ทีเด็ดบอล Stal Rzeszow vs Puszcza Niepolomice
‹ คู่ก่อนหน้าLKS Lodz vs Polonia Warszawa · อ. 3 พ.ย. 02:30 น. คู่ที่ 95 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Atalanta vs Parma · อ. 3 พ.ย. 02:45 น.
Poland Liga 1
🕒 03-11-2026 02:30 น.
Stal Rzeszowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 95 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVSStal RzeszowPuszcza Niepolomiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.2747% @2.65สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Puszcza Niepolomiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านStal Rzeszowต่อ 0 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Stal Rzeszowแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Stal Rzeszowการ์ดยิงดุ🔥10.2Stal Rzeszowการ์ดรับหลวม🕳️9.0Puszcza Niepolomiceการ์ดได้ราคา💰8/10Stal Rzeszowการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPuszcza Niepolomiceรอง 0 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️7.2Stal Rzeszowการ์ดยิงดุ🔥9.0Puszcza Niepolomiceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.85พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.94ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Stal Rzeszowเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 95 / 10602:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้มVS
Stal RzeszowPuszcza Niepolomice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.2747% @2.65
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.85 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.94
Puszcza Niepolomiceทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านStal Rzeszow
ต่อ 0 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 9.0Stal Rzeszow
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Stal Rzeszow
การ์ดยิงดุ🔥10.2Stal Rzeszow
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Puszcza Niepolomice
การ์ดได้ราคา💰8/10Stal Rzeszow
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPuszcza Niepolomice
รอง 0 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Stal Rzeszow
การ์ดยิงดุ🔥9.0Puszcza Niepolomice
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.85
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.94
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Stal Rzeszow vs Puszcza Niepolomice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านStal Rzeszow ต่อ 0 @1.86การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStal Rzeszowโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Stal Rzeszow · บิลหลัก 1X2 @2.27
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Stal Rzeszow ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.27 · ควรเป็น @2.07 (+10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Stal Rzeszow 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Stal Rzeszow ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Stal Rzeszow · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Stal Rzeszow ชนะ 1 ลูก20%
Stal Rzeszow ชนะ 2 ลูก13%
Stal Rzeszow ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ26%
Puszcza Niepolomice ชนะ 1 ลูก18%
Puszcza Niepolomice ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Stal Rzeszow ชนะ43%
Stal Rzeszow ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Stal Rzeszow คลีนชีท28%
Puszcza Niepolomice ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Stal Rzeszow ไม่แพ้69%
Puszcza Niepolomice ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Stal Rzeszow)
- โอกาส Stal Rzeszow ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.27 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.07 (คุ้มกว่า 10%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (39%)
- Puszcza Niepolomice เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Puszcza Niepolomice เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Puszcza Niepolomice ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Stal Rzeszow
ช3-2ส1-1พ1-2ช4-3พ1-2ช2-1
Puszcza Niepolomice
พ3-4พ0-1ช3-1พ0-2ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Stal Rzeszowยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Puszcza Niepolomiceยิง 1.6 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Stal Rzeszow
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 15
Puszcza Niepolomice
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stal Rzeszow
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Puszcza Niepolomice
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Stal Rzeszow
80%ได้ราคา
ได้ราคา 8คืนทุน 0เสียราคา 2
Puszcza Niepolomice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Stal Rzeszow ชนะ 3เสมอ 2Puszcza Niepolomice ชนะ 3
- 22-02-2026Puszcza Niepolomice4 - 1Stal Rzeszow
- 17-08-2025Stal Rzeszow2 - 2Puszcza Niepolomice
- 01-11-2023Stal Rzeszow1 - 0Puszcza Niepolomice
- 11-02-2023Stal Rzeszow1 - 0Puszcza Niepolomice
- 23-07-2022Puszcza Niepolomice2 - 1Stal Rzeszow
- 10-04-2013Stal Rzeszow0 - 0Puszcza Niepolomice
- 15-08-2012Puszcza Niepolomice1 - 4Stal Rzeszow
- 28-04-2012Stal Rzeszow1 - 2Puszcza Niepolomice
คู่อื่นใน Liga 1 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0 | 2.00 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Easybet | Initial | 2.31 | 3.30 | 2.70 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.74 | 0 | 2.04 | |
| Live | 2.31 | 3.30 | 2.70 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.76 | 0 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.78 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.30 | 3.50 | 2.70 | 1.86 | 2.5/3 | 1.95 | 1.76 | 0 | 2.07 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.24 | 3.40 | 2.64 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.28 | 3.40 | 2.72 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.75 | 0 | 2.07 | ||
| 12BET | Initial | 2.44 | 3.40 | 2.41 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.28 | 3.40 | 2.72 | 1.86 | 2.5/3 | 1.94 | 1.75 | 0 | 2.07 | ||
| Sbobet | Initial | 2.24 | 3.19 | 2.62 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.76 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.23 | 3.21 | 2.61 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.76 | 0 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.42 | 3.35 | 2.46 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.35 | 3.52 | 2.70 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 2.08 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.35 | 2.55 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | 0 | 1.86 | |
| Live | 2.40 | 3.30 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.89 | 1.73 | 0 | 2.03 | ||
| pinnacle | Initial | 2.32 | 3.42 | 2.84 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 2.02 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.45 | 3.43 | 2.86 | 1.90 | 2.5/3 | 1.92 | 1.78 | 0 | 2.08 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.75 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | |
| Live | 2.35 | 3.25 | 2.75 | 1.65 | 2.5 | 2.05 | 2.30 | 0.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 2.50 | 3.35 | 2.55 | 1.67 | 2.5 | 2.08 | 1.83 | 0 | 1.87 | |
| Live | 2.31 | 3.26 | 2.64 | 1.81 | 2.5/3 | 1.85 | 1.72 | 0 | 1.95 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-10] Stal Rzeszow | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 2 | 5 | 16 | 22 | 17 | 10 | 41.7% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 9 | 3 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 13 | 14 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 10 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 3 | 4 | 10 | 6 | 18 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 18 | 25.0% |
| Away Field | 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 2 | 15 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 3 | 15 | 83.3% |
| [POL D1-16] Puszcza Niepolomice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 0 | 8 | 13 | 17 | 12 | 16 | 33.3% |
| Home Field | 7 | 3 | 0 | 4 | 8 | 7 | 9 | 14 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 5 | 10 | 3 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 6 | 4 | 6 | 10 | 12 | 17 | 16.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 4 | 1 | 4 | 3 | 10 | 8 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 7 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 3 | 4 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Stal Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 22-02-2026 | Puszcza Niepolomice | 4-1 (0-0) | Stal Rzeszow | 4-3 (0-1) | 2.10 | 3.40 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 17-08-2025 | Stal Rzeszow | 2-2 (1-2) | Puszcza Niepolomice | 7-2 (2-1) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POL Cup | 01-11-2023 | Stal Rzeszow | 1-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 7-3 (5-0) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| POL D1 | 11-02-2023 | Stal Rzeszow | 1-0 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 4-3 (1-1) | 1.91 | 3.40 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 23-07-2022 | Puszcza Niepolomice | 2-1 (1-1) | Stal Rzeszow | 2-7 (1-1) | 2.60 | 3.00 | 2.90 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| POL D2 | 10-04-2013 | Stal Rzeszow | 0-0 (0-0) | Puszcza Niepolomice | - | D | ||||||||
| POL D2 | 15-08-2012 | Puszcza Niepolomice | 1-4 (0-3) | Stal Rzeszow | - | W | ||||||||
| POL D2 | 28-04-2012 | Stal Rzeszow | 1-2 (0-1) | Puszcza Niepolomice | - | L | ||||||||
| POL D2 | 25-09-2011 | Puszcza Niepolomice | 3-0 (0-0) | Stal Rzeszow | - | L | ||||||||
| POL D2 | 15-05-2011 | Stal Rzeszow | 2-1 (2-0) | Puszcza Niepolomice | - | W | ||||||||
| POL D2 | 09-10-2010 | Puszcza Niepolomice | 0-0 (0-0) | Stal Rzeszow | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Stal Rzeszow Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 30% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL Cup | 30-10-2026 | Arka Gdynia | 1-2 (1-0) | Stal Rzeszow | 4-2 (1-0) | 1.42 | 4.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 25-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-1) | Stal Rzeszow | 10-1 (5-0) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | D |
| POL D1 | 18-10-2026 | Pogon Siedlce | 3-4 (0-3) | Stal Rzeszow | 4-5 (1-3) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 12-10-2026 | Stal Rzeszow | 1-2 (0-2) | Lechia Gdansk | 8-5 (1-1) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | D |
| INT CF | 02-10-2026 | MFK Karvina | 1-1 (1-1) | Stal Rzeszow | 9-4 (6-2) | 2.10 | 3.75 | 2.70 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 20-09-2026 | Miedz Legnica | 2-3 (1-3) | Stal Rzeszow | 3-4 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| POL D1 | 13-09-2026 | Odra Opole | 0-1 (0-1) | Stal Rzeszow | 4-3 (2-3) | 1.83 | 3.50 | 3.75 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| POL D1 | 05-09-2026 | Stal Rzeszow | 2-1 (2-0) | Polonia Warszawa | 7-2 (5-0) | 3.20 | 3.40 | 1.95 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | D |
| POL Cup | 02-09-2026 | Stal Rzeszow | 3-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-3 (2-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 28-08-2026 | Unia Skierniewice | 0-1 (0-0) | Stal Rzeszow | 3-7 (1-4) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 25-08-2026 | Stal Rzeszow | 0-1 (0-1) | Ruch Chorzow | 4-1 (1-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 14-08-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-1 (0-0) | Stal Rzeszow | 7-7 (5-3) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| POL D1 | 08-08-2026 | Stal Mielec | 1-1 (0-0) | Stal Rzeszow | 6-8 (2-4) | 1.53 | 3.90 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Stal Rzeszow | 1-2 (0-1) | Atromitos Athens | - | L | ||||||||
| POL D1 | 01-08-2026 | Arka Gdynia | 4-0 (1-0) | Stal Rzeszow | 4-10 (2-5) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| POL D1 | 25-07-2026 | Stal Rzeszow | 1-5 (0-1) | Chrobry Glogow | 7-1 | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Stal Rzeszow | 2-2 (0-1) | Rukh Vynnyky | 6-1 (4-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Korona Kielce | 0-0 (0-0) | Stal Rzeszow | 2-3 (1-2) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Stal Rzeszow | 1-3 (1-2) | GKS Katowice | - | 6.50 | 4.10 | 1.38 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Stal Rzeszow | 4-2 (1-2) | Gornik Leczna | 7-4 (3-2) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| No Data |
| Puszcza Niepolomice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL Cup | 28-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-1 (0-1) | Wisla Plock | 3-4 (0-3) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 24-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-1 (0-0) | Lechia Gdansk | 4-6 (1-2) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| POL D1 | 19-10-2026 | LKS Nieciecza | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 4-5 (3-4) | 1.83 | 3.30 | 3.60 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 15-10-2026 | Pogon Siedlce | 1-3 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 8-5 (3-3) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | O |
| POL D1 | 11-10-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Polonia Bytom | 3-7 (2-6) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | KS Wieczysta Krakow | 4-3 (2-3) | Puszcza Niepolomice | 10-0 (5-0) | 1.65 | 3.75 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| POL D1 | 18-09-2026 | Warta Poznan | 3-2 (2-2) | Puszcza Niepolomice | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.30 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 12-09-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-2 (1-1) | LKS Lodz | 6-9 (5-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| POL Cup | 01-09-2026 | Wisla II Plock | 0-2 (0-0) | Puszcza Niepolomice | 4-9 (1-4) | 5.75 | 3.90 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| POL D1 | 29-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-0 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-8 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 23-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-1) | Unia Skierniewice | 5-4 (2-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POL D1 | 18-08-2026 | Arka Gdynia | 3-0 (3-0) | Puszcza Niepolomice | 6-5 (3-1) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| POL D1 | 08-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 3-1 (2-1) | Odra Opole | 8-4 (7-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POL D1 | 03-08-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 1-1 (1-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 27-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-1 (0-0) | Polonia Warszawa | 3-4 (3-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-1 (0-0) | JKS Jaroslaw | 7-4 (1-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Widzew lodz | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | - | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Stal Mielec | 1-4 (1-0) | Puszcza Niepolomice | 6-2 (3-0) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Puszcza Niepolomice | 0-3 (0-0) | LKS Nieciecza | - | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Rakow Czestochowa | 2-0 (1-0) | Puszcza Niepolomice | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 07-11 | Away | LKS Lodz | 5 Days |
| POL D1 | 21-11 | Home | Polonia Bytom | 19 Days |
| POL D1 | 28-11 | Away | LKS Nieciecza | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 07-11 | Home | Miedz Legnica | 5 Days |
| POL D1 | 21-11 | Away | Chrobry Glogow | 19 Days |
| POL D1 | 28-11 | Home | Stal Mielec | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.83 | 2.24 | 3.15 | 2.83 | 2.24 | 3.15 | 2.07 | 1/1.5 | 1.69 | 2.07 | 1/1.5 | 1.69 | 1.78 | 0 | 1.98 | 1.78 | 0 | 1.98 | |
| Initial | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 2.28 | 3.60 | 2.60 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.86 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0 | 2.00 | 1.76 | 0 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.30 | 3.25 | 2.88 | 2.30 | 3.25 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.93 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.78 | 0 | 2.03 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.72 | 2.23 | 3.07 | 2.72 | 2.23 | 3.07 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.78 | 0 | 2.04 | 1.78 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.24 | 3.19 | 2.62 | 2.23 | 3.21 | 2.61 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.84 | 2.5/3 | 1.96 | 1.76 | 0 | 2.06 | 1.76 | 0 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.7 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.2 | Loss | 1.5 |
| 13.7 | Shot(OT) | 10.3 | 13.8 | Shot(OT) | 12.3 |
| 4.7 | Corner | 4.7 | 4.6 | Corner | 4.3 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 2.6 |
| 12 | Fouls | 20 | 13.3 | Fouls | 17.6 |
| 49% | Possession | 46.3% | 46.2% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Stal Rzeszow ( 46 Matches) | Puszcza Niepolomice ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 7 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 3 | 5 |
Polonia Bytom
Odra Opole
LKS Lodz
Polonia Warszawa