ทีเด็ดบอล Stupcanica Olovo vs GOSK Gabela
‹ คู่ก่อนหน้าDigenis Morphou vs Halkanoras Idaliou · อา. 18 ต.ค. 19:30 น. คู่ที่ 216 / 368เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Omarska vs FK Kozara Gradiska · อา. 18 ต.ค. 19:30 น.
Bosnia and Herzegovina Prva Liga - FBiH
🕒 18-10-2026 19:30 น.
Stupcanica Olovoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 216 / 36819:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVSStupcanica OlovoGOSK Gabelaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.5724% @5.00สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80GOSK Gabelaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStupcanica Olovoต่อ 1 @2.00แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Stupcanica Olovoแนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Stupcanica Olovoการ์ดยิงดุ🔥13.8Stupcanica Olovoการ์ดรับหลวม🕳️6.6GOSK Gabelaการ์ดได้ราคา💰7/10Stupcanica Olovoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGOSK Gabelaรอง 1 @1.80การ์ดยิงดุ🔥7.8GOSK Gabelaการ์ดได้ราคา💰5/8GOSK Gabelaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Stupcanica Olovoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ13.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+8.4✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 216 / 36819:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 42% ★★สมดุลVS
Stupcanica OlovoGOSK Gabela
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.5724% @5.00
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
GOSK Gabelaทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStupcanica Olovo
ต่อ 1 @2.00
แนวรุก🔥13.8 vs 7.8Stupcanica Olovo
แนวรับ🛡️5.4 vs 6.6Stupcanica Olovo
การ์ดยิงดุ🔥13.8Stupcanica Olovo
การ์ดรับหลวม🕳️6.6GOSK Gabela
การ์ดได้ราคา💰7/10Stupcanica Olovo
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGOSK Gabela
รอง 1 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥7.8GOSK Gabela
การ์ดได้ราคา💰5/8GOSK Gabela
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥13.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stupcanica Olovo vs GOSK Gabela
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStupcanica Olovo ต่อ 1 @2.00การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStupcanica Olovoโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stupcanica Olovo · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล42%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Stupcanica Olovo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.57 · ควรเป็น @1.55 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stupcanica Olovo 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stupcanica Olovo ต่อ 1
ได้ 43%คืนทุน 15%เสีย 42%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 43% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stupcanica Olovo · คาดสกอร์ 1.8 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stupcanica Olovo ชนะ 1 ลูก15%
Stupcanica Olovo ชนะ 2 ลูก23%
Stupcanica Olovo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ24%
GOSK Gabela ชนะ 1 ลูก11%
GOSK Gabela ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Stupcanica Olovo ชนะ58%
Stupcanica Olovo ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป43%
Stupcanica Olovo คลีนชีท35%
GOSK Gabela ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stupcanica Olovo ไม่แพ้82%
GOSK Gabela ไม่แพ้42%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-010%2-110%2-09%3-16%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stupcanica Olovo)
- โอกาส Stupcanica Olovo ชนะ 58% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 43%
- Stupcanica Olovo คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Stupcanica Olovo ยิงเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 43%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stupcanica Olovo
ช3-1พ1-2ช4-1พ0-2ส1-1ช3-1
GOSK Gabela
ช1-0ช1-0พ0-1พ0-2ส2-2พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stupcanica Olovoยิง 2.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
GOSK Gabelaยิง 1.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stupcanica Olovo
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
GOSK Gabela
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stupcanica Olovo
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
GOSK Gabela
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stupcanica Olovo
75%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 2
GOSK Gabela
57%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Stupcanica Olovo ชนะ 2เสมอ 1GOSK Gabela ชนะ 1
- 27-04-2026GOSK Gabela1 - 2Stupcanica Olovo
- 05-10-2025Stupcanica Olovo0 - 0GOSK Gabela
- 31-07-2025GOSK Gabela4 - 1Stupcanica Olovo
- 02-04-2023GOSK Gabela0 - 3Stupcanica Olovo
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 1.57 | 3.60 | 4.60 | 1.84 | 2.5/3 | 1.69 | 1.66 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.59 | 3.60 | 4.80 | 1.88 | 2.5/3 | 1.73 | 1.70 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 1xBet | Initial | 1.61 | 3.70 | 5.02 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.57 | 3.70 | 5.51 | 1.75 | 2.5 | 1.96 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BIH PL-FBiH-3] Stupcanica Olovo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 22 | 8 | 19 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 13 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 5 | 9 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 8 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 12 | 5 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% |
| [BIH PL-FBiH-5] GOSK Gabela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 8 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 2 | 0 | 8 | 1 | 23 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 3 | 0 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 5 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Stupcanica Olovo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-FBiH | 27-04-2026 | GOSK Gabela | 1-2 (0-1) | Stupcanica Olovo | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 05-10-2025 | Stupcanica Olovo | 0-0 (0-0) | GOSK Gabela | - | D | ||||||||
| INT CF | 31-07-2025 | GOSK Gabela | 4-1 (3-0) | Stupcanica Olovo | - | L | ||||||||
| Bos HD1 | 02-04-2023 | GOSK Gabela | 0-3 (0-2) | Stupcanica Olovo | - | 2.40 | 2.63 | 3.20 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stupcanica Olovo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-FBiH | 10-10-2026 | FK Radnik Hadzici | 1-3 (0-2) | Stupcanica Olovo | 7-0 (3-0) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 03-10-2026 | Stupcanica Olovo | 1-1 (1-1) | Zvijezda Gradacac | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 27-09-2026 | NK TOSK Tesanj | 2-0 (1-0) | Stupcanica Olovo | 5-2 (3-1) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 20-09-2026 | Stupcanica Olovo | 4-1 (1-1) | FK Buducnost Banovici | 8-2 (5-2) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 12-09-2026 | NK Tomislav | 2-1 (1-1) | Stupcanica Olovo | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 06-09-2026 | Stupcanica Olovo | 3-1 (3-1) | Vitez | 2-1 (0-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 29-08-2026 | FK Rudar Kakanj | 0-2 (0-1) | Stupcanica Olovo | 4-2 (2-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| BIH PL-FBiH | 26-08-2026 | FK Igman Konjic | 0-3 (0-1) | Stupcanica Olovo | 2-3 (1-1) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 23-08-2026 | Stupcanica Olovo | 5-0 (2-0) | HNK Capljina | 4-3 (2-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Stupcanica Olovo | 1-1 (1-0) | FK Radnik Hadzici | 3-4 (3-3) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Stupcanica Olovo | 3-1 (0-1) | Radnik Bijeljina | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | NK Troglav Livno | 1-6 (0-5) | Stupcanica Olovo | - | W | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Stupcanica Olovo | 4-2 (1-0) | NK Bosna Visoko | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Stupcanica Olovo | 2-0 (1-0) | Drina Zvornik | - | W | ||||||||
| INT CF | 12-07-2026 | Stupcanica Olovo | 6-0 (5-0) | UNIS Vogosca | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 07-06-2026 | FK Igman Konjic | 1-2 (1-1) | Stupcanica Olovo | 1-7 (0-1) | 2.25 | 3.20 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 30-05-2026 | Stupcanica Olovo | 0-2 (0-0) | Bratstvo Gracanica | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 24-05-2026 | FK Buducnost Banovici | 2-1 (0-1) | Stupcanica Olovo | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.20 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 17-05-2026 | Stupcanica Olovo | 1-1 (0-0) | Sloboda | 4-4 (0-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 10-05-2026 | NK Tomislav | 1-1 (0-0) | Stupcanica Olovo | - | D | ||||||||
| No Data |
| GOSK Gabela Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 0% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BIH PL-FBiH | 11-10-2026 | GOSK Gabela | 1-2 (1-0) | Jedinstvo Bihac | 5-2 (0-1) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| BIH PL-FBiH | 03-10-2026 | NK Travnik | 2-2 (1-2) | GOSK Gabela | 5-5 (2-2) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 27-09-2026 | GOSK Gabela | 0-2 (0-0) | Sloboda | 6-1 (2-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 20-09-2026 | Posusje | 1-0 (0-0) | GOSK Gabela | 1-5 (0-2) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BIH PL-FBiH | 12-09-2026 | FK Radnik Hadzici | 0-1 (0-1) | GOSK Gabela | 2-6 (0-3) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| BIH PL-FBiH | 07-09-2026 | GOSK Gabela | 1-0 (1-0) | Zvijezda Gradacac | 6-2 (4-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BIH PL-FBiH | 30-08-2026 | NK TOSK Tesanj | 0-1 (0-1) | GOSK Gabela | 6-5 (4-4) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| BIH PL-FBiH | 24-08-2026 | GOSK Gabela | 4-1 (1-0) | FK Buducnost Banovici | 9-1 (7-0) | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 16-08-2026 | NK Tomislav | 0-3 (0-1) | GOSK Gabela | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | NK Croatia Zmijavci | 3-0 (0-0) | GOSK Gabela | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | GOSK Gabela | 1-3 (0-3) | FC Velez Nevesinje | - | L | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Iskra Bugojno | 0-6 (0-0) | GOSK Gabela | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | GOSK Gabela | 3-4 (0-0) | Jadran LP | - | L | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 07-06-2026 | GOSK Gabela | 1-1 (0-0) | NK Celik | 4-2 (3-1) | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 31-05-2026 | FK Radnik Hadzici | 2-3 (1-0) | GOSK Gabela | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 24-05-2026 | GOSK Gabela | 4-1 (0-1) | FK Tuzla City | 5-4 (3-3) | 1.29 | 4.50 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| BIH PL-FBiH | 17-05-2026 | NK TOSK Tesanj | 2-2 (0-0) | GOSK Gabela | - | D | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 11-05-2026 | GOSK Gabela | 1-0 (1-0) | Vitez | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 03-05-2026 | Jedinstvo Bihac | 1-2 (0-1) | GOSK Gabela | - | W | ||||||||
| BIH PL-FBiH | 27-04-2026 | GOSK Gabela | 1-2 (0-1) | Stupcanica Olovo | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-FBiH | 24-10 | Away | Sloboda | 6 Days |
| BIH PL-FBiH | 31-10 | Home | NK Travnik | 13 Days |
| BIH PL-FBiH | 07-11 | Away | Jedinstvo Bihac | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BIH PL-FBiH | 24-10 | Home | Bratstvo Gracanica | 6 Days |
| BOS Cup | 28-10 | Home | NK Siroki Brijeg | 10 Days |
| BIH PL-FBiH | 31-10 | Away | FK Igman Konjic | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.20 | 5.50 | 2.10 | 2.20 | 5.50 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 1.57 | 3.60 | 5.00 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1 | 2.3 | Goal | 1.3 |
| 1.3 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.1 |
| 10.5 | Shot(OT) | 6.3 | 8.4 | Shot(OT) | 9.3 |
| 1 | Corner | 5.3 | 3 | Corner | 5.9 |
| 2.5 | Yellow Card | 1.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.5 |
| 55% | Fouls | 57.7% | 57.5% | Fouls | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Stupcanica Olovo ( 35 Matches) | GOSK Gabela ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 6 | 5 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 2 | 2 |