ทีเด็ดบอล FC Bukovyna chernivtsi vs Kolos Kovalyovka
‹ คู่ก่อนหน้าFC Copenhagen vs Brondby IF · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 77 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Zorya vs LNZ Cherkasy · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Ukrainian Premier League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
FC Bukovyna chernivtsiเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 77 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล62.6พลังทีม65.4FC Bukovyna chernivtsiKolos Kovalyovkaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0740% @3.15สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.04 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.97
Kolos Kovalyovkaทีมเยือน · อันดับ #8 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
VDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0VS1🧤
✓ ชนะIPIvan PakholyukGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.9VS2🎯
✓ ชนะEMElias Miguel Trevizan TellesMF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
OKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9VS3🎯
✓ ชนะ
Nika GagnidzeMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0Kolos Kovalyovka ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)64.5พลังที่แท้จริง62.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.8Kolos Kovalyovka นำ 2.8 · ตลาดให้เต็ง 29%พลังทีม (ประมาณการ)65.4พลังที่แท้จริง65.4พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bukovyna chernivtsiต่อ 0/0.5 @1.84แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4FC Bukovyna chernivtsiการ์ดยิงดุ🔥6.6FC Bukovyna chernivtsiการ์ดรับหลวม🕳️8.4Kolos Kovalyovkaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนKolos Kovalyovkaรอง 0/0.5 @1.97แนวรุก🔥10.2 vs 6.6Kolos Kovalyovkaดาวเด่น 1IP£1MPakholyukดาวเด่น 2EM£1MTellesดาวเด่น 3
£1MGagnidzeการ์ดยิงดุ🔥10.2Kolos Kovalyovkaการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.04แนวรุก🔥6.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.78ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Bukovyna chernivtsiเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 77 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล
62.6พลังทีม65.4
FC Bukovyna chernivtsiKolos Kovalyovka
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0740% @3.15
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.04 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.97
Kolos Kovalyovkaทีมเยือน · อันดับ #8 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
VDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
VDVitaliy DakhnovskyiMF · 27 ปี£1Mคะแนน 6.01🧤
✓ ชนะIPIvan PakholyukGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.1
✓ ชนะIPIvan PakholyukGK · 22 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
Maksim ZaderakaMF · 32 ปี£1Mคะแนน 5.92🎯
✓ ชนะEMElias Miguel Trevizan TellesMF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะEMElias Miguel Trevizan TellesMF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
OKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.9
VS
OKOleg KozhushkoFW · 28 ปี£1Mคะแนน 5.93🎯
✓ ชนะ
Nika GagnidzeMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0
✓ ชนะ
Nika GagnidzeMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.0Kolos Kovalyovka ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)64.5
พลังที่แท้จริง62.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.8
Kolos Kovalyovka นำ 2.8 · ตลาดให้เต็ง 29%
พลังทีม (ประมาณการ)65.4
พลังที่แท้จริง65.4
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Bukovyna chernivtsi
ต่อ 0/0.5 @1.84
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4FC Bukovyna chernivtsi
การ์ดยิงดุ🔥6.6FC Bukovyna chernivtsi
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Kolos Kovalyovka
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนKolos Kovalyovka
รอง 0/0.5 @1.97
แนวรุก🔥10.2 vs 6.6Kolos Kovalyovka
ดาวเด่น 1IP£1MPakholyuk
ดาวเด่น 2EM£1MTelles
ดาวเด่น 3
£1MGagnidze
£1MGagnidzeการ์ดยิงดุ🔥10.2Kolos Kovalyovka
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.04
แนวรุก🔥6.6 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.78
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง FC Bukovyna chernivtsi = วงกลม · Kolos Kovalyovka = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
FC Bukovyna chernivtsiประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Kolos Kovalyovkaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
94German Penkov5.7DK2Danylo Karas5.9
IP22Illia Putria5.9
PS95Petro Stasyuk5.8
VP5Vladyslav Pryymak5.8
VD11Vitaliy Dakhnovskyi6.0
20Maksim Zaderaka5.9
•Vyacheslav Tankovskyi5.9OK•Oleg Kozhushko5.9
YP12Yevgen Pidlepenets5.9
21Danylo Kravchuk5.9IP31Ivan Pakholyuk6.1
3Eduard Kozik6.0AP77Andriy Ponedelnik6.0
6Mykyta Burda5.8DK45Daniil Khrypchuk5.8
ET55Elias Miguel Trevizan Telles6.0
20Nika Gagnidze6.0AR99Arinaldo Rrapaj6.0
70Yuri Klymchuk6.0AG15Artem Gusol6.0
AS17Anton Salabai5.9
FC Bukovyna chernivtsi4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Kolos Kovalyovka4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ FC Bukovyna chernivtsi vs แนวรุก Kolos Kovalyovka
4vs323.4 – 17.8 คะแนน
FC Bukovyna chernivtsi คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 18.0 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก FC Bukovyna chernivtsi vs แนวรับ Kolos Kovalyovka
3vs417.7 – 23.6 คะแนน
Kolos Kovalyovka คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Bukovyna chernivtsi vs Kolos Kovalyovka
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนKolos Kovalyovka รอง 0/0.5 @1.97การ์ด 5 : 3 ใบ
💪พลังที่แท้จริงKolos Kovalyovka +2.862.6 vs 65.4
🃏ศึกดาวเด่นKolos Kovalyovka ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งFC Bukovyna chernivtsiโอกาสชนะ 44%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Bukovyna chernivtsi · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Bukovyna chernivtsi ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.07 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Bukovyna chernivtsi 15 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Bukovyna chernivtsi ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Bukovyna chernivtsi · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 1 ลูก24%
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 2 ลูก13%
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ27%
Kolos Kovalyovka ชนะ 1 ลูก17%
Kolos Kovalyovka ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ44%
FC Bukovyna chernivtsi ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
FC Bukovyna chernivtsi คลีนชีท29%
Kolos Kovalyovka ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Bukovyna chernivtsi ไม่แพ้71%
Kolos Kovalyovka ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-19%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Bukovyna chernivtsi)
- โอกาส FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- FC Bukovyna chernivtsi ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Kolos Kovalyovka ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Kolos Kovalyovka เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Kolos Kovalyovka ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Bukovyna chernivtsi
ส0-0พ0-2ส0-0ส2-2พ1-4ส0-0
Kolos Kovalyovka
พ2-3ช3-2พ1-2ช3-1พ1-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Bukovyna chernivtsiยิง 1.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Kolos Kovalyovkaยิง 1.7 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Bukovyna chernivtsi
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 13
Kolos Kovalyovka
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bukovyna chernivtsi
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Kolos Kovalyovka
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Bukovyna chernivtsi
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 4
Kolos Kovalyovka
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
FC Bukovyna chernivtsi ชนะ 0เสมอ 0Kolos Kovalyovka ชนะ 2
- 20-11-2016Kolos Kovalyovka3 - 2FC Bukovyna chernivtsi
- 06-08-2016Kolos Kovalyovka3 - 1FC Bukovyna chernivtsi
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Bukovyna chernivtsi@2.16 → @2.07▼ 4.2%
เสมอ@3.40 → @3.23▼ 5.1%
ทีมเยือน Kolos Kovalyovka@2.85 → @3.15▲ 10.5%
คู่อื่นใน Premier League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.04 | 3.31 | 2.58 | 1.92 | 2.5/3 | 1.70 | 1.84 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 2.67 | 1.88 | 2.5 | 1.74 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 2.11 | 3.55 | 2.90 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.08 | 3.25 | 3.20 | 2.17 | 2.5/3 | 1.65 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.28 | 3.40 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.83 | 1.96 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.14 | 3.20 | 3.30 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.86 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.03 | 3.35 | 3.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.80 | 1.87 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.04 | 3.30 | 3.05 | 2.06 | 2.5/3 | 1.72 | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| 10BET | Initial | 2.30 | 3.15 | 3.00 | 1.94 | 2.5 | 1.74 | 1.80 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.86 | 1.80 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 3.35 | 3.00 | 1.99 | 2.5/3 | 1.79 | 1.89 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.04 | 3.30 | 3.05 | 2.06 | 2.5/3 | 1.72 | 1.88 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.31 | 3.12 | 2.91 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 2.00 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.13 | 3.37 | 3.19 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.90 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 2.01 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 3.25 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.86 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.17 | 3.28 | 3.06 | 1.82 | 2.5 | 1.94 | 1.89 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.22 | 3.08 | 3.38 | 1.87 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.15 | 3.30 | 3.10 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.15 | 3.00 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.10 | 3.15 | 3.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.10 | 0.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.27 | 3.11 | 1.84 | 2/2.5 | 1.90 | 1.65 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.22 | 3.33 | 3.36 | 1.95 | 2.5 | 1.76 | 1.82 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [UKR D1-12] FC Bukovyna chernivtsi | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 7 | 12 | 9 | 12 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 6 | 3 | 8 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 9 | 1 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 9 | 4 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 2 | 6 | 9 | 13 | 10.0% |
| Home Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
| [UKR D1-8] Kolos Kovalyovka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 2 | 4 | 12 | 13 | 11 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 10 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 6 | 8 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 9 | 1 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 7 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Bukovyna chernivtsi Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 2 (100%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D2 | 20-11-2016 | Kolos Kovalyovka | 3-2 (3-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| UKR D2 | 06-08-2016 | Kolos Kovalyovka | 3-1 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 5-2 (3-1) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Bukovyna chernivtsi Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 25-10-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | Kryvbas | 6-5 (3-4) | 1.80 | 3.50 | 3.80 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| UKR D1 | 17-10-2026 | Kudrivka | 4-1 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 2-7 (0-2) | 6.25 | 4.00 | 1.42 | L | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| UKR D1 | 11-10-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (1-1) | Polissya Zhytomyr | 2-10 (1-5) | 5.00 | 3.70 | 1.55 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | FK Epitsentr Dunayivtsi | - | D | ||||||||
| UKR D1 | 19-09-2026 | Metalist 1925 Kharkiv | 2-0 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 2-2 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| UKRC | 16-09-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 10-5 (5-2) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| UKR D1 | 13-09-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 1-1 (0-1) | Zorya | 10-4 (4-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| UKR D1 | 06-09-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 0-0 (0-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 7-8 (4-3) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| UKR D1 | 31-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 3-0 (1-0) | Dynamo Kyiv | 4-8 (2-2) | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| UKRC | 22-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 4-0 (1-0) | Nyva Ternopil | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 15-08-2026 | FC Karpaty Lviv | 3-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | 8-11 (2-6) | 1.62 | 3.40 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| UKR D1 | 08-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 13-1 (4-0) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| UKR D1 | 03-08-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 2-2 | 3.50 | 3.20 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Podillya Khmelnytskyi | 0-2 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | FC Bukovyna chernivtsi | 2-1 (0-0) | Rukh Vynnyky | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Nyiregyhaza | 2-2 (2-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 11-4 (7-3) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Metalist Kharkiv | 1-1 (0-1) | FC Bukovyna chernivtsi | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Michalovce | 1-1 (1-1) | FC Bukovyna chernivtsi | 4-1 (2-0) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 04-07-2026 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 4-0 (2-0) | FC Bukovyna chernivtsi | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-07-2026 | Veres | 2-3 (1-2) | FC Bukovyna chernivtsi | 5-4 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Kolos Kovalyovka Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UKR D1 | 23-10-2026 | Veres | 0-2 (0-1) | Kolos Kovalyovka | 5-3 (2-3) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| UKR D1 | 17-10-2026 | FC Shakhtar Donetsk | 2-1 (2-0) | Kolos Kovalyovka | 8-2 (3-2) | 1.22 | 5.00 | 9.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| UKR D1 | 10-10-2026 | Kolos Kovalyovka | 3-1 (1-1) | FK Epitsentr Dunayivtsi | 0-1 (0-1) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 04-10-2026 | Kolos Kovalyovka | 1-2 (0-1) | Zorya | - | L | ||||||||
| UKR D1 | 20-09-2026 | Kudrivka | 2-3 (1-2) | Kolos Kovalyovka | 2-3 (1-2) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| UKRC | 16-09-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-3 (2-1) | FC Karpaty Lviv | 2-1 | 2.88 | 3.00 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| UKR D1 | 11-09-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-2 (0-2) | FC Karpaty Lviv | 4-7 (2-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| UKR D1 | 05-09-2026 | Kryvbas | 2-2 (1-1) | Kolos Kovalyovka | 8-8 (5-1) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| UKR D1 | 28-08-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-0 (0-0) | Obolon Kiev | 6-1 (5-1) | 1.83 | 3.00 | 4.10 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| UKRC | 22-08-2026 | Kolos Kovalyovka | 3-0 (0-0) | UCSA | 8-7 (7-3) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| UKR D1 | 16-08-2026 | Dynamo Kyiv | 2-1 (1-1) | Kolos Kovalyovka | 3-1 (2-0) | 1.45 | 3.80 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | O |
| UKR D1 | 31-07-2026 | Zorya | 2-0 (0-0) | Kolos Kovalyovka | 3-1 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-2 (2-2) | Chernomorets Odessa | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-1 (2-0) | Chernomorets Odessa | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-1 (1-0) | PFC Oleksandria | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 2-0 (1-0) | Kudrivka | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Veres | 2-3 (1-1) | Kolos Kovalyovka | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Kolos Kovalyovka | 4-0 (0-0) | Kolos Kovalivka II | - | W | ||||||||
| UKR D1 | 21-05-2026 | FC Shakhtar Donetsk | 0-1 (0-0) | Kolos Kovalyovka | 1-6 | 1.20 | 5.00 | 12.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | U |
| UKR D1 | 17-05-2026 | Kolos Kovalyovka | 0-2 (0-2) | Obolon Kiev | 2-2 (0-1) | 1.90 | 3.10 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 22-11 | Away | Veres | 14 Days |
| UKR D1 | 28-11 | Away | FC Shakhtar Donetsk | 20 Days |
| UKR D1 | 05-12 | Home | Chernomorets Odessa | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UKR D1 | 21-11 | Home | Metalist 1925 Kharkiv | 13 Days |
| UKR D1 | 28-11 | Away | FC Livyi Bereh | 20 Days |
| UKR D1 | 05-12 | Away | LNZ Cherkasy | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.61 | 2.26 | 3.40 | 2.65 | 2.11 | 3.75 | 2.07 | 1/1.5 | 1.73 | 1.84 | 1 | 1.96 | 1.67 | 0 | 2.17 | 2.16 | 0/0.5 | 1.68 | |
| Initial | 2.11 | 3.55 | 2.90 | 2.08 | 3.25 | 3.20 | 1.97 | 2.5/3 | 1.83 | 2.17 | 2.5/3 | 1.65 | 1.89 | 0/0.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.25 | 2.80 | 2.05 | 3.20 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 1.7 |
| 2 | Loss | 1 | 0.9 | Loss | 1.4 |
| 3.7 | Shot(OT) | 6 | 8.1 | Shot(OT) | 8.4 |
| 5 | Corner | 1.7 | 6.1 | Corner | 4 |
| 3.3 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 3.2 |
| 5.5 | Fouls | 13 | 8.2 | Fouls | 8.8 |
| 49% | Possession | 43.7% | 49.4% | Possession | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Bukovyna chernivtsi ( 10 Matches) | Kolos Kovalyovka ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 1 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 3 | 3 |
Zorya
LNZ Cherkasy
FC Shakhtar Donetsk
Dynamo Kyiv