcio | No Data | COS Sarrabus Ogliastra | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0 | 1 | Goal | 0.8 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 9.7 | Shot(OT) | 14 | 12.9 | Shot(OT) | 12 |
| 6.7 | Corner | 6 | 6.4 | Corner | 3.7 |
| 0.7 | Yellow Card | 0 | 1 | Yellow Card | 0.7 |
| 49.7% | Fouls | 58% | 48.9% | Fouls | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Trastevere Calcio ( 60 Matches) | COS Sarrabus Ogliastra ( 59 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 5 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 6 | 3 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 4 | 6 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 8 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 5 | 8 |