ทีเด็ดบอล FC Artmedia Petrzalka vs Slovan Bratislava B
‹ คู่ก่อนหน้าViktoria Plzen B vs Aritma Praha · อา. 18 ต.ค. 15:30 น. คู่ที่ 15 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SK Furstenfeld vs UFC Fehring · อา. 18 ต.ค. 15:30 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 18-10-2026 15:30 น.
FC Artmedia Petrzalkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 15 / 18515:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVSFC Artmedia PetrzalkaSlovan Bratislava Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.5022% @5.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Slovan Bratislava Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalkaต่อ 1 @1.93การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Artmedia Petrzalkaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Slovan Bratislava Bการ์ดได้ราคา💰6/10FC Artmedia Petrzalkaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSlovan Bratislava Bรอง 1 @1.88การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Artmedia Petrzalkaการ์ดยิงดุ🔥9.6Slovan Bratislava Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
FC Artmedia Petrzalkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 15 / 18515:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่714พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★แพงเกินจริงVS
FC Artmedia PetrzalkaSlovan Bratislava B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.5022% @5.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Slovan Bratislava Bทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalka
ต่อ 1 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥10.2FC Artmedia Petrzalka
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Slovan Bratislava B
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Artmedia Petrzalka
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSlovan Bratislava B
รอง 1 @1.88
การ์ดรับหลวม🕳️6.0FC Artmedia Petrzalka
การ์ดยิงดุ🔥9.6Slovan Bratislava B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Artmedia Petrzalka vs Slovan Bratislava B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalka ต่อ 1 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Artmedia Petrzalkaโอกาสชนะ 61%
🛡️พิศดารติด 3 แผน7 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Artmedia Petrzalka · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Artmedia Petrzalka ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.50 · ควรเป็น @1.61 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Artmedia Petrzalka 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Artmedia Petrzalka ต่อ 1
ได้ 37%คืนทุน 20%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 37% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Artmedia Petrzalka · คาดสกอร์ 1.5 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 1 ลูก20%
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 2 ลูก22%
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ23%
Slovan Bratislava B ชนะ 1 ลูก12%
Slovan Bratislava B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FC Artmedia Petrzalka ชนะ57%
FC Artmedia Petrzalka ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป37%
FC Artmedia Petrzalka คลีนชีท29%
Slovan Bratislava B ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Artmedia Petrzalka ไม่แพ้80%
Slovan Bratislava B ไม่แพ้43%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)30%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.548%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%1-27%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Artmedia Petrzalka)
- โอกาส FC Artmedia Petrzalka ชนะ 57% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 37%
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.50 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.61 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 37%
- Slovan Bratislava B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 20%
- โอกาส Slovan Bratislava B ชนะ 20%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Artmedia Petrzalka
ช1-0พ0-4ช1-0ช2-0ส1-1ส1-1
Slovan Bratislava B
พ0-2ช2-0พ1-2ส2-2ช2-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Artmedia Petrzalkaยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Slovan Bratislava Bยิง 1.6 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Artmedia Petrzalka
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 21
Slovan Bratislava B
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Artmedia Petrzalka
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Slovan Bratislava B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Artmedia Petrzalka
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 2
Slovan Bratislava B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 3เสมอ 3Slovan Bratislava B ชนะ 2
- 16-11-2025FC Artmedia Petrzalka1 - 0Slovan Bratislava B
- 01-08-2025Slovan Bratislava B0 - 0FC Artmedia Petrzalka
- 04-05-2025Slovan Bratislava B1 - 1FC Artmedia Petrzalka
- 20-10-2024FC Artmedia Petrzalka1 - 2Slovan Bratislava B
- 19-11-2023FC Artmedia Petrzalka5 - 1Slovan Bratislava B
- 06-08-2023Slovan Bratislava B0 - 0FC Artmedia Petrzalka
- 05-11-2022FC Artmedia Petrzalka2 - 0Slovan Bratislava B
- 17-07-2022Slovan Bratislava B2 - 1FC Artmedia Petrzalka
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Artmedia Petrzalka@1.55 → @1.50▼ 3.2%
เสมอ@4.00 → @4.10▲ 2.5%
ทีมเยือน Slovan Bratislava B@5.00 → @5.50▲ 10.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.88 | |
| Live | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.52 | 4.00 | 4.30 | 1.88 | 2.5/3 | 1.89 | 1.91 | 1 | 1.86 | |
| Live | 1.47 | 4.10 | 4.60 | 1.84 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | 1 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 1.53 | 4.00 | 5.25 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.95 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.45 | 4.20 | 6.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.83 | 1 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 1.53 | 3.88 | 4.87 | 1.84 | 2.5/3 | 1.90 | 1.91 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.48 | 3.99 | 5.30 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.80 | 1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.79 | 2.5/3 | 1.90 | 1.84 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.52 | 4.20 | 5.75 | 1.82 | 2.5/3 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.93 | ||
| pinnacle | Initial | 1.53 | 3.94 | 4.86 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.90 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.48 | 4.22 | 5.61 | 1.87 | 2.5/3 | 1.92 | 1.79 | 1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.57 | 4.00 | 5.00 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 2.19 | 1/1.5 | 1.54 | |
| Live | 1.43 | 4.10 | 6.04 | 1.65 | 2.5 | 2.06 | 2.02 | 1/1.5 | 1.67 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-1] FC Artmedia Petrzalka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 2 | 1 | 22 | 8 | 29 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 12 | 3 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 10 | 5 | 16 | 1 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 5 | 1 | 7 | 1 | 23 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 0 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 2 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [SVK D2-11] Slovan Bratislava B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 18 | 16 | 15 | 11 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 11 | 6 | 11 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 10 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 6 | 8 | 14 | 12 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 3 | 2 | 11 | 7 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 6 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Artmedia Petrzalka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 16-11-2025 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (1-0) | Slovan Bratislava B | 4-3 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 01-08-2025 | Slovan Bratislava B | 0-0 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 13-6 (8-2) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| SVK D2 | 04-05-2025 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | - | D | ||||||||
| SVK D2 | 20-10-2024 | FC Artmedia Petrzalka | 1-2 (0-0) | Slovan Bratislava B | 7-2 (4-0) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | D |
| SVK D2 | 19-11-2023 | FC Artmedia Petrzalka | 5-1 (3-0) | Slovan Bratislava B | 6-7 (5-3) | 1.53 | 5.00 | 5.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| SVK D2 | 06-08-2023 | Slovan Bratislava B | 0-0 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 6-4 (3-1) | 2.90 | 3.50 | 2.38 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SVK D2 | 05-11-2022 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (2-0) | Slovan Bratislava B | 5-2 (3-2) | 1.67 | 3.75 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 17-07-2022 | Slovan Bratislava B | 2-1 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 5-4 (3-3) | 3.30 | 4.00 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| SVK D2 | 13-03-2022 | FC Artmedia Petrzalka | 4-1 (1-1) | Slovan Bratislava B | 10-2 (7-1) | 1.44 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| SVK D2 | 22-08-2021 | Slovan Bratislava B | 0-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 8-5 (2-4) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| SVK D2 | 08-05-2021 | Slovan Bratislava B | 2-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 1-5 (0-1) | 3.40 | 4.20 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 29-11-2020 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (1-0) | Slovan Bratislava B | 7-1 (4-1) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 18-07-2020 | Slovan Bratislava B | 0-3 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 7-3 (4-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 29-11-2019 | FC Artmedia Petrzalka | 0-0 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | D | ||||||||
| SVK D2 | 01-09-2019 | FC Artmedia Petrzalka | 3-0 (1-0) | Slovan Bratislava B | 4-4 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | D |
| INT CF | 22-02-2019 | Slovan Bratislava B | 0-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-8 (3-2) | 1.83 | 4.00 | 3.10 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SVK D1-W | 27-04-2014 | Slovan Bratislava B | 3-3 (3-2) | FC Artmedia Petrzalka | - | D | ||||||||
| SVK D1-W | 22-09-2013 | FC Artmedia Petrzalka | 0-4 (0-2) | Slovan Bratislava B | - | L | ||||||||
| SVK D1-W | 28-04-2013 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | - | D | ||||||||
| SVK D1-W | 23-09-2012 | FC Artmedia Petrzalka | 3-0 (1-0) | Slovan Bratislava B | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Artmedia Petrzalka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 22% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D2 | 04-10-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (1-0) | OFK Malzenice | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Zlate Moravce | 0-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-2 (4-1) | 2.35 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SVK D2 | 21-09-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (0-0) | FK Pohronie | 7-1 (4-0) | 1.55 | 4.10 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-8 (1-6) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-2 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | FK Nove Zamky | 3-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 7-3 (3-2) | D | ||||||||
| SVK D2 | 30-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (4-0) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 24-08-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-5 (1-2) | 4.20 | 3.75 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Nova Dedinka | 1-5 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 2-5 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| SVK D2 | 16-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (2-0) | Tatran Presov | 0-5 | 1.83 | 3.50 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Galanta | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 5-4 (1-1) | 3.40 | 4.20 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | D |
| SVK D2 | 02-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-0 (1-0) | MFK Bytca | 12-5 (3-3) | W | ||||||||
| SVK D2 | 26-07-2026 | MSK Zilina B | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-7 (2-7) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Opava | 1-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-4 (5-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sport Podbrezova | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 8-4 (5-3) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-0) | MFK Skalica | 2-2 (2-0) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Trencin | 4-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-1 (2-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | Tescoma Zlin | 3-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 5-1 (1-1) | 1.55 | 4.50 | 4.00 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 15-05-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 2-1 (0-1) | Tatran LM | 7-7 (1-4) | W | ||||||||
| No Data |
| Slovan Bratislava B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 11-10-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (1-0) | Tatran LM | 6-7 (1-4) | 2.40 | 3.50 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SVK D2 | 03-10-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-2 (0-2) | Slovan Bratislava B | 4-3 (0-1) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 27-09-2026 | Slovan Bratislava B | 2-2 (1-0) | Tatran Presov | 2-3 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | O |
| SVK D2 | 20-09-2026 | Galanta | 2-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | 9-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SVK D2 | 13-09-2026 | Slovan Bratislava B | 2-0 (0-0) | MFK Bytca | 7-4 (5-0) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 07-09-2026 | MSK Zilina B | 2-0 (2-0) | Slovan Bratislava B | 2-7 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| SVK D2 | 30-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 4-4 (3-2) | 2.35 | 3.50 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SVK D2 | 22-08-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-2 (1-0) | Slovan Bratislava B | 8-4 (4-2) | 1.80 | 3.60 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 17-08-2026 | Slovan Bratislava B | 3-0 (1-0) | Humenne | 7-2 (5-1) | 1.73 | 3.70 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SVK D2 | 09-08-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (0-1) | STK Samorin | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.50 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 02-08-2026 | OFK Malzenice | 4-2 (2-1) | Slovan Bratislava B | 4-9 (3-2) | 1.80 | 3.60 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 26-07-2026 | Slovan Bratislava B | 0-1 (0-0) | Zlate Moravce | 4-3 (2-1) | 2.90 | 3.50 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | MTE Mosonmagyarovar | 1-5 (0-0) | Slovan Bratislava B | - | W | ||||||||
| INT CF | 20-06-2026 | Slovan Bratislava B | 1-2 (1-0) | Trencin | 2-8 (1-5) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| SVK D2 | 15-05-2026 | FK Pohronie | 2-1 (0-0) | Slovan Bratislava B | 8-7 (1-4) | L | ||||||||
| SVK D2 | 08-05-2026 | Slovan Bratislava B | 5-1 (2-1) | Stara Lubovna | 4-6 (4-1) | W | ||||||||
| SVK D2 | 02-05-2026 | STK Samorin | 1-1 (1-0) | Slovan Bratislava B | 8-7 (5-2) | 1.57 | 4.00 | 4.80 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| SVK D2 | 26-04-2026 | Slovan Bratislava B | 4-2 (4-0) | MSK Zilina B | 6-2 (1-2) | 1.95 | 3.70 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 22-04-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-2 (1-1) | Slovan Bratislava B | 3-8 (1-7) | 1.62 | 3.80 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 19-04-2026 | Slovan Bratislava B | 1-1 (0-0) | OFK Malzenice | 0-4 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 24-10 | Away | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 6 Days |
| SVK D2 | 01-11 | Home | Povazska Bystrica | 14 Days |
| SVK D2 | 08-11 | Home | MSK Zilina B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 25-10 | Home | Inter Bratislava | 7 Days |
| SVK D2 | 30-10 | Away | FK Pohronie | 12 Days |
| SVK D2 | 07-11 | Away | Zlate Moravce | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.55 | 4.00 | 5.00 | 1.50 | 4.10 | 5.50 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.93 | 1 | 1.88 | 1.93 | 1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2 | 1.7 | Goal | 1.6 |
| 0.7 | Loss | 0.7 | 1 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 11.3 | 8.9 | Shot(OT) | 9.1 |
| 2.3 | Corner | 3.7 | 4.2 | Corner | 4.7 |
| 3.7 | Yellow Card | 0.5 | 2.6 | Yellow Card | 2 |
| 15 | Fouls | 12 | 12 | Fouls | 11.3 |
| 49.3% | Possession | 48% | 53.3% | Possession | 53.9% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Artmedia Petrzalka ( 42 Matches) | Slovan Bratislava B ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 6 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 3 | 3 | 7 |