ทีเด็ดบอล Karvan Evlakh vs Cəbrayıl FK
‹ คู่ก่อนหน้าBaku Sporting vs FK MOIK Baku · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น. คู่ที่ 6 / 137เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Iberia 2010 vs Gerda Barney · ศ. 16 ต.ค. 18:00 น.
Azerbaijan Division 2
🕒 16-10-2026 18:00 น.
Karvan Evlakhเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 6 / 13718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSKarvan EvlakhCəbrayıl FKใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.2545% @2.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78Cəbrayıl FKทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านKarvan Evlakhต่อ 0/0.5 @2.03แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Karvan Evlakhการ์ดยิงดุ🔥5.4Karvan Evlakhการ์ดรับหลวม🕳️9.6Cəbrayıl FKการ์ดได้ราคา💰7/10Karvan Evlakhการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCəbrayıl FKรอง 0/0.5 @1.78แนวรุก🔥9.0 vs 5.4Cəbrayıl FKกองกลาง🎯52% vs 46%Cəbrayıl FKการ์ดรับหลวม🕳️7.2Karvan Evlakhการ์ดยิงดุ🔥9.0Cəbrayıl FKการ์ดได้ราคา💰6/10Cəbrayıl FKการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78แนวรุก🔥5.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.03ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Karvan Evlakhเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 6 / 13718:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุล
VS
Karvan EvlakhCəbrayıl FK
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.2545% @2.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
Cəbrayıl FKทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านKarvan Evlakh
ต่อ 0/0.5 @2.03
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.6Karvan Evlakh
การ์ดยิงดุ🔥5.4Karvan Evlakh
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Cəbrayıl FK
การ์ดได้ราคา💰7/10Karvan Evlakh
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCəbrayıl FK
รอง 0/0.5 @1.78
แนวรุก🔥9.0 vs 5.4Cəbrayıl FK
กองกลาง🎯52% vs 46%Cəbrayıl FK
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Karvan Evlakh
การ์ดยิงดุ🔥9.0Cəbrayıl FK
การ์ดได้ราคา💰6/10Cəbrayıl FK
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
แนวรุก🔥5.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.03
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Karvan Evlakh vs Cəbrayıl FK
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCəbrayıl FK รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKarvan Evlakhโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Karvan Evlakh · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Karvan Evlakh ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.21 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Karvan Evlakh 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Karvan Evlakh ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 27%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Karvan Evlakh · คาดสกอร์ 1.4 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Karvan Evlakh ชนะ 1 ลูก22%
Karvan Evlakh ชนะ 2 ลูก12%
Karvan Evlakh ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Cəbrayıl FK ชนะ 1 ลูก18%
Cəbrayıl FK ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Karvan Evlakh ชนะ41%
Karvan Evlakh ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Karvan Evlakh คลีนชีท28%
Cəbrayıl FK ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Karvan Evlakh ไม่แพ้67%
Cəbrayıl FK ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%0-19%2-18%1-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Karvan Evlakh)
- โอกาส Karvan Evlakh ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Cəbrayıl FK เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Karvan Evlakh ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Cəbrayıl FK ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส Cəbrayıl FK ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Karvan Evlakh
ส1-1ช3-0พ0-2ช3-0ส0-0ส1-1
Cəbrayıl FK
พ0-1พ2-3ช2-1ช2-1ช3-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Karvan Evlakhยิง 0.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Cəbrayıl FKยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Karvan Evlakh
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 11
Cəbrayıl FK
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karvan Evlakh
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Cəbrayıl FK
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Karvan Evlakh
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
Cəbrayıl FK
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Karvan Evlakh ชนะ 1เสมอ 1Cəbrayıl FK ชนะ 1
- 25-04-2025Karvan Evlakh2 - 0Cəbrayıl FK
- 19-02-2025Cəbrayıl FK1 - 1Karvan Evlakh
- 07-11-2024Karvan Evlakh1 - 2Cəbrayıl FK
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Karvan Evlakh@3.00 → @2.25▼ 25.0%
เสมอ@3.25 → @3.250.0%
ทีมเยือน Cəbrayıl FK@2.10 → @2.75▲ 31.0%
คู่อื่นใน Division 2 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 3.05 | 3.21 | 2.06 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.05 | 3.21 | 2.06 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.20 | 2.05 | 1.82 | 2.5 | 1.74 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.80 | 3.20 | 2.20 | 1.82 | 2.5 | 1.75 | 1.89 | 0 | 1.69 | ||
| 1xBet | Initial | 3.04 | 3.25 | 2.22 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 2.25 | 0 | 1.57 | |
| Live | 3.04 | 3.40 | 2.14 | 2.10 | 2.5 | 1.67 | 2.25 | 0 | 1.57 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| Karvan Evlakh | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| Cəbrayıl FK | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| Karvan Evlakh Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 1 (33%) Lose 1 (33%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 25-04-2025 | Karvan Evlakh | 2-0 (1-0) | Cəbrayıl FK | 4-4 (2-0) | W | ||||||||
| AZE D2 | 19-02-2025 | Cəbrayıl FK | 1-1 (0-0) | Karvan Evlakh | 4-6 (1-3) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AZE D2 | 07-11-2024 | Karvan Evlakh | 1-2 (1-0) | Cəbrayıl FK | 4-6 (2-2) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Karvan Evlakh Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 08-10-2026 | Sabail | 1-1 (1-0) | Karvan Evlakh | 7-5 (5-3) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 27-09-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Karvan Evlakh | - | D | ||||||||
| AZE D2 | 16-09-2026 | Karvan Evlakh | 3-0 (3-0) | Zaqatala FK | 6-0 (3-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | D |
| AZE D2 | 09-09-2026 | Shahdagh Qusar | 2-0 (2-0) | Karvan Evlakh | - | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE D2 | 03-09-2026 | Baku Sporting | 0-3 (0-1) | Karvan Evlakh | 5-4 (3-1) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| AZE D1 | 24-05-2026 | Mil Mugan | 1-1 (0-1) | Karvan Evlakh | 4-7 (0-4) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 15-05-2026 | Karvan Evlakh | 1-2 (0-0) | Qabala | 2-5 (0-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | 4-1 (3-1) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 05-05-2026 | Karvan Evlakh | 0-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 5-10 (3-6) | 5.50 | 4.33 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| AZE D1 | 27-04-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | Karvan Evlakh | 10-0 (9-0) | 1.10 | 9.50 | 17.00 | L | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 18-04-2026 | Karvan Evlakh | 1-0 (1-0) | Samaxı FC | 2-5 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 10-04-2026 | Karvan Evlakh | 4-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | 4-8 (1-4) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| AZE D1 | 06-04-2026 | Qarabag | 7-0 (5-0) | Karvan Evlakh | 5-4 (3-2) | 1.07 | 10.00 | 23.00 | L | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 19-03-2026 | Karvan Evlakh | 0-1 (0-0) | Zira FK | 3-2 (2-0) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | L | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 13-03-2026 | Araz Nakhchivan | 2-1 (2-0) | Karvan Evlakh | 5-1 (1-1) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| AZE D1 | 07-03-2026 | Karvan Evlakh | 1-1 (0-0) | Standard Sumgayit | 3-4 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 28-02-2026 | Qabala | 1-1 (1-1) | Karvan Evlakh | 7-4 (2-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 21-02-2026 | Karvan Evlakh | 0-2 (0-1) | Araz Nakhchivan | 5-2 (2-1) | 4.00 | 3.25 | 1.80 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 14-02-2026 | Zira FK | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | 6-2 (3-0) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 09-02-2026 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | 6-1 (3-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Cəbrayıl FK Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 75% Over 0% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D2 | 10-10-2026 | Cəbrayıl FK | 2-0 (0-0) | Baku Sporting | 5-2 (4-1) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D2 | 17-09-2026 | E Nel G Tick | 0-3 (0-1) | Cəbrayıl FK | 1-5 (0-4) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| AZE D2 | 10-09-2026 | Cəbrayıl FK | 2-1 (0-1) | Qarabag Khankendi | 4-2 (3-0) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AZE D2 | 04-09-2026 | Simal FK | 1-2 (1-1) | Cəbrayıl FK | 5-9 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| AZE D2 | 21-05-2026 | Cəbrayıl FK | 2-3 (1-0) | Simal FK | 5-10 (2-6) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| AZE D2 | 15-05-2026 | FK Safa | 1-0 (1-0) | Cəbrayıl FK | 5-2 (2-1) | L | ||||||||
| AZE D2 | 07-05-2026 | Cəbrayıl FK | 2-3 (1-1) | Baku Sporting | 5-9 (2-4) | L | ||||||||
| AZE D2 | 30-04-2026 | Sabail | 6-0 (3-0) | Cəbrayıl FK | 3-2 (1-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D2 | 22-04-2026 | Cəbrayıl FK | 2-1 (2-0) | E Nel G Tick | 4-4 (3-1) | 5.25 | 4.00 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| AZE D2 | 15-04-2026 | Shahdagh Qusar | 0-0 (0-0) | Cəbrayıl FK | 1-3 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D2 | 08-04-2026 | Cəbrayıl FK | 3-2 (1-0) | Zaqatala FK | 5-3 (2-1) | W | ||||||||
| AZE D2 | 02-04-2026 | FK MOIK Baku | 2-1 (1-1) | Cəbrayıl FK | 7-4 (1-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D2 | 19-03-2026 | Difai Agsu FK | 1-1 (0-1) | Cəbrayıl FK | 8-4 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D2 | 13-03-2026 | Cəbrayıl FK | 1-0 (0-0) | Zaqatala FK | 3-3 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D2 | 06-03-2026 | Cəbrayıl FK | 1-4 (0-2) | Sabail | 3-1 (2-0) | 4.50 | 3.75 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | O |
| AZE D2 | 24-02-2026 | Simal FK | 3-2 (1-1) | Cəbrayıl FK | 1-9 (0-7) | 4.50 | 3.90 | 1.60 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | O |
| AZE D2 | 18-02-2026 | Cəbrayıl FK | 1-2 (0-2) | Baku Sporting | 4-8 (2-5) | 3.40 | 3.80 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D2 | 12-02-2026 | Shahdagh Qusar | 4-2 (2-1) | Cəbrayıl FK | 4-0 (2-0) | 2.00 | 3.75 | 2.88 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D2 | 05-02-2026 | Cəbrayıl FK | 2-2 (1-1) | FK MOIK Baku | 1-5 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D2 | 25-12-2025 | Difai Agsu FK | 5-2 (3-1) | Cəbrayıl FK | 6-9 (3-8) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Away | Zangazur | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE CUP | 27-10 | Away | Qarabag Khankendi | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.10 | 2.25 | 3.25 | 2.75 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 0.9 | Goal | 1.5 |
| 0.3 | Loss | 0.3 | 1.2 | Loss | 1.6 |
| 8 | Shot(OT) | 6 | 11 | Shot(OT) | 11.6 |
| 5.5 | Corner | 4.7 | 3.8 | Corner | 4.4 |
| 2.5 | Yellow Card | 3.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.3 |
| 0 | Fouls | 0 | 0 | Fouls | 11 |
| 58.5% | Possession | 52.7% | 45.7% | Possession | 52.3% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Karvan Evlakh ( 20 Matches) | Cəbrayıl FK ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 5 | 13 |