ทีเด็ดบอล Otrant vs Arsenal Tivat
‹ คู่ก่อนหน้าGo Ahead Eagles (Youth) vs Willem II (Youth) · อ. 3 พ.ย. 19:00 น. คู่ที่ 45 / 47เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Port FC vs Beijing Guoan · อ. 3 พ.ย. 19:15 น.
Montenegro Prva Crnogorska Liga
🕒 03-11-2026 19:00 น.
Otrantเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 45 / 4719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSOtrantArsenal Tivatใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ73% @1.6227% @4.60สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Arsenal Tivatทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านOtrantต่อ 0.5/1 @1.80พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Otrantกองกลาง🎯51% vs 46%Otrantการ์ดยิงดุ🔥9.0Otrantการ์ดรับหลวม🕳️10.2Arsenal Tivatการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนArsenal Tivatรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️10.2Otrantการ์ดยิงดุ🔥6.0Arsenal Tivatการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.78แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @2.03ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Otrantเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 45 / 4719:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
OtrantArsenal Tivat
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
73% @1.6227% @4.60
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.78 · ต่ำ 2.03แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Arsenal Tivatทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านOtrant
ต่อ 0.5/1 @1.80
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.0Otrant
กองกลาง🎯51% vs 46%Otrant
การ์ดยิงดุ🔥9.0Otrant
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Arsenal Tivat
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนArsenal Tivat
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Otrant
การ์ดยิงดุ🔥6.0Arsenal Tivat
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.78
แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @2.03
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Otrant vs Arsenal Tivat
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านOtrant ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.78การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOtrantโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Otrant · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Otrant ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.65 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Otrant 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Otrant ต่อ 0.5/1
ได้ 29%ได้ครึ่ง 25%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Otrant · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Otrant ชนะ 1 ลูก25%
Otrant ชนะ 2 ลูก16%
Otrant ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Arsenal Tivat ชนะ 1 ลูก12%
Arsenal Tivat ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Otrant ชนะ54%
Otrant ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Otrant คลีนชีท28%
Arsenal Tivat ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Otrant ไม่แพ้79%
Arsenal Tivat ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Otrant)
- โอกาส Otrant ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Arsenal Tivat เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Otrant ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Arsenal Tivat เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Arsenal Tivat ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Otrant
พ1-4ส2-2พ0-3ช3-2ส1-1พ0-2
Arsenal Tivat
ช2-1พ0-2ส1-1พ1-2ส3-3ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Otrantยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Arsenal Tivatยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Otrant
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 11
Arsenal Tivat
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Otrant
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Arsenal Tivat
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Otrant
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
Arsenal Tivat
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Otrant ชนะ 3เสมอ 1Arsenal Tivat ชนะ 4
- 31-08-2026Arsenal Tivat1 - 2Otrant
- 14-02-2026Arsenal Tivat3 - 1Otrant
- 27-07-2025Otrant1 - 2Arsenal Tivat
- 18-05-2025Otrant4 - 1Arsenal Tivat
- 29-03-2025Arsenal Tivat2 - 1Otrant
- 05-02-2025Otrant2 - 0Arsenal Tivat
- 24-11-2024Otrant0 - 2Arsenal Tivat
- 22-09-2024Arsenal Tivat0 - 0Otrant
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 3.53 | 4.76 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.76 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.60 | 3.53 | 4.76 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.76 | 0.5/1 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 1.56 | 3.50 | 5.00 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.68 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.58 | 3.50 | 4.90 | 1.83 | 2.5 | 1.73 | 1.68 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 3.62 | 5.14 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 1.63 | 3.62 | 5.14 | 1.95 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.63 | 3.55 | 5.05 | 1.91 | 2.5 | 1.79 | 1.23 | 0 | 3.60 | |
| Live | 1.57 | 3.58 | 5.18 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.74 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MNE D1-4] Otrant | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 6 | 3 | 4 | 21 | 17 | 21 | 4 | 46.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 7 | 9 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 12 | 10 | 12 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 6 | 2 | 12 | 9 | 21 | 2 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 5 | 16.7% |
| Away Field | 7 | 4 | 1 | 2 | 8 | 6 | 13 | 1 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% |
| [MNE D1-10] Arsenal Tivat | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 6 | 5 | 9 | 16 | 9 | 10 | 8.3% |
| Home Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 7 | 2 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 9 | 7 | 5 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 8 | 2 | 6 | 7 | 14 | 7 | 16.7% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 1 | 5 | 0 | 4 | 3 | 8 | 4 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Otrant Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 13% Draw 25% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D1 | 31-08-2026 | Arsenal Tivat | 1-2 (1-1) | Otrant | 8-3 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 14-02-2026 | Arsenal Tivat | 3-1 (0-0) | Otrant | - | L | ||||||||
| INT CF | 27-07-2025 | Otrant | 1-2 (1-0) | Arsenal Tivat | 3-2 (3-0) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| MNE D1 | 18-05-2025 | Otrant | 4-1 (3-0) | Arsenal Tivat | 2-2 (2-1) | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| MNE D1 | 29-03-2025 | Arsenal Tivat | 2-1 (1-0) | Otrant | 5-2 (1-0) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 05-02-2025 | Otrant | 2-0 (1-0) | Arsenal Tivat | - | W | ||||||||
| MNE D1 | 24-11-2024 | Otrant | 0-2 (0-1) | Arsenal Tivat | 4-4 (1-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | D |
| MNE D1 | 22-09-2024 | Arsenal Tivat | 0-0 (0-0) | Otrant | 5-2 (3-1) | 2.40 | 2.90 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 20-07-2024 | Arsenal Tivat | 3-0 (1-0) | Otrant | 5-3 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 27-06-2024 | Otrant | 1-1 (1-1) | Arsenal Tivat | 3-5 (1-0) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | D | 1.75 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| MNE D2 | 11-03-2020 | Otrant | 2-3 (2-1) | Arsenal Tivat | 6-3 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| MNE D2 | 20-10-2019 | Arsenal Tivat | 3-1 (2-0) | Otrant | - | L | ||||||||
| MNE D2 | 01-09-2019 | Otrant | 1-0 (1-0) | Arsenal Tivat | - | W | ||||||||
| MNE D2 | 24-04-2019 | Arsenal Tivat | 0-1 (0-0) | Otrant | 1-3 (0-2) | 2.25 | 3.75 | 2.50 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| MNE D2 | 10-03-2019 | Otrant | 0-0 (0-0) | Arsenal Tivat | - | D | ||||||||
| MNE D2 | 14-10-2018 | Arsenal Tivat | 1-3 (0-1) | Otrant | 2-4 (1-2) | 1.80 | 2.80 | 5.00 | W | 1.88 | 0.5 | 1.92 | W | O |
| MNE D2 | 27-08-2018 | Otrant | 0-0 (0-0) | Arsenal Tivat | 3-11 (0-10) | 1.40 | 4.00 | 6.50 | D | 1.75 | 1 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Otrant Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 13% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D1 | 29-10-2026 | Decic Tuzi | 2-0 (1-0) | Otrant | 2-2 (2-0) | 2.35 | 3.10 | 2.75 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | U |
| MNE D1 | 24-10-2026 | Otrant | 1-1 (1-1) | FK Sutjeska Niksic | 3-3 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| MNE D1 | 19-10-2026 | OFK Petrovac | 2-3 (1-2) | Otrant | 5-6 (2-1) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| MNE CUP | 13-10-2026 | Otrant | 0-3 (0-2) | FK Mornar Bar | - | L | ||||||||
| MNE D1 | 08-10-2026 | Otrant | 2-2 (1-1) | FK Mladost DG | 7-1 (2-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 26-09-2026 | KS Dinamo Tirana | 4-1 (3-1) | Otrant | 8-1 (2-1) | L | ||||||||
| MNE D1 | 20-09-2026 | Otrant | 4-1 (1-1) | Jezero Plav | 5-3 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| MNE D1 | 15-09-2026 | FK Mornar Bar | 0-1 (0-1) | Otrant | 6-4 (0-2) | 1.85 | 3.25 | 3.75 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| MNE D1 | 11-09-2026 | Bokelj Kotor | 2-1 (2-1) | Otrant | 2-2 (1-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| MNE D1 | 05-09-2026 | Otrant | 2-0 (1-0) | FK Buducnost Podgorica | 4-6 (3-0) | 2.25 | 3.00 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | D |
| MNE D1 | 31-08-2026 | Arsenal Tivat | 1-2 (1-1) | Otrant | 8-3 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| MNE D1 | 23-08-2026 | Otrant | 0-3 (0-0) | Decic Tuzi | 3-5 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| MNE D1 | 16-08-2026 | FK Sutjeska Niksic | 1-4 (1-2) | Otrant | 7-5 (4-3) | 1.75 | 3.30 | 4.00 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| MNE D1 | 10-08-2026 | Otrant | 0-0 (0-0) | OFK Petrovac | 8-1 (6-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| MNE D1 | 03-08-2026 | FK Mladost DG | 2-1 (0-1) | Otrant | 3-6 (1-4) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Beselidhja Lezhe | 3-1 (1-1) | Otrant | 3-3 (1-2) | L | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Otrant | 2-1 (1-0) | Jezero Plav | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Otrant | 2-1 (1-0) | Vllaznia Shkoder | 6-4 (1-1) | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | Bokelj Kotor | 1-0 (0-0) | Otrant | 2-4 (1-2) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Otrant | 3-2 (0-1) | FK Napredak Krusevac | 3-1 (1-0) | W | ||||||||
| No Data |
| Arsenal Tivat Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MNE D1 | 28-10-2026 | Arsenal Tivat | 0-0 (0-0) | Bokelj Kotor | 6-4 (5-1) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| MNE D1 | 22-10-2026 | FK Buducnost Podgorica | 3-3 (1-1) | Arsenal Tivat | 0-5 (0-1) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| MNE D1 | 17-10-2026 | Arsenal Tivat | 1-2 (1-0) | FK Mornar Bar | 4-11 (2-4) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| MNE CUP | 13-10-2026 | Arsenal Tivat | 1-1 (0-1) | FK Grbalj Radanovici | - | D | ||||||||
| MNE D1 | 20-09-2026 | Arsenal Tivat | 0-2 (0-2) | FK Sutjeska Niksic | 4-4 (1-3) | 3.70 | 3.10 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | D |
| MNE D1 | 15-09-2026 | OFK Petrovac | 1-2 (0-1) | Arsenal Tivat | 8-1 (5-1) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| MNE D1 | 11-09-2026 | Arsenal Tivat | 0-1 (0-1) | FK Mladost DG | 5-5 (2-4) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| MNE D1 | 06-09-2026 | Jezero Plav | 5-2 (2-2) | Arsenal Tivat | 4-0 (2-0) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| MNE D1 | 31-08-2026 | Arsenal Tivat | 1-2 (1-1) | Otrant | 8-3 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| MNE D1 | 24-08-2026 | Bokelj Kotor | 0-0 (0-0) | Arsenal Tivat | 2-3 (0-2) | 1.91 | 3.00 | 3.70 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| MNE D1 | 17-08-2026 | Arsenal Tivat | 0-0 (0-0) | FK Buducnost Podgorica | 6-5 (5-2) | 3.50 | 3.10 | 1.95 | D | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | U |
| MNE D1 | 08-08-2026 | FK Mornar Bar | 0-0 (0-0) | Arsenal Tivat | 5-3 (4-2) | 1.55 | 3.60 | 5.25 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| MNE D1 | 03-08-2026 | Decic Tuzi | 0-0 (0-0) | Arsenal Tivat | 8-3 (2-1) | 1.90 | 3.10 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | HSK Zrinjski Mostar | 6-0 (4-0) | Arsenal Tivat | 7-2 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FK Grbalj Radanovici | 0-1 (0-0) | Arsenal Tivat | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Bokelj Kotor | 3-1 (1-0) | Arsenal Tivat | 1-2 (0-1) | 3.00 | 3.00 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Decic Tuzi | 4-1 (1-1) | Arsenal Tivat | 10-2 (5-0) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 02-07-2026 | Arsenal Tivat | 1-0 (0-0) | FK Mladost DG | 1-3 (1-3) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FK Buducnost Podgorica | 4-1 (1-1) | Arsenal Tivat | 3-0 (2-0) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| MNE D1 | 25-05-2026 | Arsenal Tivat | 1-4 (0-3) | FK Mladost DG | 3-3 (3-1) | 3.00 | 3.10 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MNE D1 | 07-11 | Away | FK Buducnost Podgorica | 4 Days |
| MNE D1 | 21-11 | Home | Bokelj Kotor | 18 Days |
| MNE D1 | 29-11 | Home | FK Mornar Bar | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MNE D1 | 07-11 | Home | Jezero Plav | 4 Days |
| MNE D1 | 21-11 | Away | FK Mladost DG | 18 Days |
| MNE D1 | 29-11 | Home | OFK Petrovac | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.62 | 3.60 | 4.60 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.78 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.7 |
| 8.3 | Shot(OT) | 11.7 | 10.6 | Shot(OT) | 10.6 |
| 3.7 | Corner | 5 | 3.8 | Corner | 4 |
| 1 | Yellow Card | 2.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.7 |
| 11.5 | Fouls | 9 | 12.5 | Fouls | 12.8 |
| 55.7% | Possession | 45.7% | 51.1% | Possession | 46.1% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Otrant ( 13 Matches) | Arsenal Tivat ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 7 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 5 | 5 |