ทีเด็ดบอล Tatran LM vs MFK Bytca
‹ คู่ก่อนหน้าFratria vs Sportist Svoge · จ. 9 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 12 / 25เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FC Iberia 1999 Tbilisi vs Gagra Tbilisi · จ. 9 พ.ย. 23:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 09-11-2026 23:00 น.
Tatran LMเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 12 / 2523:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Tatran LM 90%★ · 8 ข้อVSTatran LMMFK Bytcaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ91% @1.189% @11.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
MFK Bytcaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTatran LMต่อ 2 @1.83กองกลาง🎯52% vs 44%Tatran LMแนวรับ🛡️5.4 vs 13.2Tatran LMการ์ดยิงดุ🔥6.6Tatran LMการ์ดรับหลวม🕳️13.2MFK Bytcaการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Tatran LMการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMFK Bytcaรอง 2 @1.98การ์ดยิงดุ🔥6.0MFK Bytcaการ์ด 1 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.80แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @2.00การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Tatran LMเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 12 / 2523:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★44⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Tatran LM 90%★ · 8 ข้อ
VS
Tatran LMMFK Bytca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
91% @1.189% @11.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.80 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 2 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
MFK Bytcaทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTatran LM
ต่อ 2 @1.83
กองกลาง🎯52% vs 44%Tatran LM
แนวรับ🛡️5.4 vs 13.2Tatran LM
การ์ดยิงดุ🔥6.6Tatran LM
การ์ดรับหลวม🕳️13.2MFK Bytca
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Tatran LM
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMFK Bytca
รอง 2 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥6.0MFK Bytca
การ์ด 1 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.80
แนวรุก🔥6.6 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @2.00
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Tatran LM vs MFK Bytca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTatran LM ต่อ 2 @1.83การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งTatran LMโอกาสชนะ 78%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 3/3.544/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Tatran LM ★โอกาสไม่แพ้ 90%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Tatran LM · บิลหลัก แฮนดิแคป 2
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Tatran LM ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.18 · ควรเป็น @1.26 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Tatran LM 70 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Tatran LM ต่อ 2
ได้ 25%คืนทุน 29%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Tatran LM · คาดสกอร์ 1.8 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Tatran LM ชนะ 1 ลูก19%
Tatran LM ชนะ 2 ลูก29%
Tatran LM ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ17%
MFK Bytca ชนะ 1 ลูก7%
MFK Bytca ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Tatran LM ชนะ73%
Tatran LM ไม่แพ้90%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
Tatran LM คลีนชีท41%
MFK Bytca ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Tatran LM ไม่แพ้90%
MFK Bytca ไม่แพ้27%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Tatran LM ★ควรเป็น @1.11
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-012%1-111%2-011%2-110%0-07%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Tatran LM)
- โอกาส Tatran LM ชนะ 73% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 90%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- Tatran LM คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 41%
- MFK Bytca เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.18 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.26 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
- Tatran LM ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Tatran LM
ช2-0พ0-2ช1-0ส0-0พ1-2ช3-2
MFK Bytca
พ1-4พ1-2ช4-1พ1-2พ0-3พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Tatran LMยิง 1.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
MFK Bytcaยิง 1.0 · เสีย 2.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Tatran LM
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
MFK Bytca
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tatran LM
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
MFK Bytca
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Tatran LM
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
MFK Bytca
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Tatran LM ชนะ 1เสมอ 0MFK Bytca ชนะ 1
- 25-07-2026MFK Bytca0 - 5Tatran LM
- 25-09-2024MFK Bytca2 - 1Tatran LM
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Tatran LM@1.25 → @1.18▼ 5.6%
เสมอ@5.75 → @6.50▲ 13.0%
ทีมเยือน MFK Bytca@9.00 → @11.00▲ 22.2%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.25 | 5.75 | 9.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | 2 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 1.15 | 5.80 | 12.80 | 1.90 | 3.5 | 1.84 | 1.76 | 2 | 1.98 | |
| Live | 1.15 | 5.80 | 12.80 | 1.90 | 3.5 | 1.84 | 1.76 | 2 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 1.23 | 5.75 | 9.00 | 1.85 | 3.5 | 1.83 | 1.94 | 2/2.5 | 1.75 | |
| Live | 1.17 | 6.75 | 12.00 | 1.89 | 3.5 | 1.83 | 1.98 | 2/2.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 1.14 | 7.15 | 11.29 | 1.87 | 3.5 | 1.85 | 1.96 | 2/2.5 | 1.77 | |
| Live | 1.15 | 7.64 | 12.41 | 1.88 | 3.5 | 1.88 | 1.97 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 1.21 | 5.50 | 12.20 | 1.98 | 3.5 | 1.73 | 1.73 | 1.5/2 | 1.98 | |
| Live | 1.11 | 7.10 | 12.70 | 1.86 | 3.5 | 1.81 | 1.92 | 2/2.5 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 2 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-8] Tatran LM | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 4 | 5 | 22 | 18 | 22 | 8 | 40.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 13 | 7 | 15 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 2 | 1 | 5 | 9 | 11 | 7 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 5 | 7 | 3 | 12 | 8 | 22 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 4 | 3 | 0 | 9 | 3 | 15 | 3 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 | 7 | 10 | 12.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [SVK D2-16] MFK Bytca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 0 | 12 | 14 | 41 | 9 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 3 | 0 | 5 | 10 | 18 | 9 | 14 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 0 | 0 | 7 | 4 | 23 | 0 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 17 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 3 | 1 | 11 | 8 | 24 | 10 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 8 | 3 | 0 | 5 | 5 | 11 | 9 | 15 | 37.5% |
| Away Field | 7 | 0 | 1 | 6 | 3 | 13 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 11 | 3 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Tatran LM Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 1 (50%) Draw 0 (0%) Lose 1 (50%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 25-07-2026 | MFK Bytca | 0-5 (0-2) | Tatran LM | 6-2 (3-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 25-09-2024 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Tatran LM | 2-9 (0-4) | 17.00 | 8.00 | 1.10 | L | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Tatran LM Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 10% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 30-10-2026 | Tatran LM | 3-2 (3-0) | MSK Zilina B | 11-3 (8-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SVK D2 | 24-10-2026 | Povazska Bystrica | 2-1 (2-0) | Tatran LM | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.50 | 2.90 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | D |
| SVK Cup | 20-10-2026 | Tatran LM | 0-0 (0-0) | MFK Skalica | 10-2 (3-0) | 3.30 | 3.60 | 1.85 | D | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| SVK D2 | 16-10-2026 | Tatran LM | 1-0 (0-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 5-4 (3-2) | 1.50 | 4.20 | 5.50 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | D | U |
| SVK D2 | 11-10-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (1-0) | Tatran LM | 6-7 (1-4) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 05-10-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | STK Samorin | 2-6 (0-5) | 2.50 | 3.60 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 27-09-2026 | OFK Malzenice | 1-2 (1-1) | Tatran LM | 4-3 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK Cup | 23-09-2026 | FK Levoca | 0-2 (0-1) | Tatran LM | 0-8 (0-4) | 17.00 | 8.00 | 1.11 | W | 1.85 | -2.5/3 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 18-09-2026 | Tatran LM | 0-0 (0-0) | Zlate Moravce | 10-3 (4-3) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 11-09-2026 | FK Pohronie | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 1-4 (0-1) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK D2 | 04-09-2026 | Tatran LM | 3-3 (2-2) | Inter Bratislava | 11-7 (7-2) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SVK D2 | 30-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (4-0) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SVK Cup | 26-08-2026 | Gerlachov | 0-1 (0-0) | Tatran LM | 6-7 (1-6) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 2.00 | -2/2.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Humenne | 1-0 (1-0) | Tatran LM | 6-14 (5-3) | 3.40 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Tatran LM | 2-2 (2-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 10-9 (2-7) | 1.57 | 3.90 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Tatran Presov | 1-1 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (3-0) | 1.83 | 3.70 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D2 | 01-08-2026 | Tatran LM | 2-0 (1-0) | Galanta | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 25-07-2026 | MFK Bytca | 0-5 (0-2) | Tatran LM | 6-2 (3-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sport Podbrezova | 3-2 (1-2) | Tatran LM | 9-2 (5-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Dukla Banska Bystrica | 0-4 (0-2) | Tatran LM | 1-4 (1-2) | W | ||||||||
| No Data |
| MFK Bytca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 31-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-0 (3-0) | MFK Bytca | 6-7 (4-1) | 1.40 | 4.75 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 24-10-2026 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Tatran Presov | 3-9 (1-5) | 4.20 | 4.10 | 1.62 | L | 1.78 | -1 | 2.03 | L | D |
| SVK D2 | 17-10-2026 | Galanta | 2-1 (2-1) | MFK Bytca | 12-6 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 6.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D2 | 10-10-2026 | MFK Bytca | 4-1 (2-0) | Humenne | 7-7 (5-3) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | MSK Zilina B | 6-5 (2-2) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | D |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Povazska Bystrica | 4-1 (2-0) | MFK Bytca | 9-4 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 19-09-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 4-4 (1-4) | 3.80 | 3.70 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 13-09-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (0-0) | MFK Bytca | 7-4 (5-0) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| SVK Cup | 08-09-2026 | Namestovo | 0-0 (0-0) | MFK Bytca | 3-1 (1-0) | 2.30 | 3.75 | 2.40 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| SVK D2 | 05-09-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 6-8 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.55 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| SVK D2 | 31-08-2026 | OFK Malzenice | 3-1 (2-1) | MFK Bytca | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 22-08-2026 | MFK Bytca | 2-1 (2-1) | Zlate Moravce | 1-12 (1-7) | 4.33 | 3.90 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SVK Cup | 19-08-2026 | OSK Rosina | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | 2-7 (0-4) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| SVK D2 | 14-08-2026 | FK Pohronie | 3-1 (3-1) | MFK Bytca | 6-2 (3-1) | 1.36 | 4.33 | 8.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | MFK Bytca | 0-3 (0-3) | Inter Bratislava | 4-8 (1-4) | 3.00 | 3.50 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 02-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-0 (1-0) | MFK Bytca | 12-5 (3-3) | L | ||||||||
| SVK D2 | 25-07-2026 | MFK Bytca | 0-5 (0-2) | Tatran LM | 6-2 (3-0) | 3.70 | 3.70 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| Slo D3 | 30-05-2026 | FK Podkonice | 0-2 (0-1) | MFK Bytca | 6-4 (2-3) | W | ||||||||
| Slo D3 | 23-05-2026 | MFK Bytca | 2-1 (1-0) | Kysucke Nove Mesto | - | W | ||||||||
| Slo D3 | 16-05-2026 | MFK Bytca | 2-0 (0-0) | TJ Banik Kalinovo | 8-0 (5-0) | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Away | Galanta | 5 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Home | Tatran Presov | 109 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Away | MFK Lokomotiva Zvolen | 117 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Home | FC Artmedia Petrzalka | 5 Days |
| SVK D2 | 27-02 | Away | Inter Bratislava | 110 Days |
| SVK D2 | 06-03 | Home | FK Pohronie | 117 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.25 | 5.75 | 9.00 | 1.18 | 6.50 | 11.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.00 | 2 | 1.80 | 1.83 | 2 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.3 | 1.1 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 3.3 | 0.9 | Loss | 2.2 |
| 8.3 | Shot(OT) | 15.7 | 9.5 | Shot(OT) | 14.3 |
| 8.3 | Corner | 5.3 | 6.4 | Corner | 4.8 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.6 | Yellow Card | 2.4 |
| 10.3 | Fouls | 9 | 12.7 | Fouls | 11.7 |
| 54% | Possession | 46.3% | 51.9% | Possession | 43.5% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Tatran LM ( 45 Matches) | MFK Bytca ( 15 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 7 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 5 | 6 |