ทีเด็ดบอล LKS Lodz vs Podbeskidzie Bielsko-Biala
Poland Liga 1
🕒 18-10-2026 19:30 น.
ผล 0 - 0
LKS Lodzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า19:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVSLKS LodzPodbeskidzie Bielsko-Bialaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @2.0035% @3.70สูง/ต่ำ 2 สูง 1.85 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83Podbeskidzie Bielsko-Bialaทีมเยือน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านLKS Lodzต่อ 0.5 @2.02แนวรุก🔥7.2 vs 5.4LKS Lodzแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6LKS Lodzการ์ดยิงดุ🔥7.2LKS Lodzการ์ดรับหลวม🕳️9.6Podbeskidzie Bielsko-Bialaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPodbeskidzie Bielsko-Bialaรอง 0.5 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️6.6LKS Lodzการ์ดยิงดุ🔥5.4Podbeskidzie Bielsko-Bialaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.85พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2การ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
LKS Lodzเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
19:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้มVS
LKS LodzPodbeskidzie Bielsko-Biala
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @2.0035% @3.70
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.85 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83
Podbeskidzie Bielsko-Bialaทีมเยือน
💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านLKS Lodz
ต่อ 0.5 @2.02
แนวรุก🔥7.2 vs 5.4LKS Lodz
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6LKS Lodz
การ์ดยิงดุ🔥7.2LKS Lodz
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Podbeskidzie Bielsko-Biala
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPodbeskidzie Bielsko-Biala
รอง 0.5 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️6.6LKS Lodz
การ์ดยิงดุ🔥5.4Podbeskidzie Bielsko-Biala
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.85
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.2 · 5.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.4เส้น 2
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์LKS Lodz vs Podbeskidzie Bielsko-Biala
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านLKS Lodz ต่อ 0.5 @2.02การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2 @1.85การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLKS Lodzโอกาสชนะ 46%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 243/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: LKS Lodz · บิลหลัก 1X2 @2.00
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา LKS Lodz ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.00 · ควรเป็น @1.89 (+5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง LKS Lodz 21 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป LKS Lodz ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง LKS Lodz · คาดสกอร์ 1.5 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
LKS Lodz ชนะ 1 ลูก24%
LKS Lodz ชนะ 2 ลูก15%
LKS Lodz ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ28%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 1 ลูก15%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
LKS Lodz ชนะ48%
LKS Lodz ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
LKS Lodz คลีนชีท39%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
LKS Lodz ไม่แพ้77%
Podbeskidzie Bielsko-Biala ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%1-112%2-010%2-19%0-09%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง LKS Lodz)
- โอกาส LKS Lodz ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- LKS Lodz คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
- ราคา @2.00 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.89 (คุ้มกว่า 5%)
- Podbeskidzie Bielsko-Biala เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด LKS Lodz ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- LKS Lodz ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
LKS Lodz
ส0-0พ0-1ส1-1ช2-1พ0-2พ0-2
Podbeskidzie Bielsko-Biala
พ0-3ส0-0ส3-3ส1-1พ0-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
LKS Lodzยิง 1.2 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Podbeskidzie Bielsko-Bialaยิง 0.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
LKS Lodz
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 12
Podbeskidzie Bielsko-Biala
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LKS Lodz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Podbeskidzie Bielsko-Biala
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
LKS Lodz
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
LKS Lodz ชนะ 5เสมอ 2Podbeskidzie Bielsko-Biala ชนะ 1
- 22-04-2023LKS Lodz2 - 1Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 18-09-2022Podbeskidzie Bielsko-Biala1 - 1LKS Lodz
- 02-04-2022Podbeskidzie Bielsko-Biala1 - 1LKS Lodz
- 18-09-2021LKS Lodz1 - 2Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 29-03-2019LKS Lodz3 - 0Podbeskidzie Bielsko-Biala
- 20-09-2018Podbeskidzie Bielsko-Biala0 - 3LKS Lodz
- 31-03-2012Podbeskidzie Bielsko-Biala0 - 1LKS Lodz
- 30-09-2011LKS Lodz2 - 1Podbeskidzie Bielsko-Biala
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน LKS Lodz@1.92 → @2.00▲ 4.2%
เสมอ@3.39 → @3.07▼ 9.3%
ทีมเยือน Podbeskidzie Bielsko-Biala@3.39 → @3.70▲ 9.0%
คู่อื่นใน Liga 1 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.82 | 3.75 | 3.55 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.82 | 3.75 | 3.55 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.79 | 0.5 | 1.97 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 1.77 | 3.60 | 3.70 | 1.87 | 2.5/3 | 1.88 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 3.80 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.75 | 4.00 | 2.00 | 3 | 1.77 | 1.99 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.73 | 3.75 | 4.00 | 1.82 | 2.5/3 | 2.00 | 2.00 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.75 | 3.70 | 3.55 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.81 | 3.55 | 3.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| 12BET | Initial | 1.75 | 3.70 | 3.55 | 1.76 | 2.5/3 | 2.04 | 1.97 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.81 | 3.55 | 3.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 2.01 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Sbobet | Initial | 1.67 | 3.55 | 3.80 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.67 | 3.55 | 3.80 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.88 | 3.46 | 3.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.82 | 3.63 | 3.83 | 1.89 | 2.5/3 | 1.97 | 2.06 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.35 | 1.93 | 3 | 1.79 | 1.94 | 0.5 | 1.79 | |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.98 | 0.5/1 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 1.72 | 3.98 | 3.98 | 1.89 | 3 | 1.86 | 1.94 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.82 | 3.82 | 4.04 | 1.93 | 2.5/3 | 1.89 | 1.83 | 0.5 | 2.01 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 3.75 | 3.95 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.80 | 3.65 | 3.70 | 1.60 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.70 | 3.80 | 1.77 | 2.5/3 | 1.94 | 2.05 | 0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 1.73 | 3.70 | 3.89 | 1.76 | 2.5/3 | 1.91 | 1.91 | 0.5/1 | 1.72 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL D1-6] LKS Lodz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 13 | 11 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 6 | 9 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 5 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 7 | 5 | 14 | 6 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 6 | 2 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
| [POL D1-15] Podbeskidzie Bielsko-Biala | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 8 | 1 | 13 | 14 | 11 | 15 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 4 | 6 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 5 | 1 | 8 | 10 | 5 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 7 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 4 | 8 | 10 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 13 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| LKS Lodz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 22-04-2023 | LKS Lodz | 2-1 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 12-2 (5-0) | 2.38 | 3.20 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| POL D1 | 18-09-2022 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | LKS Lodz | 5-4 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| POL D1 | 02-04-2022 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-0) | LKS Lodz | 6-7 (4-4) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 18-09-2021 | LKS Lodz | 1-2 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-6 (1-0) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 29-03-2019 | LKS Lodz | 3-0 (2-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 8-8 (4-5) | 1.80 | 3.40 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POL D1 | 20-09-2018 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-3 (0-2) | LKS Lodz | 9-5 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.87 | W | 2.15 | 0/0.5 | 1.72 | W | O |
| POL PR | 31-03-2012 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-1 (0-1) | LKS Lodz | - | 1.70 | 3.40 | 5.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | U |
| POL PR | 30-09-2011 | LKS Lodz | 2-1 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | 2.37 | 3.25 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| POL D1 | 11-04-2011 | LKS Lodz | 0-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 05-09-2010 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (1-0) | LKS Lodz | - | 2.20 | 3.20 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| POL D1 | 29-04-2010 | LKS Lodz | 2-2 (2-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | 1.61 | 3.40 | 5.00 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| POL D1 | 13-09-2009 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (1-1) | LKS Lodz | - | L | ||||||||
| INT CF | 06-02-2009 | LKS Lodz | 1-2 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | L | ||||||||
| POL D1 | 05-05-2006 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-0 (1-0) | LKS Lodz | - | L | ||||||||
| POL D1 | 24-09-2005 | LKS Lodz | 3-0 (2-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | W | ||||||||
| POL D1 | 04-05-2005 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-0 (0-0) | LKS Lodz | - | L | ||||||||
| POL D1 | 31-07-2004 | LKS Lodz | 0-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| LKS Lodz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 11-10-2026 | LKS Lodz | 0-2 (0-0) | Ruch Chorzow | 4-5 (1-2) | 2.35 | 3.20 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| POL D1 | 19-09-2026 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 2-0 (1-0) | LKS Lodz | 8-4 (3-1) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POL D1 | 12-09-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-2 (1-1) | LKS Lodz | 6-9 (5-2) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL D1 | 06-09-2026 | Arka Gdynia | 1-1 (0-0) | LKS Lodz | 4-8 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POL Cup | 03-09-2026 | GKS Tychy | 1-0 (0-0) | LKS Lodz | 5-8 (3-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| POL D1 | 29-08-2026 | Odra Opole | 0-0 (0-0) | LKS Lodz | 4-3 (1-2) | 3.00 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| POL D1 | 24-08-2026 | LKS Lodz | 4-0 (1-0) | Stal Mielec | 5-2 (2-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 16-08-2026 | LKS Lodz | 2-1 (2-0) | LKS Nieciecza | 3-8 (3-0) | 1.91 | 3.40 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POL D1 | 09-08-2026 | LKS Lodz | 1-2 (1-1) | Chrobry Glogow | 10-4 (5-3) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| POL D1 | 31-07-2026 | LKS Lodz | 2-1 (2-1) | Polonia Bytom | 7-7 (3-4) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POL D1 | 25-07-2026 | Pogon Siedlce | 1-1 (1-0) | LKS Lodz | 3-10 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Wisla Plock | 3-0 (1-0) | LKS Lodz | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | LKS Lodz | 2-2 (0-0) | Unia Skierniewice | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | LKS Lodz | 2-1 (2-0) | Radomiak Radom | 3-14 (2-6) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 01-07-2026 | LKS Lodz | 0-4 (0-2) | Dinamo Bucuresti | 5-5 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| POL D1 | 28-05-2026 | Chrobry Glogow | 1-1 (0-0) | LKS Lodz | 6-5 (4-1) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| POL D1 | 24-05-2026 | LKS Lodz | 3-1 (0-1) | Gornik Leczna | 4-4 (4-2) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| POL D1 | 18-05-2026 | Puszcza Niepolomice | 1-0 (0-0) | LKS Lodz | 4-4 (3-3) | 3.25 | 3.30 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| POL D1 | 11-05-2026 | Slask Wroclaw | 2-2 (0-1) | LKS Lodz | 2-7 (0-4) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| POL D1 | 07-05-2026 | LKS Lodz | 3-2 (1-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 10-5 (5-1) | 1.67 | 3.70 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Podbeskidzie Bielsko-Biala Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL D1 | 10-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-0 (1-0) | Pogon Siedlce | 4-10 (2-4) | 1.70 | 3.50 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 0-3 (0-0) | Trinec | - | L | ||||||||
| POL D1 | 20-09-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-0) | Unia Skierniewice | 6-1 (3-1) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| POL D1 | 12-09-2026 | Ruch Chorzow | 3-3 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 8-4 (4-0) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POL D1 | 06-09-2026 | Polonia Bytom | 0-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-6 (0-3) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| POL Cup | 02-09-2026 | Stal Rzeszow | 3-0 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-3 (2-0) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POL D1 | 29-08-2026 | Puszcza Niepolomice | 2-0 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-8 (1-2) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| POL D1 | 22-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-1 (0-1) | Odra Opole | 3-5 (2-0) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| POL D1 | 15-08-2026 | Chrobry Glogow | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 7-6 (5-4) | 2.50 | 3.25 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| POL D1 | 09-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-2 (1-1) | Lechia Gdansk | 3-2 (1-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| POL Cup | 05-08-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-0 (0-0) | Hutnik Krakow | 3-6 (2-2) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| POL D1 | 02-08-2026 | Stal Mielec | 3-3 (3-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 1-6 (1-3) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| POL D1 | 28-07-2026 | Miedz Legnica | 1-1 (0-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-8 (5-3) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 5-4 (4-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Wisla Krakow | 0-1 (0-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 9-2 (5-1) | 1.60 | 3.75 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 07-07-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Zaglebie Sosnowiec | 2-2 (1-1) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-9 (0-6) | 3.60 | 3.50 | 1.80 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| POL D2 | 06-06-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 3-1 (1-0) | Sandecja Nowy Sacz | 7-3 (4-2) | 2.10 | 3.50 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| POL D2 | 02-06-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-1) | Slask Wroclaw II | 8-6 (4-4) | 1.65 | 3.75 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| POL D2 | 30-05-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (1-1) | Podhale Nowy Targ | 5-3 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.60 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Away | Warta Poznan | 6 Days |
| POL D1 | 31-10 | Home | Polonia Warszawa | 13 Days |
| POL D1 | 07-11 | Home | Stal Rzeszow | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL D1 | 24-10 | Home | Stal Rzeszow | 6 Days |
| POL D1 | 31-10 | Home | Warta Poznan | 13 Days |
| POL D1 | 07-11 | Away | Arka Gdynia | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.29 | 3.95 | 2.33 | 2.29 | 3.95 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.11 | 1/1.5 | 1.66 | 1.96 | 0/0.5 | 1.86 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Initial | 1.82 | 3.75 | 3.55 | 1.82 | 3.75 | 3.55 | 1.81 | 2.5/3 | 1.99 | 1.79 | 2.5/3 | 1.97 | 1.82 | 0.5 | 2.00 | 1.79 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.36 | 2.26 | 3.95 | 2.36 | 2.25 | 3.95 | 2.14 | 1/1.5 | 1.69 | 2.13 | 1/1.5 | 1.70 | 1.97 | 0/0.5 | 1.87 | 1.98 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.83 | 3.70 | 3.55 | 1.96 | 3.60 | 3.20 | 1.82 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 2.5/3 | 1.94 | 1.83 | 0.5 | 2.01 | 1.96 | 0.5 | 1.88 | |
| 21 | 0:0 | 2.44 | 2.23 | 3.85 | 3.20 | 1.62 | 5.10 | 1.74 | 1 | 2.08 | 1.96 | 0.5 | 1.86 | 2.05 | 0/0.5 | 1.79 | 2.40 | 0/0.5 | 1.55 |
| 21 | 0:0 | 1.93 | 3.45 | 3.20 | 1.97 | 3.05 | 3.55 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.84 | 2 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.91 | 1.97 | 0.5 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 2.25 | 4.33 | 2.40 | 2.30 | 4.00 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.75 | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| 22 | 0:0 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.35 | 0/0.5 | 1.58 | ||||||
| 22 | 0:0 | 1.83 | 3.40 | 3.60 | 1.95 | 3.20 | 4.00 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | 2.00 | 0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.29 | 3.88 | 2.24 | 2.27 | 3.94 | 2.04 | 1/1.5 | 1.76 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.67 | 3.55 | 3.80 | 1.67 | 3.55 | 3.80 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 2.24 | 2.27 | 3.94 | 2.42 | 2.25 | 3.76 | 2.08 | 1/1.5 | 1.72 | 2.19 | 1/1.5 | 1.72 | 1.92 | 0/0.5 | 1.90 | 2.07 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.67 | 3.55 | 3.80 | 1.95 | 3.33 | 3.47 | 1.75 | 2.5/3 | 2.05 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | 1.95 | 0.5 | 1.95 | |
| 24 | 0:0 | 1.99 | 3.31 | 3.37 | 2.07 | 2.97 | 3.54 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 1.89 | 2 | 1.99 | 1.99 | 0.5 | 1.91 | 2.08 | 0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| LKS Lodz | Podbeskidzie Bielsko-Biala | |||
| 17' | Jan Majsterek | |||
| Karasinski S. | 14' |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 0.9 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 12.7 | Shot(OT) | 9.5 | 11.1 | Shot(OT) | 10.3 |
| 5.7 | Corner | 5 | 6.1 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.5 | 1.8 | Yellow Card | 1.8 |
| 12.3 | Fouls | 11.5 | 12.3 | Fouls | 12.1 |
| 46.7% | Possession | 45% | 50.4% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| LKS Lodz ( 45 Matches) | Podbeskidzie Bielsko-Biala ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 4 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 0 | 1 |