ทีเด็ดบอล FK Loznica vs Semendrija 1924
‹ คู่ก่อนหน้าHapoel Kfar Shalem vs Hapoel Raanana · จ. 12 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 34 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Koprivnica vs Inter Zapresic · จ. 12 ต.ค. 23:00 น.
Serbia Prva Liga
🕒 12-10-2026 23:00 น.
FK Loznicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 34 / 6923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSFK LoznicaSemendrija 1924ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.60สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98Semendrija 1924ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFK Loznicaต่อ 0 @1.83การ์ดยิงดุ🔥9.6FK Loznicaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Semendrija 1924การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSemendrija 1924รอง 0 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Semendrija 1924การ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Loznicaการ์ดยิงดุ🔥9.6Semendrija 1924การ์ดได้ราคา💰6/10Semendrija 1924การ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Loznicaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 34 / 6923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
FK LoznicaSemendrija 1924
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.60
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Semendrija 1924ทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Loznica
ต่อ 0 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥9.6FK Loznica
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Semendrija 1924
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSemendrija 1924
รอง 0 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️6.0 vs 11.4Semendrija 1924
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FK Loznica
การ์ดยิงดุ🔥9.6Semendrija 1924
การ์ดได้ราคา💰6/10Semendrija 1924
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥9.6 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.6ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Loznica vs Semendrija 1924
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSemendrija 1924 รอง 0 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Loznicaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Loznica · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Loznica ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.41 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Loznica 2 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FK Loznica ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 27%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Loznica · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Loznica ชนะ 1 ลูก20%
FK Loznica ชนะ 2 ลูก11%
FK Loznica ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Semendrija 1924 ชนะ 1 ลูก18%
Semendrija 1924 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
FK Loznica ชนะ37%
FK Loznica ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
FK Loznica คลีนชีท19%
Semendrija 1924 ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Loznica ไม่แพ้64%
Semendrija 1924 ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Loznica)
- โอกาส FK Loznica ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Semendrija 1924 รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- Semendrija 1924 ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Semendrija 1924 เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Semendrija 1924 ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Loznica
ส1-1พ0-4ส2-2ช3-2ช2-0พ0-3
Semendrija 1924
พ1-3พ1-2ช2-1ช4-1ช1-0ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Loznicaยิง 1.6 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Semendrija 1924ยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Loznica
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 22
Semendrija 1924
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Loznica
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Semendrija 1924
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Loznica
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Semendrija 1924
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
FK Loznica ชนะ 1เสมอ 0Semendrija 1924 ชนะ 2
- 14-11-2025FK Loznica1 - 0Semendrija 1924
- 16-08-2025Semendrija 19242 - 0FK Loznica
- 03-11-2018Semendrija 19243 - 0FK Loznica
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 2.50 | 3.10 | 2.63 | 1.88 | 2/2.5 | 1.89 | 1.80 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.50 | 3.10 | 2.63 | 1.88 | 2/2.5 | 1.89 | 1.80 | 0 | 1.93 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.55 | 1.76 | 2/2.5 | 1.76 | 1.71 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.40 | 3.15 | 2.60 | 1.77 | 2/2.5 | 1.80 | 1.73 | 0 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SER D2-10] FK Loznica | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 16 | 19 | 15 | 10 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 6 | 7 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 13 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 12 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 7 | 2 | 7 | 6 | 16 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 4 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
| [SER D2-4] Semendrija 1924 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 21 | 13 | 24 | 4 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 13 | 8 | 16 | 2 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 8 | 5 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 5 | 2 | 12 | 5 | 20 | 3 | 41.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 9 | 2 | 14 | 2 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FK Loznica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 1 (33%) Draw 0 (0%) Lose 2 (67%) 0.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (3 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 14-11-2025 | FK Loznica | 1-0 (1-0) | Semendrija 1924 | 2-7 (1-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SER D2 | 16-08-2025 | Semendrija 1924 | 2-0 (1-0) | FK Loznica | 5-2 (2-1) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SER SL | 03-11-2018 | Semendrija 1924 | 3-0 (2-0) | FK Loznica | 4-4 (2-3) | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O | |||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Loznica Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 05-10-2026 | FK Napredak Krusevac | 3-0 (2-0) | FK Loznica | 6-3 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SER D2 | 29-09-2026 | FK Loznica | 2-0 (2-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 9-5 (3-0) | 2.55 | 3.10 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SER D2 | 21-09-2026 | Jedinstvo UB | 2-3 (1-1) | FK Loznica | 5-5 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SER D2 | 17-09-2026 | FK Loznica | 2-2 (0-0) | Habitpharm Javor | 0-6 (0-3) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | D | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| SER D2 | 13-09-2026 | Backa Topola | 4-0 (1-0) | FK Loznica | 9-1 (1-0) | 1.50 | 3.70 | 5.25 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| SER D2 | 07-09-2026 | FK Loznica | 1-1 (1-1) | Teleoptik | 11-5 (8-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SER D2 | 29-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 2-4 (1-1) | FK Loznica | 6-3 (3-2) | 2.38 | 2.88 | 2.88 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | O |
| SER D2 | 23-08-2026 | FK Loznica | 0-0 (0-0) | Bor 1919 | 10-5 (1-4) | 1.60 | 3.40 | 5.20 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SER D2 | 19-08-2026 | FK Graficar Beograd | 2-2 (0-1) | FK Loznica | 1-4 (0-3) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SER D2 | 15-08-2026 | FK Loznica | 2-3 (1-0) | Borac Cacak | 2-10 (1-5) | 2.20 | 3.10 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SER D2 | 09-08-2026 | FK Dubocica | 0-0 (0-0) | FK Loznica | 3-4 (1-4) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SER D2 | 01-08-2026 | FK Loznica | 0-0 (0-0) | FK Proleter 023 | 5-0 (3-0) | 1.62 | 3.50 | 4.80 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Macva Sabac | 0-0 (0-0) | FK Loznica | 6-4 (4-3) | D | ||||||||
| SER D2 | 09-05-2026 | FK Loznica | 2-0 (1-0) | Macva Sabac | 3-7 (1-1) | W | ||||||||
| SER D2 | 03-05-2026 | Zemun | 1-2 (0-0) | FK Loznica | 4-2 (3-1) | W | ||||||||
| SER D2 | 25-04-2026 | FK Loznica | 1-0 (1-0) | Jedinstvo UB | 4-5 (1-2) | W | ||||||||
| SER D2 | 22-04-2026 | FK Vrsac | 0-0 (0-0) | FK Loznica | - | D | ||||||||
| SER D2 | 18-04-2026 | FK Vozdovac Beograd | 0-2 (0-1) | FK Loznica | 6-1 (1-1) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| SER D2 | 05-04-2026 | Borac Cacak | 1-0 (0-0) | FK Loznica | 6-8 (2-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SER D2 | 28-03-2026 | FK Loznica | 1-0 (0-0) | Jedinstvo UB | 4-4 (1-2) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| No Data |
| Semendrija 1924 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SER D2 | 05-10-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | FK Vozdovac Beograd | 5-1 (1-0) | 2.00 | 3.10 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SER D2 | 26-09-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | FK Vrsac | 10-5 (3-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SER D2 | 21-09-2026 | FK Napredak Krusevac | 1-4 (1-2) | Semendrija 1924 | 6-3 (4-3) | 2.05 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SER D2 | 16-09-2026 | Semendrija 1924 | 2-1 (2-0) | FK Spartak Zlatibor Voda | 4-5 (3-1) | 2.50 | 3.30 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| SER D2 | 13-09-2026 | Jedinstvo UB | 2-1 (1-0) | Semendrija 1924 | 1-9 (0-1) | 3.00 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SER D2 | 05-09-2026 | Semendrija 1924 | 1-3 (0-2) | Habitpharm Javor | 7-3 (4-2) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SER D2 | 31-08-2026 | Backa Topola | 1-1 (1-1) | Semendrija 1924 | 8-2 (5-0) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SER D2 | 24-08-2026 | Semendrija 1924 | 1-1 (1-0) | Teleoptik | 10-3 (2-0) | 1.45 | 4.00 | 5.75 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | U |
| SER D2 | 20-08-2026 | Metalac Gornji Milanovac | 0-0 (0-0) | Semendrija 1924 | 7-3 (3-2) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| SER D2 | 15-08-2026 | Semendrija 1924 | 4-1 (4-0) | Bor 1919 | 4-4 (3-3) | 1.50 | 3.70 | 5.75 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SER D2 | 09-08-2026 | FK Graficar Beograd | 1-2 (0-0) | Semendrija 1924 | 5-9 (4-3) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SER D2 | 01-08-2026 | Semendrija 1924 | 3-2 (2-0) | Borac Cacak | 5-3 (3-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Semendrija 1924 | 4-2 (1-2) | FK Mladost DG | 4-1 (3-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-07-2026 | Habitpharm Javor | 2-0 (0-0) | Semendrija 1924 | - | L | ||||||||
| SER D2 | 29-05-2026 | FK Trajal Krusevac | 1-5 (1-5) | Semendrija 1924 | 4-4 (2-3) | W | ||||||||
| SER D2 | 24-05-2026 | Semendrija 1924 | 1-0 (0-0) | Kabel Novi Sad | 6-3 (2-2) | W | ||||||||
| SER D2 | 17-05-2026 | FK Dubocica | 1-2 (0-0) | Semendrija 1924 | - | W | ||||||||
| SER D2 | 11-05-2026 | Semendrija 1924 | 1-1 (0-1) | Borac Cacak | 6-4 (3-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| SER D2 | 07-05-2026 | Tekstilac | 3-0 (1-0) | Semendrija 1924 | 4-2 (4-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SER D2 | 02-05-2026 | Semendrija 1924 | 2-1 (2-1) | Dinamo Jug | 2-4 (1-2) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 17-10 | Away | FK Vozdovac Beograd | 5 Days |
| SER D2 | 24-10 | Home | FK Vrsac | 12 Days |
| SER D2 | 02-11 | Away | FK Proleter 023 | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SER D2 | 17-10 | Home | FK Proleter 023 | 5 Days |
| SER D2 | 24-10 | Home | FK Dubocica | 12 Days |
| SER D2 | 02-11 | Away | Borac Cacak | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.6 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1.9 | Loss | 1 |
| 15.3 | Shot(OT) | 14.3 | 12.6 | Shot(OT) | 13.2 |
| 5.7 | Corner | 6 | 4.8 | Corner | 5.7 |
| 2.7 | Yellow Card | 3.3 | 3 | Yellow Card | 2.9 |
| 11.3 | Fouls | 14 | 12 | Fouls | 15.2 |
| 47.7% | Possession | 49.7% | 46.8% | Possession | 49.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Loznica ( 47 Matches) | Semendrija 1924 ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 1 | 10 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 6 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 2 | 7 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 5 | 7 |