ทีเด็ดบอล Universitaea Cluj vs Rapid Bucuresti
‹ คู่ก่อนหน้าMladost Lucani vs OFK Beograd · อ. 13 ต.ค. 01:00 น. คู่ที่ 52 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Al Quwa Al Jawiya vs Al Ain · อ. 13 ต.ค. 01:15 น.
Romania Liga I
🕒 13-10-2026 01:00 น.
Universitaea Clujเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 52 / 6901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVSUniversitaea ClujRapid Bucurestiใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4349% @2.55สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96Rapid Bucurestiทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUniversitaea Clujต่อ 0 @1.87พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Universitaea Clujการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Universitaea Clujการ์ดได้ราคา💰6/10Universitaea Clujการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRapid Bucurestiรอง 0 @1.96แนวรับ🛡️3.6 vs 10.8Rapid Bucurestiการ์ดรับหลวม🕳️10.8Universitaea Clujการ์ดยิงดุ🔥7.2Rapid Bucurestiการ์ดรับเหนียว🧱3.6Rapid Bucurestiการ์ดได้ราคา💰7/10Rapid Bucurestiการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.94พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Universitaea Clujเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 52 / 6901:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVS
Universitaea ClujRapid Bucuresti
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4349% @2.55
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.94 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.96
Rapid Bucurestiทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUniversitaea Cluj
ต่อ 0 @1.87
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥7.8Universitaea Cluj
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Universitaea Cluj
การ์ดได้ราคา💰6/10Universitaea Cluj
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRapid Bucuresti
รอง 0 @1.96
แนวรับ🛡️3.6 vs 10.8Rapid Bucuresti
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Universitaea Cluj
การ์ดยิงดุ🔥7.2Rapid Bucuresti
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Rapid Bucuresti
การ์ดได้ราคา💰7/10Rapid Bucuresti
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.94
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Universitaea Cluj vs Rapid Bucuresti
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRapid Bucuresti รอง 0 @1.96การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.94การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUniversitaea Clujโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 3 แผน3 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Universitaea Cluj · บิลหลัก 1X2 @2.43
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Universitaea Cluj ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.43 · ควรเป็น @2.55 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Universitaea Cluj 2 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Universitaea Cluj ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 28%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 13%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Universitaea Cluj · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Universitaea Cluj ชนะ 1 ลูก22%
Universitaea Cluj ชนะ 2 ลูก9%
Universitaea Cluj ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
Rapid Bucuresti ชนะ 1 ลูก19%
Rapid Bucuresti ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Universitaea Cluj ชนะ35%
Universitaea Cluj ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป13%
Universitaea Cluj คลีนชีท24%
Rapid Bucuresti ยิงไม่ได้36%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Universitaea Cluj ไม่แพ้63%
Rapid Bucuresti ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-29%1-09%0-29%0-09%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Universitaea Cluj)
- โอกาส Universitaea Cluj ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Rapid Bucuresti ยิงไม่ได้เลย 36%
- Universitaea Cluj ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Universitaea Cluj ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Rapid Bucuresti รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.6 ลูก/นัด
- Rapid Bucuresti ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส Rapid Bucuresti ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Universitaea Cluj
พ2-3ช1-0พ0-4ช3-0ช2-0ช3-1
Rapid Bucuresti
ส1-1ช2-0ช1-0ช2-1ช3-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Universitaea Clujยิง 1.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Rapid Bucurestiยิง 1.6 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Universitaea Cluj
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 21
Rapid Bucuresti
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Universitaea Cluj
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Rapid Bucuresti
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Universitaea Cluj
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Rapid Bucuresti
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Universitaea Cluj ชนะ 6เสมอ 2Rapid Bucuresti ชนะ 0
- 10-05-2026Universitaea Cluj1 - 0Rapid Bucuresti
- 06-04-2026Rapid Bucuresti1 - 2Universitaea Cluj
- 01-02-2026Rapid Bucuresti0 - 2Universitaea Cluj
- 13-09-2025Universitaea Cluj0 - 0Rapid Bucuresti
- 24-05-2025Universitaea Cluj2 - 2Rapid Bucuresti
- 20-04-2025Rapid Bucuresti0 - 2Universitaea Cluj
- 02-02-2025Universitaea Cluj2 - 1Rapid Bucuresti
- 17-09-2024Rapid Bucuresti0 - 2Universitaea Cluj
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Universitaea Cluj@2.44 → @2.430.1%
เสมอ@3.14 → @3.191.6%
ทีมเยือน Rapid Bucuresti@2.57 → @2.550.8%
คู่อื่นใน Liga I 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.46 | 3.20 | 2.62 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.43 | 3.35 | 2.58 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.88 | 0 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.60 | 1.97 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.60 | 3.20 | 2.60 | 1.97 | 2.5 | 1.81 | 1.87 | 0 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.60 | 3.20 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.84 | 1.93 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.55 | 3.20 | 2.55 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 1.89 | 0 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.46 | 3.15 | 2.51 | 2.00 | 2.5 | 1.82 | 1.90 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.46 | 3.15 | 2.51 | 1.98 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | 0 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 2.47 | 3.15 | 2.52 | 2.00 | 2.5 | 1.82 | 1.90 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.46 | 3.15 | 2.51 | 1.98 | 2.5 | 1.84 | 1.90 | 0 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 2.40 | 3.01 | 2.54 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.42 | 3.01 | 2.52 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 1.89 | 0 | 1.97 | ||
| wewbet | Initial | 2.52 | 2.93 | 2.64 | 2.02 | 2/2.5 | 1.82 | 1.86 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.55 | 3.17 | 2.57 | 2.02 | 2.5 | 1.82 | 1.89 | 0 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.45 | 3.05 | 2.85 | 1.96 | 2/2.5 | 1.77 | 1.76 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.65 | 1.95 | 2.5 | 1.78 | 1.85 | 0 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.71 | 3.22 | 2.56 | 1.96 | 2.5 | 1.80 | 1.94 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.66 | 3.24 | 2.63 | 1.96 | 2.5 | 1.85 | 1.92 | 0 | 1.90 | ||
| Willhill | Initial | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.63 | 3.00 | 2.50 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.83 | 0 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 2.55 | 3.00 | 2.75 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.10 | 2.75 | 2.18 | 2.5 | 1.58 | 1.78 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.62 | 3.20 | 2.55 | 1.90 | 2.5 | 1.83 | 1.88 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ROM D1-5] Universitaea Cluj | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 0 | 4 | 17 | 14 | 18 | 5 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 6 | 12 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 8 | 6 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 11 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 4 | 3 | 9 | 7 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 4 | 5 | 16.7% |
| [ROM D1-2] Rapid Bucuresti | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 14 | 6 | 21 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 2 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 5 | 2 | 14 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 8 | 10 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 3 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Universitaea Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 10-05-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (1-0) | Rapid Bucuresti | 7-10 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 06-04-2026 | Rapid Bucuresti | 1-2 (1-0) | Universitaea Cluj | 6-8 (1-3) | 2.05 | 3.10 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ROM D1 | 01-02-2026 | Rapid Bucuresti | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 10-3 (2-1) | 1.91 | 3.20 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 13-09-2025 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (3-1) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| ROM D1 | 24-05-2025 | Universitaea Cluj | 2-2 (2-1) | Rapid Bucuresti | 9-4 (7-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| ROM D1 | 20-04-2025 | Rapid Bucuresti | 0-2 (0-1) | Universitaea Cluj | 10-3 (5-3) | 2.25 | 3.00 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| ROM D1 | 02-02-2025 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-1) | Rapid Bucuresti | 5-7 (2-4) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 17-09-2024 | Rapid Bucuresti | 0-2 (0-1) | Universitaea Cluj | 7-3 (4-2) | 2.00 | 3.20 | 3.90 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 28-11-2023 | Rapid Bucuresti | 2-3 (2-1) | Universitaea Cluj | 2-4 (1-2) | 1.75 | 3.50 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 24-07-2023 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-1) | Rapid Bucuresti | 6-6 (3-4) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| ROM D1 | 28-01-2023 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-6 (3-3) | 3.10 | 3.00 | 2.40 | D | 2.20 | 0 | 1.70 | D | U |
| ROMC | 08-12-2022 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 3-5 (3-3) | 2.90 | 3.00 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| ROM D1 | 31-08-2022 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 6-4 (2-2) | 1.75 | 3.20 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | U |
| INT CF | 27-01-2021 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 2-10 (2-9) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| ROM D2 | 20-11-2020 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 2-3 (2-0) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.02 | L | U |
| ROM D2 | 10-11-2019 | Rapid Bucuresti | 1-1 (1-1) | Universitaea Cluj | 2-3 (1-1) | 2.20 | 3.25 | 2.87 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 05-04-2015 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 8-5 | 2.62 | 3.00 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 14-09-2014 | Rapid Bucuresti | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-4 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| ROM D1 | 20-05-2013 | Rapid Bucuresti | 1-4 (1-3) | Universitaea Cluj | - | 1.95 | 3.30 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 13-11-2012 | Universitaea Cluj | 1-2 (0-1) | Rapid Bucuresti | - | 3.50 | 3.30 | 2.10 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Universitaea Cluj Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ROM D1 | 09-10-2026 | CFR Cluj | 1-3 (1-0) | Universitaea Cluj | 4-4 (2-3) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ROM D1 | 20-09-2026 | FC Voluntari | 0-2 (0-0) | Universitaea Cluj | 8-4 (4-3) | 3.30 | 3.25 | 1.95 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 14-09-2026 | Universitaea Cluj | 3-0 (1-0) | SC Otelul Galati | 3-4 (3-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| ROM D1 | 08-09-2026 | CS Universitatea Craiova | 4-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-5 (3-0) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| ROMC | 02-09-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (0-0) | Petrolul Ploiesti | 7-6 (6-3) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ROM D1 | 29-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-3 (1-2) | Petrolul Ploiesti | 10-4 (3-3) | 1.67 | 3.30 | 4.50 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ROM D1 | 23-08-2026 | Dinamo Bucuresti | 2-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 5-4 (4-1) | 1.80 | 3.40 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| ROM D1 | 17-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | UTA Arad | 4-7 (1-4) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (0-1) | FC Botosani | 7-2 (4-1) | 1.70 | 3.40 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Brann | 3-1 (2-1) | Universitaea Cluj | 6-3 (0-2) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| ROM D1 | 26-07-2026 | Sepsi OSK | 1-0 (1-0) | Universitaea Cluj | 3-5 (2-1) | 2.63 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-2 (0-1) | Brann | 9-5 (4-4) | 2.38 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| ROM D1 | 19-07-2026 | Universitaea Cluj | 2-1 (1-0) | Farul Constanta | 2-4 (1-1) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| UEFA EL | 17-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-0 (0-0) | Dynamo Kyiv | 5-2 (4-2) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| Rom SC | 13-07-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-0) | Universitaea Cluj | 8-3 (4-1) | 1.70 | 3.50 | 5.00 | D | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA EL | 10-07-2026 | Dynamo Kyiv | 0-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 10-4 (4-2) | 1.85 | 3.50 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-1) | Nyiregyhaza | 2-5 (1-1) | 1.67 | 4.00 | 3.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 02-07-2026 | Universitaea Cluj | 0-3 (0-3) | Vojvodina Novi Sad | 5-5 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Ujpesti | 0-0 (0-0) | Universitaea Cluj | 5-6 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| INT FRL | 21-06-2026 | Croatia U19 | 2-1 (2-0) | Universitaea Cluj | - | L | ||||||||
| No Data |
| Rapid Bucuresti Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 20% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 02-10-2026 | Rapid Bucuresti | 2-0 (0-0) | Genoa | 7-3 (5-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| ROM D1 | 19-09-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (1-0) | Arges | 10-4 (6-3) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ROM D1 | 13-09-2026 | Rapid Bucuresti | 2-1 (0-1) | FC Voluntari | 5-2 (4-2) | 1.53 | 3.50 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| ROM D1 | 07-09-2026 | SC Otelul Galati | 0-1 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (1-4) | 2.80 | 3.00 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROMC | 04-09-2026 | FC Politehnica Timisoara | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 1-8 (0-3) | 4.10 | 3.20 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ROM D1 | 01-09-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-1) | CS Universitatea Craiova | 3-3 (1-2) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| ROM D1 | 22-08-2026 | Petrolul Ploiesti | 0-2 (0-0) | Rapid Bucuresti | 7-2 (4-1) | 3.40 | 3.20 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| ROM D1 | 16-08-2026 | Rapid Bucuresti | 0-1 (0-0) | Dinamo Bucuresti | 7-3 (4-0) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| ROM D1 | 08-08-2026 | UTA Arad | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 4-8 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| ROM D1 | 03-08-2026 | Rapid Bucuresti | 3-1 (3-0) | CFR Cluj | 8-10 (6-2) | 2.05 | 3.00 | 3.25 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| ROM D1 | 28-07-2026 | FC Botosani | 1-1 (0-1) | Rapid Bucuresti | 5-4 (2-1) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| ROM D1 | 21-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-0 (0-0) | Sepsi OSK | 12-2 (6-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 09-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-2 (0-2) | Slovan Liberec | 1-3 (1-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Rapid Bucuresti | 1-1 (0-0) | FK Kosice | 1-6 (1-3) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 05-07-2026 | Rapid Wien | 0-0 (0-0) | Rapid Bucuresti | 5-4 (2-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-07-2026 | Dynamo Kyiv | 1-3 (0-0) | Rapid Bucuresti | 4-1 (3-1) | 1.67 | 4.00 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| ROM D1 | 26-05-2026 | Rapid Bucuresti | 0-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-6 (1-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| ROM D1 | 16-05-2026 | Arges | 2-2 (0-1) | Rapid Bucuresti | 4-7 (1-5) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ROM D1 | 10-05-2026 | Universitaea Cluj | 1-0 (1-0) | Rapid Bucuresti | 7-10 (5-2) | 1.85 | 3.30 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| ROM D1 | 05-05-2026 | Rapid Bucuresti | 1-2 (0-2) | CFR Cluj | 5-7 (1-3) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 19-10 | Home | Arges | 7 Days |
| ROM D1 | 24-10 | Away | Corvinul Hunedoara | 12 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | CFR Cluj | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ROM D1 | 18-10 | Home | Corvinul Hunedoara | 5 Days |
| ROM D1 | 24-10 | Away | FCSB | 12 Days |
| ROMC | 28-10 | Away | Corvinul Hunedoara | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.10 | 2.04 | 3.25 | 3.00 | 2.11 | 3.15 | 2.04 | 1 | 1.76 | 1.89 | 1 | 1.91 | 1.86 | 0 | 1.96 | 1.86 | 0 | 1.96 | |
| Initial | 2.46 | 3.20 | 2.62 | 2.43 | 3.35 | 2.58 | 1.97 | 2/2.5 | 1.83 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0 | 1.97 | 1.85 | 0 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.20 | 2.10 | 3.40 | 3.20 | 2.10 | 3.40 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 2.45 | 3.20 | 2.55 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 2.00 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.95 | 1.88 | 0 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.99 | 2.08 | 3.05 | 2.99 | 2.08 | 3.05 | 1.93 | 1 | 1.91 | 1.93 | 1 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.40 | 3.01 | 2.54 | 2.42 | 3.01 | 2.52 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 2.01 | 2.5 | 1.83 | 1.87 | 0 | 1.99 | 1.89 | 0 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 0.3 | 1.8 | Loss | 0.6 |
| 11.7 | Shot(OT) | 12.3 | 13.9 | Shot(OT) | 13.5 |
| 7.3 | Corner | 6.3 | 5.6 | Corner | 6.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.2 |
| 8 | Fouls | 9.3 | 13.3 | Fouls | 12.2 |
| 54.7% | Possession | 54.3% | 50.3% | Possession | 51.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Universitaea Cluj ( 47 Matches) | Rapid Bucuresti ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 4 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 2 | 6 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 2 | 4 |