ทีเด็ดบอล SD Huesca vs Gimnastic Tarragona
‹ คู่ก่อนหน้าCasarano vs Foggia · อ. 3 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 92 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rakow Czestochowa vs Pogon Szczecin · อ. 3 พ.ย. 02:30 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 03-11-2026 02:30 น.
SD Huescaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 92 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVSSD HuescaGimnastic Tarragonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5825% @4.73สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Gimnastic Tarragonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSD Huescaต่อ 0.5/1 @1.78กองกลาง🎯51% vs 41%SD Huescaแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2SD Huescaการ์ดยิงดุ🔥7.2SD Huescaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Gimnastic Tarragonaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGimnastic Tarragonaรอง 0.5/1 @1.98แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Gimnastic Tarragonaการ์ดรับหลวม🕳️6.6SD Huescaการ์ดยิงดุ🔥9.0Gimnastic Tarragonaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.90พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
SD Huescaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 92 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุลVS
SD HuescaGimnastic Tarragona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5825% @4.73
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 1.98
Gimnastic Tarragonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSD Huesca
ต่อ 0.5/1 @1.78
กองกลาง🎯51% vs 41%SD Huesca
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2SD Huesca
การ์ดยิงดุ🔥7.2SD Huesca
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Gimnastic Tarragona
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGimnastic Tarragona
รอง 0.5/1 @1.98
แนวรุก🔥9.0 vs 7.2Gimnastic Tarragona
การ์ดรับหลวม🕳️6.6SD Huesca
การ์ดยิงดุ🔥9.0Gimnastic Tarragona
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.90
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SD Huesca vs Gimnastic Tarragona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSD Huesca ต่อ 0.5/1 @1.78การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSD Huescaโอกาสชนะ 57%
🛡️พิศดารติด 2 แผน20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SD Huesca · บิลหลัก 1X2 @1.58
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SD Huesca ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.64 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SD Huesca 38 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SD Huesca ต่อ 0.5/1
ได้ 28%ได้ครึ่ง 27%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SD Huesca · คาดสกอร์ 1.6 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SD Huesca ชนะ 1 ลูก27%
SD Huesca ชนะ 2 ลูก16%
SD Huesca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Gimnastic Tarragona ชนะ 1 ลูก12%
Gimnastic Tarragona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SD Huesca ชนะ55%
SD Huesca ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
SD Huesca คลีนชีท29%
Gimnastic Tarragona ยิงไม่ได้21%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SD Huesca ไม่แพ้79%
Gimnastic Tarragona ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่56%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-010%2-19%0-18%2-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SD Huesca)
- โอกาส SD Huesca ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Gimnastic Tarragona เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- SD Huesca ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Gimnastic Tarragona เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Gimnastic Tarragona ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SD Huesca
ส1-1ช3-1ส2-2ส1-1ส1-1ช5-1
Gimnastic Tarragona
พ0-3พ1-2พ0-2ส2-2ช2-1ช4-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SD Huescaยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Gimnastic Tarragonaยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SD Huesca
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 14
Gimnastic Tarragona
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Huesca
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Gimnastic Tarragona
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SD Huesca
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Gimnastic Tarragona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SD Huesca ชนะ 2เสมอ 4Gimnastic Tarragona ชนะ 2
- 14-08-2026Gimnastic Tarragona2 - 2SD Huesca
- 05-12-2024Gimnastic Tarragona0 - 1SD Huesca
- 11-08-2024Gimnastic Tarragona1 - 0SD Huesca
- 04-08-2022Gimnastic Tarragona2 - 2SD Huesca
- 28-05-2018SD Huesca0 - 1Gimnastic Tarragona
- 23-12-2017Gimnastic Tarragona1 - 2SD Huesca
- 29-01-2017Gimnastic Tarragona0 - 0SD Huesca
- 29-08-2016SD Huesca1 - 1Gimnastic Tarragona
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน SD Huesca@1.64 → @1.58▼ 4.0%
เสมอ@3.60 → @3.651.4%
ทีมเยือน Gimnastic Tarragona@4.40 → @4.73▲ 7.4%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.60 | 3.50 | 4.75 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 3.50 | 4.80 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.80 | 0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 1.59 | 3.40 | 4.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | ||
| Vcbet | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.80 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.67 | 3.60 | 5.00 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.87 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.59 | 3.65 | 4.55 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.73 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.20 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 1.59 | 3.65 | 4.55 | 1.91 | 2.5 | 1.85 | 1.76 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.67 | 3.50 | 4.20 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 1.78 | 3.47 | 4.01 | 1.88 | 2.5 | 1.88 | 1.78 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.63 | 3.59 | 4.83 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.82 | 0.5/1 | 1.96 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 3.35 | 4.00 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.81 | 0.5/1 | 1.71 | |
| Live | 1.61 | 3.45 | 4.70 | 1.87 | 2.5 | 1.70 | 1.75 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.87 | 3.26 | 3.70 | 1.98 | 2.5 | 1.78 | 1.88 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.68 | 3.42 | 5.12 | 2.01 | 2.5 | 1.79 | 1.88 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 3.70 | 4.70 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | |
| Live | 1.67 | 3.55 | 4.50 | 1.90 | 2.5 | 1.75 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.79 | 3.50 | 4.05 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.56 | 0/0.5 | 2.28 | |
| Live | 1.63 | 3.38 | 5.07 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 1.81 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-12] SD Huesca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 6 | 1 | 11 | 11 | 12 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 8 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 6 | 6 | 4 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 8 | 6 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 6 | 6 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
| [SPA D3-8] Gimnastic Tarragona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 15 | 14 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 7 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 10 | 6 | 17 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 11 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| SD Huesca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| SPA CUP | 05-12-2024 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-0) | SD Huesca | 8-5 (6-2) | 2.75 | 3.20 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 11-08-2024 | Gimnastic Tarragona | 1-0 (1-0) | SD Huesca | 3-6 (0-2) | 2.63 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 04-08-2022 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-2) | SD Huesca | 8-0 (4-0) | 3.30 | 3.40 | 1.95 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA D2 | 28-05-2018 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 3-5 (1-4) | 2.40 | 3.30 | 2.87 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 23-12-2017 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-1) | SD Huesca | 6-5 (4-3) | 2.80 | 3.10 | 2.60 | W | 2.02 | 0 | 1.82 | W | O |
| SPA D2 | 29-01-2017 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | SD Huesca | 4-4 (3-3) | 2.37 | 3.00 | 3.00 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 29-08-2016 | SD Huesca | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 5-6 (4-5) | 2.50 | 3.25 | 2.80 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| SPA D2 | 10-04-2016 | SD Huesca | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 5-4 (4-1) | 2.37 | 3.10 | 3.10 | W | 1.72 | 0 | 2.15 | W | D |
| SPA D2 | 08-11-2015 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (2-0) | SD Huesca | 5-7 | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D4 | 31-05-2015 | Gimnastic Tarragona | 3-1 (0-0) | SD Huesca | 1-4 | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 24-05-2015 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 04-03-2012 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.00 | 3.20 | 3.60 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D2 | 24-09-2011 | Gimnastic Tarragona | 1-3 (0-2) | SD Huesca | - | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D2 | 16-04-2011 | SD Huesca | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | 2.00 | 3.25 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | D |
| SPA D2 | 21-11-2010 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | SD Huesca | - | 2.10 | 3.25 | 3.10 | D | 2.13 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D2 | 21-02-2010 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-0) | SD Huesca | - | 2.00 | 3.25 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 19-09-2009 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | Gimnastic Tarragona | - | 2.20 | 3.00 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 08-02-2009 | SD Huesca | 3-2 (1-2) | Gimnastic Tarragona | - | 2.20 | 2.87 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D2 | 08-09-2008 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-0) | SD Huesca | - | 1.80 | 3.20 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SD Huesca Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 6 (60%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 30-10-2026 | Pena Sport | 1-5 (0-2) | SD Huesca | 4-3 (3-3) | 3.75 | 3.25 | 1.79 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | SD Huesca | 1-1 (1-0) | Antequera CF | 7-5 (3-1) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | AD Alcorcon | 1-1 (0-0) | SD Huesca | 4-2 (3-0) | 1.83 | 3.30 | 3.80 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Aguilas CF | 2-2 (1-1) | SD Huesca | 3-3 (3-2) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | CE Europa | 5-2 (4-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| SPA D3 | 28-09-2026 | Teruel | 1-1 (1-0) | SD Huesca | 1-3 (1-0) | 3.90 | 3.20 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Atletico de Madrid B | 5-5 (1-2) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | SD Huesca | 0-3 (0-2) | Villarreal B | 6-2 (2-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Real Jaen CF | 2-2 (2-2) | SD Huesca | 2-4 (2-1) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 30-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Sant Andreu | 4-6 (3-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Barbastro | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-08-2026 | SD Huesca | 3-1 (2-0) | Teruel | 2-6 (1-3) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 07-08-2026 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 6-1 (1-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | 4-0 (1-0) | 1.70 | 4.00 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | 6-4 (4-0) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | 1-4 (1-2) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D2 | 01-06-2026 | Cordoba | 1-1 (0-0) | SD Huesca | 9-4 (5-1) | 1.49 | 4.00 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | 2-9 (1-6) | 4.50 | 3.75 | 1.62 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 19-05-2026 | Leganes | 0-0 (0-0) | SD Huesca | 3-7 (1-5) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| No Data |
| Gimnastic Tarragona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 26-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (4-1) | Hercules | 3-9 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Atletico de Madrid B | 2-6 (0-4) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Gimnastic Tarragona | 8-8 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 3-6 (1-4) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-0) | Sant Andreu | 4-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | AD Alcorcon | 3-0 (3-0) | Gimnastic Tarragona | 7-2 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (3-1) | Algeciras | 3-3 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 13-1 (10-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | 4-10 (3-7) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | 5-3 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 11-1 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 6-6 (2-6) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | 2-7 (2-5) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 3-5 (0-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-1) | CE Europa | 2-7 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 1-7 (0-3) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| SPA D3 | 02-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | 8-4 (5-2) | 1.44 | 3.75 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Real Zaragoza | 6 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Juventud Torremolinos CF | 13 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Ibiza Eivissa | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 08-11 | Away | Aguilas CF | 6 Days |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Real Madrid Castilla | 13 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Villarreal B | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.10 | 2.22 | 5.10 | 2.10 | 2.22 | 5.10 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.79 | 1 | 1.91 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | 1.70 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Initial | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.55 | 3.80 | 4.70 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 | 1.72 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.20 | 4.50 | 2.20 | 2.20 | 5.00 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.73 | 3.40 | 4.10 | 1.60 | 3.50 | 4.75 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 1.7 | 1.1 | Loss | 1.7 |
| 15 | Shot(OT) | 16 | 10.6 | Shot(OT) | 16.1 |
| 4 | Corner | 4.3 | 4.3 | Corner | 3.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2 | Yellow Card | 2.9 |
| 17 | Fouls | 13 | 15 | Fouls | 14.7 |
| 47% | Possession | 36% | 50.9% | Possession | 40.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| SD Huesca ( 9 Matches) | Gimnastic Tarragona ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 11 | 2 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 0 | 6 | 10 |
Real Jaen CF
Algeciras