ทีเด็ดบอล Radomiak Radom vs Motor Lublin
‹ คู่ก่อนหน้าAl-Wasl vs Al-Ahli SFC · จ. 12 ต.ค. 23:00 น. คู่ที่ 30 / 69เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AEK Larnaca vs Omonia Aradippou · จ. 12 ต.ค. 23:00 น.
Poland Ekstraklasa
🕒 12-10-2026 23:00 น.
Radomiak Radomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 30 / 6923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSRadomiak RadomMotor Lublinใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3247% @2.61สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.03Motor Lublinทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านRadomiak Radomต่อ 0 @1.79การ์ดรับหลวม🕳️9.0Motor Lublinการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Radomiak Radomการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMotor Lublinรอง 0 @2.03แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Motor Lublinแนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Motor Lublinการ์ดรับหลวม🕳️12.0Radomiak Radomการ์ดยิงดุ🔥7.2Motor Lublinการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.87แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.94การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ด 1 ใบ
Radomiak Radomเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี49%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 30 / 6923:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุล
VS
Radomiak RadomMotor Lublin
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3247% @2.61
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.87 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.03
Motor Lublinทีมเยือน
💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านRadomiak Radom
ต่อ 0 @1.79
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Motor Lublin
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Radomiak Radom
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMotor Lublin
รอง 0 @2.03
แนวรุก🔥7.2 vs 4.2Motor Lublin
แนวรับ🛡️9.0 vs 12.0Motor Lublin
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Radomiak Radom
การ์ดยิงดุ🔥7.2Motor Lublin
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.87
แนวรับ🕳️12.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.94
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Radomiak Radom vs Motor Lublin
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMotor Lublin รอง 0 @2.03การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.87การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRadomiak Radomโอกาสชนะ 39%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Radomiak Radom · บิลหลัก 1X2 @2.32
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Radomiak Radom ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.32 · ควรเป็น @2.42 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Radomiak Radom 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Radomiak Radom ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 26%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Radomiak Radom · คาดสกอร์ 1.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Radomiak Radom ชนะ 1 ลูก22%
Radomiak Radom ชนะ 2 ลูก10%
Radomiak Radom ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ26%
Motor Lublin ชนะ 1 ลูก18%
Motor Lublin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Radomiak Radom ชนะ37%
Radomiak Radom ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Radomiak Radom คลีนชีท22%
Motor Lublin ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Radomiak Radom ไม่แพ้63%
Motor Lublin ไม่แพ้63%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-08%0-28%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Radomiak Radom)
- โอกาส Radomiak Radom ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Motor Lublin เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Radomiak Radom ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Motor Lublin เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Motor Lublin ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Radomiak Radom
ช2-1ช1-0ส0-0พ0-2พ1-5ช7-2
Motor Lublin
ส1-1พ0-2ช3-0พ2-3พ1-2ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Radomiak Radomยิง 1.3 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Motor Lublinยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Radomiak Radom
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 14
Motor Lublin
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radomiak Radom
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Motor Lublin
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Radomiak Radom
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Motor Lublin
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Radomiak Radom ชนะ 1เสมอ 4Motor Lublin ชนะ 3
- 06-04-2026Radomiak Radom1 - 1Motor Lublin
- 30-09-2025Motor Lublin2 - 2Radomiak Radom
- 24-05-2025Radomiak Radom2 - 3Motor Lublin
- 03-12-2024Motor Lublin1 - 0Radomiak Radom
- 12-07-2024Radomiak Radom1 - 1Motor Lublin
- 02-02-2024Radomiak Radom2 - 1Motor Lublin
- 17-07-2021Radomiak Radom1 - 2Motor Lublin
- 27-01-2021Radomiak Radom3 - 3Motor Lublin
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Radomiak Radom@2.32 → @2.320.1%
เสมอ@3.49 → @3.42▼ 2.1%
ทีมเยือน Motor Lublin@2.58 → @2.611.3%
คู่อื่นใน Ekstraklasa 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.12 | 3.63 | 2.33 | 1.77 | 3 | 1.85 | 1.76 | 0 | 1.94 | |
| Live | 2.07 | 3.61 | 2.40 | 1.81 | 3 | 1.81 | 1.71 | 0 | 1.99 | ||
| Crown | Initial | 2.31 | 3.65 | 2.55 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.81 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.32 | 3.45 | 2.65 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0 | 1.98 | ||
| Bet365 | Initial | 2.38 | 3.40 | 2.60 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.60 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.50 | 3.00 | 3.00 | 1.86 | 3 | 1.92 | 1.73 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.33 | 3.40 | 2.60 | 1.90 | 3 | 1.91 | 1.79 | 0 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.50 | 2.55 | 1.86 | 3 | 1.95 | 1.82 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.63 | 1.89 | 3 | 1.92 | 1.78 | 0 | 2.05 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.62 | 1.89 | 3 | 1.95 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.32 | 3.60 | 2.70 | 1.94 | 3 | 1.93 | 1.81 | 0 | 2.08 | ||
| 12BET | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.62 | 1.89 | 3 | 1.95 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.32 | 3.60 | 2.70 | 1.94 | 3 | 1.93 | 1.81 | 0 | 2.08 | ||
| Sbobet | Initial | 2.26 | 3.42 | 2.59 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.81 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.26 | 3.40 | 2.59 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.81 | 0 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.19 | 2.86 | 1.90 | 2.5 | 1.94 | 1.95 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.36 | 3.69 | 2.62 | 1.91 | 3 | 1.97 | 1.83 | 0 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 2.20 | 3.30 | 3.05 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.88 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.75 | 1.85 | 3 | 1.88 | 1.76 | 0 | 2.00 | ||
| pinnacle | Initial | 2.46 | 3.03 | 3.04 | 1.86 | 3 | 1.93 | 2.10 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Live | 2.54 | 3.23 | 2.93 | 1.93 | 3 | 1.92 | 1.80 | 0 | 2.09 | ||
| Willhill | Initial | 2.40 | 3.60 | 2.50 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 2.00 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.63 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.73 | 0 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.25 | 2.80 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.70 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.75 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.40 | 2.97 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.62 | 0 | 2.11 | |
| Live | 2.29 | 3.70 | 2.64 | 2.08 | 3/3.5 | 1.68 | 1.74 | 0 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POL PR-14] Radomiak Radom | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 7 | 20 | 8 | 14 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 7 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 2 | 13 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 3 | 10 | 9 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 4 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 8 | 3 | 0.0% |
| [POL PR-16] Motor Lublin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 9 | 15 | 6 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 5 | 8 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 8 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 3 | 8 | 5 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Radomiak Radom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 06-04-2026 | Radomiak Radom | 1-1 (0-1) | Motor Lublin | 6-10 (4-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POL PR | 30-09-2025 | Motor Lublin | 2-2 (0-1) | Radomiak Radom | 5-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 3.00 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| POL PR | 24-05-2025 | Radomiak Radom | 2-3 (0-1) | Motor Lublin | 3-6 (0-5) | 1.90 | 3.60 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POL PR | 03-12-2024 | Motor Lublin | 1-0 (1-0) | Radomiak Radom | 4-7 (2-2) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 12-07-2024 | Radomiak Radom | 1-1 (0-1) | Motor Lublin | 6-3 (4-1) | 2.25 | 3.60 | 2.55 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 02-02-2024 | Radomiak Radom | 2-1 (2-1) | Motor Lublin | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2021 | Radomiak Radom | 1-2 (0-1) | Motor Lublin | 3-4 (2-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 27-01-2021 | Radomiak Radom | 3-3 (2-2) | Motor Lublin | 3-8 (1-4) | 1.62 | 4.33 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 23-02-2018 | Motor Lublin | 0-1 (0-1) | Radomiak Radom | 9-7 (3-2) | 2.62 | 3.60 | 2.20 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 08-07-2017 | Radomiak Radom | 2-0 (1-0) | Motor Lublin | 5-3 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-07-2015 | Radomiak Radom | 1-0 (1-0) | Motor Lublin | - | W | ||||||||
| POL D2 | 26-04-2014 | Radomiak Radom | 4-2 (3-1) | Motor Lublin | - | W | ||||||||
| POL D2 | 28-09-2013 | Motor Lublin | 2-2 (1-0) | Radomiak Radom | - | D | ||||||||
| POL D2 | 09-06-2013 | Motor Lublin | 3-0 (1-0) | Radomiak Radom | - | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| POL D2 | 10-11-2012 | Radomiak Radom | 3-0 (3-0) | Motor Lublin | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Radomiak Radom Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 02-10-2026 | Radomiak Radom | 7-2 (4-1) | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 1-0 (1-0) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POL PR | 21-09-2026 | Lech Poznan | 5-1 (3-1) | Radomiak Radom | 10-6 (6-2) | 1.27 | 5.25 | 8.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | L | O |
| POL PR | 15-09-2026 | Radomiak Radom | 0-2 (0-1) | Piast Gliwice | 14-4 (7-2) | 2.50 | 3.40 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| POL PR | 05-09-2026 | Widzew lodz | 0-0 (0-0) | Radomiak Radom | 7-6 (4-1) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| POL Cup | 01-09-2026 | Korona II Kielce | 0-1 (0-1) | Radomiak Radom | 4-5 (2-2) | 15.00 | 8.00 | 1.11 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | L | U |
| POL PR | 29-08-2026 | Radomiak Radom | 2-1 (0-0) | Cracovia Krakow | 10-10 (7-7) | 3.00 | 3.25 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POL PR | 23-08-2026 | Radomiak Radom | 0-0 (0-0) | Zaglebie Lubin | 10-2 (4-1) | 2.45 | 3.25 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| POL PR | 15-08-2026 | Legia Warszawa | 5-0 (4-0) | Radomiak Radom | 3-2 | 1.60 | 3.75 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Radomiak Radom | 1-1 (1-0) | AEL Limassol | 4-2 (0-2) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| POL PR | 08-08-2026 | Radomiak Radom | 1-3 (0-2) | Gornik Zabrze | 2-3 (0-2) | 2.90 | 3.30 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POL PR | 03-08-2026 | GKS Katowice | 3-1 (0-1) | Radomiak Radom | 10-1 (5-1) | 1.83 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POL PR | 24-07-2026 | Radomiak Radom | 2-1 (1-0) | KS Wieczysta Krakow | 5-2 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Radomiak Radom | 1-2 (1-1) | Pogon Siedlce | - | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Radomiak Radom | 2-1 (1-1) | Legia Warszawa B | 7-7 (1-5) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 14-07-2026 | Legia Warszawa | 3-1 (0-1) | Radomiak Radom | 8-7 (3-3) | 1.90 | 3.75 | 3.20 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 10-07-2026 | Radomiak Radom | 2-4 (1-1) | Dynamo Kyiv | 8-2 (1-2) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | LKS Lodz | 2-1 (2-0) | Radomiak Radom | 3-14 (2-6) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 01-07-2026 | Radomiak Radom | 2-3 (2-1) | Hapoel Beer Sheva | 5-5 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| POL PR | 23-05-2026 | Gornik Zabrze | 6-2 (5-0) | Radomiak Radom | 6-4 (5-2) | 1.45 | 4.00 | 6.50 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| POL PR | 17-05-2026 | Radomiak Radom | 1-3 (1-2) | Lech Poznan | 4-4 (2-2) | 3.60 | 3.70 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| No Data |
| Motor Lublin Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POL PR | 20-09-2026 | Motor Lublin | 0-0 (0-0) | Gornik Zabrze | 2-3 (2-2) | 3.50 | 3.50 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| POL PR | 11-09-2026 | Rakow Czestochowa | 2-1 (1-1) | Motor Lublin | 8-4 (3-3) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | D |
| POL PR | 06-09-2026 | Motor Lublin | 2-3 (0-1) | Legia Warszawa | 5-2 (1-0) | 3.75 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| POL Cup | 02-09-2026 | Motor Lublin | 3-0 (2-0) | Legia Warszawa | 2-6 (0-3) | 4.10 | 3.50 | 1.70 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | O |
| POL PR | 29-08-2026 | Motor Lublin | 0-2 (0-0) | Piast Gliwice | 6-5 (3-2) | 2.30 | 3.40 | 2.80 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POL PR | 22-08-2026 | Korona Kielce | 1-1 (1-1) | Motor Lublin | 4-4 (0-2) | 1.90 | 3.40 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| POL PR | 16-08-2026 | Motor Lublin | 1-0 (0-0) | GKS Katowice | 2-1 (2-0) | 2.55 | 3.50 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POL PR | 08-08-2026 | Pogon Szczecin | 3-1 (2-0) | Motor Lublin | 2-4 (0-3) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| POL PR | 01-08-2026 | Motor Lublin | 1-2 (0-1) | Jagiellonia Bialystok | 4-2 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| POL PR | 26-07-2026 | Widzew lodz | 2-2 (2-1) | Motor Lublin | 3-5 (0-2) | 1.62 | 3.80 | 4.75 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Motor Lublin | 2-0 (0-0) | Hapoel Jerusalem | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Motor Lublin | 2-1 (0-1) | Polonia Warszawa | 6-1 (2-1) | W | ||||||||
| INT CF | 03-07-2026 | Motor Lublin | 4-1 (1-0) | Warta Poznan | 2-6 (1-5) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Motor Lublin | 3-1 (1-1) | Dinamo Bucuresti | 3-3 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.60 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| POL PR | 23-05-2026 | Legia Warszawa | 4-0 (2-0) | Motor Lublin | 5-3 (3-3) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| POL PR | 16-05-2026 | Motor Lublin | 3-3 (1-1) | Cracovia Krakow | 2-7 (2-5) | 2.70 | 3.30 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| POL PR | 10-05-2026 | Wisla Plock | 0-4 (0-2) | Motor Lublin | 7-6 (3-4) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POL PR | 03-05-2026 | Motor Lublin | 0-1 (0-1) | Lech Poznan | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| POL PR | 26-04-2026 | Widzew lodz | 2-0 (1-0) | Motor Lublin | 4-6 (3-4) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| POL PR | 17-04-2026 | GKS Katowice | 3-2 (3-1) | Motor Lublin | 4-7 (2-5) | 1.90 | 3.60 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 20-10 | Away | Wisla Plock | 7 Days |
| POL PR | 24-10 | Away | Pogon Szczecin | 12 Days |
| POL Cup | 29-10 | Away | Avia Swidnik | 16 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POL PR | 17-10 | Home | Slask Wroclaw | 5 Days |
| POL PR | 23-10 | Home | Zaglebie Lubin | 11 Days |
| POL Cup | 29-10 | Home | Rakow Czestochowa | 16 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.77 | 2.37 | 2.97 | 2.77 | 2.37 | 2.97 | 1.86 | 1/1.5 | 1.94 | 1.84 | 1/1.5 | 1.92 | 1.84 | 0 | 1.98 | 1.81 | 0 | 1.95 | |
| Initial | 2.31 | 3.65 | 2.55 | 2.32 | 3.45 | 2.65 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.81 | 0 | 2.01 | 1.78 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.40 | 3.10 | 2.88 | 2.40 | 3.10 | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.60 | 2.38 | 3.40 | 2.60 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.34 | 2.94 | 2.68 | 2.32 | 2.97 | 1.92 | 1/1.5 | 1.94 | 1.97 | 1/1.5 | 1.89 | 1.82 | 0 | 2.04 | 1.82 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.26 | 3.42 | 2.59 | 2.26 | 3.40 | 2.59 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.81 | 0 | 2.07 | 1.81 | 0 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1 | 0.7 | Goal | 1.2 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 2 | Loss | 1.5 |
| 18.3 | Shot(OT) | 12.7 | 16.7 | Shot(OT) | 13.5 |
| 8.7 | Corner | 3.7 | 6 | Corner | 3.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 2.3 | Yellow Card | 1.5 |
| 13 | Fouls | 16.3 | 12.8 | Fouls | 13.1 |
| 41.7% | Possession | 47.3% | 48.8% | Possession | 45.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Radomiak Radom ( 43 Matches) | Motor Lublin ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 1 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 5 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 4 | 6 |