ทีเด็ดบอล Porreres vs UD Alcudia
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 29-10-2026 02:00 น.
Porreresเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.202:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSPorreresUD Alcudiaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.6025% @4.75สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
UD Alcudiaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🏠เต็งเจ้าบ้านPorreresต่อ 0.5/1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥9.0Porreresการ์ดรับหลวม🕳️7.2UD Alcudiaการ์ด 2 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Alcudiaรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️7.2Porreresการ์ดยิงดุ🔥9.6UD Alcudiaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Porreresเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
02:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริง
VS
PorreresUD Alcudia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.6025% @4.75
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
UD Alcudiaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🏠เต็งเจ้าบ้านPorreres
ต่อ 0.5/1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥9.0Porreres
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UD Alcudia
การ์ด 2 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Alcudia
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Porreres
การ์ดยิงดุ🔥9.6UD Alcudia
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรุก🔥9.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Porreres vs UD Alcudia
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPorreresโอกาสชนะ 56%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Porreres · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Porreres ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.71 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Porreres 37 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Porreres ต่อ 0.5/1
ได้ 25%ได้ครึ่ง 27%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Porreres · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Porreres ชนะ 1 ลูก27%
Porreres ชนะ 2 ลูก16%
Porreres ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
UD Alcudia ชนะ 1 ลูก12%
UD Alcudia ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Porreres ชนะ52%
Porreres ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Porreres คลีนชีท26%
UD Alcudia ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Porreres ไม่แพ้78%
UD Alcudia ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-09%2-19%0-18%1-28%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Porreres)
- โอกาส Porreres ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.60 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.71 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- UD Alcudia ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส UD Alcudia ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Porreres
พ1-3ช2-1ช2-1พ0-1พ0-1ช5-1
UD Alcudia
ช2-1พ1-2พ0-2พ2-6ช1-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Porreresยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
UD Alcudiaยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Porreres
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
UD Alcudia
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Porreres
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
UD Alcudia
50%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Porreres
20%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 3
UD Alcudia
50%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Porreres ชนะ 0เสมอ 1UD Alcudia ชนะ 1
- 26-04-2025UD Alcudia1 - 1Porreres
- 15-12-2024Porreres2 - 3UD Alcudia
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Porreres@1.73 → @1.60▼ 7.5%
เสมอ@3.50 → @3.60▲ 2.9%
ทีมเยือน UD Alcudia@4.00 → @4.75▲ 18.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.60 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.71 | 3.14 | 3.42 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.56 | 3.33 | 3.94 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 1.88 | 3.50 | 3.70 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 1.97 | 0.5/1 | 1.74 | |
| Live | 1.67 | 3.70 | 4.70 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.66 | 3.57 | 4.49 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.60 | 3.66 | 4.80 | 1.82 | 2.5 | 1.93 | 1.78 | 0.5/1 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 1.77 | 3.50 | 4.15 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.31 | 0 | 3.10 | |
| Live | 1.59 | 3.66 | 4.82 | 1.78 | 2.5 | 1.89 | 1.74 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-7] Porreres | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 0 | 3 | 12 | 8 | 12 | 7 | 57.1% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 10 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 9 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 5 | 0 | 2 | 8 | 2 | 15 | 2 | 71.4% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 1 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 2 | 12 | 66.7% |
| [Spain D4-9] UD Alcudia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 4 | 0 | 3 | 13 | 11 | 12 | 9 | 57.1% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 2 | 9 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 9 | 3 | 13 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 11 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 1 | 5 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 3 | 16 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Porreres Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 26-04-2025 | UD Alcudia | 1-1 (0-1) | Porreres | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 15-12-2024 | Porreres | 2-3 (2-1) | UD Alcudia | 2-3 (0-2) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Porreres Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 20% Home 20% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | CE Mercadal | 1-5 (0-2) | Porreres | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Constancia | 1-0 (1-0) | Porreres | 1-6 (1-0) | 1.60 | 3.60 | 4.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Porreres | 0-1 (0-1) | Santanyi | 7-2 (1-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 26-09-2026 | UD Arenal | 1-2 (0-2) | Porreres | 1-6 (1-2) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | D | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Porreres | 2-1 (2-0) | Inter Ibiza | 9-2 (5-0) | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Formentera | 3-1 (0-1) | Porreres | - | L | ||||||||
| SPA FC | 09-09-2026 | CD Binefar | 1-0 (0-0) | Porreres | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Porreres | 2-0 (1-0) | Andratks | 7-4 (3-1) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 31-08-2026 | Baleares | 3-1 (1-1) | Porreres | 7-0 (5-0) | L | ||||||||
| INT CF | 23-08-2026 | Santanyi | 0-2 (0-1) | Porreres | 3-1 (3-0) | W | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Porreres | 0-0 (0-0) | CD Alcoyano | 0-4 (0-4) | 6.50 | 3.90 | 1.42 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | UD Poblense | 3-1 (1-1) | Porreres | 4-3 (1-1) | 1.38 | 3.80 | 7.50 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | Porreres | 0-1 (0-0) | Baleares | 2-7 (0-3) | 6.25 | 3.80 | 1.44 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Barbastro | 2-0 (1-0) | Porreres | 8-2 (5-0) | 1.73 | 3.20 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Porreres | 1-5 (1-3) | Barcelona B | 2-4 (0-3) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Castellon B | 1-3 (1-3) | Porreres | 15-9 (3-6) | 1.73 | 3.70 | 3.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Porreres | 2-1 (0-0) | UE Olot | 0-4 (0-1) | 3.30 | 2.90 | 2.15 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Porreres | 0-1 (0-1) | Terrassa | - | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Torrent C.F | 1-0 (0-0) | Porreres | 10-3 (5-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Porreres | 0-1 (0-1) | RCD Espanyol B | 5-2 (1-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| UD Alcudia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | UD Alcudia | 2-0 (0-0) | Llosetense | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | UD Alcudia | 1-0 (0-0) | CE Mercadal | 4-3 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Cardassar | 6-2 (4-1) | UD Alcudia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Constancia | 2-0 (1-0) | UD Alcudia | 8-5 (3-5) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD Alcudia | 1-2 (0-1) | Santanyi | 8-4 (0-2) | 1.85 | 3.30 | 3.70 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| Spain D4 | 12-09-2026 | UD Arenal | 1-2 (1-2) | UD Alcudia | 2-7 (0-4) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | UD Alcudia | 5-0 (2-0) | Inter Ibiza | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | CE Mercadal | 0-0 (0-0) | UD Alcudia | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | UD Alcudia | 1-1 (0-1) | CD Binissalem | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | CE Felanitx | 0-2 (0-2) | UD Alcudia | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | UD Alcudia | 2-2 (2-2) | SCR Pena Deportiva | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Portmany | 3-1 (1-0) | UD Alcudia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | UD Alcudia | 1-2 (0-1) | UD Rotlet Molinar | 4-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | UD Collerense | 4-2 (3-2) | UD Alcudia | 6-1 (4-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 21-03-2026 | UD Alcudia | 1-1 (1-0) | Santanyi | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2026 | Song clade pull | 0-1 (0-0) | UD Alcudia | 4-4 (1-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Constancia | 5-0 (2-0) | UD Alcudia | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 28-02-2026 | UD Alcudia | 0-3 (0-2) | Mallorca B | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 21-02-2026 | CF Platges De Calvia | 1-0 (1-0) | UD Alcudia | 8-2 (6-2) | 1.85 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 15-02-2026 | UD Alcudia | 1-0 (0-0) | Formentera | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 01-11 | Away | CD Cardassar | 4 Days |
| Spain D4 | 08-11 | Home | Llosetense | 11 Days |
| Spain D4 | 15-11 | Away | PE Sant Jordi | 18 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 31-10 | Away | PE Sant Jordi | 3 Days |
| Spain D4 | 09-11 | Home | Ibiza Islas Pitiusas | 11 Days |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Manacor | 18 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.73 | 3.50 | 4.00 | 1.60 | 3.60 | 4.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 2 | 1.2 | Loss | 1.2 |
| 6.5 | Shot(OT) | 9 | 5.4 | Shot(OT) | 9 |
| 6.5 | Corner | 4 | 5.1 | Corner | 6 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.8 | Yellow Card | 2 |
| 53.5% | Fouls | 51% | 56.4% | Fouls | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Porreres ( 7 Matches) | UD Alcudia ( 41 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 7 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 5 | 9 |