ทีเด็ดบอล Barletta vs Cavese
‹ คู่ก่อนหน้าPescara vs Guidonia Montecelio 1937 FC · อ. 13 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 58 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AZ Picerno ASD vs Cosenza Calcio 1914 · อ. 13 ต.ค. 01:30 น.
Italy Serie C
🕒 13-10-2026 01:30 น.
Barlettaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 58 / 6901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSBarlettaCaveseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ59% @2.1041% @3.10สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90Caveseทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านBarlettaต่อ 0/0.5 @1.90การ์ดยิงดุ🔥7.2Barlettaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Caveseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCaveseรอง 0/0.5 @1.90แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Caveseกองกลาง🎯53% vs 48%Caveseการ์ดรับหลวม🕳️10.8Barlettaการ์ดยิงดุ🔥8.4Caveseการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.80พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.00พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Barlettaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 58 / 6901:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
BarlettaCavese
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
59% @2.1041% @3.10
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.90 · เยือน 1.90
Caveseทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านBarletta
ต่อ 0/0.5 @1.90
การ์ดยิงดุ🔥7.2Barletta
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Cavese
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCavese
รอง 0/0.5 @1.90
แนวรุก🔥8.4 vs 7.2Cavese
กองกลาง🎯53% vs 48%Cavese
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Barletta
การ์ดยิงดุ🔥8.4Cavese
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.80
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.8·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.00
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Barletta vs Cavese
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCavese รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBarlettaโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 2 แผน14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Barletta · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Barletta ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @2.08 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Barletta 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Barletta ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 27%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Barletta · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Barletta ชนะ 1 ลูก21%
Barletta ชนะ 2 ลูก13%
Barletta ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Cavese ชนะ 1 ลูก16%
Cavese ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Barletta ชนะ42%
Barletta ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Barletta คลีนชีท22%
Cavese ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Barletta ไม่แพ้70%
Cavese ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Barletta)
- โอกาส Barletta ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Cavese เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Barletta ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Cavese ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Barletta
ส2-2พ1-3ส1-1ส0-0พ1-4พ0-1
Cavese
ส1-1ส0-0พ2-3พ2-4ช4-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Barlettaยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Caveseยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Barletta
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
Cavese
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barletta
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Cavese
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Barletta
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Cavese
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Barletta ชนะ 1เสมอ 2Cavese ชนะ 1
- 22-01-2023Barletta1 - 1Cavese
- 18-09-2022Cavese0 - 1Barletta
- 03-04-2011Cavese1 - 0Barletta
- 17-10-2010Barletta3 - 3Cavese
คู่อื่นใน Serie C 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Easybet | Initial | 2.14 | 3.10 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.02 | 1.94 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.14 | 3.10 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.01 | 1.95 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.25 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.20 | 3.25 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.92 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 2.14 | 3.19 | 3.03 | 2.00 | 2.5 | 1.76 | 1.90 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.17 | 3.17 | 2.99 | 1.76 | 2/2.5 | 2.00 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.45 | 3.10 | 1.81 | 2.5 | 1.92 | 1.86 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.15 | 3.15 | 2.95 | 1.68 | 2/2.5 | 1.90 | 1.81 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.11 | 2.74 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 1.78 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.26 | 3.36 | 2.96 | 1.80 | 2/2.5 | 2.01 | 1.98 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.19 | 3.20 | 3.14 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.58 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.18 | 3.18 | 2.98 | 1.73 | 2/2.5 | 1.95 | 1.88 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA SC-17] Barletta | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 11 | 14 | 7 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 16 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 6 | 9 | 3 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 11 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 3 | 3 | 3 | 4 | 9 | 16 | 25.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 6 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [ITA SC-11] Cavese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 14 | 11 | 11 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 6 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 1 | 4 | 3 | 6 | 10 | 13 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 2 | 9 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Barletta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 33% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA S4 | 22-01-2023 | Barletta | 1-1 (1-0) | Cavese | 3-8 (1-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| ITA S4 | 18-09-2022 | Cavese | 0-1 (0-1) | Barletta | 5-7 (1-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.70 | 1.5 | 2.10 | W | U |
| ITA SC | 03-04-2011 | Cavese | 1-0 (1-0) | Barletta | - | L | ||||||||
| ITA SC | 17-10-2010 | Barletta | 3-3 (1-0) | Cavese | - | 2.10 | 2.80 | 3.60 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Barletta Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-10-2026 | Giugliano | 1-0 (1-0) | Barletta | 1-0 | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Barletta | 1-4 (1-0) | Potenza | 4-3 (2-0) | 2.40 | 3.10 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Catania | 0-0 (0-0) | Barletta | 3-2 (1-2) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| ITA SC | 16-09-2026 | Barletta | 1-1 (0-0) | Salernitana | 3-5 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| ITA SC | 12-09-2026 | Casarano | 3-1 (1-0) | Barletta | 3-7 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| ITA SC | 05-09-2026 | Crotone | 2-2 (0-0) | Barletta | 5-4 (2-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 29-08-2026 | Barletta | 3-0 (1-0) | Bari | 8-1 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 23-08-2026 | US Casertana 1908 | 3-3 (2-1) | Barletta | 9-7 (5-2) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ITA SC C | 14-08-2026 | AZ Picerno ASD | 2-1 (0-1) | Barletta | 3-6 (2-2) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ITA S4 | 30-05-2026 | FC Vado | 2-0 (1-0) | Barletta | 2-7 (1-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| ITA S4 | 24-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Vado | 3-5 (1-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| ITA S4 | 17-05-2026 | Scafatese | 1-1 (0-0) | Barletta | 1-5 (1-4) | 1.85 | 3.20 | 3.75 | D | |||||
| ITA S4 | 10-05-2026 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Savoia 1908 | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 03-05-2026 | Nardo | 1-0 (1-0) | Barletta | 4-3 (1-2) | L | ||||||||
| ITA S4 | 26-04-2026 | Barletta | 3-0 (2-0) | Real Acerrana | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 19-04-2026 | Heraclea | 1-3 (0-2) | Barletta | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 12-04-2026 | Barletta | 3-2 (1-1) | Citta di Fasano | - | W | ||||||||
| ITA S4 | 02-04-2026 | SS Nola 1925 | 0-1 (0-0) | Barletta | 3-5 (1-4) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA S4 | 29-03-2026 | Barletta | 1-0 (1-0) | Real Agro Aversa | 4-2 (2-1) | 1.33 | 4.10 | 9.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | U |
| ITA S4 | 22-03-2026 | FBC Gravina | 0-2 (0-0) | Barletta | 0-8 (0-6) | 3.70 | 3.10 | 1.90 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | D |
| No Data |
| Cavese Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA SC | 03-10-2026 | Cavese | 2-0 (1-0) | US Casertana 1908 | 8-6 (2-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ITA SC | 27-09-2026 | Cavese | 4-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | 3-6 (1-3) | 1.83 | 3.20 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA SC | 20-09-2026 | Potenza | 4-2 (2-0) | Cavese | 3-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA SC | 16-09-2026 | Cavese | 2-3 (0-2) | AS Sorrento Calcio | 2-6 (1-5) | 2.63 | 2.88 | 2.55 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA SC | 12-09-2026 | Cosenza Calcio 1914 | 0-0 (0-0) | Cavese | 2-6 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| ITA SC | 06-09-2026 | Salernitana | 1-1 (1-0) | Cavese | 7-3 (7-0) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| ITA SC | 29-08-2026 | Cavese | 3-1 (1-0) | Audace Cerignola | 7-4 (6-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 22-08-2026 | Bari | 3-0 (1-0) | Cavese | 1-8 (1-4) | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | O |
| ITA SC C | 16-08-2026 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | 6-2 (4-0) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | 3-6 (2-3) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | 6-3 (3-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| ITA SC | 26-04-2026 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | 7-2 (4-1) | 4.75 | 3.60 | 1.60 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 20-04-2026 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | 3-3 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 14-04-2026 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | 3-0 (2-0) | 1.62 | 3.30 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| ITA SC | 09-04-2026 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | 4-5 (1-2) | 1.90 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA SC | 05-04-2026 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 3-2 (2-2) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| ITA SC | 22-03-2026 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | 3-5 (3-3) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 14-03-2026 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | 5-7 (3-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA SC | 09-03-2026 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | 4-3 (4-1) | 1.83 | 3.10 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ITA SC | 06-03-2026 | Crotone | 2-0 (1-0) | Cavese | 1-1 (0-1) | 1.65 | 3.25 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 19-10 | Home | AZ Picerno ASD | 6 Days |
| ITA SC | 26-10 | Away | Scafatese | 13 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | AC Monopoli | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA SC | 19-10 | Home | Casarano | 6 Days |
| ITA SC | 26-10 | Away | Foggia | 13 Days |
| ITA SC | 02-11 | Home | AZ Picerno ASD | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.8 | Loss | 1.7 |
| 10.7 | Shot(OT) | 10.7 | 10.3 | Shot(OT) | 10.1 |
| 2 | Corner | 5 | 4.8 | Corner | 4.9 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.3 | 2.3 | Yellow Card | 1.9 |
| 17 | Fouls | 15.3 | 14.2 | Fouls | 14.9 |
| 51% | Possession | 51.3% | 48.1% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Barletta ( 8 Matches) | Cavese ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 2 | 6 |