ทีเด็ดบอล Carshalton Athletic FC vs Enfield Town
‹ คู่ก่อนหน้าGKS Katowice vs KS Wieczysta Krakow · อ. 13 ต.ค. 01:30 น. คู่ที่ 62 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Torino vs Udinese · อ. 13 ต.ค. 01:45 น.
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
🕒 13-10-2026 01:45 น.
Carshalton Athletic FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 62 / 6901:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSCarshalton Athletic FCEnfield Townใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @2.8859% @2.05สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88Enfield Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCarshalton Athletic FCรอง 0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥9.0Carshalton Athletic FCการ์ดรับหลวม🕳️8.4Enfield Townการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนEnfield Townต่อ 0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 9.0Enfield Townแนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Enfield Townการ์ดรับหลวม🕳️10.8Carshalton Athletic FCการ์ดยิงดุ🔥18.0Enfield Townการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Enfield Townการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Enfield Townการ์ดได้ราคา💰8/10Enfield Townการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.98พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·3.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 11 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Carshalton Athletic FCเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 62 / 6901:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน310พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
Carshalton Athletic FCEnfield Town
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @2.8859% @2.05
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Enfield Townทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+9.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCarshalton Athletic FC
รอง 0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥9.0Carshalton Athletic FC
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Enfield Town
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนEnfield Town
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥18.0 vs 9.0Enfield Town
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.8Enfield Town
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Carshalton Athletic FC
การ์ดยิงดุ🔥18.0Enfield Town
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Enfield Town
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Enfield Town
การ์ดได้ราคา💰8/10Enfield Town
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.98
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 18.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.9เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·3.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 11 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Carshalton Athletic FC vs Enfield Town
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนEnfield Town ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.98การ์ด 11 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งEnfield Townโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 8 แผน1 · 2 · 3 · 10 · 17a · 20 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Enfield Town · บิลหลัก 1X2 @2.05
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Enfield Town ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.05 · ควรเป็น @1.87 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Enfield Town 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Enfield Town ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Enfield Town · คาดสกอร์ 1.6 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Enfield Town ชนะ 1 ลูก18%
Enfield Town ชนะ 2 ลูก14%
Enfield Town ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
Carshalton Athletic FC ชนะ 1 ลูก15%
Carshalton Athletic FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Enfield Town ชนะ48%
Enfield Town ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Enfield Town คลีนชีท21%
Carshalton Athletic FC ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Carshalton Athletic FC ไม่แพ้52%
Enfield Town ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)54%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%2-27%1-37%2-16%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Enfield Town)
- โอกาส Enfield Town ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- ราคา @2.05 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.87 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (44%)
- Enfield Town ยิงเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
- Carshalton Athletic FC เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Enfield Town ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Enfield Town ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา Enfield Town ไหลขึ้นจาก @1.83 (เงินไหลออก)
- โอกาส Carshalton Athletic FC ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Carshalton Athletic FC
ส1-1พ1-2พ0-3พ0-3ช3-2ส2-2
Enfield Town
ช4-1ช4-0ช3-2พ0-2ช3-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Carshalton Athletic FCยิง 1.5 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Enfield Townยิง 3.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Carshalton Athletic FC
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 15
Enfield Town
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 23
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carshalton Athletic FC
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
Enfield Town
86%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carshalton Athletic FC
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Enfield Town
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Carshalton Athletic FC ชนะ 3เสมอ 1Enfield Town ชนะ 4
- 17-02-2024Carshalton Athletic FC1 - 1Enfield Town
- 23-09-2023Enfield Town0 - 3Carshalton Athletic FC
- 28-01-2023Enfield Town4 - 1Carshalton Athletic FC
- 12-11-2022Carshalton Athletic FC1 - 3Enfield Town
- 26-01-2022Enfield Town2 - 1Carshalton Athletic FC
- 14-08-2021Carshalton Athletic FC2 - 4Enfield Town
- 24-10-2020Carshalton Athletic FC2 - 0Enfield Town
- 04-01-2020Carshalton Athletic FC2 - 0Enfield Town
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Carshalton Athletic FC@3.30 → @2.88▼ 12.7%
เสมอ@3.75 → @3.60▼ 4.0%
ทีมเยือน Enfield Town@1.83 → @2.05▲ 12.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [ENG RYM-4] Carshalton Athletic FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 0 | 3 | 15 | 13 | 18 | 4 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | 9 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 9 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 12 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 6 | 8 | 13 | 9 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 3 | 2 | 9 | 7 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% |
| [ENG RYM-1] Enfield Town | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 6 | 0 | 2 | 23 | 11 | 18 | 1 | 75.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 12 | 9 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 2 | 9 | 3 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 9 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 14 | 7 | 17 | 1 | 62.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 5 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Carshalton Athletic FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG RYM | 17-02-2024 | Carshalton Athletic FC | 1-1 (1-0) | Enfield Town | - | 2.20 | 3.60 | 2.60 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ENG RYM | 23-09-2023 | Enfield Town | 0-3 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | 1.75 | 3.80 | 3.50 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 28-01-2023 | Enfield Town | 4-1 (2-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.15 | 3.20 | 3.10 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ENG RYM | 12-11-2022 | Carshalton Athletic FC | 1-3 (0-2) | Enfield Town | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| ENG RYM | 26-01-2022 | Enfield Town | 2-1 (1-1) | Carshalton Athletic FC | 4-1 (2-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| ENG RYM | 14-08-2021 | Carshalton Athletic FC | 2-4 (2-1) | Enfield Town | 13-2 (6-0) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG RYM | 24-10-2020 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (0-0) | Enfield Town | - | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG RYM | 04-01-2020 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (0-0) | Enfield Town | 5-2 (4-1) | 2.10 | 3.60 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| ENG RYM | 27-11-2019 | Enfield Town | 2-1 (2-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.20 | 3.20 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ENG RYM | 13-04-2019 | Enfield Town | 0-3 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | |||||
| ENG RYM | 01-12-2018 | Carshalton Athletic FC | 1-0 (1-0) | Enfield Town | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | |||||
| ENG RYM | 05-04-2014 | Carshalton Athletic FC | 1-4 (1-2) | Enfield Town | - | L | ||||||||
| ENG RYM | 07-12-2013 | Enfield Town | 2-2 (2-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | |||||
| ENG RYM | 27-04-2013 | Enfield Town | 1-2 (1-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.62 | 3.60 | 2.20 | W | |||||
| ENG RYM | 09-01-2013 | Carshalton Athletic FC | 3-2 (1-1) | Enfield Town | - | 2.37 | 3.40 | 2.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Carshalton Athletic FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 22% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 27-09-2026 | Southall FC | 2-2 (2-0) | Carshalton Athletic FC | 1-8 (0-5) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| ENG RYM | 19-09-2026 | Maldon Tiptree | 2-3 (2-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.75 | 3.60 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| ENG RYM | 16-09-2026 | lewes | 3-0 (1-0) | Carshalton Athletic FC | - | 2.70 | 3.50 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Carshalton Athletic FC | 0-3 (0-2) | Dartford | 1-6 (1-1) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ENG FAC | 08-09-2026 | Carshalton Athletic FC | 1-2 (0-2) | Chertsey Town | 9-9 (1-3) | 1.80 | 3.40 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | D |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Chertsey Town | 1-1 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | D | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Three Bridges | 3-2 (2-1) | Carshalton Athletic FC | - | 3.25 | 3.70 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Brentwood Town | 7-3 (3-3) | 2.05 | 3.60 | 2.90 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Stanway Rovers | 1-2 (1-1) | Carshalton Athletic FC | - | 2.40 | 3.70 | 2.30 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | D |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | 1.95 | 3.50 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ENG RYM | 11-08-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-0 (1-0) | Wingate Finchley | 9-3 (7-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ENG RYM | 08-08-2026 | Whyteleafe | 0-2 (0-1) | Carshalton Athletic FC | - | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Dover Athletic | 1-1 (0-1) | Carshalton Athletic FC | 7-5 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Hanworth Villa | 2-1 (0-1) | Carshalton Athletic FC | 4-1 (1-1) | 2.20 | 3.75 | 2.55 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | D |
| INT CF | 15-07-2026 | Carshalton Athletic FC | 1-3 (0-2) | Farnborough Town | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Carshalton Athletic FC | 0-1 (0-1) | Hampton Richmond Borough | 3-0 (2-0) | 3.20 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Carshalton Athletic FC | 4-0 (0-0) | Bromley | - | 4.75 | 4.50 | 1.45 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| ENG RYM | 25-04-2026 | Carshalton Athletic FC | 1-0 (1-0) | St Albans City | - | 1.95 | 3.70 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| ENG RYM | 18-04-2026 | Aveley | 0-0 (0-0) | Carshalton Athletic FC | - | 1.60 | 4.10 | 4.10 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ENG RYM | 11-04-2026 | Carshalton Athletic FC | 2-4 (1-1) | Brentwood Town | - | 2.25 | 3.70 | 2.45 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Enfield Town Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 86% Over 0% Draw 14% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ENG FAT | 26-09-2026 | Hanwell Town | 2-4 (0-0) | Enfield Town | - | W | ||||||||
| ENG FAC | 19-09-2026 | Billericay Town | 1-3 (1-1) | Enfield Town | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 16-09-2026 | Enfield Town | 0-2 (0-1) | Dartford | 6-5 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| ENG RYM | 12-09-2026 | Enfield Town | 3-2 (1-1) | Cray Wanderers | - | 1.95 | 3.60 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG FAC | 05-09-2026 | Frenford | 0-4 (0-1) | Enfield Town | - | W | ||||||||
| ENG RYM | 31-08-2026 | Wingate Finchley | 1-4 (1-2) | Enfield Town | 4-5 (3-3) | 3.50 | 3.75 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ENG RYM | 29-08-2026 | Enfield Town | 5-1 (3-1) | Whitehawk | 1-1 (1-0) | 1.67 | 3.90 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ENG RYM | 22-08-2026 | Brentwood Town | 1-3 (1-2) | Enfield Town | 5-8 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ENG RYM | 15-08-2026 | Enfield Town | 3-2 (2-2) | Ramsgate | - | 2.20 | 3.60 | 2.55 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ENG RYM | 12-08-2026 | Enfield Town | 1-2 (1-0) | St Albans City | 8-9 (7-1) | 2.30 | 3.50 | 2.45 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| ENG RYM | 08-08-2026 | lewes | 0-4 (0-3) | Enfield Town | - | 2.55 | 3.50 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Enfield Town | 3-0 (3-0) | Tottenham U21 | 4-9 (1-5) | 3.30 | 3.75 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Bishop's Stortford | 1-1 (1-0) | Enfield Town | - | D | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Enfield Town | 4-2 (2-0) | Hornchurch | 1-15 (1-3) | 3.80 | 4.00 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Enfield Town | 1-1 (0-1) | Worthing | 6-3 (4-2) | 5.75 | 4.00 | 1.44 | D | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Enfield Town | 1-4 (1-1) | Leyton Orient | 1-11 (1-7) | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Haringey Borough | 3-3 (1-1) | Enfield Town | 0-5 (0-3) | 4.50 | 4.33 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| ENG NLS | 25-04-2026 | Hampton Richmond Borough | 1-0 (0-0) | Enfield Town | 7-1 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ENG NLS | 18-04-2026 | Enfield Town | 5-2 (0-1) | Slough Town | 3-5 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ENG NLS | 11-04-2026 | Weston Super Mare | 1-0 (1-0) | Enfield Town | 10-3 (4-1) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG RYM | 03-10 | Away | Ramsgate | 4 Days |
| ENG RYM | 06-10 | Home | Eastbourne Borough | 6 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Home | St Albans City | 11 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ENG FAC | 03-10 | Away | Oxford City | 4 Days |
| ENG RYM | 07-10 | Away | Stanway Rovers | 7 Days |
| ENG RYM | 10-10 | Home | Chatham Town | 11 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 3.75 | 1.83 | 2.88 | 3.60 | 2.05 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | 1.93 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.3 | 1.5 | Goal | 3 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.8 | Loss | 1.4 |
| 3 | Shot(OT) | 13 | 8.8 | Shot(OT) | 11.8 |
| 8 | Corner | 6 | 6.2 | Corner | 5.6 |
| 2 | Yellow Card | 0 | 1.8 | Yellow Card | 1.4 |
| 63% | Fouls | 59% | 55.5% | Fouls | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Carshalton Athletic FC ( 51 Matches) | Enfield Town ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 8 | 1 | 0 |