ทีเด็ดบอล Kayserispor vs Muglaspor
‹ คู่ก่อนหน้าGenclerbirligi vs Alanyaspor · อ. 3 พ.ย. 00:00 น. คู่ที่ 53 / 79เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›VfL Wolfsburg (W) vs Hoffenheim (W) · อ. 3 พ.ย. 00:00 น.
Turkey 1. Lig
🕒 03-11-2026 00:00 น.
Kayserisporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 53 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVSKayserisporMuglasporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.4019% @5.98สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Muglasporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8⚖️กองกลางสูสี48%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKayserisporต่อ 1/1.5 @1.96แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Kayserisporกองกลาง🎯57% vs 48%Kayserisporแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Kayserisporการ์ดยิงดุ🔥13.2Kayserisporการ์ดรับหลวม🕳️7.2Muglasporการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMuglasporรอง 1/1.5 @1.84พิศดาร5
ทีมทำเงินการ์ดยิงดุ🔥10.8Muglasporการ์ดได้ราคา💰8/10Muglasporการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kayserisporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ13.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 53 / 7900:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุลVS
KayserisporMuglaspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.4019% @5.98
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.84
Muglasporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8
⚖️กองกลางสูสี48%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKayserispor
ต่อ 1/1.5 @1.96
แนวรุก🔥13.2 vs 10.8Kayserispor
กองกลาง🎯57% vs 48%Kayserispor
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Kayserispor
การ์ดยิงดุ🔥13.2Kayserispor
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Muglaspor
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMuglaspor
รอง 1/1.5 @1.84
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินการ์ดยิงดุ🔥10.8Muglaspor
การ์ดได้ราคา💰8/10Muglaspor
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥13.2 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.2·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kayserispor vs Muglaspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKayserispor ต่อ 1/1.5 @1.96การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKayserisporโอกาสชนะ 64%
🛡️พิศดารติด 3 แผน5 · 7 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kayserispor · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Kayserispor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.40 · ควรเป็น @1.47 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kayserispor 49 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Kayserispor ต่อ 1/1.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 17%เสีย 39%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 44% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kayserispor · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kayserispor ชนะ 1 ลูก17%
Kayserispor ชนะ 2 ลูก24%
Kayserispor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ22%
Muglaspor ชนะ 1 ลูก10%
Muglaspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Kayserispor ชนะ61%
Kayserispor ไม่แพ้83%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป44%
Kayserispor คลีนชีท28%
Muglaspor ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kayserispor ไม่แพ้83%
Muglaspor ไม่แพ้39%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kayserispor)
- โอกาส Kayserispor ชนะ 61% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 83%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 44%
- Kayserispor ยิงเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 44%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kayserispor
ช1-0ช3-2ช4-0ส2-2ส2-2พ1-4
Muglaspor
ส1-1ส2-2ส1-1พ0-3ช4-3ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kayserisporยิง 2.2 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Muglasporยิง 1.8 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kayserispor
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 21
Muglaspor
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kayserispor
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Muglaspor
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kayserispor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Muglaspor
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kayserispor@1.36 → @1.40▲ 3.4%
เสมอ@4.32 → @4.16▼ 3.9%
ทีมเยือน Muglaspor@6.57 → @5.98▼ 8.9%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.25 | 4.40 | 6.30 | 1.78 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.28 | 4.35 | 6.10 | 1.78 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| Crown | Initial | 1.37 | 4.60 | 6.50 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.85 | 1/1.5 | 1.91 | |
| Live | 1.42 | 4.40 | 5.80 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.35 | 4.30 | 7.10 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.87 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.38 | 4.20 | 6.30 | 2.10 | 3 | 1.70 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.40 | 7.50 | 1.89 | 2.5/3 | 1.90 | 1.88 | 1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.40 | 4.33 | 6.50 | 1.88 | 2.5/3 | 1.91 | 1.97 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.38 | 4.40 | 5.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.86 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.39 | 4.35 | 5.90 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 12BET | Initial | 1.38 | 4.40 | 5.70 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 1.86 | 1/1.5 | 1.90 | |
| Live | 1.39 | 4.35 | 5.90 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 1.34 | 4.17 | 6.20 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.37 | 4.07 | 5.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.36 | 4.27 | 7.70 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.88 | 1/1.5 | 1.94 | |
| Live | 1.41 | 4.28 | 6.45 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.36 | 4.70 | 7.25 | 1.90 | 2.5/3 | 1.79 | 1.80 | 1/1.5 | 1.88 | |
| Live | 1.43 | 4.30 | 6.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.95 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.36 | 4.65 | 7.24 | 1.93 | 2.5/3 | 1.82 | 1.85 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.47 | 4.49 | 6.60 | 1.92 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Willhill | Initial | 1.40 | 4.33 | 7.00 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.91 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.20 | 6.50 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.73 | 1 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 1.40 | 4.50 | 7.00 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.43 | 4.30 | 6.75 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.65 | 1 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.36 | 4.40 | 7.46 | 1.82 | 2.5 | 1.88 | 2.06 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.40 | 4.20 | 6.50 | 1.83 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 1/1.5 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TFF 1. Lig-2] Kayserispor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 3 | 1 | 26 | 9 | 27 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 6 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 14 | 3 | 17 | 2 | 71.4% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 13 | 2 | 24 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 1 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 6 | 1 | 12 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 2 | 10 | 50.0% |
| [TFF 1. Lig-7] Muglaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 18 | 14 | 18 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 7 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 7 | 9 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 7 | 1 | 12 | 7 | 19 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 5 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kayserispor Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kayserispor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR Cup | 29-10-2026 | Bitlis 1916 | 4-1 (2-0) | Kayserispor | 2-3 (1-0) | 10.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.90 | -1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 25-10-2026 | Pendikspor | 2-2 (1-0) | Kayserispor | 5-7 (4-3) | 4.10 | 3.60 | 1.67 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| TFF 1. Lig | 18-10-2026 | Kayserispor | 2-2 (0-1) | Batman Petrolspor | 7-2 (4-1) | 1.57 | 3.90 | 4.60 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| TFF 1. Lig | 15-10-2026 | Antalyaspor | 0-4 (0-3) | Kayserispor | 5-1 (1-1) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TFF 1. Lig | 10-10-2026 | Kayserispor | 3-2 (1-0) | Manisa BB Spor | 6-4 (3-3) | 1.38 | 4.20 | 6.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 21-09-2026 | Mardin BB | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 1-3 (1-2) | 2.60 | 3.20 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| TFF 1. Lig | 15-09-2026 | Kayserispor | 4-0 (3-0) | Istanbulspor | 7-1 (2-0) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Erokspor | 0-3 (0-2) | Kayserispor | 6-1 (4-0) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| TFF 1. Lig | 03-09-2026 | Karagumruk | 1-1 (0-0) | Kayserispor | 4-7 (1-5) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Kayserispor | 1-2 (1-0) | Bursaspor | 5-5 (2-1) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| TFF 1. Lig | 22-08-2026 | 76 Igdir Belediye spor | 0-1 (0-0) | Kayserispor | 6-4 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 16-08-2026 | Kayserispor | 2-0 (2-0) | Sivasspor | 6-5 (4-3) | 1.80 | 3.25 | 4.10 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| TFF 1. Lig | 10-08-2026 | Belediye Vanspor | 0-2 (0-1) | Kayserispor | 5-5 (3-3) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Sivasspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 21-07-2026 | Kayserispor | 0-1 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Kayserispor | 1-2 (0-0) | Kasimpasa | - | L | ||||||||
| TUR D1 | 17-05-2026 | Kayserispor | 2-1 (0-0) | Konyaspor | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| TUR D1 | 10-05-2026 | Alanyaspor | 3-1 (2-1) | Kayserispor | 1-7 (0-3) | 2.20 | 3.30 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR D1 | 04-05-2026 | Kayserispor | 1-1 (0-1) | Eyupspor | 9-3 (5-3) | 1.76 | 3.40 | 4.20 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TUR D1 | 25-04-2026 | Kayserispor | 2-0 (0-0) | Caykur Rizespor | 8-6 (5-3) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Muglaspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TFF 1. Lig | 24-10-2026 | Muglaspor | 5-0 (3-0) | Istanbulspor | 2-6 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| TFF 1. Lig | 19-10-2026 | Manisa BB Spor | 3-4 (2-3) | Muglaspor | 3-5 (2-0) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| TFF 1. Lig | 16-10-2026 | Muglaspor | 0-3 (0-0) | Bursaspor | 2-1 (1-0) | 4.00 | 3.40 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| TFF 1. Lig | 11-10-2026 | Karagumruk | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 2-10 (0-4) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| TFF 1. Lig | 19-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | 76 Igdir Belediye spor | 6-7 (3-5) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 13-09-2026 | Sivasspor | 1-1 (1-1) | Muglaspor | 5-10 (3-5) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| TFF 1. Lig | 07-09-2026 | Muglaspor | 2-2 (1-1) | Belediye Vanspor | 0-5 (0-3) | 1.83 | 3.25 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| TFF 1. Lig | 01-09-2026 | Umraniyespor | 0-1 (0-1) | Muglaspor | 3-1 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| TFF 1. Lig | 29-08-2026 | Muglaspor | 2-0 (1-0) | Boluspor | 3-0 | 1.42 | 4.10 | 6.00 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | U |
| TFF 1. Lig | 23-08-2026 | Bodrumspor | 0-0 (0-0) | Muglaspor | 9-2 (4-0) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| TFF 1. Lig | 17-08-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Bandirmaspor | 5-2 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 09-08-2026 | Sariyer | 2-0 (1-0) | Muglaspor | 5-3 (4-1) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Erokspor | - | D | ||||||||
| INT CF | 27-07-2026 | Muglaspor | 3-0 (1-0) | Keciorengucu | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 10-05-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | 2-2 (0-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| TUR 2 | 04-05-2026 | Muglaspor | 1-1 (0-1) | S.Urfaspor | 10-2 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| TUR 2 | 01-05-2026 | S.Urfaspor | 0-1 (0-0) | Muglaspor | 5-2 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| TUR 2 | 25-04-2026 | Kastamonuspor | 0-3 (0-1) | Muglaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | S.Urfaspor | 6-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Karaman Belediyespor | 0-4 (0-2) | Muglaspor | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 08-11 | Away | Umraniyespor | 6 Days |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Home | Sariyer | 20 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Away | Keciorengucu | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TFF 1. Lig | 07-11 | Home | Erokspor | 5 Days |
| TFF 1. Lig | 23-11 | Away | Batman Petrolspor | 20 Days |
| TFF 1. Lig | 30-11 | Home | Mardin BB | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.86 | 2.38 | 6.10 | 1.92 | 2.35 | 5.70 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 2.05 | 1/1.5 | 1.71 | 1.86 | 0.5 | 1.90 | 1.92 | 0.5 | 1.84 | |
| Initial | 1.37 | 4.60 | 6.50 | 1.42 | 4.40 | 5.80 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.92 | 1.85 | 1/1.5 | 1.91 | 1.96 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.91 | 2.40 | 7.50 | 1.91 | 2.50 | 6.50 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.42 | 4.00 | 6.25 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.85 | 2.36 | 5.60 | 1.85 | 2.36 | 5.60 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.85 | 0.5 | 1.97 | 1.85 | 0.5 | 1.97 | |
| Initial | 1.34 | 4.17 | 6.20 | 1.37 | 4.07 | 5.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.89 | 1/1.5 | 1.93 | 1.96 | 1/1.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.7 | Goal | 3 | 2.2 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 2 | 0.9 | Loss | 1.2 |
| 11 | Shot(OT) | 12.7 | 10.3 | Shot(OT) | 12.6 |
| 5 | Corner | 3 | 4.8 | Corner | 4.1 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.3 | Fouls | 14.7 | 12.7 | Fouls | 13.2 |
| 61% | Possession | 41.7% | 56.7% | Possession | 48% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kayserispor ( 12 Matches) | Muglaspor ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |