ทีเด็ดบอล Chippenham Town vs Evesham United
England Southern Premier League
🕒 28-10-2026 02:45 น.
Chippenham Townเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า02:45 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VSChippenham TownEvesham United
Evesham Unitedทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
Chippenham Townเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
02:45 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227VS
Chippenham TownEvesham United
Evesham Unitedทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-7.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Chippenham Town vs Evesham United
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 27
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Chippenham Town
พ0-2พ0-3ส2-2พ0-2พ1-4ส1-1
Evesham United
พ1-3พ0-1พ0-2พ1-4พ0-2พ0-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Chippenham Townยิง 0.7 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Evesham Unitedยิง 0.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Chippenham Town
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
Evesham United
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chippenham Town
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
Evesham United
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Chippenham Town
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
Evesham United
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Chippenham Town ชนะ 5เสมอ 2Evesham United ชนะ 1
- 30-09-2026Evesham United2 - 0Chippenham Town
- 17-12-2011Evesham United2 - 4Chippenham Town
- 17-08-2011Chippenham Town1 - 0Evesham United
- 23-02-2011Chippenham Town1 - 0Evesham United
- 17-11-2010Evesham United2 - 2Chippenham Town
- 24-03-2010Evesham United0 - 0Chippenham Town
- 03-02-2010Chippenham Town2 - 1Evesham United
- 24-01-2009Chippenham Town1 - 0Evesham United
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG-S PR-22] Chippenham Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 3 | 7 | 11 | 25 | 9 | 22 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 11 | 4 | 22 | 20.0% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 14 | 5 | 17 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 4 | 12 | 10 | 22 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 2 | 7 | 7 | 10 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [ENG-S PR-16] Evesham United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 1 | 8 | 15 | 26 | 13 | 16 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 13 | 7 | 18 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 13 | 6 | 14 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 12 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 9 | 10 | 15 | 13 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 8 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Chippenham Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 6 (67%) Draw 2 (22%) Lose 1 (11%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Chippenham Town | 2-3 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 17-12-2011 | Evesham United | 2-4 (1-1) | Chippenham Town | - | 2.80 | 3.60 | 2.10 | W | |||||
| ENG-S PR | 17-08-2011 | Chippenham Town | 1-0 (1-0) | Evesham United | - | 1.66 | 3.80 | 4.00 | W | |||||
| ENG-S PR | 23-02-2011 | Chippenham Town | 1-0 (0-0) | Evesham United | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 17-11-2010 | Evesham United | 2-2 (1-0) | Chippenham Town | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 24-03-2010 | Evesham United | 0-0 (0-0) | Chippenham Town | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 03-02-2010 | Chippenham Town | 2-1 (0-0) | Evesham United | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 24-01-2009 | Chippenham Town | 1-0 (1-0) | Evesham United | - | 1.66 | 3.60 | 4.20 | W | |||||
| ENG-S PR | 25-02-2006 | Evesham United | 0-2 (0-1) | Chippenham Town | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Chippenham Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 5 (50%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 21-10-2026 | Hanworth Villa | 1-1 (0-1) | Chippenham Town | 8-1 (4-0) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ENG-S PR | 17-10-2026 | Chippenham Town | 1-4 (0-2) | Poole Town | - | 3.20 | 3.50 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-S PR | 14-10-2026 | Chippenham Town | 0-2 (0-0) | Frome Town | 3-6 (2-1) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Chertsey Town | 2-2 (0-1) | Chippenham Town | - | 1.67 | 3.80 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Cray Wanderers | 3-0 (2-0) | Chippenham Town | - | 1.73 | 3.75 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Chippenham Town | 2-3 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Chippenham Town | 2-2 (1-1) | Weymouth | - | D | ||||||||
| ENG FAC | 23-09-2026 | Chippenham Town | 1-1 (0-0) | Yate Town | 4-4 (1-1) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ENG FAC | 19-09-2026 | Yate Town | 0-0 (0-0) | Chippenham Town | 7-2 (2-0) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Bath City | 2-0 (2-0) | Chippenham Town | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG FAC | 09-09-2026 | Havant Waterlooville | 1-3 (1-1) | Chippenham Town | 10-3 (6-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Chippenham Town | 1-1 (1-0) | Havant Waterlooville | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Malvern Town | 1-2 (1-0) | Chippenham Town | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Chippenham Town | 1-2 (1-1) | Berkhamsted Town | - | 2.35 | 3.40 | 2.50 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Chichester City | 4-0 (3-0) | Chippenham Town | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Chippenham Town | 3-2 (1-1) | Plymouth Parkway | - | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Chippenham Town | 1-1 (0-1) | Yate Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.40 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Uxbridge | 2-0 (0-0) | Chippenham Town | 14-6 (6-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Chippenham Town | 1-0 (1-0) | Swindon Town | 3-10 (3-6) | 13.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Paulton Rovers | 1-2 (1-0) | Chippenham Town | 7-5 (3-2) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
| Evesham United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 24-10-2026 | Evesham United | 0-4 (0-2) | Halesowen Town | 3-4 (1-3) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG-S PR | 21-10-2026 | Chertsey Town | 2-0 (1-0) | Evesham United | 6-13 (3-7) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-S PR | 17-10-2026 | Evesham United | 1-4 (1-3) | Taunton Town | - | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| ENG-S PR | 14-10-2026 | Evesham United | 0-2 (0-0) | Bath City | 6-5 (1-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Uxbridge | 1-0 (0-0) | Evesham United | 9-2 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 4.75 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| ENG-S PR | 03-10-2026 | Poole Town | 3-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.67 | 3.70 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Chippenham Town | 2-3 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Evesham United | 3-1 (1-1) | Stratford Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Redditch United | 3-0 (3-0) | Evesham United | 8-0 (5-0) | 1.75 | 3.75 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Evesham United | 0-0 (0-0) | Berkhamsted Town | - | 2.70 | 3.50 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Belper Town | 0-3 (0-0) | Evesham United | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Gloucester City | 1-2 (0-1) | Evesham United | - | 1.48 | 4.20 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | D |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Evesham United | 1-3 (0-1) | Plymouth Parkway | - | 2.30 | 3.60 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Hanworth Villa | 4-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.53 | 3.90 | 4.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Evesham United | 3-0 (2-0) | Chichester City | - | 2.10 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Evesham United | 0-4 (0-1) | Frome Town | 3-7 (2-5) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Basingstoke Town | 2-4 (0-2) | Evesham United | - | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Bishop·s Cleeve | 1-1 (1-1) | Evesham United | 3-7 (2-0) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Evesham United | 0-3 (0-1) | Cheltenham Town | 1-3 (0-3) | 8.00 | 5.00 | 1.29 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Evesham United | 1-0 (1-0) | Worcester City | 3-5 (3-2) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 31-10 | Away | Wimborne Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 07-11 | Home | Gosport Borough | 11 Days |
| ENG-S PR | 11-11 | Away | Sholing FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 31-10 | Home | Bracknell Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 07-11 | Away | Hanwell Town | 11 Days |
| ENG-S PR | 11-11 | Home | Yate Town | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 0.7 | Goal | 0.7 |
| 2.3 | Loss | 3.3 | 1.9 | Loss | 2 |
| 11 | Shot(OT) | 11.5 | 14 | Shot(OT) | 12.2 |
| 2 | Corner | 8 | 2.6 | Corner | 4.3 |
| 1 | Yellow Card | 2.5 | 1.2 | Yellow Card | 2.2 |
| 50.5% | Fouls | 44% | 52.2% | Fouls | 43.3% |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Chippenham Town ( 12 Matches) | Evesham United ( 55 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-L | 1 | 3 | 6 | 10 |