ทีเด็ดบอล Villarreal vs Napoli
‹ คู่ก่อนหน้าRB Leipzig vs PSV Eindhoven · พ. 14 ต.ค. 02:00 น. คู่ที่ 92 / 94เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Birmingham City vs Preston North End · พ. 14 ต.ค. 02:00 น.
UEFA Champions League
🕒 14-10-2026 02:00 น.
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 92 / 9402:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุล75.4พลังทีม75.5VillarrealNapoliใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1241% @3.13สูง/ต่ำ 3 สูง 2.04 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 2.01
Napoliทีมเยือน · อันดับ #8 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2VS1⚽
✓ ชนะ
Rasmus HojlundFW · 23 ปี£60Mคะแนน 8.32🎯
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0VS2🎯
Scott MctominayMF · 29 ปี£40Mคะแนน 8.03⚽
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8VS3🛡️
Alessandro BuongiornoDF · 27 ปี£30Mคะแนน 7.8Napoli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)พลังทีม81.1พลังที่แท้จริง75.4พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.1Napoli นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 30%พลังทีม79.5พลังที่แท้จริง75.5พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านVillarrealต่อ 0/0.5 @1.87กองกลาง🎯59% vs 49%Villarrealการ์ดยิงดุ🔥10.2Villarrealการ์ดรับหลวม🕳️6.6Napoliการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNapoliรอง 0/0.5 @2.01พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Napoliแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Napoliดาวเด่น 1
£60MHojlundการ์ดรับหลวม🕳️10.2Villarrealการ์ดยิงดุ🔥11.4Napoliการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.04พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #11 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 92 / 9402:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุล75.4พลังทีม75.5
VillarrealNapoli
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1241% @3.13
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.04 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 2.01
Napoliทีมเยือน · อันดับ #8 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2
VS
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.21⚽
✓ ชนะ
Rasmus HojlundFW · 23 ปี£60Mคะแนน 8.3
✓ ชนะ
Rasmus HojlundFW · 23 ปี£60Mคะแนน 8.32🎯
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.02🎯
Scott MctominayMF · 29 ปี£40Mคะแนน 8.0

Scott MctominayMF · 29 ปี£40Mคะแนน 8.03⚽
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.83🛡️
Alessandro BuongiornoDF · 27 ปี£30Mคะแนน 7.8

Alessandro BuongiornoDF · 27 ปี£30Mคะแนน 7.8Napoli ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)
พลังทีม81.1
พลังที่แท้จริง75.4
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.1
Napoli นำ 0.1 · ตลาดให้เต็ง 30%
พลังทีม79.5
พลังที่แท้จริง75.5
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal
ต่อ 0/0.5 @1.87
กองกลาง🎯59% vs 49%Villarreal
การ์ดยิงดุ🔥10.2Villarreal
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Napoli
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNapoli
รอง 0/0.5 @2.01
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Napoli
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Napoli
ดาวเด่น 1
£60MHojlund
£60MHojlundการ์ดรับหลวม🕳️10.2Villarreal
การ์ดยิงดุ🔥11.4Napoli
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.04
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥10.2 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.9ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Villarreal = วงกลม · Napoli = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Villarrealตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Napoliตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Gulacsi P.6.1
20Romero C.7.7
12R. Veiga7.8
8Foyth J.7.0
15Mourino S.7.6
24N. Saliba7.2
18Gueye P.8.0
10Moleiro A.8.2
7Moreno G.6.4
11Akhomach I.7.3
9Mikautadze G.7.8
1Meret A.7.0SL37Spinazzola L.6.6
16R. Marin7.3
13Rrahmani A.7.2
22Di Lorenzo G.7.0LS68Lobotka S.7.2
6Gilmour B.7.6
70Lang N.7.6KB11Kevin De Bruyne7.0
21Politano M.6.8
19Hojlund R.8.3Villarreal4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Napoli4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Villarreal vs แนวรุก Napoli
4vs130.2 – 8.3 คะแนน
Villarreal คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs537.0 – 36.2 คะแนน
Villarreal คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Villarreal vs แนวรับ Napoli
1vs47.8 – 28.0 คะแนน
Napoli คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Villarreal คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarreal vs Napoli
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNapoli รอง 0/0.5 @2.01การ์ด 6 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.04การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงNapoli +0.175.4 vs 75.5
🃏ศึกดาวเด่นNapoli ชนะชนะดวล 1 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งVillarrealโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarreal · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Villarreal ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.21 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarreal 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Villarreal ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 25%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarreal · คาดสกอร์ 1.5 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarreal ชนะ 1 ลูก22%
Villarreal ชนะ 2 ลูก12%
Villarreal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Napoli ชนะ 1 ลูก16%
Napoli ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Villarreal ชนะ42%
Villarreal ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Villarreal คลีนชีท18%
Napoli ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarreal ไม่แพ้67%
Napoli ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่64%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-18%0-17%2-27%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarreal)
- โอกาส Villarreal ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- เจอกันล่าสุด Villarreal ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Napoli เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Napoli ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarreal
พ2-3พ2-3พ1-2ช3-1ช3-1พ0-1
Napoli
พ1-2พ2-3พ0-1ช1-0ส1-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarrealยิง 1.7 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Napoliยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarreal
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 16
Napoli
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
Napoli
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Napoli
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Villarreal ชนะ 3เสมอ 2Napoli ชนะ 2
- 18-12-2022Napoli2 - 3Villarreal
- 26-02-2016Napoli1 - 1Villarreal
- 19-02-2016Villarreal1 - 0Napoli
- 08-12-2011Villarreal0 - 2Napoli
- 28-09-2011Napoli2 - 0Villarreal
- 25-02-2011Villarreal2 - 1Napoli
- 18-02-2011Napoli0 - 0Villarreal
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villarreal@2.30 → @2.12▼ 7.7%
เสมอ@3.49 → @3.61▲ 3.5%
ทีมเยือน Napoli@2.89 → @3.13▲ 8.4%
คู่อื่นใน Champions League 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อ. 13 ต.ค.23:45
Lens
Sporting CP
อ. 13 ต.ค.23:45
Sabah FK Baku
Slavia Praha
พ. 14 ต.ค.02:00
Inter Milan
Club Brugge
พ. 14 ต.ค.02:00
Galatasaray
FC Barcelona
พ. 14 ต.ค.02:00
Atletico Madrid
Manchester United
พ. 14 ต.ค.02:00
Arsenal
Lille
พ. 14 ต.ค.02:00
Viking
Bayern Munchen
พ. 14 ต.ค.02:00
RB Leipzig
PSV Eindhoven
Lens
Sporting CP
อ. 13 ต.ค.23:45
Sabah FK Baku
Slavia Praha
พ. 14 ต.ค.02:00
Inter Milan
Club Brugge
พ. 14 ต.ค.02:00
Galatasaray
FC Barcelona
พ. 14 ต.ค.02:00
Atletico Madrid
Manchester United
พ. 14 ต.ค.02:00
Arsenal
Lille
พ. 14 ต.ค.02:00
Viking
Bayern Munchen
พ. 14 ต.ค.02:00
RB Leipzig
PSV Eindhoven
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Villarreal
25Gulacsi P.
20Romero C.
12R. Veiga
8Foyth J.
15Mourino S.
24N. Saliba
18Gueye P.
10Moleiro A.
7Moreno G.
11Akhomach I.
9Mikautadze G.
Napoli
19Hojlund R.
21Politano M.
11Kevin De Bruyne
70Lang N.
6Gilmour B.
68Lobotka S.
22Di Lorenzo G.
13Rrahmani A.
16R. Marin
37Spinazzola L.
1Meret A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.11 | 3.73 | 2.70 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.91 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.08 | 3.73 | 2.73 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Crown | Initial | 2.27 | 3.75 | 2.99 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.13 | 3.85 | 3.15 | 2.06 | 3 | 1.82 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.40 | 2.90 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.10 | 3.60 | 3.30 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 2.29 | 3.40 | 3.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.16 | 3.50 | 3.10 | 2.02 | 3 | 1.84 | 1.87 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.50 | 3.00 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.10 | 3.75 | 3.20 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.26 | 3.55 | 2.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.14 | 3.70 | 3.20 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 2.26 | 3.55 | 2.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.14 | 3.70 | 3.20 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 2.28 | 3.31 | 2.77 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.14 | 3.38 | 2.94 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.89 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.67 | 2.86 | 1.87 | 2.5/3 | 1.99 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.09 | 3.80 | 3.22 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.86 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.85 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.15 | 3.70 | 3.15 | 1.98 | 3 | 1.81 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.29 | 3.53 | 2.93 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.16 | 3.76 | 3.29 | 2.05 | 3 | 1.85 | 1.89 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| hkjc | Initial | 2.05 | 3.45 | 2.85 | 1.71 | 2.5/3 | 2.01 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.05 | 3.45 | 2.85 | 1.71 | 2.5/3 | 2.01 | 1.88 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.25 | 3.00 | 1.75 | 2.5 | 2.05 | 1.92 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 3.00 | 1.62 | 2.5 | 2.25 | 1.76 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.45 | 2.95 | 1.70 | 2.5 | 2.15 | 1.67 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.15 | 3.65 | 3.20 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 2.15 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.54 | 3.70 | 2.85 | 1.67 | 2.5 | 2.40 | 1.87 | 0 | 2.08 | |
| Live | 2.20 | 3.80 | 3.37 | 1.84 | 2.5/3 | 2.13 | 1.91 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Cup Standings
| Rank | Teams | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts |
| 1 | Paris Saint Germain (PSG) | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 1 | 3 |
| 2 | Bayern Munchen | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 |
| 3 | FC Barcelona | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 |
| 4 | Manchester United | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 |
| 5 | Como | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 |
| 6 | VfB Stuttgart | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 7 | Sporting CP | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 |
| 8 | Manchester City | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 |
| 9 | Aston Villa | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 10 | Real Betis | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 11 | Borussia Dortmund | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 12 | Lens | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 |
| 13 | Liverpool | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 14 | Real Madrid | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 |
| 15 | Arsenal | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 16 | AEK Athens | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 |
| 17 | AS Roma | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 18 | PSV Eindhoven | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 19 | Fenerbahce | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 20 | FC Shakhtar Donetsk | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
| 21 | Villarreal | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 22 | Club Brugge | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 23 | Lille | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 24 | Slavia Praha | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 |
| 25 | Atletico Madrid | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 26 | Inter Milan | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 |
| 27 | LASK Linz | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 28 | Napoli | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 |
| 29 | Viking | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 30 | Galatasaray | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 |
| 31 | FC Porto | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 |
| 32 | RB Leipzig | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 4 | 0 |
| 33 | Feyenoord | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 |
| 34 | Sabah FK Baku | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 |
| 35 | Slovan Bratislava | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0 |
| 36 | Bodo Glimt | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 |
| [SPA D1-11] Villarreal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 13 | 13 | 8 | 11 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 6 | 3 | 17 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 7 | 5 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 5 | 2 | 7 | 8 | 8 | 10 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 6 | 16.7% |
| [ITA D1-8] Napoli | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 7 | 66.7% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 2 (29%) Lose 2 (29%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 18-12-2022 | Napoli | 2-3 (1-1) | Villarreal | 4-10 (0-7) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 26-02-2016 | Napoli | 1-1 (1-0) | Villarreal | 12-7 (4-5) | 1.80 | 3.75 | 4.20 | D | 2.10 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| UEFA EL | 19-02-2016 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Napoli | 3-2 (1-1) | 2.50 | 3.30 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | U |
| UEFA CL | 08-12-2011 | Villarreal | 0-2 (0-0) | Napoli | - | 4.33 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| UEFA CL | 28-09-2011 | Napoli | 2-0 (2-0) | Villarreal | - | 1.72 | 3.60 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.10 | L | U |
| UEFA EL | 25-02-2011 | Villarreal | 2-1 (2-1) | Napoli | - | 1.83 | 3.40 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 18-02-2011 | Napoli | 0-0 (0-0) | Villarreal | - | 2.25 | 3.25 | 2.90 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 11-10-2026 | Real Madrid | 1-0 (0-0) | Villarreal | 9-3 (4-1) | 1.25 | 6.25 | 8.50 | L | 2.03 | 2 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Villarreal | 3-1 (1-1) | Levante | 7-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Malaga | 1-3 (1-2) | Villarreal | 4-8 (0-5) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 15-09-2026 | Villarreal | 1-2 (1-2) | Real Betis | 7-4 (5-3) | 2.00 | 3.60 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 09-09-2026 | Borussia Dortmund | 3-2 (0-0) | Villarreal | 9-7 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Villarreal | 2-3 (1-1) | Deportivo La Coruna | 7-1 (5-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Alaves | 1-0 (1-0) | Villarreal | 5-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 23-08-2026 | Atletico Madrid | 2-2 (0-0) | Villarreal | 5-3 (4-2) | 1.85 | 3.80 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Racing Santander | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 3.30 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Galatasaray | 1-2 (1-2) | Villarreal | 1-7 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 05-08-2026 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Levante | 5-8 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Lens | 3-1 (1-1) | Villarreal | 3-5 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Villarreal | 1-1 (1-1) | Como | - | D | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Al Ula FC | 0-3 (0-0) | Villarreal | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | PSV Eindhoven | 1-3 (0-0) | Villarreal | 2-2 | 2.80 | 3.75 | 2.10 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Benfica | 2-0 (0-0) | Villarreal | 3-2 (2-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 25-05-2026 | Villarreal | 5-1 (4-1) | Atletico Madrid | 5-9 (4-5) | 2.30 | 3.70 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Rayo Vallecano | 2-0 (1-0) | Villarreal | 1-9 (1-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Villarreal | 2-3 (2-2) | Sevilla | 6-4 (2-2) | 1.95 | 3.40 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Villarreal | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
| Napoli Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D1 | 11-10-2026 | Napoli | 3-0 (2-0) | Frosinone | 6-4 (5-3) | 1.50 | 4.10 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA D1 | 20-09-2026 | Fiorentina | 1-1 (0-1) | Napoli | 4-5 (1-2) | 3.10 | 3.25 | 2.25 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D1 | 13-09-2026 | Napoli | 1-0 (0-0) | Bologna | 10-0 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 7.00 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | D | U |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Napoli | 0-1 (0-0) | Arsenal | 0-6 (0-4) | 2.80 | 3.50 | 2.38 | L | 1.83 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA D1 | 05-09-2026 | Inter Milan | 3-2 (0-0) | Napoli | 10-5 (4-5) | 1.75 | 3.40 | 4.75 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ITA D1 | 30-08-2026 | Napoli | 1-2 (1-2) | Como | 2-7 (0-5) | 2.30 | 3.00 | 3.25 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D1 | 23-08-2026 | Genoa | 0-2 (0-0) | Napoli | 5-5 (3-1) | 5.50 | 3.50 | 1.65 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | Napoli | 6-2 (2-1) | Aris Thessaloniki | 5-1 (2-1) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Napoli | 1-1 (1-0) | Celta Vigo | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Napoli | 2-1 (1-0) | Osasuna | 3-3 (1-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 26-07-2026 | Napoli | 2-0 (2-0) | Carrarese | 3-5 (3-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Napoli | 1-3 (0-1) | Arezzo | 7-1 (2-0) | 1.10 | 9.00 | 15.00 | L | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D1 | 24-05-2026 | Napoli | 1-0 (1-0) | Udinese | 3-3 (3-1) | 1.48 | 3.90 | 7.00 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | D | U |
| ITA D1 | 17-05-2026 | Pisa | 0-3 (0-2) | Napoli | 1-6 (0-5) | 8.50 | 4.20 | 1.38 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.95 | W | O |
| ITA D1 | 12-05-2026 | Napoli | 2-3 (1-2) | Bologna | 7-1 (5-1) | 1.53 | 3.90 | 6.25 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | O |
| ITA D1 | 02-05-2026 | Como | 0-0 (0-0) | Napoli | 3-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| ITA D1 | 25-04-2026 | Napoli | 4-0 (3-0) | Cremonese | 7-5 (3-2) | 1.30 | 4.75 | 11.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D1 | 18-04-2026 | Napoli | 0-2 (0-1) | Lazio | 12-0 (6-0) | 1.62 | 3.50 | 6.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| ITA D1 | 12-04-2026 | Parma | 1-1 (1-0) | Napoli | 3-7 (1-2) | 6.00 | 3.40 | 1.65 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA D1 | 07-04-2026 | Napoli | 1-0 (0-0) | AC Milan | 4-3 (2-0) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 17-10 | Home | Elche | 4 Days |
| UEFA CL | 21-10 | Away | Liverpool | 7 Days |
| SPA D1 | 24-10 | Away | Valencia | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D1 | 17-10 | Away | Venezia | 4 Days |
| UEFA CL | 21-10 | Home | Bodo Glimt | 7 Days |
| ITA D1 | 24-10 | Home | AS Roma | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.84 | 2.28 | 3.45 | 2.66 | 2.39 | 3.50 | 1.69 | 1 | 2.20 | 2.03 | 1/1.5 | 1.81 | 1.73 | 0 | 2.17 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 2.27 | 3.75 | 2.99 | 2.13 | 3.85 | 3.15 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 2.06 | 3 | 1.82 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.30 | 3.50 | 2.60 | 2.38 | 3.60 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.68 | 0 | 2.15 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.90 | 2.10 | 3.60 | 3.30 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.70 | 2.26 | 3.25 | 2.50 | 2.33 | 3.42 | 1.68 | 1 | 2.21 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | 1.74 | 0 | 2.13 | 2.23 | 0/0.5 | 1.69 | |
| Initial | 2.28 | 3.31 | 2.77 | 2.14 | 3.38 | 2.94 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 2.02 | 3 | 1.86 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.9 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 7.3 | Shot(OT) | 13 | 13.1 | Shot(OT) | 14.9 |
| 6 | Corner | 7 | 6.8 | Corner | 4.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.7 | 1.8 | Yellow Card | 1.2 |
| 10.7 | Fouls | 10.7 | 12.3 | Fouls | 9.7 |
| 59.7% | Possession | 55.3% | 59.1% | Possession | 49.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Villarreal ( 9 Matches) | Napoli ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 0 | 2 |