ทีเด็ดบอล Vihren Sandanski vs Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
‹ คู่ก่อนหน้าSpartak Pleven vs FC Dobrudzha · อา. 8 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 177 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Elche vs Real Betis · อา. 8 พ.ย. 20:00 น.
Bulgaria Second League
🕒 08-11-2026 19:30 น.
Vihren Sandanskiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 177 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVSVihren SandanskiLokomotiv Gorna Oryahovitsaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ79% @1.4821% @5.75สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Lokomotiv Gorna Oryahovitsaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านVihren Sandanskiต่อ 1 @1.83แนวรุก🔥12.0 vs 7.2Vihren Sandanskiการ์ดยิงดุ🔥12.0Vihren Sandanskiการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLokomotiv Gorna Oryahovitsaรอง 1 @1.98แนวรับ🛡️1.8 vs 6.0Lokomotiv Gorna Oryahovitsaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Vihren Sandanskiการ์ดยิงดุ🔥7.2Lokomotiv Gorna Oryahovitsaการ์ดรับเหนียว🧱1.8Lokomotiv Gorna Oryahovitsaการ์ดได้ราคา💰7/10Lokomotiv Gorna Oryahovitsaการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.3ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Vihren Sandanskiเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 177 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★69⚖️ เสี่ยง 44% ★★แพงเกินจริงVS
Vihren SandanskiLokomotiv Gorna Oryahovitsa
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
79% @1.4821% @5.75
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Lokomotiv Gorna Oryahovitsaทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก1.8✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านVihren Sandanski
ต่อ 1 @1.83
แนวรุก🔥12.0 vs 7.2Vihren Sandanski
การ์ดยิงดุ🔥12.0Vihren Sandanski
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLokomotiv Gorna Oryahovitsa
รอง 1 @1.98
แนวรับ🛡️1.8 vs 6.0Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Vihren Sandanski
การ์ดยิงดุ🔥7.2Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
การ์ดรับเหนียว🧱1.8Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
การ์ดได้ราคา💰7/10Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
แนวรุก🔥12.0 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.3ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Vihren Sandanski vs Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLokomotiv Gorna Oryahovitsa รอง 1 @1.98การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVihren Sandanskiโอกาสชนะ 61%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.569/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vihren Sandanski · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Vihren Sandanski ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.48 · ควรเป็น @1.61 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vihren Sandanski 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vihren Sandanski ต่อ 1
ได้ 32%คืนทุน 24%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vihren Sandanski · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vihren Sandanski ชนะ 1 ลูก24%
Vihren Sandanski ชนะ 2 ลูก21%
Vihren Sandanski ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ25%
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ชนะ 1 ลูก12%
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Vihren Sandanski ชนะ56%
Vihren Sandanski ไม่แพ้81%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
Vihren Sandanski คลีนชีท35%
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vihren Sandanski ไม่แพ้81%
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-013%0-111%0-010%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vihren Sandanski)
- โอกาส Vihren Sandanski ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 81%
- Vihren Sandanski คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Vihren Sandanski ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.48 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.61 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- Lokomotiv Gorna Oryahovitsa รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.3 ลูก/นัด
- Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vihren Sandanski
ช2-0ช4-1พ0-1พ1-2ส1-1ส0-0
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
ส0-0ช3-1ส0-0ส1-1ช2-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vihren Sandanskiยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Lokomotiv Gorna Oryahovitsaยิง 1.2 · เสีย 0.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vihren Sandanski
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 22
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vihren Sandanski
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vihren Sandanski
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Vihren Sandanski ชนะ 2เสมอ 0Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ชนะ 0
- 29-11-2025Vihren Sandanski6 - 0Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
- 27-07-2025Lokomotiv Gorna Oryahovitsa1 - 2Vihren Sandanski
คู่อื่นใน Second League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.45 | 4.00 | 6.00 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.81 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.50 | 3.80 | 6.00 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | 1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.47 | 3.83 | 5.70 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.81 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.48 | 3.79 | 5.60 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.84 | 1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 1.42 | 3.80 | 6.00 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.64 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.46 | 3.80 | 5.75 | 1.78 | 2.5 | 1.78 | 1.75 | 1 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 1.49 | 3.90 | 6.16 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 2.03 | 1/1.5 | 1.63 | |
| Live | 1.48 | 3.85 | 5.77 | 1.84 | 2.5 | 1.83 | 1.61 | 0.5/1 | 2.07 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-3] Vihren Sandanski | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 7 | 5 | 2 | 26 | 13 | 26 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 13 | 6 | 13 | 8 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 13 | 7 | 13 | 3 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 5 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 8 | 0 | 8 | 1 | 26 | 2 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 5 | 1 | 13 | 4 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 3 | 0 | 13 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
| [BUL SL-5] Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 5 | 3 | 13 | 10 | 23 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 10 | 5 | 15 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 1 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 5 | 6 | 3 | 6 | 5 | 21 | 4 | 35.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 4 | 2 | 15 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vihren Sandanski Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 2 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 4 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 29-11-2025 | Vihren Sandanski | 6-0 (4-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 7-3 (3-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BUL SL | 27-07-2025 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-2 (0-2) | Vihren Sandanski | 7-0 (3-0) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vihren Sandanski Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 30-10-2026 | Rilski sportist | 0-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 2-3 (0-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| BUL SL | 23-10-2026 | Vihren Sandanski | 1-1 (1-1) | Marek Dupnitza | 2-8 (2-4) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| BUL Cup | 17-10-2026 | Vihren Sandanski | 1-2 (1-0) | Lokomotiv Sofia | 7-8 (4-7) | 4.33 | 3.50 | 1.75 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | D |
| BUL SL | 09-10-2026 | Yantra Gabrovo | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 3-5 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| BUL Cup | 03-10-2026 | Botev Novi Pazar | 1-4 (0-1) | Vihren Sandanski | 1-5 (0-2) | W | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | Vihren Sandanski | 2-0 (0-0) | PFC Nesebar | 11-6 (6-3) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | Sportist Svoge | 3-2 (0-0) | Vihren Sandanski | 5-6 (4-3) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | Vihren Sandanski | 2-0 (1-0) | FC Dobrudzha | 6-8 (5-6) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| BUL SL | 08-09-2026 | PFK Montana | 1-4 (0-1) | Vihren Sandanski | 5-5 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| BUL SL | 03-09-2026 | Vihren Sandanski | 4-1 (2-0) | Etar | 9-4 (5-0) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| BUL SL | 31-08-2026 | Spartak Pleven | 0-2 (0-0) | Vihren Sandanski | 3-2 (1-2) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| BUL SL | 24-08-2026 | Vihren Sandanski | 2-2 (1-0) | Fratria | 7-7 (2-5) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| BUL SL | 19-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 0-2 (0-1) | Vihren Sandanski | 2-6 (1-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 09-08-2026 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 9-1 (4-0) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 03-08-2026 | FC Hebar Pazardzhik | 2-3 (0-1) | Vihren Sandanski | 7-1 (5-0) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BUL SL | 28-07-2026 | Vihren Sandanski | 1-1 (0-0) | CSKA Sofia B | 10-5 (4-1) | 1.83 | 3.40 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Vihren Sandanski | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-3 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sportist Svoge | 0-2 (0-2) | Vihren Sandanski | - | W | ||||||||
| INT CF | 07-07-2026 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | 3-7 (2-4) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Rilski sportist | 1-0 (0-0) | Vihren Sandanski | 6-2 | L | ||||||||
| No Data |
| Lokomotiv Gorna Oryahovitsa Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.3 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 0% Over 11% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 30-10-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | 8-1 (4-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| BUL SL | 23-10-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-0 (1-0) | Pirin Blagoevgrad | 4-2 (3-2) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5 | 2.00 | W | U |
| BUL Cup | 17-10-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-1 (0-1) | Septemvri Sofia | 3-5 (0-1) | 5.00 | 4.20 | 1.55 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| BUL SL | 10-10-2026 | Rilski sportist | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 8-3 (2-2) | 1.65 | 3.40 | 4.75 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| BUL Cup | 04-10-2026 | Natsional Sofia | 1-3 (1-2) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 4-8 (1-4) | W | ||||||||
| BUL SL | 26-09-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 0-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-2 (1-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| BUL SL | 20-09-2026 | Yantra Gabrovo | 0-1 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 3-11 (0-7) | 1.42 | 3.90 | 6.25 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | U |
| BUL SL | 15-09-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-1 (0-0) | PFC Nesebar | 1-2 (0-1) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 07-09-2026 | Sportist Svoge | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 5-7 (2-5) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| BUL SL | 03-09-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-0 (1-0) | FC Dobrudzha | 6-2 (4-0) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | PFK Montana | 3-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| BUL SL | 21-08-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-1 (1-0) | Etar | 2-12 (0-5) | 2.88 | 3.30 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| BUL SL | 17-08-2026 | Spartak Pleven | 0-1 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 8-2 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 10-08-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 0-2 (0-2) | Fratria | 3-4 (2-2) | 2.88 | 3.10 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| BUL SL | 04-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (2-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| BUL SL | 26-07-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-1 (0-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 5-2 (4-1) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Spartak Pleven | 1-2 (0-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 4-1 (4-0) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 1-2 (0-0) | Fratria | 4-3 (1-1) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Cherno More Varna | 0-0 (0-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 4-1 (4-1) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 14-11 | Away | Beroe Stara Zagora | 6 Days |
| BUL SL | 21-11 | Home | Pirin Blagoevgrad | 13 Days |
| BUL SL | 30-11 | Away | CSKA Sofia B | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 15-11 | Home | CSKA Sofia B | 7 Days |
| BUL SL | 21-11 | Away | FC Hebar Pazardzhik | 13 Days |
| BUL SL | 28-11 | Away | FK Chernomorets 1919 Burgas | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1.7 | 2 | Goal | 1.2 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1 | Loss | 0.3 |
| 8.3 | Shot(OT) | 8 | 8 | Shot(OT) | 6.8 |
| 4 | Corner | 5 | 5.9 | Corner | 5.5 |
| 2.7 | Yellow Card | 2.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 14 | 14.8 | Fouls | 13 |
| 47.3% | Possession | 49% | 51% | Possession | 52.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Vihren Sandanski ( 46 Matches) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 7 | 2 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 2 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 3 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 6 | 8 |
Spartak Pleven
FC Dobrudzha