ทีเด็ดบอล Poole Town vs Hanwell Town
England Southern Premier League
🕒 21-10-2026 01:45 น.
Poole Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า01:45 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14VSPoole TownHanwell Town
Hanwell Townทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
Poole Townเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
01:45 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14VS
Poole TownHanwell Town
Hanwell Townทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
📜 บทสรุปคัมภีร์Poole Town vs Hanwell Town
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Poole Town
ช1-0ช1-0ช3-1ช3-1ช3-1ช1-0
Hanwell Town
ช2-1พ2-4ส1-1พ1-2ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Poole Townยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Hanwell Townยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Poole Town
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 19
Hanwell Town
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Poole Town
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Hanwell Town
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Poole Town
88%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 1
Hanwell Town
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Poole Town ชนะ 4เสมอ 2Hanwell Town ชนะ 2
- 10-01-2026Hanwell Town1 - 1Poole Town
- 09-08-2025Poole Town1 - 0Hanwell Town
- 01-03-2025Hanwell Town3 - 3Poole Town
- 23-11-2024Poole Town1 - 2Hanwell Town
- 03-02-2024Poole Town0 - 3Hanwell Town
- 23-09-2023Hanwell Town0 - 3Poole Town
- 22-03-2023Hanwell Town0 - 2Poole Town
- 26-11-2022Poole Town3 - 2Hanwell Town
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG-S PR-1] Poole Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 0 | 3 | 18 | 12 | 24 | 1 | 72.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 5 | 9 | 12 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 7 | 15 | 1 | 83.3% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 5 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 6 | 4 | 15 | 10 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ENG-S PR-16] Hanwell Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 10 | 12 | 11 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 21 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 8 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 8 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 6 | 5 | 15 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 22 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Poole Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 4 (50%) Draw 2 (25%) Lose 2 (25%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-01-2026 | Hanwell Town | 1-1 (0-1) | Poole Town | 2-6 (2-3) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-S PR | 09-08-2025 | Poole Town | 1-0 (1-0) | Hanwell Town | 8-9 (5-6) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| ENG-S PR | 01-03-2025 | Hanwell Town | 3-3 (2-0) | Poole Town | - | 1.83 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 23-11-2024 | Poole Town | 1-2 (0-1) | Hanwell Town | - | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG-S PR | 03-02-2024 | Poole Town | 0-3 (0-2) | Hanwell Town | - | 1.55 | 4.20 | 4.20 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 23-09-2023 | Hanwell Town | 0-3 (0-2) | Poole Town | - | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | D |
| ENG-S PR | 22-03-2023 | Hanwell Town | 0-2 (0-1) | Poole Town | 7-4 (1-2) | 2.88 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S PR | 26-11-2022 | Poole Town | 3-2 (1-2) | Hanwell Town | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Poole Town Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Poole Town | 1-0 (0-0) | Bracknell Town | - | 1.65 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ENG-S PR | 08-10-2026 | Gosport Borough | 1-3 (1-1) | Poole Town | 3-4 (1-3) | 2.63 | 3.60 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG-S PR | 03-10-2026 | Poole Town | 3-1 (2-1) | Evesham United | - | 1.67 | 3.70 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Chertsey Town | 1-3 (1-0) | Poole Town | - | 1.91 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Poole Town | 1-0 (0-0) | Basingstoke Town | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Havant Waterlooville | 0-1 (0-0) | Poole Town | 5-5 (1-5) | 2.45 | 3.50 | 2.35 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Bishop·s Cleeve | 2-1 (0-1) | Poole Town | - | L | ||||||||
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Plymouth Parkway | 2-0 (1-0) | Poole Town | - | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Poole Town | 2-1 (0-0) | Yate Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Berkhamsted Town | 2-3 (0-1) | Poole Town | 0-3 (0-3) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Poole Town | 0-2 (0-0) | Basingstoke Town | - | 1.67 | 3.70 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Poole Town | 0-1 (0-0) | Sholing FC | - | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Chichester City | 1-2 (0-2) | Poole Town | 2-3 (0-1) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Poole Town | 2-0 (1-0) | Eastleigh | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Cardiff City U21 | 1-1 (0-0) | Poole Town | - | D | ||||||||
| ENG-S PR | 30-04-2026 | Gloucester City | 2-2 (1-1) | Poole Town | 3-4 (1-3) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Uxbridge | 3-3 (1-2) | Poole Town | 2-2 (0-1) | 2.75 | 3.60 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Poole Town | 2-0 (2-0) | Havant Waterlooville | - | 1.80 | 3.80 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Chertsey Town | 0-1 (0-1) | Poole Town | - | 2.25 | 3.70 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Poole Town | 1-2 (0-2) | Wimborne Town | - | 1.57 | 3.90 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Hanwell Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 25% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG-S PR | 14-10-2026 | Hanwell Town | 1-1 (1-1) | Chertsey Town | 10-4 (5-2) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ENG-S PR | 10-10-2026 | Taunton Town | 1-2 (0-1) | Hanwell Town | - | 2.15 | 3.60 | 2.70 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| ENG FAC | 03-10-2026 | Hanwell Town | 1-2 (0-1) | Dover Athletic | 2-6 (0-4) | 2.70 | 3.75 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| ENG-S PR | 30-09-2026 | Havant Waterlooville | 1-1 (0-1) | Hanwell Town | 6-9 (4-6) | 2.20 | 3.50 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hanwell Town | 2-4 (0-0) | Enfield Town | - | L | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Hanwell Town | 2-1 (2-1) | Burgess Hill Town | - | W | ||||||||
| ENG-S PR | 12-09-2026 | Frome Town | 2-2 (0-1) | Hanwell Town | - | 1.85 | 3.60 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Flackwell Heath | 0-1 (0-0) | Hanwell Town | 4-4 (4-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ENG-S PR | 31-08-2026 | Berkhamsted Town | 1-0 (0-0) | Hanwell Town | - | 1.95 | 3.40 | 3.25 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG-S PR | 29-08-2026 | Hanwell Town | 0-2 (0-2) | Chichester City | 5-6 (2-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ENG-S PR | 22-08-2026 | Gloucester City | 1-0 (0-0) | Hanwell Town | - | 1.53 | 3.90 | 4.75 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| ENG-S PR | 15-08-2026 | Hanwell Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | 7-2 (5-2) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ENG-S PR | 12-08-2026 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | 10-9 (3-5) | 2.05 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG-S PR | 08-08-2026 | Malvern Town | 2-2 (1-1) | Hanwell Town | - | 2.38 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Hanwell Town | 0-2 (0-1) | Aldershot Town | 5-3 (2-0) | 4.33 | 4.00 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| ENG-S PR | 25-04-2026 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | D |
| ENG-S PR | 18-04-2026 | Plymouth Parkway | 2-0 (1-0) | Hanwell Town | - | 2.45 | 3.75 | 2.30 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| ENG-S PR | 17-04-2026 | Hanwell Town | 1-1 (1-0) | Farnham Town | 6-6 (3-1) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| ENG-S PR | 11-04-2026 | Hanwell Town | 4-0 (1-0) | Weymouth | 6-3 (3-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ENG-S PR | 06-04-2026 | Uxbridge | 2-0 (1-0) | Hanwell Town | 6-7 (1-2) | 1.95 | 3.80 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG FAT | 24-10 | Away | Didcot Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Chertsey Town | 7 Days |
| ENG-S PR | 31-10 | Away | Bath City | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG-S PR | 24-10 | Home | Wimborne Town | 4 Days |
| ENG-S PR | 28-10 | Home | Havant Waterlooville | 7 Days |
| ENG-S PR | 31-10 | Away | Gosport Borough | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 1 | 1.9 | Goal | 1.2 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 0.9 | Loss | 1.3 |
| 7 | Shot(OT) | 10 | 10.5 | Shot(OT) | 9 |
| 4 | Corner | 8 | 4.5 | Corner | 6.2 |
| 0 | Yellow Card | 2.5 | 1.5 | Yellow Card | 1.8 |
| 48% | Fouls | 53% | 45.5% | Fouls | 47.5% |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Poole Town ( 55 Matches) | Hanwell Town ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 11 | 4 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 3 | 8 |