ทีเด็ดบอล Hibernian (W) vs Celtic (W)
Scotland WPL
🕒 25-10-2026 23:00 น.
Hibernian (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ20.4✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.423:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30VSHibernian (W)Celtic (W)
Celtic (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
Hibernian (W)เจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ20.4✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว61%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
23:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 57%ข้อมูลพอใช้
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122230พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30VS
Hibernian (W)Celtic (W)
Celtic (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ15.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Hibernian (W) vs Celtic (W)
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 7 · 17a · 20 · 22 · 30
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Hibernian (W)
ช8-1ช6-1ช2-0พ2-3พ2-4ช2-0
Celtic (W)
ช1-0ช1-0พ2-5ช4-0ช6-0พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Hibernian (W)ยิง 3.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Celtic (W)ยิง 2.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Hibernian (W)
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 26
Celtic (W)
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hibernian (W)
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Celtic (W)
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Hibernian (W)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Celtic (W)
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Hibernian (W) ชนะ 2เสมอ 3Celtic (W) ชนะ 3
- 30-08-2026Celtic (W)2 - 0Hibernian (W)
- 25-04-2026Hibernian (W)1 - 0Celtic (W)
- 15-03-2026Celtic (W)1 - 1Hibernian (W)
- 11-01-2026Hibernian (W)2 - 3Celtic (W)
- 21-12-2025Hibernian (W)1 - 2Celtic (W)
- 21-09-2025Celtic (W)1 - 1Hibernian (W)
- 15-05-2025Hibernian (W)4 - 2Celtic (W)
- 17-04-2025Celtic (W)0 - 0Hibernian (W)
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.18 | 3.50 | 2.31 | 1.75 | 2.5/3 | 1.87 | 1.79 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.27 | 3.63 | 2.17 | 1.77 | 3 | 1.85 | 1.89 | 0 | 1.81 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.50 | 2.88 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.35 | 3.40 | 2.50 | 1.83 | 3 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| In-Play | |||||||||||
| wewbet | Initial | 3.46 | 3.65 | 1.68 | 1.74 | 3 | 1.94 | 1.79 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 2.29 | 3.40 | 2.35 | 1.81 | 3 | 1.93 | 1.88 | 0 | 1.86 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.68 | 1.64 | 3 | 1.90 | 1.71 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 2.50 | 3.50 | 2.40 | 1.79 | 3 | 1.85 | 1.94 | 0 | 1.71 | ||
| In-Play | |||||||||||
| pinnacle | Initial | 2.28 | 3.32 | 2.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.57 | 3.67 | 2.32 | 1.85 | 3 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.80 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 1xBet | Initial | 3.92 | 3.40 | 1.77 | 2.25 | 3.5 | 1.55 | 2.82 | 0 | 1.34 | |
| Live | 2.23 | 3.55 | 2.55 | 1.62 | 2.5/3 | 2.11 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| In-Play | |||||||||||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | AH: | Away | See the results after voting. Votes:
Standings
| [SCO WPL-5] Hibernian (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 26 | 13 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 17 | 6 | 7 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 7 | 9 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 16 | 10 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 1 | 3 | 10 | 8 | 16 | 5 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 5 | 10 | 50.0% |
| [SCO WPL-3] Celtic (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 0 | 2 | 25 | 12 | 21 | 3 | 77.8% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 12 | 4 | 12 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 8 | 9 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 11 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 12 | 6 | 16 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 2 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Hibernian (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 30-08-2026 | Celtic (W) | 2-0 (2-0) | Hibernian (W) | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO WPL | 25-04-2026 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 15-03-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | 2-3 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Sco WC | 11-01-2026 | Hibernian (W) | 2-3 (0-2) | Celtic (W) | 4-5 (3-2) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| SCO WPL | 21-12-2025 | Hibernian (W) | 1-2 (1-1) | Celtic (W) | 7-7 (1-5) | 2.10 | 3.70 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| SCO WPL | 21-09-2025 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Hibernian (W) | 2-8 (1-4) | 1.80 | 3.90 | 3.40 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO WPL | 15-05-2025 | Hibernian (W) | 4-2 (3-1) | Celtic (W) | 3-6 (2-1) | 1.90 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SCO WPL | 17-04-2025 | Celtic (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | 4-7 (2-3) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| SCO WPL | 02-03-2025 | Hibernian (W) | 1-0 (1-0) | Celtic (W) | 2-2 | 3.30 | 4.10 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| SCO WPL | 31-08-2024 | Celtic (W) | 0-0 (0-0) | Hibernian (W) | 3-4 (1-1) | 1.07 | 9.50 | 15.00 | D | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 19-05-2024 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Hibernian (W) | 8-4 (3-4) | 1.03 | 15.00 | 51.00 | L | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | W | U |
| SCO WPL | 18-04-2024 | Celtic (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | 5-2 (1-1) | 1.06 | 11.00 | 17.00 | L | 1.88 | 3 | 1.93 | W | U |
| SCO WPL | 11-02-2024 | Hibernian (W) | 1-3 (1-3) | Celtic (W) | 2-6 (2-1) | 7.50 | 6.00 | 1.22 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| SCO WPL | 03-09-2023 | Hibernian (W) | 2-4 (2-3) | Celtic (W) | 7-10 (2-3) | 41.00 | 15.00 | 1.04 | L | 1.90 | -3.5 | 1.90 | W | O |
| SCO WPL | 14-05-2023 | Hibernian (W) | 1-2 (0-2) | Celtic (W) | 2-4 (1-1) | 21.00 | 12.00 | 1.04 | L | 1.98 | -3/3.5 | 1.83 | W | U |
| SCO WPL | 30-04-2023 | Celtic (W) | 3-0 (2-0) | Hibernian (W) | 6-1 (3-0) | 1.10 | 8.00 | 13.00 | L | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | U |
| SCO WPL | 12-03-2023 | Hibernian (W) | 0-2 (0-2) | Celtic (W) | 2-4 (0-2) | 17.00 | 9.00 | 1.10 | L | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 07-08-2022 | Celtic (W) | 9-0 (6-0) | Hibernian (W) | 5-3 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.75 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| SCO WPL | 26-03-2022 | Celtic (W) | 4-0 (2-0) | Hibernian (W) | - | L | ||||||||
| SCO WPL | 16-01-2022 | Hibernian (W) | 1-1 (0-1) | Celtic (W) | 5-7 (3-3) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Hibernian (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 3.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 22-10-2026 | Spartans (W) | 0-2 (0-0) | Hibernian (W) | 0-9 (0-5) | 41.00 | 15.00 | 1.03 | W | 1.93 | -3.5 | 1.88 | L | U |
| SCO WPL | 18-10-2026 | Glasgow Rangers (W) | 4-2 (2-0) | Hibernian (W) | 2-5 (2-0) | 1.80 | 3.50 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SCO WPL | 04-10-2026 | Hibernian (W) | 2-3 (1-2) | Hearts (W) | 5-2 (1-0) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Aberdeen (W) | 0-2 (0-1) | Hibernian (W) | 0-10 (0-5) | 41.00 | 19.00 | 1.03 | W | 1.95 | -3.5/4 | 1.85 | L | U |
| SCO WPL | 20-09-2026 | Hibernian (W) | 6-1 (2-0) | Montrose LFC (W) | 10-3 (4-1) | 1.02 | 21.00 | 67.00 | W | 1.83 | 3.5/4 | 1.98 | W | O |
| SWPL C(W) | 13-09-2026 | Kilmarnock (W) | 1-8 (0-4) | Hibernian (W) | 2-9 (0-3) | 41.00 | 17.00 | 1.03 | W | 1.80 | -4 | 2.00 | W | O |
| SCO WPL | 05-09-2026 | Hibernian (W) | 2-2 (2-1) | Glasgow City (W) | 4-9 (2-4) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Celtic (W) | 2-0 (2-0) | Hibernian (W) | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SCO WPL | 23-08-2026 | Partick Thistle (W) | 1-3 (1-2) | Hibernian (W) | 5-7 (2-3) | 29.00 | 10.00 | 1.07 | W | 1.90 | -2.5/3 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 16-08-2026 | Hibernian (W) | 7-0 (2-0) | Motherwell (W) | 4-4 (2-4) | 1.18 | 6.50 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| SCO WPL | 24-05-2026 | Hibernian (W) | 2-0 (2-0) | Hearts (W) | 5-6 (1-2) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 17-05-2026 | Partick Thistle (W) | 1-3 (0-3) | Hibernian (W) | 2-7 (1-4) | 13.00 | 8.50 | 1.14 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | L | O |
| SCO WPL | 10-05-2026 | Hibernian (W) | 3-2 (2-0) | Glasgow City (W) | 4-8 (3-2) | 3.60 | 3.70 | 1.80 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| SCO WPL | 30-04-2026 | Glasgow Rangers (W) | 1-0 (1-0) | Hibernian (W) | 1-1 | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SCO WPL | 25-04-2026 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SCO WPL | 05-04-2026 | Hibernian (W) | 0-0 (0-0) | Partick Thistle (W) | 8-4 (5-3) | 1.05 | 13.00 | 34.00 | D | 2.00 | 3.5 | 1.80 | L | U |
| SCO WPL | 02-04-2026 | Glasgow City (W) | 0-1 (0-0) | Hibernian (W) | 2-5 (2-2) | 1.73 | 3.40 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SCO WPL | 22-03-2026 | Hearts (W) | 1-2 (0-0) | Hibernian (W) | 6-3 (2-0) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SCO WPL | 19-03-2026 | Hibernian (W) | 2-2 (1-1) | Glasgow Rangers (W) | 5-5 (3-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| SCO WPL | 15-03-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Hibernian (W) | 2-3 (2-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| Celtic (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 0 (0%) Lose 2 (20%) 2.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SCO WPL | 22-10-2026 | Celtic (W) | 2-4 (2-2) | Hearts (W) | 3-3 (1-0) | 2.88 | 3.30 | 2.20 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SCO WPL | 18-10-2026 | Aberdeen (W) | 0-6 (0-2) | Celtic (W) | 1-7 (0-4) | 34.00 | 13.00 | 1.06 | W | 1.98 | -3 | 1.83 | W | O |
| SCO WPL | 04-10-2026 | Celtic (W) | 4-0 (2-0) | Spartans (W) | 9-0 (5-0) | 1.05 | 13.00 | 29.00 | W | 2.00 | 3.5 | 1.80 | W | U |
| SCO WPL | 27-09-2026 | Glasgow Rangers (W) | 5-2 (2-1) | Celtic (W) | 8-4 (4-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SCO WPL | 19-09-2026 | Celtic (W) | 1-0 (0-0) | Motherwell (W) | 5-3 (5-0) | 1.04 | 13.00 | 26.00 | W | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | L | U |
| SWPL C(W) | 13-09-2026 | Celtic (W) | 1-0 (1-0) | Spartax W | 9-4 (5-3) | 1.01 | 26.00 | 51.00 | W | 1.98 | 5/5.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 06-09-2026 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | 4-4 (2-1) | 15.00 | 7.50 | 1.13 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 30-08-2026 | Celtic (W) | 2-0 (2-0) | Hibernian (W) | 4-5 (2-3) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 23-08-2026 | Celtic (W) | 3-0 (0-0) | Montrose LFC (W) | 15-1 (6-0) | 1.05 | 9.50 | 19.00 | W | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 16-08-2026 | Glasgow City (W) | 1-2 (1-2) | Celtic (W) | 3-8 (0-2) | 1.55 | 4.20 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | D |
| Sco WC | 31-05-2026 | Glasgow Rangers (W) | 0-1 (0-1) | Celtic (W) | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.10 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| SCO WPL | 24-05-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-1) | Partick Thistle (W) | 5-2 (0-1) | 1.14 | 9.00 | 11.00 | D | 1.98 | 2.5 | 1.83 | L | U |
| SCO WPL | 17-05-2026 | Glasgow Rangers (W) | 4-0 (2-0) | Celtic (W) | 1-2 (1-1) | 1.50 | 3.90 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SCO WPL | 10-05-2026 | Celtic (W) | 1-2 (1-2) | Hearts (W) | 2-8 (1-5) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| Sco WC | 02-05-2026 | Celtic (W) | 1-1 (1-0) | Glasgow City (W) | 2-7 (1-3) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| SCO WPL | 30-04-2026 | Glasgow City (W) | 1-1 (1-1) | Celtic (W) | 10-1 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SCO WPL | 25-04-2026 | Hibernian (W) | 1-0 (0-0) | Celtic (W) | 3-4 (1-1) | 2.10 | 3.60 | 2.80 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SCO WPL | 06-04-2026 | Celtic (W) | 0-3 (0-2) | Glasgow Rangers (W) | 5-3 (4-1) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | D |
| SCO WPL | 02-04-2026 | Hearts (W) | 4-1 (2-0) | Celtic (W) | 4-2 (2-1) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SCO WPL | 22-03-2026 | Partick Thistle (W) | 2-3 (1-1) | Celtic (W) | 3-14 (2-9) | 51.00 | 21.00 | 1.02 | W | 1.90 | -4 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 08-11 | Home | Aberdeen (W) | 14 Days |
| SCO WPL | 15-11 | Away | Hearts (W) | 21 Days |
| SCO WPL | 13-12 | Away | Montrose LFC (W) | 49 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SCO WPL | 08-11 | Away | Motherwell (W) | 14 Days |
| SCO WPL | 15-11 | Home | Glasgow Rangers (W) | 21 Days |
| SCO WPL | 13-12 | Home | Aberdeen (W) | 49 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 4 | 3.4 | Goal | 2.6 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.4 | Loss | 1.2 |
| 11.7 | Shot(OT) | 5.7 | 9.1 | Shot(OT) | 8.8 |
| 6.3 | Corner | 6.3 | 6.8 | Corner | 6.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 2 | 0.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 12 | Fouls | 11.7 | 10.2 | Fouls | 11.6 |
| 56% | Possession | 55% | 60.6% | Possession | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Hibernian (W) ( 37 Matches) | Celtic (W) ( 37 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 6 | 7 | 8 |
| HT-D / FT-W | 1 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 4 | 3 | 3 |