ทีเด็ดบอล Lyngby vs Randers FC
Denmark Cup
🕒 29-10-2026 00:00 น.
Lyngbyเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า00:00 น.📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VSLyngbyRanders FC
Randers FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
Lyngbyเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
00:00 น.📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้
6พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ614พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1420พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VS
LyngbyRanders FC
Randers FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
📜 บทสรุปคัมภีร์Lyngby vs Randers FC
🛡️พิศดารติด 4 แผน6 · 14 · 20 · 27
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lyngby
ช2-0ส1-1พ0-4พ2-5ส3-3พ2-3
Randers FC
พ1-2ช3-1พ2-4พ0-2ส0-0พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lyngbyยิง 1.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Randers FCยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lyngby
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
Randers FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lyngby
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Randers FC
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lyngby
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Randers FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Lyngby ชนะ 2เสมอ 2Randers FC ชนะ 4
- 09-08-2026Randers FC2 - 0Lyngby
- 22-02-2025Lyngby0 - 0Randers FC
- 06-10-2024Randers FC1 - 1Lyngby
- 05-05-2024Lyngby2 - 1Randers FC
- 31-03-2024Randers FC6 - 2Lyngby
- 24-02-2024Randers FC1 - 0Lyngby
- 20-08-2023Lyngby1 - 0Randers FC
- 26-02-2023Randers FC1 - 0Lyngby
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [DEN SASL-11] Lyngby | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 5 | 6 | 17 | 27 | 8 | 11 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 8 | 12 | 5 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 15 | 3 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 16 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 7 | 10 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 2 | 8 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 8 | 6 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
| [DEN SASL-10] Randers FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 12 | 19 | 11 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 13 | 7 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 6 | 4 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 11 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 4 | 5 | 7 | 10 | 13 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 9 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lyngby Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 22-02-2025 | Lyngby | 0-0 (0-0) | Randers FC | 3-8 (3-3) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | D | 1.86 | -0.5 | 2.04 | W | U |
| DEN SASL | 06-10-2024 | Randers FC | 1-1 (1-0) | Lyngby | 5-7 (1-2) | 1.67 | 3.90 | 4.75 | D | 1.91 | 0.5/1 | 1.99 | W | U |
| DEN SASL | 05-05-2024 | Lyngby | 2-1 (0-0) | Randers FC | 2-1 (1-0) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | W | 1.80 | -0.5 | 2.10 | W | O |
| DEN SASL | 31-03-2024 | Randers FC | 6-2 (3-1) | Lyngby | 4-8 (2-5) | 2.00 | 3.60 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.87 | L | O |
| DEN SASL | 24-02-2024 | Randers FC | 1-0 (0-0) | Lyngby | 6-5 (5-2) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.06 | 0.5 | 1.84 | L | U |
| DEN SASL | 20-08-2023 | Lyngby | 1-0 (0-0) | Randers FC | 4-1 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 3.40 | W | 1.89 | 0/0.5 | 2.01 | W | U |
| DEN SASL | 26-02-2023 | Randers FC | 1-0 (0-0) | Lyngby | 6-8 (3-3) | 1.85 | 3.75 | 3.75 | L | 1.91 | 0.5 | 1.99 | L | U |
| DEN SASL | 04-09-2022 | Lyngby | 0-2 (0-0) | Randers FC | 9-7 (1-4) | 2.80 | 3.50 | 2.38 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.10 | L | U |
| DEN SASL | 07-03-2021 | Randers FC | 1-2 (1-0) | Lyngby | 3-4 (0-2) | 1.60 | 4.00 | 5.25 | W | 1.84 | 0.5/1 | 2.06 | W | O |
| DEN SASL | 07-12-2020 | Lyngby | 0-3 (0-0) | Randers FC | 3-2 (2-0) | 3.90 | 3.60 | 1.90 | L | 1.94 | -0.5 | 1.96 | L | O |
| DEN SASL | 03-11-2019 | Randers FC | 2-1 (1-0) | Lyngby | 2-4 (1-1) | 1.65 | 3.75 | 5.25 | L | 1.89 | 0.5/1 | 2.01 | L | O |
| DEN SASL | 25-08-2019 | Lyngby | 2-0 (1-0) | Randers FC | 5-4 (3-1) | 2.90 | 3.40 | 2.37 | W | 2.11 | 0 | 1.79 | W | U |
| DEN SASL | 21-05-2018 | Randers FC | 2-1 (1-0) | Lyngby | 5-8 (1-6) | 1.76 | 3.70 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 18-05-2018 | Lyngby | 1-2 (0-1) | Randers FC | 6-7 (1-2) | 3.50 | 3.40 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.92 | L | O |
| DEN SASL | 29-04-2018 | Lyngby | 1-3 (0-1) | Randers FC | 4-1 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | L | 1.94 | 0/-0.5 | 1.96 | L | O |
| DEN SASL | 01-04-2018 | Randers FC | 2-0 (2-0) | Lyngby | 4-4 (1-3) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| DEN SASL | 19-11-2017 | Lyngby | 1-3 (0-2) | Randers FC | 11-0 (6-0) | 2.05 | 3.25 | 3.75 | L | 2.14 | 0.5 | 1.77 | L | O |
| DEN SASL | 16-09-2017 | Randers FC | 0-0 (0-0) | Lyngby | 5-5 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | D | 1.91 | 0/0.5 | 1.99 | W | U |
| DEN SASL | 29-10-2016 | Lyngby | 0-2 (0-1) | Randers FC | 3-1 (1-1) | 2.62 | 3.40 | 2.55 | L | 1.98 | 0 | 1.92 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lyngby Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 25-10-2026 | Midtjylland | 3-2 (2-1) | Lyngby | 5-2 (3-0) | 1.35 | 4.75 | 6.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 18-10-2026 | Lyngby | 3-3 (2-0) | Nordsjaelland | 1-7 (0-3) | 3.80 | 3.75 | 1.79 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| DEN SASL | 11-10-2026 | Brondby IF | 5-2 (3-0) | Lyngby | 8-4 (5-4) | 1.73 | 3.80 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| DEN SASL | 19-09-2026 | Lyngby | 0-4 (0-1) | Silkeborg IF | 7-1 (5-1) | 1.66 | 3.90 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| DEN SASL | 13-09-2026 | Lyngby | 1-1 (1-0) | Sonderjyske | 6-6 (3-2) | 1.65 | 4.00 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| DAN Cup | 09-09-2026 | VSK Arhus | 0-2 (0-1) | Lyngby | 2-2 | 7.00 | 5.00 | 1.27 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| DEN SASL | 05-09-2026 | Viborg | 0-2 (0-1) | Lyngby | 7-5 (4-4) | 1.68 | 3.90 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Lyngby | 1-1 (0-0) | Odense BK | 4-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| DAN Cup | 27-08-2026 | FA 2000 | 0-0 (0-0) | Lyngby | 3-6 (1-0) | 10.00 | 6.25 | 1.15 | D | 1.85 | -2 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 23-08-2026 | AC Horsens | 2-1 (1-0) | Lyngby | 2-9 (2-6) | 2.55 | 3.40 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Lyngby | 1-1 (0-0) | Midtjylland | 3-5 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 01-08-2026 | Lyngby | 2-2 (0-1) | Aarhus AGF | 4-2 (1-0) | 3.75 | 3.70 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN SASL | 26-07-2026 | FC Copenhagen | 3-2 (1-2) | Lyngby | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Hillerod Fodbold | 0-1 (0-1) | Lyngby | 1-6 (0-3) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Osters IF | 0-3 (0-1) | Lyngby | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lyngby | 6-3 (3-2) | B93 Copenhagen | 6-3 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| DEN D1 | 31-05-2026 | Esbjerg | 2-1 (0-1) | Lyngby | 6-10 (4-4) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| DEN D1 | 25-05-2026 | Lyngby | 0-2 (0-1) | AC Horsens | 7-5 (5-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| DEN D1 | 15-05-2026 | Kolding IF | 1-3 (1-1) | Lyngby | 5-5 (1-4) | 3.90 | 3.70 | 1.71 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Randers FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 24-10-2026 | Randers FC | 1-3 (1-1) | Brondby IF | 6-6 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.96 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 17-10-2026 | AC Horsens | 0-0 (0-0) | Randers FC | 4-7 (1-3) | 2.55 | 3.50 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| DEN SASL | 11-10-2026 | Randers FC | 0-2 (0-1) | Viborg | 4-7 (4-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| DEN SASL | 20-09-2026 | Sonderjyske | 4-2 (2-1) | Randers FC | 5-4 (2-3) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| DAN Cup | 17-09-2026 | Vendsyssel | 1-3 (1-0) | Randers FC | 5-5 (2-3) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN SASL | 13-09-2026 | Randers FC | 1-2 (0-1) | Odense BK | 3-11 (3-6) | 2.40 | 3.40 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 06-09-2026 | Brondby IF | 0-3 (0-1) | Randers FC | 8-5 (2-3) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | D |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Randers FC | 2-1 (2-0) | Aarhus AGF | 1-5 (0-2) | 3.25 | 3.60 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Midtjylland | 1-0 (1-0) | Randers FC | 10-5 (5-4) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| DAN Cup | 19-08-2026 | ASA Aarhus | 0-4 (0-0) | Randers FC | 1-7 (1-5) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Randers FC | 0-4 (0-3) | FC Copenhagen | 6-4 (2-3) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| DEN SASL | 28-07-2026 | Randers FC | 1-1 (1-1) | Silkeborg IF | 5-7 (3-5) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lechia Gdansk | 2-2 (2-1) | Randers FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | 6-8 (2-6) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Aalborg | 2-2 (1-2) | Randers FC | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Vejle | 2-2 (0-0) | Randers FC | 4-13 (0-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 26-06-2026 | Randers FC | 2-4 (1-2) | Sonderjyske | 8-2 (6-2) | 2.20 | 4.00 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 17-05-2026 | FC Copenhagen | 5-0 (3-0) | Randers FC | 6-5 (4-3) | 1.46 | 4.33 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 31-10 | Home | Randers FC | 2 Days |
| DEN SASL | 09-11 | Away | Silkeborg IF | 11 Days |
| DEN SASL | 23-11 | Away | Aarhus AGF | 25 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 31-10 | Away | Lyngby | 2 Days |
| DEN SASL | 09-11 | Home | Nordsjaelland | 11 Days |
| DEN SASL | 23-11 | Away | Viborg | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 11.7 | Shot(OT) | 13.3 | 12.1 | Shot(OT) | 15.1 |
| 5 | Corner | 4 | 5.5 | Corner | 4.3 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.2 | Yellow Card | 1.5 |
| 14.5 | Fouls | 10.5 | 15.1 | Fouls | 12.2 |
| 49% | Possession | 66.3% | 51.6% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Lyngby ( 5 Matches) | Randers FC ( 4 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |