ทีเด็ดบอล Cliftonville vs Larne FC
‹ คู่ก่อนหน้าQuorn vs Alfreton Town · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 137 / 162เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Ammanford vs Briton Ferry Athletic · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
Northern Ireland Premier League
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Cliftonvilleเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6คู่ที่ 137 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSCliftonvilleLarne FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.1472% @1.64สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Larne FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCliftonvilleรอง 0.5/1 @1.92การ์ดยิงดุ🔥6.6Cliftonvilleการ์ดรับหลวม🕳️6.0Larne FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Cliftonvilleการ์ดได้ราคา💰6/10Cliftonvilleการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนLarne FCต่อ 0.5/1 @1.84แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Larne FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Cliftonvilleการ์ดยิงดุ🔥12.0Larne FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.79แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Cliftonvilleเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.6
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.0
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6
คู่ที่ 137 / 16202:45 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล
VS
CliftonvilleLarne FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.1472% @1.64
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.79 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.84
Larne FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCliftonville
รอง 0.5/1 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥6.6Cliftonville
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Larne FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Cliftonville
การ์ดได้ราคา💰6/10Cliftonville
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนLarne FC
ต่อ 0.5/1 @1.84
แนวรุก🔥12.0 vs 6.6Larne FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Cliftonville
การ์ดยิงดุ🔥12.0Larne FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.79
แนวรุก🔥6.6 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cliftonville vs Larne FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCliftonville รอง 0.5/1 @1.92การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.79การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLarne FCโอกาสชนะ 54%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Larne FC · บิลหลัก 1X2 @1.64
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Larne FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.64 · ควรเป็น @1.69 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Larne FC 33 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Larne FC ต่อ 0.5/1
ได้ 52%เสียครึ่ง 25%เสีย 22%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Larne FC · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Larne FC ชนะ 1 ลูก27%
Larne FC ชนะ 2 ลูก16%
Larne FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ25%
Cliftonville ชนะ 1 ลูก13%
Cliftonville ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Larne FC ชนะ52%
Larne FC ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Larne FC คลีนชีท32%
Cliftonville ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cliftonville ไม่แพ้48%
Larne FC ไม่แพ้78%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%1-08%0-28%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Larne FC)
- โอกาส Larne FC ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Larne FC ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Larne FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 25% ค่อนข้างสูง
- Cliftonville ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Cliftonville ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cliftonville
ช1-0พ1-2ช2-0ช3-1ช7-1ช3-0
Larne FC
ส1-1พ2-3พ1-2ช2-1ส1-1ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cliftonvilleยิง 1.8 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Larne FCยิง 2.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cliftonville
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 11
Larne FC
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cliftonville
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Larne FC
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cliftonville
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Larne FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cliftonville ชนะ 0เสมอ 4Larne FC ชนะ 4
- 16-09-2026Larne FC2 - 0Cliftonville
- 28-03-2026Larne FC2 - 0Cliftonville
- 31-12-2025Larne FC0 - 0Cliftonville
- 18-10-2025Cliftonville0 - 2Larne FC
- 20-08-2025Cliftonville1 - 1Larne FC
- 15-01-2025Larne FC0 - 0Cliftonville
- 11-01-2025Larne FC2 - 0Cliftonville
- 01-12-2024Larne FC1 - 1Cliftonville
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 3.95 | 3.50 | 1.63 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | -0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 3.95 | 3.50 | 1.63 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | -0.5/1 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.70 | 1.65 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.33 | 3.70 | 1.65 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 4.50 | 3.50 | 1.64 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 4.50 | 3.60 | 1.64 | 1.79 | 2.5 | 1.97 | 1.92 | -0.5/1 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 4.10 | 3.65 | 1.67 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 1.85 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 4.15 | 3.65 | 1.66 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 3.85 | 3.60 | 1.72 | 1.77 | 2.5 | 1.99 | 1.85 | -0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 4.15 | 3.65 | 1.66 | 1.78 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| Sbobet | Initial | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | -0.5/1 | 1.83 | ||||
| Live | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | -0.5/1 | 1.83 | |||||
| wewbet | Initial | 4.29 | 3.58 | 1.65 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.33 | 3.59 | 1.65 | 1.77 | 2.5 | 1.97 | 1.91 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.90 | 3.60 | 1.66 | 1.69 | 2.5 | 1.84 | 1.68 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.50 | 3.50 | 1.61 | 1.71 | 2.5 | 1.86 | 1.82 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 4.13 | 3.80 | 1.75 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.79 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 5.10 | 3.74 | 1.69 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 1.94 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 4.20 | 3.60 | 1.75 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.80 | 3.50 | 1.67 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 4.40 | 3.70 | 1.70 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.70 | |
| Live | 4.20 | 3.60 | 1.70 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 4.14 | 3.75 | 1.72 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 4.56 | 3.56 | 1.65 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | -0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NIR D1-5] Cliftonville | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 0 | 8 | 23 | 17 | 18 | 5 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 14 | 10 | 9 | 6 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 9 | 7 | 9 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 14 | 6 | 4 | 4 | 14 | 8 | 22 | 4 | 42.9% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 3 | 12 | 3 | 42.9% |
| Away Field | 7 | 3 | 1 | 3 | 6 | 5 | 10 | 6 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 4 | 7 | 33.3% |
| [NIR D1-3] Larne FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 8 | 2 | 2 | 22 | 10 | 26 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 7 | 13 | 4 | 57.1% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 12 | 3 | 13 | 3 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 5 | 1 | 9 | 3 | 23 | 3 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 4 | 0 | 13 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 3 | 10 | 5 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Cliftonville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 4 (40%) Lose 6 (60%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 16-09-2026 | Larne FC | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 7-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| NIR D1 | 28-03-2026 | Larne FC | 2-0 (1-0) | Cliftonville | 7-2 (0-1) | 1.33 | 4.50 | 8.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 31-12-2025 | Larne FC | 0-0 (0-0) | Cliftonville | 3-4 | 1.83 | 3.20 | 3.90 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 18-10-2025 | Cliftonville | 0-2 (0-2) | Larne FC | 5-3 (1-1) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 20-08-2025 | Cliftonville | 1-1 (0-1) | Larne FC | 5-5 (2-2) | 2.20 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR LC | 15-01-2025 | Larne FC | 0-0 (0-0) | Cliftonville | 6-6 (3-2) | 2.10 | 3.20 | 3.00 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| NIR D1 | 11-01-2025 | Larne FC | 2-0 (0-0) | Cliftonville | 1-6 (1-3) | 2.25 | 3.20 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| NIR D1 | 01-12-2024 | Larne FC | 1-1 (0-1) | Cliftonville | 1-4 (1-1) | 1.83 | 3.40 | 4.00 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 28-09-2024 | Cliftonville | 1-3 (1-0) | Larne FC | 8-5 (4-1) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 06-07-2024 | Larne FC | 2-1 (0-1) | Cliftonville | 3-5 (2-3) | L | ||||||||
| NIR D1 | 13-04-2024 | Larne FC | 8-1 (4-0) | Cliftonville | - | 1.73 | 3.80 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 03-04-2024 | Cliftonville | 0-2 (0-1) | Larne FC | 1-3 (0-3) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR CUP | 31-03-2024 | Cliftonville | 2-0 (1-0) | Larne FC | 4-5 (4-2) | 3.00 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 04-11-2023 | Larne FC | 2-1 (2-0) | Cliftonville | 5-6 (4-0) | 2.10 | 3.40 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| NIR D1 | 26-08-2023 | Cliftonville | 1-1 (1-1) | Larne FC | - | 3.25 | 3.20 | 2.15 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| NIR D1 | 12-04-2023 | Cliftonville | 0-2 (0-1) | Larne FC | 6-5 (1-4) | 3.25 | 3.20 | 2.15 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| NIR D1 | 18-02-2023 | Larne FC | 2-1 (1-0) | Cliftonville | 3-1 (2-0) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| NIR D1 | 02-01-2023 | Cliftonville | 2-1 (0-0) | Larne FC | 2-4 (1-1) | 3.20 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 15-10-2022 | Larne FC | 4-0 (1-0) | Cliftonville | 8-1 (3-1) | 2.30 | 3.30 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| NIR D1 | 16-04-2022 | Cliftonville | 0-0 (0-0) | Larne FC | 5-1 (1-0) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cliftonville Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR SHCUP | 04-11-2026 | Cliftonville | 3-0 (3-0) | Bangor FC | 5-1 (2-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 31-10-2026 | Cliftonville | 7-1 (4-1) | Carrick Rangers | 2-3 (1-2) | 2.10 | 3.60 | 2.88 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| NIR D1 | 24-10-2026 | Dungannon Swifts | 1-3 (0-2) | Cliftonville | 9-8 (1-5) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| NIR LC | 21-10-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Cliftonville | 6-10 (2-7) | 2.75 | 3.75 | 2.05 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| NIR D1 | 18-10-2026 | Cliftonville | 1-2 (0-1) | Portadown | 15-1 (8-1) | 1.65 | 3.70 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Cliftonville | 1-0 (0-0) | Glentoran FC | 5-5 (2-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Coleraine | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 4-4 (0-3) | 1.40 | 4.60 | 6.25 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| NIR D1 | 03-10-2026 | Cliftonville | 0-1 (0-0) | Ballymena United | 4-3 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 26-09-2026 | Limavady United | 1-0 (1-0) | Cliftonville | 2-7 (2-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Cliftonville | 1-2 (1-1) | Glentoran FC | 5-12 (1-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Larne FC | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 7-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Carrick Rangers | 1-3 (1-2) | Cliftonville | 8-3 (1-2) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Cliftonville | 3-1 (2-0) | Portadown | 5-7 (4-3) | 1.55 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 02-09-2026 | Cliftonville | 4-0 (2-0) | Knockbreda | - | W | ||||||||
| NIR D1 | 29-08-2026 | Cliftonville | 0-2 (0-0) | Dungannon Swifts | 5-3 (4-2) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NIR D1 | 22-08-2026 | Linfield FC | 1-0 (0-0) | Cliftonville | 5-5 (2-3) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Bangor FC | 0-3 (0-2) | Cliftonville | 1-3 (0-1) | 3.75 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 08-08-2026 | Cliftonville | 2-1 (1-0) | Crusaders | 1-1 (1-0) | 1.50 | 4.20 | 4.80 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| INT CF | 30-07-2026 | Crumlin United | 0-9 (0-6) | Cliftonville | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Cliftonville | 1-2 (0-0) | Alvechurch | 4-4 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Larne FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NIR D1 | 31-10-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Portadown | 6-1 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 28-10-2026 | Larne FC | 1-1 (0-0) | Limavady United | 9-2 (3-2) | 1.20 | 5.75 | 10.00 | D | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| NIR D1 | 25-10-2026 | Bangor FC | 1-2 (1-0) | Larne FC | 3-6 (2-3) | 9.50 | 5.00 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | D |
| NIR D1 | 21-10-2026 | Larne FC | 1-2 (1-0) | Linfield FC | 7-7 (5-1) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR D1 | 17-10-2026 | Larne FC | 2-3 (1-0) | Coleraine | 3-0 | 2.15 | 3.30 | 2.88 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| NIR SHCUP | 14-10-2026 | Dundela | 1-1 (0-0) | Larne FC | 3-3 (2-1) | 7.00 | 5.25 | 1.30 | D | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | L | U |
| NIR D1 | 10-10-2026 | Crusaders | 0-3 (0-1) | Larne FC | 2-6 (1-2) | 7.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | D |
| NIR D1 | 19-09-2026 | Carrick Rangers | 2-5 (2-3) | Larne FC | 11-4 (6-2) | 3.60 | 3.50 | 1.83 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | O |
| NIR D1 | 16-09-2026 | Larne FC | 2-0 (2-0) | Cliftonville | 7-4 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| NIR D1 | 12-09-2026 | Portadown | 0-2 (0-1) | Larne FC | 6-3 (2-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 2.00 | -1.5 | 1.80 | W | U |
| NIR D1 | 09-09-2026 | Larne FC | 1-0 (0-0) | Bangor FC | 5-1 (2-0) | 1.20 | 6.25 | 11.00 | W | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| NIR D1 | 05-09-2026 | Larne FC | 2-1 (0-0) | Glentoran FC | 4-3 (0-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Larne FC | 0-2 (0-0) | Lincoln Red Imps FC | 8-6 (3-4) | 1.95 | 3.50 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA ECL | 20-08-2026 | Lincoln Red Imps FC | 0-2 (0-0) | Larne FC | 3-9 (3-3) | 2.38 | 3.40 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| NIR D1 | 15-08-2026 | Coleraine | 0-0 (0-0) | Larne FC | - | 2.10 | 3.40 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 11-08-2026 | FC Iberia 1999 Tbilisi | 1-1 (0-0) | Larne FC | 11-1 (6-1) | 1.83 | 3.25 | 4.10 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 05-08-2026 | Larne FC | 0-0 (0-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-3 (2-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| UEFA CL | 30-07-2026 | Crvena Zvezda | 5-0 (2-0) | Larne FC | 5-1 (4-0) | 1.08 | 9.50 | 23.00 | L | 1.85 | 2.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA CL | 22-07-2026 | Larne FC | 0-4 (0-1) | Crvena Zvezda | 0-8 (0-5) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | L | 1.95 | -1 | 1.85 | L | O |
| UEFA CL | 15-07-2026 | Larne FC | 2-1 (1-1) | Tre Fiori | 5-1 (4-1) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Away | Limavady United | 7 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Home | Glentoran FC | 15 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Away | Ballymena United | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NIR D1 | 14-11 | Home | Dungannon Swifts | 7 Days |
| NIR D1 | 21-11 | Home | Ballymena United | 15 Days |
| NIR D1 | 28-11 | Away | Glentoran FC | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.50 | 2.20 | 2.11 | 4.50 | 2.20 | 2.11 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.72 | 1 | 1.98 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Initial | 3.95 | 3.50 | 1.63 | 3.95 | 3.50 | 1.63 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.77 | 2.5 | 1.93 | 1.88 | -0.5/1 | 1.82 | 1.88 | -0.5/1 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.70 | 1.65 | 4.33 | 3.70 | 1.65 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.75 | 1 | 1.99 | 1.75 | 1 | 1.99 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.77 | |||||||
| Initial | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.78 | 2.5 | 1.96 | 1.91 | -0.5/1 | 1.83 | 1.91 | -0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9 | 2.00 | Live | 1.80 | 9 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 2 |
| 1 | Loss | 0.7 | 1.1 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 3.3 | 11.2 | Shot(OT) | 6.4 |
| 11 | Corner | 7 | 6.5 | Corner | 5.4 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 1.9 | Yellow Card | 1.6 |
| 56.7% | Fouls | 58.7% | 56.2% | Fouls | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Cliftonville ( 52 Matches) | Larne FC ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 7 | 9 | 11 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 7 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 4 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 1 | 2 |