ทีเด็ดบอล Umraniyespor vs Kayserispor
‹ คู่ก่อนหน้าBoluspor vs Bodrumspor · อา. 8 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 190 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Union Berlin (W) vs Hoffenheim (W) · อา. 8 พ.ย. 20:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 08-11-2026 20:00 น.
Umraniyesporเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 190 / 35120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSUmraniyesporKayserisporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ32% @3.8268% @1.79สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.86
Kayserisporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8🏠เต็งเจ้าบ้านUmraniyesporรอง 0.5 @1.93แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Umraniyesporการ์ดยิงดุ🔥7.8Umraniyesporการ์ดรับหลวม🕳️7.8Kayserisporการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKayserisporต่อ 0.5 @1.86แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Kayserisporกองกลาง🎯56% vs 48%Kayserisporการ์ดยิงดุ🔥13.2Kayserisporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.88แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Umraniyesporเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 190 / 35120:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล
VS
UmraniyesporKayserispor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
32% @3.8268% @1.79
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.86
Kayserisporทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
🏠เต็งเจ้าบ้านUmraniyespor
รอง 0.5 @1.93
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.8Umraniyespor
การ์ดยิงดุ🔥7.8Umraniyespor
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Kayserispor
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKayserispor
ต่อ 0.5 @1.86
แนวรุก🔥13.2 vs 7.8Kayserispor
กองกลาง🎯56% vs 48%Kayserispor
การ์ดยิงดุ🔥13.2Kayserispor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.88
แนวรุก🔥7.8 · 13.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Umraniyespor vs Kayserispor
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKayserisporโอกาสชนะ 50%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kayserispor · บิลหลัก 1X2 @1.79
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kayserispor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.79 · ควรเป็น @1.87 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kayserispor 27 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kayserispor ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kayserispor · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kayserispor ชนะ 1 ลูก25%
Kayserispor ชนะ 2 ลูก14%
Kayserispor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Umraniyespor ชนะ 1 ลูก14%
Umraniyespor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Kayserispor ชนะ48%
Kayserispor ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Kayserispor คลีนชีท25%
Umraniyespor ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Umraniyespor ไม่แพ้52%
Kayserispor ไม่แพ้74%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่58%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-29%0-18%2-18%1-08%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kayserispor)
- โอกาส Kayserispor ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Kayserispor ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Umraniyespor รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Umraniyespor ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Umraniyespor ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Umraniyespor
ช1-0ส1-1ช2-0ช4-0ส1-1ส1-1
Kayserispor
ช3-2ช4-0ส2-2ส2-2พ1-4ช6-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Umraniyesporยิง 1.3 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Kayserisporยิง 2.7 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Umraniyespor
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 11
Kayserispor
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 22
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Umraniyespor
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Kayserispor
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Umraniyespor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Kayserispor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Umraniyespor ชนะ 0เสมอ 1Kayserispor ชนะ 1
- 10-04-2023Kayserispor3 - 1Umraniyespor
- 09-10-2022Umraniyespor2 - 2Kayserispor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Umraniyespor@3.59 → @3.82▲ 6.3%
เสมอ@3.34 → @3.370.8%
ทีมเยือน Kayserispor@1.85 → @1.79▼ 3.2%
คู่อื่นใน 1. Lig 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.15 | 3.22 | 1.82 | 1.81 | 2.5 | 1.81 | 1.88 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 4.00 | 3.58 | 1.53 | 1.79 | 2.5 | 1.83 | 1.76 | -0.5/1 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.86 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.96 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.90 | 3.55 | 1.78 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 2.01 | -0.5 | 1.75 | ||
| Bet365 | Initial | 3.75 | 3.40 | 1.80 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.60 | 3.50 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | -0.5 | 1.84 | |
| Live | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 1.86 | 2.5 | 1.91 | 1.82 | -0.5/1 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 3.90 | 3.40 | 1.83 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.93 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 4.33 | 3.50 | 1.73 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.81 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 1.87 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.95 | 3.50 | 1.72 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 2.04 | -0.5 | 1.72 | ||
| 10BET | Initial | 3.55 | 3.75 | 1.92 | 1.83 | 2.5 | 1.88 | 1.93 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 4.00 | 3.45 | 1.77 | 1.84 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 3.60 | 3.40 | 1.83 | 1.87 | 2.5 | 1.89 | 1.93 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.95 | 3.50 | 1.72 | 1.83 | 2.5 | 1.93 | 2.04 | -0.5 | 1.72 | ||
| Sbobet | Initial | 3.42 | 3.13 | 1.89 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | -0.5 | 1.89 | |
| Live | 3.55 | 3.16 | 1.84 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.98 | -0.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 3.37 | 3.33 | 2.00 | 1.91 | 2.5 | 1.89 | 1.82 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 4.10 | 3.51 | 1.76 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.82 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 1.87 | 2.5 | 1.82 | 1.75 | -0.5 | 1.94 | |
| Live | 4.10 | 3.60 | 1.77 | 1.83 | 2.5 | 1.89 | 1.75 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| pinnacle | Initial | 4.44 | 3.67 | 1.72 | 1.87 | 2.5 | 1.88 | 1.83 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 4.25 | 4.05 | 1.75 | 1.88 | 2.5 | 1.94 | 1.86 | -0.5/1 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 4.00 | 3.40 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.91 | -0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 3.80 | 3.50 | 1.90 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 3.45 | 1.83 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 3.34 | 3.50 | 1.98 | 1.87 | 2.5 | 1.83 | 1.58 | -0.5/1 | 2.24 | |
| Live | 3.95 | 3.64 | 1.73 | 1.82 | 2.5 | 1.85 | 2.28 | 0/-0.5 | 1.52 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-15] Umraniyespor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 14 | 11 | 14 | 15 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 5 | 6 | 18 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 6 | 4 | 18 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 1 | 12 | 50.0% |
| [TFF 1. Lig-2] Kayserispor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 9 | 3 | 1 | 32 | 9 | 30 | 2 | 69.2% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 6 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 14 | 3 | 17 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 8 | 3 | 2 | 16 | 2 | 27 | 1 | 61.5% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 1 | 15 | 1 | 83.3% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 1 | 12 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Umraniyespor Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR D1 | 10-04-2023 | Kayserispor | 3-1 (1-1) | Umraniyespor | 5-7 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TUR D1 | 09-10-2022 | Umraniyespor | 2-2 (0-1) | Kayserispor | 3-4 (2-1) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Umraniyespor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 01-11-2026 | Bodrumspor | 1-1 (1-1) | Umraniyespor | 2-3 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| TUR Cup | 28-10-2026 | Umraniyespor | 1-1 (1-0) | Kucukcekmece | 6-5 (2-2) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| TFF 1. Lig | 24-10-2026 | Umraniyespor | 4-0 (1-0) | Sivasspor | 7-0 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| TFF 1. Lig | 18-10-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-0) | Umraniyespor | 7-2 (3-1) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Umraniyespor | 1-1 (1-0) | Sariyer | 4-3 (1-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| TFF 1. Lig | 18-09-2026 | Bandirmaspor | 0-1 (0-0) | Umraniyespor | 4-3 (2-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Umraniyespor | 1-2 (1-0) | Antalyaspor | 3-6 (0-1) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 06-09-2026 | Pendikspor | 1-0 (1-0) | Umraniyespor | 3-4 (0-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| TFF 1. Lig | 28-08-2026 | Keciorengucu | 2-2 (1-2) | Umraniyespor | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | Umraniyespor | 1-1 (0-0) | Erokspor | 3-9 (1-3) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-08-2026 | Karagumruk | 2-1 (0-0) | Umraniyespor | 2-7 (1-1) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 08-08-2026 | Umraniyespor | 0-0 (0-0) | Mardin BB | 6-6 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Pendikspor | 1-2 (0-0) | Umraniyespor | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Umraniyespor | 1-5 (1-2) | Galatasaray | 2-5 (1-5) | L | ||||||||
| TFF 1. Lig | 02-05-2026 | Umraniyespor | 1-4 (1-4) | Keciorengucu | 7-1 (3-0) | 4.75 | 4.75 | 1.44 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-04-2026 | Adana Demirspor | 1-3 (1-1) | Umraniyespor | 7-7 (1-5) | 29.00 | 15.00 | 1.05 | W | 1.85 | -3.5 | 1.95 | L | U |
| TFF 1. Lig | 19-04-2026 | Umraniyespor | 1-2 (0-0) | Belediye Vanspor | 4-3 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| TFF 1. Lig | 14-04-2026 | Amedspor | 2-2 (1-1) | Umraniyespor | 10-4 (5-2) | 1.29 | 5.00 | 8.00 | D | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| TFF 1. Lig | 09-04-2026 | Umraniyespor | 2-0 (1-0) | Sakaryaspor | 4-4 (3-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| No Data |
| Kayserispor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 03-11-2026 | Kayserispor | 6-0 (3-0) | Muglaspor | 1-5 (0-4) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| TUR Cup | 29-10-2026 | Bitlis 1916 | 4-1 (2-0) | Kayserispor | 2-3 (1-0) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-10-2026 | Pendikspor | 2-2 (1-0) | Kayserispor | 5-7 (4-3) | 4.10 | 3.60 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 18-10-2026 | Kayserispor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.90 | 4.60 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-10-2026 | Antalyaspor | 0-4 (0-3) | Kayserispor | 5-1 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Kayserispor | 3-2 (1-0) | Manisa BB Spor | 6-4 (3-3) | 1.38 | 4.20 | 6.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Mardin BB | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 1-3 (1-2) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-09-2026 | Kayserispor | 4-0 (3-0) | Istanbulspor | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Erokspor | 0-3 (0-2) | Kayserispor | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Karagumruk | 1-1 (0-0) | Kayserispor | 4-7 (1-5) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Kayserispor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 5-5 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 6-4 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Kayserispor | 1-2 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| TUR D1 | 17-05-2026 | Kayserispor | 2-1 (0-0) | Konyaspor | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Alanyaspor | 3-1 (2-1) | Kayserispor | 1-7 (0-3) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 04-05-2026 | Kayserispor | 1-1 (0-1) | Eyupspor | 9-3 (5-3) | 1.76 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 21-11 | Away | 76 Igdir Belediye spor | 12 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Home | Manisa BB Spor | 21 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Away | Istanbulspor | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 21-11 | Home | Sariyer | 13 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Away | Keciorengucu | 21 Days |
| TFF 1. Lig | 07-12 | Home | Bodrumspor | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.15 | 2.13 | 2.44 | 4.40 | 2.14 | 2.36 | 1.92 | 1 | 1.88 | 1.90 | 1 | 1.86 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.02 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Initial | 3.60 | 3.50 | 1.86 | 3.90 | 3.55 | 1.78 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.96 | -0.5 | 1.86 | 2.01 | -0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.25 | 2.40 | 4.75 | 2.25 | 2.40 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.75 | 3.40 | 1.80 | 4.00 | 3.40 | 1.75 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.98 | 2.16 | 2.34 | 3.98 | 2.16 | 2.34 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.82 | 1 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.99 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.99 | |
| Initial | 3.42 | 3.13 | 1.89 | 3.55 | 3.16 | 1.84 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 2.5 | 1.92 | 1.93 | -0.5 | 1.89 | 1.98 | -0.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.3 | Goal | 2.2 |
| 0.7 | Loss | 2.7 | 0.9 | Loss | 1.3 |
| 7.3 | Shot(OT) | 12 | 11.3 | Shot(OT) | 10.5 |
| 5.3 | Corner | 5.7 | 4 | Corner | 4.7 |
| 1.3 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 2.2 |
| 14 | Fouls | 11 | 11.3 | Fouls | 13.4 |
| 53.3% | Possession | 59.7% | 48.1% | Possession | 55.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Umraniyespor ( 50 Matches) | Kayserispor ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 0 | 0 |
Bandirmaspor
Karagumruk
Boluspor
Bodrumspor
Mardin BB
Batman Petrolspor