ทีเด็ดบอล Ossett United vs Morpeth Town
‹ คู่ก่อนหน้าLincoln United vs Ashington · พ. 14 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 74 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bedworth United vs Carlton Town · พ. 14 ต.ค. 01:45 น.
England Northern League Division One
🕒 14-10-2026 01:45 น.
Ossett Unitedเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม7.2📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 74 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSOssett UnitedMorpeth Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.4551% @2.35สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85Morpeth Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านOssett Unitedรอง 0 @1.95การ์ดยิงดุ🔥7.2Ossett Unitedการ์ดรับหลวม🕳️7.2Morpeth Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMorpeth Townต่อ 0 @1.85แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Morpeth Townการ์ดรับหลวม🕳️7.2Ossett Unitedการ์ดยิงดุ🔥8.4Morpeth Townการ์ดได้ราคา💰6/10Morpeth Townการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Ossett Unitedเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม7.2
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 74 / 9401:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
Ossett UnitedMorpeth Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.4551% @2.35
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.85
Morpeth Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านOssett United
รอง 0 @1.95
การ์ดยิงดุ🔥7.2Ossett United
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Morpeth Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMorpeth Town
ต่อ 0 @1.85
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Morpeth Town
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Ossett United
การ์ดยิงดุ🔥8.4Morpeth Town
การ์ดได้ราคา💰6/10Morpeth Town
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ossett United vs Morpeth Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMorpeth Town ต่อ 0 @1.85การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.95การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMorpeth Townโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Morpeth Town · บิลหลัก 1X2 @2.35
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Morpeth Town ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.35 · ควรเป็น @2.33 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Morpeth Town 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Morpeth Town ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Morpeth Town · คาดสกอร์ 1.3 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Morpeth Town ชนะ 1 ลูก22%
Morpeth Town ชนะ 2 ลูก11%
Morpeth Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Ossett United ชนะ 1 ลูก20%
Ossett United ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Morpeth Town ชนะ38%
Morpeth Town ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Morpeth Town คลีนชีท27%
Ossett United ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ossett United ไม่แพ้62%
Morpeth Town ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)46%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.554%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%2-18%0-08%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Morpeth Town)
- โอกาส Morpeth Town ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Ossett United ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ossett United
พ1-2พ2-3ช1-0ส0-0พ1-4ช3-2
Morpeth Town
ส2-2พ1-2ช2-0ช2-1พ0-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ossett Unitedยิง 1.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Morpeth Townยิง 1.4 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ossett United
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 16
Morpeth Town
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ossett United
33%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 4
Morpeth Town
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ossett United
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
Morpeth Town
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
คู่อื่นใน Northern League Division One 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.35 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.35 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.50 | 3.38 | 2.48 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.50 | 3.38 | 2.48 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.92 | 0 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.50 | 2.30 | 1.84 | 2.5/3 | 1.69 | 1.81 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.45 | 3.50 | 2.35 | 1.85 | 2.5/3 | 1.72 | 1.83 | 0 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.40 | 3.80 | 2.40 | 1.72 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.38 | 3.54 | 2.38 | 1.89 | 2.5/3 | 1.78 | 1.83 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Ossett United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Morpeth Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Ossett United Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ossett United Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 14% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG UD1 | 07-10-2026 | Garforth Town AFC | 2-3 (1-1) | Ossett United | 6-10 (3-5) | 1.80 | 3.70 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ENG FAC | 19-09-2026 | FC United of Manchester | 4-1 (3-0) | Ossett United | 9-3 (5-1) | 1.29 | 4.75 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| ENG UD1 | 09-09-2026 | West Auckland Town | 0-0 (0-0) | Ossett United | 6-5 (3-4) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Ossett United | 1-0 (0-0) | Pontefract Collieries | 5-9 (2-5) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ENG FAT | 29-08-2026 | Guisborough Town | 3-2 (0-1) | Ossett United | - | L | ||||||||
| ENG UD1 | 26-08-2026 | Beverley Town | 2-1 (1-0) | Ossett United | 5-3 (4-0) | 2.35 | 3.70 | 2.35 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| ENG FAC | 22-08-2026 | Liversedge | 0-1 (0-0) | Ossett United | 7-8 (2-8) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG UD1 | 19-08-2026 | Ossett United | 1-0 (0-0) | Matlock Town | 3-9 (3-3) | 3.90 | 3.90 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ENG FAC | 12-08-2026 | Ossett United | 1-0 (1-0) | abbey hey | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 08-08-2026 | abbey hey | 1-1 (0-0) | Ossett United | - | D | ||||||||
| ENG UD1 | 25-04-2026 | Ossett United | 1-2 (0-0) | Bradford Park Avenue | 3-4 (1-3) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG UD1 | 11-04-2026 | Heaton Stannington | 2-1 (1-0) | Ossett United | 3-9 (2-5) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG UD1 | 04-04-2026 | Brighouse Town | 1-0 (1-0) | Ossett United | 3-6 (0-5) | 4.10 | 3.70 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG UD1 | 14-03-2026 | Redcar Athletic | 3-2 (1-0) | Ossett United | 6-5 (3-1) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | W | O |
| ENG UD1 | 11-03-2026 | Blyth Town | 0-1 (0-0) | Ossett United | 8-4 (5-4) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG UD1 | 07-03-2026 | Ossett United | 0-1 (0-1) | Blyth Spartans | 1-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG UD1 | 11-02-2026 | Ossett United | 1-1 (0-1) | Bishop Auckland | 1-5 (1-1) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG UD1 | 17-01-2026 | Pontefract Collieries | 1-1 (1-1) | Ossett United | 6-6 (2-1) | 1.73 | 3.70 | 3.70 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ENG UD1 | 14-01-2026 | Ossett United | 2-3 (2-1) | Consett AFC | 7-8 (4-5) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ENG UD1 | 26-11-2025 | Ossett United | 0-1 (0-1) | Hallam | 3-7 (3-5) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| Morpeth Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG UD1 | 17-09-2026 | Guisborough Town | 1-2 (0-0) | Morpeth Town | 1-4 (1-1) | 2.20 | 3.60 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG FAT | 12-09-2026 | Morpeth Town | 0-1 (0-1) | Dunston UTS | - | L | ||||||||
| ENG UD1 | 05-09-2026 | West Auckland Town | 1-2 (0-1) | Morpeth Town | 4-4 (2-3) | 2.40 | 4.00 | 2.25 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| ENG FAT | 29-08-2026 | Morpeth Town | 2-0 (0-0) | Witton Albion | 4-3 (3-0) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ENG FAC | 22-08-2026 | Blyth Spartans | 2-1 (2-0) | Morpeth Town | 0-1 | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Morpeth Town | 2-2 (1-1) | Hebburn Town | 3-3 (1-1) | 4.75 | 4.33 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 25-04-2026 | Morpeth Town | 2-0 (0-0) | Warrington Town AFC | - | 1.95 | 3.50 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ENG-N PR | 18-04-2026 | Rushall Olympic | 1-0 (0-0) | Morpeth Town | 1-7 (0-2) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| ENG-N PR | 11-04-2026 | Hednesford Town | 4-0 (2-0) | Morpeth Town | 2-4 (1-4) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| ENG-N PR | 06-04-2026 | Morpeth Town | 3-0 (2-0) | Whitby Town | - | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-N PR | 03-04-2026 | Lancaster City | 3-0 (2-0) | Morpeth Town | - | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ENG-N PR | 28-03-2026 | Morpeth Town | 0-1 (0-1) | leek Town | - | L | ||||||||
| ENG-N PR | 21-03-2026 | Bamber Bridge | 0-2 (0-0) | Morpeth Town | 6-5 (1-4) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ENG-N PR | 14-03-2026 | Morpeth Town | 1-0 (0-0) | Hyde F.C. | 2-2 (1-1) | 2.40 | 3.40 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| ENG-N PR | 11-03-2026 | Cleethorpes Town | 3-1 (2-1) | Morpeth Town | - | 1.60 | 3.75 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| ENG-N PR | 07-03-2026 | Stocksbridge Park Steels | 1-1 (1-0) | Morpeth Town | 8-2 (6-0) | 2.35 | 3.40 | 2.50 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| ENG-N PR | 28-02-2026 | Morpeth Town | 1-1 (1-1) | Ashton United | 4-5 (1-5) | 2.45 | 3.40 | 2.38 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| ENG-N PR | 21-02-2026 | Workington | 1-0 (0-0) | Morpeth Town | - | 2.38 | 3.30 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ENG-N PR | 14-02-2026 | Morpeth Town | 0-4 (0-4) | Warrington Rylands | - | 3.40 | 3.40 | 1.91 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ENG-N PR | 31-01-2026 | Morpeth Town | 0-1 (0-1) | Guiseley | 10-1 (3-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Ossett United | No Data | Morpeth Town | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.35 | 2.45 | 3.60 | 2.35 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 | 1.95 | 0 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 1.4 |
| 2 | Loss | 1 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 16.3 | Shot(OT) | 11.5 | 15 | Shot(OT) | 11.6 |
| 6 | Corner | 4 | 5.3 | Corner | 3.9 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 44% | Fouls | 47% | 44.3% | Fouls | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Ossett United ( 30 Matches) | Morpeth Town ( 2 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 0 | 0 |