ทีเด็ดบอล PFK Montana vs Ludogorets Razgrad II
‹ คู่ก่อนหน้าParnu JK Vaprus vs Nomme JK Kalju · อ. 13 ต.ค. 22:00 น. คู่ที่ 18 / 34เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Lokomotiv Moscow vs Akron Togliatti · อ. 13 ต.ค. 22:30 น.
Bulgaria Second League
🕒 13-10-2026 22:00 น.
PFK Montanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6คู่ที่ 18 / 3422:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSPFK MontanaLudogorets Razgrad IIใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ74% @1.6026% @4.50สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00Ludogorets Razgrad IIทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPFK Montanaต่อ 0.5/1 @1.80แนวรุก🔥6.6 vs 5.4PFK Montanaกองกลาง🎯52% vs 46%PFK Montanaการ์ดยิงดุ🔥6.6PFK Montanaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Ludogorets Razgrad IIการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLudogorets Razgrad IIรอง 0.5/1 @2.00แนวรับ🛡️6.0 vs 12.6Ludogorets Razgrad IIการ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montanaการ์ดยิงดุ🔥5.4Ludogorets Razgrad IIการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
PFK Montanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
คู่ที่ 18 / 3422:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
PFK MontanaLudogorets Razgrad II
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
74% @1.6026% @4.50
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Ludogorets Razgrad IIทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPFK Montana
ต่อ 0.5/1 @1.80
แนวรุก🔥6.6 vs 5.4PFK Montana
กองกลาง🎯52% vs 46%PFK Montana
การ์ดยิงดุ🔥6.6PFK Montana
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Ludogorets Razgrad II
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLudogorets Razgrad II
รอง 0.5/1 @2.00
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.6Ludogorets Razgrad II
การ์ดรับหลวม🕳️12.6PFK Montana
การ์ดยิงดุ🔥5.4Ludogorets Razgrad II
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
แนวรุก🔥6.6 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์PFK Montana vs Ludogorets Razgrad II
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPFK Montana ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 4 : 3 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPFK Montanaโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: PFK Montana · บิลหลัก 1X2 @1.60
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา PFK Montana ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.81 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง PFK Montana 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป PFK Montana ต่อ 0.5/1
ได้ 20%ได้ครึ่ง 30%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง PFK Montana · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
PFK Montana ชนะ 1 ลูก30%
PFK Montana ชนะ 2 ลูก14%
PFK Montana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
Ludogorets Razgrad II ชนะ 1 ลูก13%
Ludogorets Razgrad II ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
PFK Montana ชนะ49%
PFK Montana ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
PFK Montana คลีนชีท24%
Ludogorets Razgrad II ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
PFK Montana ไม่แพ้74%
Ludogorets Razgrad II ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-29%1-09%0-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง PFK Montana)
- โอกาส PFK Montana ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- เจอกันล่าสุด PFK Montana ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.60 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.81 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ PFK Montana ชนะ 49% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (56%)
- PFK Montana ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Ludogorets Razgrad II รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Ludogorets Razgrad II เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Ludogorets Razgrad II ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
PFK Montana
ส0-0พ1-4พ0-4พ0-5พ0-2ส0-0
Ludogorets Razgrad II
ส1-1พ0-1ช3-0ส1-1พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
PFK Montanaยิง 0.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Ludogorets Razgrad IIยิง 0.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
PFK Montana
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
Ludogorets Razgrad II
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PFK Montana
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Ludogorets Razgrad II
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
PFK Montana
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Ludogorets Razgrad II
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
PFK Montana ชนะ 4เสมอ 1Ludogorets Razgrad II ชนะ 3
- 12-04-2025PFK Montana0 - 0Ludogorets Razgrad II
- 07-10-2024Ludogorets Razgrad II1 - 2PFK Montana
- 24-02-2024Ludogorets Razgrad II2 - 1PFK Montana
- 14-08-2023PFK Montana3 - 2Ludogorets Razgrad II
- 21-05-2023Ludogorets Razgrad II3 - 2PFK Montana
- 24-10-2022PFK Montana2 - 0Ludogorets Razgrad II
- 05-03-2022PFK Montana1 - 0Ludogorets Razgrad II
- 19-08-2021Ludogorets Razgrad II1 - 0PFK Montana
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.60 | 3.60 | 4.50 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 3.60 | 4.50 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| Vcbet | Initial | 1.60 | 3.75 | 4.80 | 1.81 | 2.5 | 1.99 | 1.78 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.62 | 3.70 | 4.75 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.81 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.61 | 3.63 | 4.53 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.78 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.63 | 3.60 | 4.44 | 1.79 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.58 | 3.60 | 4.50 | 1.71 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.59 | 3.60 | 4.50 | 1.73 | 2.5 | 1.83 | 1.71 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.59 | 3.70 | 4.64 | 1.75 | 2.5 | 1.91 | 2.38 | 1/1.5 | 1.49 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.52 | 1.91 | 2.5/3 | 1.76 | 1.44 | 0/0.5 | 2.43 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BUL SL-15] PFK Montana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 2 | 6 | 13 | 23 | 11 | 15 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 8 | 10 | 9 | 14 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 5 | 13 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 6 | 4 | 6 | 11 | 9 | 15 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 6 | 4 | 13 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 1 | 6 | 4 | 16.7% |
| [BUL SL-14] Ludogorets Razgrad II | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 9 | 10 | 12 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 17 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 4 | 12 | 12 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| PFK Montana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL SL | 12-04-2025 | PFK Montana | 0-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (1-1) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| BUL SL | 07-10-2024 | Ludogorets Razgrad II | 1-2 (0-2) | PFK Montana | 5-3 (2-1) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BUL SL | 24-02-2024 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (1-0) | PFK Montana | 2-2 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| BUL SL | 14-08-2023 | PFK Montana | 3-2 (2-1) | Ludogorets Razgrad II | 6-4 (3-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| BUL SL | 21-05-2023 | Ludogorets Razgrad II | 3-2 (1-1) | PFK Montana | 3-10 (1-2) | L | ||||||||
| BUL SL | 24-10-2022 | PFK Montana | 2-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 6-5 (5-1) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| BUL SL | 05-03-2022 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 5-4 (2-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| BUL SL | 19-08-2021 | Ludogorets Razgrad II | 1-0 (0-0) | PFK Montana | 7-5 (3-3) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| BUL SL | 09-03-2020 | PFK Montana | 2-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | 11-9 (5-7) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | W | 1.92 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| BUL SL | 19-08-2019 | Ludogorets Razgrad II | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 4-8 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | D | 1.92 | 0 | 1.88 | D | U |
| BUL SL | 11-03-2019 | Ludogorets Razgrad II | 1-3 (1-2) | PFK Montana | 9-2 (4-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | W | 2.02 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| BUL SL | 27-08-2018 | PFK Montana | 2-0 (2-0) | Ludogorets Razgrad II | 11-7 (8-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| BUL SL | 13-05-2018 | PFK Montana | 4-0 (3-0) | Ludogorets Razgrad II | - | W | ||||||||
| BUL SL | 03-11-2017 | Ludogorets Razgrad II | 1-0 (1-0) | PFK Montana | 7-6 (6-3) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | L | 2.30 | 0/-0.5 | 1.60 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| PFK Montana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BUL Cup | 04-10-2026 | FC Bdin Vidin | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 5-11 (3-2) | D | ||||||||
| BUL SL | 27-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 3-0 (2-0) | 1.67 | 3.75 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| BUL SL | 21-09-2026 | PFK Montana | 0-5 (0-3) | FC Hebar Pazardzhik | 7-4 (2-2) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BUL SL | 13-09-2026 | CSKA Sofia B | 4-0 (1-0) | PFK Montana | 3-7 (2-1) | 1.83 | 3.40 | 3.50 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 08-09-2026 | PFK Montana | 1-4 (0-1) | Vihren Sandanski | 5-5 (2-4) | 2.30 | 3.25 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BUL SL | 04-09-2026 | Beroe Stara Zagora | 0-0 (0-0) | PFK Montana | 3-3 (1-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | PFK Montana | 3-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-1) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| BUL SL | 22-08-2026 | Rilski sportist | 2-1 (1-1) | PFK Montana | 4-7 (1-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| BUL SL | 17-08-2026 | PFK Montana | 1-0 (0-0) | Marek Dupnitza | 4-4 (1-2) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BUL SL | 12-08-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (2-2) | PFK Montana | 6-4 (3-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| BUL SL | 04-08-2026 | PFK Montana | 3-1 (1-1) | PFC Nesebar | 8-5 (4-1) | 1.45 | 4.10 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| BUL SL | 25-07-2026 | Sportist Svoge | 2-2 (1-1) | PFK Montana | 2-7 (2-3) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | PFK Montana | 3-1 (3-0) | Spartak Pleven | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | PFK Montana | 2-7 (0-3) | Slavia Sofia | 1-6 (0-2) | 5.50 | 3.80 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 07-07-2026 | PFK Montana | 0-1 (0-1) | Vihren Sandanski | 3-7 (2-4) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | PFK Montana | - | D | ||||||||
| BUL FL | 22-05-2026 | Slavia Sofia | 2-0 (1-0) | PFK Montana | 4-8 (3-5) | 1.49 | 3.90 | 6.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | U |
| BUL FL | 18-05-2026 | PFK Montana | 0-2 (0-1) | Spartak Varna | 5-6 (4-2) | 7.00 | 4.00 | 1.41 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| BUL FL | 14-05-2026 | Botev Vratsa | 1-0 (0-0) | PFK Montana | 3-5 (1-1) | 1.62 | 3.70 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| BUL FL | 09-05-2026 | PFK Montana | 2-2 (2-0) | Lokomotiv Sofia | 3-3 (1-1) | 3.80 | 3.25 | 1.91 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Ludogorets Razgrad II Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 0% Draw 88% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 03-10-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (0-1) | FC Dunav Ruse | 3-6 (1-3) | D | ||||||||
| BUL SL | 21-09-2026 | Spartak Pleven | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 7-3 (6-0) | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| BUL SL | 15-09-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (0-0) | Fratria | 9-6 (2-3) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| BUL SL | 07-09-2026 | Pirin Blagoevgrad | 0-3 (0-2) | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (3-1) | W | ||||||||
| BUL SL | 02-09-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad II | 5-5 (4-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| BUL SL | 30-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | FC Hebar Pazardzhik | 4-6 (4-5) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BUL SL | 25-08-2026 | CSKA Sofia B | 1-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 11-4 (1-3) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| BUL SL | 19-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 0-2 (0-1) | Vihren Sandanski | 2-6 (1-4) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 11-08-2026 | Beroe Stara Zagora | 2-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 3-5 (2-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| BUL SL | 04-08-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 (2-1) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 2-2 (1-0) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | O |
| BUL SL | 28-07-2026 | Rilski sportist | 0-1 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 4-2 (2-2) | 1.85 | 3.40 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 2-0 (1-0) | FK Chernomorets 1919 Burgas | 3-2 (3-1) | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Yantra Gabrovo | 3-2 (0-1) | Ludogorets Razgrad II | 4-4 (4-1) | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Ludogorets Razgrad II | 1-1 (1-1) | PFC Nesebar | 2-2 (2-0) | D | ||||||||
| BUL SL | 23-05-2026 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (1-0) | Spartak Pleven | 6-4 (4-2) | W | ||||||||
| BUL SL | 15-05-2026 | Etar | 1-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 6-2 (3-1) | L | ||||||||
| BUL SL | 11-05-2026 | Ludogorets Razgrad II | 3-1 (2-0) | Lokomotiv Gorna Oryahovitsa | 5-4 (3-0) | W | ||||||||
| BUL SL | 04-05-2026 | FC Hebar Pazardzhik | 1-2 (0-2) | Ludogorets Razgrad II | 11-5 (7-0) | W | ||||||||
| BUL SL | 16-04-2026 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 0-0 (0-0) | Ludogorets Razgrad II | 12-0 (6-0) | 1.48 | 3.50 | 6.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL Cup | 19-10 | Away | FC Dobrudzha | 6 Days |
| BUL SL | 27-10 | Away | Fratria | 14 Days |
| BUL SL | 02-11 | Home | Spartak Pleven | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BUL SL | 26-10 | Home | FC Dobrudzha | 13 Days |
| BUL SL | 02-11 | Away | Sportist Svoge | 20 Days |
| BUL SL | 07-11 | Home | PFC Nesebar | 25 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.60 | 3.60 | 4.50 | 1.60 | 3.60 | 4.50 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 0.9 |
| 3.7 | Loss | 0.7 | 2.1 | Loss | 1 |
| 15 | Shot(OT) | 8.7 | 12.3 | Shot(OT) | 10.7 |
| 4.7 | Corner | 4.3 | 4.7 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.8 |
| 10 | Fouls | 14 | 15.4 | Fouls | 13.6 |
| 51% | Possession | 49.7% | 51.7% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| PFK Montana ( 11 Matches) | Ludogorets Razgrad II ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 4 | 5 |