ทีเด็ดบอล FC Vardar Skopje vs FC Struga Trim Lum
‹ คู่ก่อนหน้าFK Bashkimi vs KF Arsimi · จ. 2 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 20 / 80เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Bokelj Kotor vs FK Buducnost Podgorica · จ. 2 พ.ย. 20:00 น.
Macedonian First Football League
🕒 02-11-2026 20:00 น.
FC Vardar Skopjeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4คู่ที่ 20 / 8020:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVSFC Vardar SkopjeFC Struga Trim Lumใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7029% @4.10สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Struga Trim Lumทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vardar Skopjeต่อ 0.5/1 @1.98การ์ดยิงดุ🔥12.6FC Vardar Skopjeการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Struga Trim Lumรอง 0.5/1 @1.83แนวรุก🔥18.0 vs 12.6FC Struga Trim Lumการ์ดยิงดุ🔥18.0FC Struga Trim Lumการ์ดได้ราคา💰6/10FC Struga Trim Lumการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @2.03พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 18.0รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·3.0ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.78การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.9ลูก/นัดการ์ด 1 ใบ
FC Vardar Skopjeเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
คู่ที่ 20 / 8020:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
7พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 51% ★แพงเกินจริงVS
FC Vardar SkopjeFC Struga Trim Lum
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7029% @4.10
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 2.03 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Struga Trim Lumทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ18.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Vardar Skopje
ต่อ 0.5/1 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥12.6FC Vardar Skopje
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Struga Trim Lum
รอง 0.5/1 @1.83
แนวรุก🔥18.0 vs 12.6FC Struga Trim Lum
การ์ดยิงดุ🔥18.0FC Struga Trim Lum
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Struga Trim Lum
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @2.03
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥12.6 · 18.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.5เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·3.0ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.78
การ์ดรับแน่น🛡️0.9·0.9ลูก/นัด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Vardar Skopje vs FC Struga Trim Lum
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Struga Trim Lum รอง 0.5/1 @1.83การ์ด 3 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @2.03การ์ด 5 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Vardar Skopjeโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 2 แผน7 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Vardar Skopje · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Vardar Skopje ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.86 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Vardar Skopje 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Vardar Skopje ต่อ 0.5/1
ได้ 24%ได้ครึ่ง 25%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 24%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Vardar Skopje · คาดสกอร์ 1.6 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Vardar Skopje ชนะ 1 ลูก25%
FC Vardar Skopje ชนะ 2 ลูก14%
FC Vardar Skopje ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
FC Struga Trim Lum ชนะ 1 ลูก12%
FC Struga Trim Lum ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Vardar Skopje ชนะ49%
FC Vardar Skopje ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป24%
FC Vardar Skopje คลีนชีท16%
FC Struga Trim Lum ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Vardar Skopje ไม่แพ้73%
FC Struga Trim Lum ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)46%
ยิงได้ทั้งคู่68%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%1-29%2-18%2-27%0-16%1-35%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Vardar Skopje)
- โอกาส FC Vardar Skopje ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- FC Vardar Skopje ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.70 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.86 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- FC Struga Trim Lum รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- FC Struga Trim Lum ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FC Struga Trim Lum ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Vardar Skopje
ส3-3ช2-0ช2-1ช1-0ส0-0พ1-3
FC Struga Trim Lum
ส2-2พ0-2พ1-2ช2-0ช4-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Vardar Skopjeยิง 2.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
FC Struga Trim Lumยิง 3.0 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Vardar Skopje
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
FC Struga Trim Lum
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vardar Skopje
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
FC Struga Trim Lum
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Vardar Skopje
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
FC Struga Trim Lum
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Vardar Skopje ชนะ 3เสมอ 3FC Struga Trim Lum ชนะ 2
- 16-08-2026FC Struga Trim Lum1 - 0FC Vardar Skopje
- 15-05-2026FC Struga Trim Lum0 - 1FC Vardar Skopje
- 28-02-2026FC Struga Trim Lum1 - 1FC Vardar Skopje
- 05-10-2025FC Vardar Skopje2 - 2FC Struga Trim Lum
- 22-05-2025FC Vardar Skopje2 - 0FC Struga Trim Lum
- 06-05-2025FC Vardar Skopje0 - 0FC Struga Trim Lum
- 22-02-2025FC Struga Trim Lum0 - 2FC Vardar Skopje
- 05-10-2024FC Vardar Skopje1 - 4FC Struga Trim Lum
คู่อื่นใน Macedonian First Football League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.86 | 2.99 | 3.08 | 1.89 | 2.5 | 1.69 | 1.86 | 0.5 | 1.72 | |
| Live | 1.66 | 3.10 | 3.68 | 1.91 | 2.5 | 1.67 | 1.88 | 0.5/1 | 1.70 | ||
| 18Bet | Initial | 1.86 | 3.35 | 3.35 | 1.81 | 2.5 | 1.71 | 1.81 | 0.5 | 1.71 | |
| Live | 1.71 | 3.45 | 4.00 | 1.90 | 2.5 | 1.67 | 1.89 | 0.5/1 | 1.68 | ||
| 1xBet | Initial | 1.87 | 3.45 | 3.71 | 1.96 | 2.5 | 1.75 | 1.39 | 0 | 2.62 | |
| Live | 1.71 | 3.42 | 4.32 | 1.73 | 2/2.5 | 1.95 | 1.90 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MKD D1-3] FC Vardar Skopje | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 6 | 3 | 2 | 17 | 9 | 21 | 3 | 54.5% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 3 | 12 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 3 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 4 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 6 | 2 | 6 | 5 | 15 | 5 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [MKD D1-2] FC Struga Trim Lum | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 7 | 2 | 2 | 26 | 7 | 23 | 2 | 63.6% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 0 | 18 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 7 | 5 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 5 | 1 | 11 | 3 | 20 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 0 | 12 | 1 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 2 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| FC Vardar Skopje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD D1 | 16-08-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 2-9 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| MKD D1 | 15-05-2026 | FC Struga Trim Lum | 0-1 (0-1) | FC Vardar Skopje | 2-2 (0-2) | W | ||||||||
| MKD D1 | 28-02-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-1 (0-1) | FC Vardar Skopje | 1-3 (0-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | U |
| MKD D1 | 05-10-2025 | FC Vardar Skopje | 2-2 (0-1) | FC Struga Trim Lum | 6-2 (5-1) | 2.40 | 3.40 | 2.50 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| MKD CUP | 22-05-2025 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | FC Struga Trim Lum | 4-4 (2-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| MKD D1 | 06-05-2025 | FC Vardar Skopje | 0-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | 5-3 (3-0) | 2.88 | 3.00 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| MKD D1 | 22-02-2025 | FC Struga Trim Lum | 0-2 (0-0) | FC Vardar Skopje | 6-6 (1-5) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| MKD D1 | 05-10-2024 | FC Vardar Skopje | 1-4 (1-2) | FC Struga Trim Lum | 2-5 (2-1) | 4.50 | 3.30 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| MKD D1 | 07-04-2024 | FC Vardar Skopje | 1-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | 7-7 (2-3) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| MKD D1 | 29-11-2023 | FC Vardar Skopje | 1-3 (1-2) | FC Struga Trim Lum | 3-2 (1-1) | 3.75 | 3.10 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 01-11-2023 | FC Struga Trim Lum | 4-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 6-3 (5-2) | 1.40 | 4.20 | 6.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| MKD D1 | 09-05-2021 | FC Struga Trim Lum | 1-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 12-3 (7-2) | 1.25 | 4.33 | 12.00 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | W | U |
| MKD D1 | 07-03-2021 | FC Vardar Skopje | 1-1 (0-1) | FC Struga Trim Lum | 0-4 (0-4) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | D |
| MKD D1 | 07-11-2020 | FC Struga Trim Lum | 2-2 (2-1) | FC Vardar Skopje | 1-4 (1-2) | 2.25 | 3.30 | 2.75 | D | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| MKD D1 | 11-03-2020 | FC Vardar Skopje | 1-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | 3-3 (1-2) | 1.28 | 5.00 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.82 | L | U |
| MKD D1 | 09-11-2019 | FC Struga Trim Lum | 2-1 (2-0) | FC Vardar Skopje | 2-6 (1-3) | 3.80 | 3.25 | 1.83 | L | 1.98 | -0.5 | 1.82 | L | O |
| MKD D1 | 14-09-2019 | FC Vardar Skopje | 3-0 (0-0) | FC Struga Trim Lum | - | W | ||||||||
| MKD CUP | 20-08-2014 | FC Struga Trim Lum | 1-9 (0-2) | FC Vardar Skopje | 0-5 | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Vardar Skopje Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD CUP | 28-10-2026 | FC Vardar Skopje | 1-3 (0-0) | FK Tikves Kavadarci | 6-2 (0-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 24-10-2026 | FK Shkendija 79 | 0-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 5-8 (2-5) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| MKD D1 | 17-10-2026 | Bregalnica Stip | 0-1 (0-1) | FC Vardar Skopje | 8-3 (3-1) | 5.25 | 3.90 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| MKD D1 | 11-10-2026 | FK Skopje | 1-2 (1-0) | FC Vardar Skopje | 1-7 (1-3) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| MKD D1 | 20-09-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (0-0) | Shkendija Haracine | 6-2 (5-0) | 1.25 | 5.25 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| MKD D1 | 12-09-2026 | FK Bashkimi | 3-3 (2-1) | FC Vardar Skopje | 5-4 (5-3) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | D | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | O |
| MKD D1 | 08-09-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | KF Arsimi | 4-1 (1-0) | 1.17 | 6.25 | 13.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | D | U |
| MKD CUP | 03-09-2026 | Ovce Pole | 0-5 (0-1) | FC Vardar Skopje | 2-14 (1-11) | W | ||||||||
| MKD D1 | 31-08-2026 | FK Tikves Kavadarci | 1-1 (1-1) | FC Vardar Skopje | 2-1 (1-0) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| MKD D1 | 24-08-2026 | FC Vardar Skopje | 4-1 (1-1) | Sileks | 0-4 (0-4) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MKD D1 | 16-08-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 2-9 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| MKD D1 | 09-08-2026 | FC Vardar Skopje | 0-2 (0-0) | FK Shkendija 79 | 8-7 (5-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 29-07-2026 | Riga FC | 1-2 (0-1) | FC Vardar Skopje | 6-1 (2-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | D |
| MKD D1 | 25-07-2026 | FC Vardar Skopje | 2-0 (1-0) | Bregalnica Stip | 3-7 (2-4) | 1.18 | 6.00 | 10.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | D | U |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | FC Vardar Skopje | 2-3 (1-2) | Riga FC | 3-3 (0-2) | 1.80 | 3.60 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| UEFA CL | 14-07-2026 | KuPs | 0-2 (0-0) | FC Vardar Skopje | 9-5 (5-2) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| UEFA CL | 08-07-2026 | FC Vardar Skopje | 0-2 (0-1) | KuPs | 3-4 (1-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 30-06-2026 | SS Virtus | 2-3 (0-2) | FC Vardar Skopje | - | W | ||||||||
| INT CF | 27-06-2026 | SP La Fiorita | 1-1 (0-1) | FC Vardar Skopje | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 23-05-2026 | FC Vardar Skopje | 3-0 (2-0) | FK Shkendija 79 | 2-9 (2-5) | 1.53 | 3.90 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| FC Struga Trim Lum Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MKD CUP | 28-10-2026 | FC Struga Trim Lum | 2-0 (2-0) | Belasica Strumica | - | W | ||||||||
| MKD D1 | 24-10-2026 | FC Struga Trim Lum | 4-0 (3-0) | FK Skopje | 9-4 (4-3) | 1.13 | 7.00 | 15.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | O |
| MKD D1 | 17-10-2026 | Shkendija Haracine | 0-2 (0-2) | FC Struga Trim Lum | 4-4 (3-3) | 3.90 | 3.40 | 1.75 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| MKD D1 | 12-10-2026 | FK Bashkimi | 2-1 (1-1) | FC Struga Trim Lum | 0-4 (0-2) | 11.00 | 6.00 | 1.18 | L | 1.95 | -2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | KS Elbasani | 2-0 (1-0) | FC Struga Trim Lum | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-09-2026 | FC Struga Trim Lum | 2-2 (0-2) | FK Novaci | - | D | ||||||||
| MKD D1 | 21-09-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (0-0) | KF Arsimi | 6-5 (5-3) | 1.27 | 5.25 | 7.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| MKD D1 | 11-09-2026 | FK Tikves Kavadarci | 2-2 (1-2) | FC Struga Trim Lum | 6-3 (1-2) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| MKD D1 | 07-09-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-0 (0-0) | Sileks | 7-3 (5-1) | 1.95 | 3.25 | 3.30 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| MKD CUP | 02-09-2026 | Pobeda Valandovo | 1-10 (0-7) | FC Struga Trim Lum | 0-4 (0-4) | W | ||||||||
| MKD D1 | 28-08-2026 | FC Struga Trim Lum | 4-0 (1-0) | Bregalnica Stip | 2-3 (2-0) | 1.50 | 3.90 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| MKD D1 | 25-08-2026 | FK Shkendija 79 | 2-1 (1-0) | FC Struga Trim Lum | 8-2 (4-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| MKD D1 | 16-08-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-0 (0-0) | FC Vardar Skopje | 2-9 (1-2) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| MKD D1 | 09-08-2026 | FK Skopje | 1-1 (0-0) | FC Struga Trim Lum | 3-6 (0-6) | 4.75 | 3.80 | 1.53 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| MKD D1 | 25-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 3-0 (2-0) | Shkendija Haracine | 2-1 (1-0) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 17-07-2026 | Skenderbeu Korca | 0-1 (0-0) | FC Struga Trim Lum | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 6-0 (1-0) | KF Arsimi | 2-5 (1-4) | 1.60 | 3.80 | 4.50 | W | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-07-2026 | FC Struga Trim Lum | 1-1 (0-1) | KS Dinamo Tirana | 3-4 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | FC Struga Trim Lum | 2-3 (1-1) | KS Dinamo Tirana | 6-5 (2-3) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| MKD D2 | 31-05-2026 | FK Teteks Tetovo | 9-0 (3-0) | FC Struga Trim Lum | 6-0 (4-0) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 07-11 | Away | Sileks | 5 Days |
| MKD D1 | 21-11 | Home | FK Tikves Kavadarci | 19 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Away | KF Arsimi | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MKD D1 | 07-11 | Home | FK Shkendija 79 | 5 Days |
| MKD D1 | 21-11 | Away | Bregalnica Stip | 19 Days |
| MKD D1 | 28-11 | Away | Sileks | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 1.70 | 3.50 | 4.10 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 2.03 | 2.5 | 1.78 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 2.1 | Goal | 3 |
| 1 | Loss | 0 | 0.9 | Loss | 0.9 |
| 10.3 | Shot(OT) | 6.5 | 8.9 | Shot(OT) | 7.3 |
| 5.7 | Corner | 6.5 | 5.3 | Corner | 5.3 |
| 3.7 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 1.6 |
| 14.7 | Fouls | 18 | 15.5 | Fouls | 14.7 |
| 53.3% | Possession | 51.5% | 57.1% | Possession | 55% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Vardar Skopje ( 44 Matches) | FC Struga Trim Lum ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 8 | 11 | 10 |
| HT-D / FT-W | 7 | 5 | 4 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 3 |
| HT-D / FT-D | 0 | 4 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 3 | 2 |
FK Skopje
Sileks
FK Bashkimi
KF Arsimi