ทีเด็ดบอล Dinamo Moscow B vs Stavropolye-2009
‹ คู่ก่อนหน้าVilanova Geltru vs UE San Juan Montcada · วันนี้ 17:55 น. คู่ที่ 9 / 103เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Yenisey Krasnoyarsk vs FK Kaluga · วันนี้ 18:30 น.
Russian Second League Division A
🕒 14-10-2026 18:00 น.
Dinamo Moscow Bเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8คู่ที่ 9 / 10318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVSDinamo Moscow BStavropolye-2009ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.6755% @2.16สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.01Stavropolye-2009ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านDinamo Moscow Bรอง 0/-0.5 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️9.6Stavropolye-2009การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStavropolye-2009ต่อ 0/-0.5 @2.01แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Stavropolye-2009แนวรับ🛡️9.6 vs 16.8Stavropolye-2009การ์ดรับหลวม🕳️16.8Dinamo Moscow Bการ์ดยิงดุ🔥6.0Stavropolye-2009การ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.00พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.6ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Dinamo Moscow Bเจ้าบ้าน
🪵แนวรุกไม้4.2
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-12.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.8
คู่ที่ 9 / 10318:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★ราคาคุ้มVS
Dinamo Moscow BStavropolye-2009
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.6755% @2.16
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.01
Stavropolye-2009ทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-3.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านDinamo Moscow B
รอง 0/-0.5 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Stavropolye-2009
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStavropolye-2009
ต่อ 0/-0.5 @2.01
แนวรุก🔥6.0 vs 4.2Stavropolye-2009
แนวรับ🛡️9.6 vs 16.8Stavropolye-2009
การ์ดรับหลวม🕳️16.8Dinamo Moscow B
การ์ดยิงดุ🔥6.0Stavropolye-2009
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.00
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.8 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.8·1.6ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Dinamo Moscow B vs Stavropolye-2009
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStavropolye-2009 ต่อ 0/-0.5 @2.01การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.00การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStavropolye-2009โอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stavropolye-2009 · บิลหลัก 1X2 @2.16
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stavropolye-2009 ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.16 · ควรเป็น @1.95 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stavropolye-2009 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stavropolye-2009 ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 26%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stavropolye-2009 · คาดสกอร์ 1.2 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stavropolye-2009 ชนะ 1 ลูก20%
Stavropolye-2009 ชนะ 2 ลูก14%
Stavropolye-2009 ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ26%
Dinamo Moscow B ชนะ 1 ลูก18%
Dinamo Moscow B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Stavropolye-2009 ชนะ44%
Stavropolye-2009 ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Stavropolye-2009 คลีนชีท29%
Dinamo Moscow B ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Dinamo Moscow B ไม่แพ้56%
Stavropolye-2009 ไม่แพ้70%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stavropolye-2009)
- โอกาส Stavropolye-2009 ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.16 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.95 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 44% มากกว่าตลาด (40%)
- Dinamo Moscow B เสียเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Stavropolye-2009 ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Dinamo Moscow B ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Dinamo Moscow B
ช1-0ส2-2พ2-5พ0-3พ0-4พ0-4
Stavropolye-2009
ช1-0พ1-2ช1-0พ1-2พ1-2พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Dinamo Moscow Bยิง 0.7 · เสีย 2.8 ต่อนัด
Stavropolye-2009ยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Dinamo Moscow B
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
Stavropolye-2009
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 15
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Dinamo Moscow B ชนะ 0เสมอ 2Stavropolye-2009 ชนะ 1
- 23-08-2026Stavropolye-20092 - 2Dinamo Moscow B
- 30-05-2026Stavropolye-20092 - 1Dinamo Moscow B
- 11-04-2026Dinamo Moscow B2 - 2Stavropolye-2009
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Standings
| [RUS D3A-7] Dinamo Moscow B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 1 | 7 | 7 | 28 | 7 | 7 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 8 | 3 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 20 | 4 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 18 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 1 | 5 | 5 | 14 | 13 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 7 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 10 | 9 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 9 | 9 | 50.0% |
| [RUS D3A-5] Stavropolye-2009 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 16 | 8 | 5 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 10 | 3 | 6 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 3 | 9 | 7 | 6 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 5 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 7 | 1 | 6 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Dinamo Moscow B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (67%) Lose 1 (33%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RUS D3A | 23-08-2026 | Stavropolye-2009 | 2-2 (0-1) | Dinamo Moscow B | 7-1 (4-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 30-05-2026 | Stavropolye-2009 | 2-1 (0-0) | Dinamo Moscow B | 1-7 (1-3) | L | ||||||||
| RUS D3A | 11-04-2026 | Dinamo Moscow B | 2-2 (0-0) | Stavropolye-2009 | 1-4 (0-1) | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Dinamo Moscow B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.8 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RUS D3A | 27-09-2026 | Irtysh 1946 Omsk | 4-0 (3-0) | Dinamo Moscow B | 7-4 (1-3) | L | ||||||||
| RUS D3A | 21-09-2026 | Amkar Perm | 4-0 (3-0) | Dinamo Moscow B | 6-0 (1-0) | L | ||||||||
| RUS D3A | 12-09-2026 | Dinamo Moscow B | 0-3 (0-2) | Zenit-2 St.Petersburg | 4-8 (1-3) | L | ||||||||
| RUS D3A | 05-09-2026 | Tyumen | 5-2 (1-2) | Dinamo Moscow B | 7-2 (5-0) | L | ||||||||
| RUS D3A | 23-08-2026 | Stavropolye-2009 | 2-2 (0-1) | Dinamo Moscow B | 7-1 (4-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 16-08-2026 | Dinamo Moscow B | 1-0 (1-0) | Irtysh 1946 Omsk | 3-4 (3-2) | W | ||||||||
| RUS D3A | 08-08-2026 | Dinamo Moscow B | 0-3 (0-2) | Amkar Perm | 8-3 (3-1) | L | ||||||||
| RUS D3A | 02-08-2026 | Zenit-2 St.Petersburg | 5-0 (3-0) | Dinamo Moscow B | 1-8 (1-3) | L | ||||||||
| RUS D3A | 26-07-2026 | Dinamo Moscow B | 0-2 (0-0) | Tyumen | 0-8 (0-6) | L | ||||||||
| RUS D3A | 18-07-2026 | Torpedo Miass | 0-2 (0-1) | Dinamo Moscow B | 6-1 (2-0) | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Dynamo Moscow | 10-0 (4-0) | Dinamo Moscow B | - | L | ||||||||
| RUS D3A | 14-06-2026 | Dynamo Kirov | 2-2 (1-1) | Dinamo Moscow B | 1-1 (1-0) | D | ||||||||
| RUS D3A | 06-06-2026 | Dinamo Moscow B | 2-2 (1-0) | Dinamo Briansk | 1-5 (1-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 30-05-2026 | Stavropolye-2009 | 2-1 (0-0) | Dinamo Moscow B | 1-7 (1-3) | L | ||||||||
| RUS D3A | 24-05-2026 | Dinamo Moscow B | 2-2 (0-1) | Zenit-2 St.Petersburg | 8-4 (3-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 20-05-2026 | Dinamo Moscow B | 2-1 (1-0) | Dinamo Vladivostok | 3-8 (2-1) | W | ||||||||
| RUS D3A | 16-05-2026 | Alania Vladikavkaz | 1-1 (1-1) | Dinamo Moscow B | 9-4 (3-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 08-05-2026 | Dinamo Moscow B | 0-1 (0-0) | PFK Kuban | 4-3 (4-1) | L | ||||||||
| RUS D3A | 02-05-2026 | Tyumen | 7-2 (3-1) | Dinamo Moscow B | 5-6 (4-4) | L | ||||||||
| RUS D3A | 25-04-2026 | Amkar Perm | 4-0 (1-0) | Dinamo Moscow B | 4-2 (2-1) | L | ||||||||
| No Data |
| Stavropolye-2009 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| RUS D3A | 26-09-2026 | Stavropolye-2009 | 0-1 (0-0) | Amkar Perm | 8-2 (2-2) | L | ||||||||
| RUS D3A | 19-09-2026 | Tyumen | 2-1 (2-1) | Stavropolye-2009 | 8-7 (5-4) | L | ||||||||
| RUS Cup | 09-09-2026 | Stavropolye-2009 | 1-2 (0-1) | FK Nizhny Novgorod | 0-10 (0-7) | L | ||||||||
| RUS D3A | 05-09-2026 | Irtysh 1946 Omsk | 0-1 (0-0) | Stavropolye-2009 | 5-1 (3-0) | W | ||||||||
| RUS D3A | 30-08-2026 | Stavropolye-2009 | 1-2 (1-1) | Torpedo Miass | 7-3 (5-1) | L | ||||||||
| RUS Cup | 26-08-2026 | Stavropolye-2009 | 1-0 (0-0) | FK Astrakhan | 2-4 (1-1) | W | ||||||||
| RUS D3A | 23-08-2026 | Stavropolye-2009 | 2-2 (0-1) | Dinamo Moscow B | 7-1 (4-1) | D | ||||||||
| RUS D3A | 16-08-2026 | Amkar Perm | 5-1 (4-0) | Stavropolye-2009 | 3-5 (1-1) | L | ||||||||
| RUS Cup | 11-08-2026 | Nart Cherkessk | 1-2 (0-0) | Stavropolye-2009 | 3-4 (3-1) | W | ||||||||
| RUS D3A | 08-08-2026 | Stavropolye-2009 | 1-0 (0-0) | Tyumen | 3-5 (1-3) | W | ||||||||
| RUS D3A | 25-07-2026 | Stavropolye-2009 | 1-1 (1-0) | Irtysh 1946 Omsk | 3-3 (2-2) | D | ||||||||
| RUS D3A | 18-07-2026 | Zenit-2 St.Petersburg | 3-0 (1-0) | Stavropolye-2009 | 3-1 (2-1) | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Alania Vladikavkaz | 4-1 (2-0) | Stavropolye-2009 | 3-1 (1-0) | L | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Rostov FK | 0-0 (0-0) | Stavropolye-2009 | - | D | ||||||||
| RUS D3A | 14-06-2026 | Dinamo Briansk | 2-1 (2-0) | Stavropolye-2009 | 3-0 (3-0) | L | ||||||||
| RUS D3A | 11-06-2026 | Stavropolye-2009 | 3-0 (2-0) | Zenit-2 St.Petersburg | 2-10 (1-5) | W | ||||||||
| RUS D3A | 30-05-2026 | Stavropolye-2009 | 2-1 (0-0) | Dinamo Moscow B | 1-7 (1-3) | W | ||||||||
| RUS D3A | 24-05-2026 | Dinamo Vladivostok | 0-2 (0-2) | Stavropolye-2009 | 8-4 (1-3) | W | ||||||||
| RUS D3A | 20-05-2026 | Stavropolye-2009 | 0-1 (0-0) | Alania Vladikavkaz | 3-4 (1-1) | L | ||||||||
| RUS D3A | 16-05-2026 | PFK Kuban | 1-1 (1-0) | Stavropolye-2009 | 12-3 (7-2) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| RUS D3A | 17-10 | Home | Torpedo Miass | 15 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| RUS D3A | 09-10 | Away | Torpedo Miass | 7 Days |
| RUS D3A | 17-10 | Home | Zenit-2 St.Petersburg | 15 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.30 | 2.03 | 2.81 | 3.30 | 2.03 | 2.81 | 1.91 | 1 | 1.79 | 1.96 | 1 | 1.84 | 2.00 | 0 | 1.70 | 2.06 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 2.67 | 3.20 | 2.16 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 0.3 | 0.7 | Goal | 1 |
| 3.7 | Loss | 1.3 | 2.8 | Loss | 1.6 |
| 12.3 | Shot(OT) | 5 | 9.7 | Shot(OT) | 7.1 |
| 2.7 | Corner | 6.7 | 3.1 | Corner | 4.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.6 | Yellow Card | 2.4 |
| 36.3% | Fouls | 59% | 44.6% | Fouls | 52.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Dinamo Moscow B ( 46 Matches) | Stavropolye-2009 ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-L | 5 | 8 | 3 | 7 |