ทีเด็ดบอล FK Kauno Zalgiris II vs FK Transinvest II
‹ คู่ก่อนหน้าLietava Jonava vs Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 61 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›E.N.Paralimniou vs Asil Lysi · ศ. 16 ต.ค. 23:00 น.
Lithuania - 2.Division
🕒 16-10-2026 23:00 น.
FK Kauno Zalgiris IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 61 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSFK Kauno Zalgiris IIFK Transinvest IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @1.9540% @2.88สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00FK Transinvest IIทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFK Kauno Zalgiris IIต่อ 0/0.5 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0FK Kauno Zalgiris IIกองกลาง🎯57% vs 52%FK Kauno Zalgiris IIการ์ดยิงดุ🔥11.4FK Kauno Zalgiris IIการ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Transinvest IIการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FK Kauno Zalgiris IIการ์ดได้ราคา💰7/10FK Kauno Zalgiris IIการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Transinvest IIรอง 0/0.5 @2.00พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️12.0FK Kauno Zalgiris IIการ์ดยิงดุ🔥9.0FK Transinvest IIการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.85พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.1ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FK Kauno Zalgiris IIเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 61 / 15223:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVS
FK Kauno Zalgiris IIFK Transinvest II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @1.9540% @2.88
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
FK Transinvest IIทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFK Kauno Zalgiris II
ต่อ 0/0.5 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 9.0FK Kauno Zalgiris II
กองกลาง🎯57% vs 52%FK Kauno Zalgiris II
การ์ดยิงดุ🔥11.4FK Kauno Zalgiris II
การ์ดรับหลวม🕳️12.6FK Transinvest II
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2FK Kauno Zalgiris II
การ์ดได้ราคา💰7/10FK Kauno Zalgiris II
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Transinvest II
รอง 0/0.5 @2.00
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนการ์ดรับหลวม🕳️12.0FK Kauno Zalgiris II
การ์ดยิงดุ🔥9.0FK Transinvest II
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.85
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 12.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.5ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.1ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FK Kauno Zalgiris II vs FK Transinvest II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFK Kauno Zalgiris II ต่อ 0/0.5 @1.80การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.85การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFK Kauno Zalgiris IIโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FK Kauno Zalgiris II · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FK Kauno Zalgiris II ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.86 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FK Kauno Zalgiris II 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FK Kauno Zalgiris II ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 22%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FK Kauno Zalgiris II · คาดสกอร์ 2.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FK Kauno Zalgiris II ชนะ 1 ลูก20%
FK Kauno Zalgiris II ชนะ 2 ลูก14%
FK Kauno Zalgiris II ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ22%
FK Transinvest II ชนะ 1 ลูก15%
FK Transinvest II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
FK Kauno Zalgiris II ชนะ48%
FK Kauno Zalgiris II ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
FK Kauno Zalgiris II คลีนชีท19%
FK Transinvest II ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FK Kauno Zalgiris II ไม่แพ้71%
FK Transinvest II ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FK Kauno Zalgiris II)
- โอกาส FK Kauno Zalgiris II ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FK Kauno Zalgiris II ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- FK Transinvest II เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส FK Transinvest II ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FK Kauno Zalgiris II
ช3-0พ0-1ช2-1ช3-2พ0-5ส3-3
FK Transinvest II
พ3-4พ1-2พ0-3ช4-1พ1-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FK Kauno Zalgiris IIยิง 1.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
FK Transinvest IIยิง 1.5 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FK Kauno Zalgiris II
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 29
FK Transinvest II
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Kauno Zalgiris II
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
FK Transinvest II
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FK Kauno Zalgiris II
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
FK Transinvest II
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
FK Kauno Zalgiris II ชนะ 1เสมอ 0FK Transinvest II ชนะ 0
- 30-05-2026FK Transinvest II0 - 1FK Kauno Zalgiris II
คู่อื่นใน 2.Division 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.90 | 2.88 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.95 | 3.90 | 2.88 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 2.00 | 3.75 | 2.87 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.00 | 3.75 | 2.87 | 1.82 | 3/3.5 | 1.88 | 1.75 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.70 | 2.85 | 1.80 | 3/3.5 | 1.73 | 1.69 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 1.95 | 3.80 | 2.85 | 1.82 | 3/3.5 | 1.75 | 1.71 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.23 | 3.70 | 2.69 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 1.70 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.02 | 4.00 | 2.89 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.57 | 0 | 2.25 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [LIT D2-13] FK Kauno Zalgiris II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 7 | 2 | 17 | 26 | 46 | 23 | 13 | 26.9% |
| Home Field | 13 | 6 | 0 | 7 | 16 | 18 | 18 | 10 | 46.2% |
| Away Field | 13 | 1 | 2 | 10 | 10 | 28 | 5 | 16 | 7.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 2 | 11 | 13 | 5 | 21 | 17 | 15 | 7.7% |
| Home Field | 13 | 0 | 6 | 7 | 0 | 9 | 6 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 13 | 2 | 5 | 6 | 5 | 12 | 11 | 14 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 4 | 4 | 0.0% |
| [LIT D2-14] FK Transinvest II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 6 | 4 | 16 | 30 | 59 | 22 | 14 | 23.1% |
| Home Field | 13 | 3 | 4 | 6 | 17 | 23 | 13 | 14 | 23.1% |
| Away Field | 13 | 3 | 0 | 10 | 13 | 36 | 9 | 12 | 23.1% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 26 | 4 | 12 | 10 | 16 | 24 | 24 | 13 | 15.4% |
| Home Field | 13 | 2 | 10 | 1 | 9 | 6 | 16 | 11 | 15.4% |
| Away Field | 13 | 2 | 2 | 9 | 7 | 18 | 8 | 16 | 15.4% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FK Kauno Zalgiris II Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 30-05-2026 | FK Transinvest II | 0-1 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 6-1 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FK Kauno Zalgiris II Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 20% Draw 10% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 09-10-2026 | Siauliai B | 3-3 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 1-8 (0-3) | 2.00 | 3.75 | 2.90 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| LIT D2 | 02-10-2026 | FK Minija | 5-0 (3-0) | FK Kauno Zalgiris II | 9-4 (7-1) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | L | 1.90 | 2 | 1.90 | L | O |
| LIT D2 | 19-09-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 3-2 (0-1) | Garr and Ava | 4-2 (2-2) | 2.88 | 3.50 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| LIT D2 | 12-09-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 2-1 (0-0) | Ekranas Panevezys | 8-1 (6-0) | 1.83 | 3.60 | 3.30 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| LIT D2 | 04-09-2026 | NFA Kaunas | 1-0 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 3-2 (1-1) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| LIT D2 | 29-08-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 3-0 (0-0) | Hegelmann Litauen II | 12-5 (6-3) | 2.05 | 3.70 | 2.75 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| LIT D2 | 14-08-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 2-1 (0-1) | Lietava Jonava | 9-3 (5-2) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| LIT D2 | 10-08-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 2-1 (0-1) | FK Kauno Zalgiris II | 6-2 (2-2) | 1.62 | 3.90 | 4.10 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| LIT D2 | 01-08-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 3-1 (0-1) | Atomsfera Mazeikiai | 4-5 (3-4) | 4.50 | 4.00 | 1.55 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| LIT D2 | 24-07-2026 | FK Tauras Taurage | 4-2 (1-2) | FK Kauno Zalgiris II | 6-4 (2-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| LIT D2 | 19-07-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 0-2 (0-1) | Babrungas | 1-2 (0-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | L | U |
| LIT D2 | 28-06-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 0-1 (0-0) | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0-11 (0-4) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| LIT D2 | 24-06-2026 | Babrungas | 0-0 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 5-5 (2-3) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | D | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| LIT D2 | 18-06-2026 | FK Neptunas Klaipeda | 2-1 (2-1) | FK Kauno Zalgiris II | 4-7 (2-0) | 1.27 | 5.00 | 8.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | D |
| LIT D2 | 12-06-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 0-2 (0-0) | DFK Dainava Alytus | 3-6 (1-4) | 4.20 | 3.90 | 1.62 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| LIT D2 | 30-05-2026 | FK Transinvest II | 0-1 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 6-1 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| LIT D2 | 24-05-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 2-0 (0-0) | Siauliai B | 4-4 (4-2) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| LIT D2 | 15-05-2026 | Garr and Ava | 3-0 (1-0) | FK Kauno Zalgiris II | 5-3 (4-1) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| LIT D2 | 08-05-2026 | Ekranas Panevezys | 1-0 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 7-7 (4-4) | 1.75 | 3.70 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| LIT D2 | 02-05-2026 | FK Kauno Zalgiris II | 0-1 (0-0) | NFA Kaunas | 3-9 (1-6) | 4.50 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
| FK Transinvest II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| LIT D2 | 10-10-2026 | FK Transinvest II | 1-1 (1-0) | Ekranas Panevezys | 6-1 (3-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| LIT D2 | 18-09-2026 | NFA Kaunas | 2-1 (1-1) | FK Transinvest II | 7-1 (3-1) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| LIT D2 | 11-09-2026 | FK Transinvest II | 4-1 (3-0) | Hegelmann Litauen II | 4-5 (2-1) | 2.25 | 3.75 | 2.45 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| LIT D2 | 05-09-2026 | FK Minija | 3-0 (1-0) | FK Transinvest II | 8-4 (5-2) | 1.11 | 9.00 | 15.00 | L | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | L | U |
| LIT D2 | 29-08-2026 | FK Transinvest II | 1-2 (1-1) | Lietava Jonava | 7-3 (3-0) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| LIT D2 | 26-08-2026 | FK Zalgiris Vilnius B | 4-3 (3-1) | FK Transinvest II | 5-9 (3-4) | 1.42 | 4.33 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| LIT D2 | 14-08-2026 | FK Transinvest II | 2-0 (0-0) | Atomsfera Mazeikiai | 4-5 (4-3) | 4.75 | 4.20 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| LIT D2 | 08-08-2026 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 4-2 (2-0) | FK Transinvest II | 8-3 (5-2) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| LIT D2 | 03-08-2026 | FK Transinvest II | 0-1 (0-0) | Babrungas | 2-6 (0-3) | 8.00 | 5.50 | 1.25 | L | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| LIT D2 | 28-07-2026 | DFK Dainava Alytus | 3-1 (2-1) | FK Transinvest II | 6-3 (3-1) | 1.17 | 6.50 | 10.00 | L | 1.83 | 2 | 1.98 | D | O |
| LIT D2 | 20-07-2026 | FK Transinvest II | 2-2 (1-1) | FK Neptunas Klaipeda | 1-7 | 5.50 | 4.50 | 1.40 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| LIT D2 | 27-06-2026 | FK Transinvest II | 0-1 (0-0) | FK Tauras Taurage | 2-11 (1-5) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | L | 1.95 | -1.5 | 1.85 | W | U |
| LIT D2 | 19-06-2026 | Garr and Ava | 3-0 (1-0) | FK Transinvest II | 6-2 (3-0) | 1.29 | 5.25 | 7.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| LIT D2 | 14-06-2026 | Siauliai B | 1-2 (1-1) | FK Transinvest II | 7-5 (3-1) | 2.00 | 3.70 | 2.88 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| LIT D2 | 10-06-2026 | FK Neptunas Klaipeda | 3-0 (1-0) | FK Transinvest II | 6-2 (3-0) | 1.22 | 5.75 | 8.50 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| LIT D2 | 30-05-2026 | FK Transinvest II | 0-1 (0-0) | FK Kauno Zalgiris II | 6-1 (2-1) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| LIT D2 | 22-05-2026 | Ekranas Panevezys | 4-0 (3-0) | FK Transinvest II | 7-6 (3-3) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| LIT D2 | 15-05-2026 | FK Transinvest II | 0-2 (0-0) | NFA Kaunas | 4-11 (3-6) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| LIT D2 | 11-05-2026 | Hegelmann Litauen II | 1-2 (0-2) | FK Transinvest II | 5-7 (1-3) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| LIT D2 | 03-05-2026 | FK Transinvest II | 1-7 (1-1) | FK Minija | 2-11 (1-5) | 4.50 | 4.20 | 1.50 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| LIT D2 | 25-10 | Away | DFK Dainava Alytus | 9 Days |
| LIT D2 | 31-10 | Home | FK Neptunas Klaipeda | 14 Days |
| LIT D2 | 08-11 | Away | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 23 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| LIT D2 | 27-10 | Home | Siauliai B | 11 Days |
| LIT D2 | 01-11 | Home | Garr and Ava | 16 Days |
| LIT D2 | 08-11 | Away | FK Tauras Taurage | 23 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.90 | 2.88 | 1.95 | 3.90 | 2.88 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2 | 1.9 | Goal | 1.5 |
| 3.3 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 2.1 |
| 11.7 | Shot(OT) | 14.7 | 8.9 | Shot(OT) | 13.6 |
| 5.3 | Corner | 3.7 | 5.7 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 8.7 | Fouls | 6 | 9.4 | Fouls | 7.2 |
| 55.3% | Possession | 53.7% | 56.9% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FK Kauno Zalgiris II ( 56 Matches) | FK Transinvest II ( 26 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-L | 11 | 11 | 0 | 9 |