ทีเด็ดบอล Soneja vs Atzeneta UE
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 29-10-2026 01:30 น.
Sonejaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.801:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSSonejaAtzeneta UEใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.6351% @2.50สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.05 · ต่ำ 1.75แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Atzeneta UEทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSonejaรอง 0 @1.98แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Sonejaการ์ดยิงดุ🔥9.6Sonejaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Atzeneta UEการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAtzeneta UEต่อ 0 @1.83แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Atzeneta UEการ์ดรับหลวม🕳️10.8Sonejaการ์ดยิงดุ🔥6.0Atzeneta UEการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @2.05แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.75ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sonejaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
01:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล
VS
SonejaAtzeneta UE
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.6351% @2.50
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 2.05 · ต่ำ 1.75แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Atzeneta UEทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSoneja
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥9.6 vs 6.0Soneja
การ์ดยิงดุ🔥9.6Soneja
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Atzeneta UE
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAtzeneta UE
ต่อ 0 @1.83
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.8Atzeneta UE
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Soneja
การ์ดยิงดุ🔥6.0Atzeneta UE
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @2.05
แนวรุก🔥9.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.75
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Soneja vs Atzeneta UE
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @2.05การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAtzeneta UEโอกาสชนะ 36%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Atzeneta UE · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Atzeneta UE ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.45 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Atzeneta UE 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Atzeneta UE ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 29%เสีย 35%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Atzeneta UE · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Atzeneta UE ชนะ 1 ลูก20%
Atzeneta UE ชนะ 2 ลูก11%
Atzeneta UE ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
Soneja ชนะ 1 ลูก18%
Soneja ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Atzeneta UE ชนะ37%
Atzeneta UE ไม่แพ้65%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Atzeneta UE คลีนชีท23%
Soneja ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Soneja ไม่แพ้63%
Atzeneta UE ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Atzeneta UE)
- โอกาส Atzeneta UE ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 65%
- Soneja เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Atzeneta UE ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Soneja เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Soneja ชนะ 35%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Soneja
ส2-2ช2-0พ0-2พ1-2พ0-2ช3-2
Atzeneta UE
ส0-0ส1-1ส1-1ส1-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sonejaยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Atzeneta UEยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Soneja
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 18
Atzeneta UE
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Soneja
67%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 2
Atzeneta UE
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Soneja
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 4
Atzeneta UE
75%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
Soneja ชนะ 3เสมอ 3Atzeneta UE ชนะ 0
- 03-04-2026Atzeneta UE0 - 1Soneja
- 22-11-2025Soneja1 - 0Atzeneta UE
- 05-04-2025Atzeneta UE1 - 1Soneja
- 24-11-2024Soneja1 - 0Atzeneta UE
- 21-04-2024Soneja1 - 1Atzeneta UE
- 02-12-2023Atzeneta UE0 - 0Soneja
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Soneja@2.45 → @2.63▲ 7.3%
เสมอ@3.00 → @3.000.0%
ทีมเยือน Atzeneta UE@2.63 → @2.50▼ 4.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.00 | 2.63 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.98 | 0 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 2.54 | 2.68 | 2.31 | 1.73 | 2 | 1.97 | 1.99 | 0 | 1.71 | |
| Live | 2.47 | 2.73 | 2.36 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.95 | 0 | 1.75 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.70 | 1.78 | 2 | 1.93 | 1.74 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.95 | 3.25 | 2.35 | 1.80 | 2 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 3.12 | 3.05 | 2.19 | 1.99 | 2/2.5 | 1.78 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.81 | 3.10 | 2.34 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.00 | 2.75 | 2.36 | 2.5 | 1.52 | 1.78 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.85 | 2.98 | 2.37 | 1.92 | 2/2.5 | 1.75 | 1.99 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] Soneja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 13 | 7 | 15 | 28.6% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 4 | 6 | 6 | 13 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 5 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-10] Atzeneta UE | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 5 | 1 | 7 | 7 | 8 | 10 | 14.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 8 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 6 | 5 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 1 | 11 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Soneja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 3 (50%) Draw 3 (50%) Lose 0 (0%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | Atzeneta UE | 0-1 (0-0) | Soneja | 6-4 (3-3) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 22-11-2025 | Soneja | 1-0 (1-0) | Atzeneta UE | 5-4 (2-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 05-04-2025 | Atzeneta UE | 1-1 (0-0) | Soneja | 8-4 (3-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| Spain D4 | 24-11-2024 | Soneja | 1-0 (1-0) | Atzeneta UE | - | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| Spain D4 | 21-04-2024 | Soneja | 1-1 (0-1) | Atzeneta UE | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 02-12-2023 | Atzeneta UE | 0-0 (0-0) | Soneja | 4-1 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Soneja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 0% Draw 57% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 14% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | Eldense B | 2-3 (1-1) | Soneja | 8-3 (1-2) | 1.91 | 3.10 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Athletic Torrellano | 2-0 (1-0) | Soneja | 1-7 (0-6) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Soneja | 1-2 (1-1) | Jove Espanol | 3-3 (0-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | FC Torrevieja | 2-0 (1-0) | Soneja | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Soneja | 2-0 (1-0) | CD Utiel | 4-6 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | D |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Crevillente | 2-2 (2-1) | Soneja | 6-5 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Soneja | 0-3 (0-0) | Villarreal C | 2-1 (0-1) | 4.50 | 3.40 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Soneja | 5-2 (2-1) | Jove Espanol | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | CD Roda | 0-1 (0-1) | Soneja | 2-3 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Soneja | 2-3 (1-1) | Recambios Colon CD | 1-6 (0-4) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Athletic Torrellano | 0-1 (0-1) | Soneja | 8-4 (4-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 16-04-2026 | Soneja | 1-2 (0-1) | Hercules CF B | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Soneja | 2-2 (2-1) | Atletico Levante | 1-5 (0-2) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | Atzeneta UE | 0-1 (0-0) | Soneja | 6-4 (3-3) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Castellonense | 2-0 (2-0) | Soneja | 5-2 (4-0) | 1.50 | 3.60 | 6.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | U |
| Spain D4 | 15-03-2026 | Soneja | 1-1 (1-1) | Ontinyent CF | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-03-2026 | Soneja | 2-1 (1-0) | Atletico Saguntino | 1-7 (1-1) | 3.10 | 2.90 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 09-03-2026 | Villarreal C | 2-0 (1-0) | Soneja | 4-3 (1-3) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 01-03-2026 | Soneja | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | - | 3.90 | 3.10 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 23-02-2026 | Crevillente | 2-2 (0-0) | Soneja | 6-3 (3-1) | 2.45 | 3.00 | 2.62 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| No Data |
| Atzeneta UE Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 25% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | Atzeneta UE | 2-1 (1-1) | CD Roda | 4-6 (1-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Atzeneta UE | 1-1 (0-0) | Acero | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD Vall De Uxo | 1-1 (0-0) | Atzeneta UE | 6-5 (2-1) | 1.70 | 3.25 | 4.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Atzeneta UE | 1-1 (0-0) | Hercules CF B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Torrent C.F | 1-1 (0-1) | Atzeneta UE | 2-3 (2-1) | 1.67 | 3.30 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Atzeneta UE | 0-0 (0-0) | Eldense B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | CD Bunol | 2-1 (0-1) | Atzeneta UE | 3-5 (2-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Atzeneta UE | 0-3 (0-3) | CF La Nucia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | UD Castellonense | 0-1 (0-0) | Atzeneta UE | 2-6 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Atzeneta UE | 2-1 (2-0) | Ontinyent CF | 3-5 (1-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Villarreal C | 2-0 (1-0) | Atzeneta UE | 3-5 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Atzeneta UE | 0-0 (0-0) | CF La Nucia | - | 3.50 | 3.00 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Crevillente | 2-3 (0-2) | Atzeneta UE | 2-1 (1-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| Spain D4 | 03-04-2026 | Atzeneta UE | 0-1 (0-0) | Soneja | 6-4 (3-3) | 1.91 | 3.00 | 3.90 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Bunol | 2-0 (0-0) | Atzeneta UE | 6-6 (3-5) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | D |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Atzeneta UE | 1-3 (0-2) | CD Utiel | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2026 | UD Vall De Uxo | 1-0 (1-0) | Atzeneta UE | 6-3 (4-0) | 2.15 | 2.88 | 3.25 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 07-03-2026 | Atzeneta UE | 1-2 (0-0) | UD Alzira | 0-1 (0-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 28-02-2026 | Jove Espanol | 0-0 (0-0) | Atzeneta UE | 2-5 (0-3) | 3.10 | 2.88 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 21-02-2026 | Atzeneta UE | 1-1 (0-1) | CD Roda | 4-1 (2-0) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 31-10 | Home | Torrent C.F | 3 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Away | Hercules CF B | 10 Days |
| Spain D4 | 14-11 | Home | UD Vall De Uxo | 17 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 31-10 | Away | Atletico Saguntino | 3 Days |
| Spain D4 | 07-11 | Home | Atletico Levante | 10 Days |
| Spain D4 | 15-11 | Away | Ontinyent CF | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.63 | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 1.83 | 2 | 1.98 | 2.05 | 2/2.5 | 1.75 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.98 | 0 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.6 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1 | 1.8 | Loss | 1.1 |
| 8 | Shot(OT) | 8.5 | 8.4 | Shot(OT) | 7.2 |
| 4.3 | Corner | 4.5 | 3.6 | Corner | 4.3 |
| 2.7 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 2.2 |
| 48.7% | Fouls | 51.5% | 49.8% | Fouls | 53.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Soneja ( 41 Matches) | Atzeneta UE ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 6 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 5 | 5 |