ทีเด็ดบอล Randers FC vs Nordsjaelland
‹ คู่ก่อนหน้าLierse vs KAS Eupen · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 254 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Levski Sofia vs CSKA Sofia · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Denmark Superliga
🕒 08-11-2026 22:00 น.
Randers FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 254 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVSRanders FCNordsjaellandใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ30% @4.0870% @1.69สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRanders FCรอง 0.5/1 @1.99แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Randers FCแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Randers FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Randers FCการ์ดรับหลวม🕳️11.4Nordsjaellandการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนNordsjaellandต่อ 0.5/1 @1.87กองกลาง🎯54% vs 50%Nordsjaellandการ์ดรับหลวม🕳️9.6Randers FCการ์ดยิงดุ🔥6.6Nordsjaellandการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.90พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.94การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Randers FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 254 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 52% ★แพงเกินจริงVS
Randers FCNordsjaelland
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
30% @4.0870% @1.69
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.94แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.99 · เยือน 1.87
Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRanders FC
รอง 0.5/1 @1.99
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Randers FC
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Randers FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Randers FC
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Nordsjaelland
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนNordsjaelland
ต่อ 0.5/1 @1.87
กองกลาง🎯54% vs 50%Nordsjaelland
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Randers FC
การ์ดยิงดุ🔥6.6Nordsjaelland
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.90
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.94
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Randers FC = วงกลม · Nordsjaelland = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Randers FCตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Nordsjaellandตัวจริงที่คาดว่าจะลงIP1Izzo P.
DN44Dyhr N.
N27N.Hopland
HD3Hoegh D.
S24S.Hansen
TM7Themsen M.
GM17Greve M.
SF31Sommer F.
A21A.Henriksson
JK77Junker K.
SM30Sankoh M.
HA13Hansen A.
MN4Markmann N.
ST3Salquist T.
AP2Ankersen P.
LJ5Lahteenmaki J.
RN8Rojkjaer N.
JJ18Janssen J.
NR23Norheim R.
AI14Adel I.
LA11Lind A.
RH40Rasmussen H.
Randers FC4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Nordsjaelland3-4-3บุกเต็มที่กองหน้าสามตัว เพรสสูงทั้งสนาม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Randers FC vs แนวรุก Nordsjaelland
4vs322.4 – 16.8 คะแนน
Randers FC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs422.4 – 22.4 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Randers FC vs แนวรับ Nordsjaelland
2vs311.2 – 16.8 คะแนน
Nordsjaelland คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Randers FC vs Nordsjaelland
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRanders FC รอง 0.5/1 @1.99การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.90การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNordsjaellandโอกาสชนะ 54%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nordsjaelland · บิลหลัก 1X2 @1.69
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nordsjaelland ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.69 · ควรเป็น @1.92 (-12%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nordsjaelland 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nordsjaelland ต่อ 0.5/1
ได้ 48%เสียครึ่ง 23%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nordsjaelland · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nordsjaelland ชนะ 1 ลูก27%
Nordsjaelland ชนะ 2 ลูก13%
Nordsjaelland ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ23%
Randers FC ชนะ 1 ลูก14%
Randers FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Nordsjaelland ชนะ48%
Nordsjaelland ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Nordsjaelland คลีนชีท18%
Randers FC ยิงไม่ได้28%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Randers FC ไม่แพ้52%
Nordsjaelland ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nordsjaelland)
- โอกาส Nordsjaelland ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Randers FC เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Nordsjaelland ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.69 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.92 (12%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ระบบให้ Nordsjaelland ชนะ 48% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (54%)
- Nordsjaelland ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Randers FC เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Randers FC ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Randers FC
พ2-4พ0-2ส0-0พ1-3พ1-2พ0-1
Nordsjaelland
ส3-3ส2-2ส1-1ช1-0พ2-3พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Randers FCยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Nordsjaellandยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Randers FC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
Nordsjaelland
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Randers FC
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Nordsjaelland
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Randers FC
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Nordsjaelland
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Randers FC ชนะ 3เสมอ 1Nordsjaelland ชนะ 4
- 02-08-2026Nordsjaelland1 - 0Randers FC
- 19-10-2025Nordsjaelland1 - 0Randers FC
- 23-09-2025Randers FC3 - 0Nordsjaelland
- 03-05-2025Randers FC3 - 2Nordsjaelland
- 13-04-2025Nordsjaelland5 - 2Randers FC
- 29-10-2024Randers FC4 - 0Nordsjaelland
- 17-09-2024Nordsjaelland1 - 1Randers FC
- 29-06-2024Nordsjaelland3 - 2Randers FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Randers FC@4.01 → @4.081.9%
เสมอ@4.07 → @4.001.7%
ทีมเยือน Nordsjaelland@1.65 → @1.69▲ 2.6%
คู่อื่นใน Superliga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 3-4-3)
Randers FC
1Izzo P.
44Dyhr N.
27N.Hopland
3Hoegh D.
24S.Hansen
7Themsen M.
17Greve M.
31Sommer F.
21A.Henriksson
77Junker K.
30Sankoh M.
Nordsjaelland
40Rasmussen H.
11Lind A.
14Adel I.
23Norheim R.
18Janssen J.
8Rojkjaer N.
5Lahteenmaki J.
2Ankersen P.
3Salquist T.
4Markmann N.
13Hansen A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.05 | 4.35 | 1.55 | 1.84 | 3/3.5 | 1.88 | 1.94 | -0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 3.72 | 3.98 | 1.66 | 1.85 | 3/3.5 | 1.87 | 2.12 | -0.5 | 1.66 | ||
| Crown | Initial | 3.85 | 4.30 | 1.70 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 3.95 | 4.25 | 1.69 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 4.20 | 4.00 | 1.62 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 4.50 | 4.00 | 1.70 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 4.60 | 4.40 | 1.65 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 2.03 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.20 | 3.90 | 1.71 | 1.90 | 3/3.5 | 1.93 | 1.96 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.83 | 3/3.5 | 2.01 | 2.02 | -0.5/1 | 1.82 | ||||
| Live | 1.88 | 3/3.5 | 1.95 | 1.97 | -0.5/1 | 1.86 | |||||
| Mansion88 | Initial | 4.00 | 4.20 | 1.69 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.98 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 3.85 | 4.20 | 1.72 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 10BET | Initial | 3.80 | 3.95 | 1.74 | 1.80 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | -0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 4.45 | 4.30 | 1.63 | 1.50 | 2.5/3 | 2.45 | 2.00 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 4.00 | 4.20 | 1.69 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.98 | -0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 3.85 | 4.20 | 1.72 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| Sbobet | Initial | 3.97 | 3.92 | 1.63 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 3.80 | 3.76 | 1.69 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 3.75 | 3.89 | 1.69 | 1.84 | 3/3.5 | 2.02 | 2.02 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 4.03 | 4.11 | 1.71 | 1.91 | 3/3.5 | 1.97 | 2.01 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 3.80 | 4.00 | 1.74 | 1.91 | 3/3.5 | 1.83 | 1.80 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 4.30 | 4.20 | 1.68 | 1.87 | 3/3.5 | 1.92 | 1.94 | -0.5/1 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 3.93 | 4.09 | 1.78 | 1.94 | 3/3.5 | 1.86 | 1.83 | -0.5/1 | 1.99 | |
| Live | 4.42 | 4.26 | 1.73 | 1.93 | 3/3.5 | 1.94 | 1.96 | -0.5/1 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 3.75 | 3.80 | 1.75 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.91 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.20 | 3.90 | 1.67 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.85 | -0.5/1 | 1.75 | ||
| Interwetten | Initial | 3.85 | 4.00 | 1.77 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.95 | -0.5 | 1.75 | |
| Live | 4.30 | 4.10 | 1.70 | 2.10 | 3.5 | 1.65 | 1.70 | -1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.87 | 4.10 | 1.79 | 2.02 | 3.5 | 1.75 | 1.38 | -1.5 | 2.80 | |
| Live | 4.26 | 4.30 | 1.66 | 1.79 | 3/3.5 | 1.96 | 1.89 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN SASL-10] Randers FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 2 | 8 | 13 | 21 | 11 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 7 | 13 | 7 | 12 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 8 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 13 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 5 | 5 | 8 | 11 | 14 | 10 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 6 | 3 | 0.0% |
| [DEN SASL-5] Nordsjaelland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 5 | 5 | 3 | 20 | 17 | 20 | 5 | 38.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 11 | 13 | 7 | 6 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 6 | 4 | 7 | 9 | 15 | 9 | 23.1% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 0 | 10 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 3 | 9 | 5 | 11 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Randers FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| DEN SASL | 19-10-2025 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | Randers FC | 6-3 (5-1) | 2.00 | 3.75 | 3.30 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| DEN SASL | 23-09-2025 | Randers FC | 3-0 (0-0) | Nordsjaelland | 2-4 (0-3) | 2.50 | 3.50 | 2.63 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 03-05-2025 | Randers FC | 3-2 (2-1) | Nordsjaelland | 3-4 (1-2) | 2.45 | 3.60 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 13-04-2025 | Nordsjaelland | 5-2 (3-1) | Randers FC | 5-6 (3-2) | 1.95 | 3.70 | 3.30 | L | 2.04 | 0.5 | 1.86 | L | O |
| DEN SASL | 29-10-2024 | Randers FC | 4-0 (2-0) | Nordsjaelland | 6-5 (1-0) | 3.40 | 3.60 | 2.05 | W | 2.06 | 0/-0.5 | 1.84 | W | O |
| DEN SASL | 17-09-2024 | Nordsjaelland | 1-1 (0-0) | Randers FC | 7-3 (6-1) | 1.75 | 3.80 | 4.10 | D | 2.03 | 0.5/1 | 1.87 | W | U |
| INT CF | 29-06-2024 | Nordsjaelland | 3-2 (1-0) | Randers FC | 2-3 (0-1) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| DEN SASL | 17-03-2024 | Nordsjaelland | 1-1 (0-0) | Randers FC | 8-10 (3-3) | 1.50 | 4.20 | 6.00 | D | 1.84 | 1 | 2.06 | W | U |
| DEN SASL | 13-08-2023 | Randers FC | 0-5 (0-1) | Nordsjaelland | 1-5 (0-3) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.94 | -0.5 | 1.96 | L | O |
| DEN SASL | 23-05-2023 | Nordsjaelland | 3-1 (1-1) | Randers FC | 3-2 (1-0) | 1.65 | 4.00 | 5.00 | L | 2.10 | 1 | 1.80 | L | O |
| DEN SASL | 18-04-2023 | Randers FC | 1-1 (0-0) | Nordsjaelland | 3-7 (0-2) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | D | 1.83 | -0.5 | 2.07 | W | U |
| DEN SASL | 23-10-2022 | Randers FC | 0-2 (0-1) | Nordsjaelland | 5-5 (3-3) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.10 | L | U |
| DEN SASL | 04-10-2022 | Nordsjaelland | 3-1 (2-0) | Randers FC | 9-3 (4-3) | 2.15 | 3.40 | 3.25 | L | 1.91 | 0/0.5 | 1.99 | L | O |
| DEN SASL | 27-02-2022 | Nordsjaelland | 0-0 (0-0) | Randers FC | 3-5 (0-1) | 2.70 | 3.50 | 2.50 | D | 2.04 | 0 | 1.86 | D | U |
| DEN SASL | 19-09-2021 | Randers FC | 3-2 (3-2) | Nordsjaelland | 8-11 (2-6) | 2.10 | 3.75 | 3.10 | W | 2.06 | 0.5 | 1.84 | W | O |
| DEN SASL | 19-05-2021 | Nordsjaelland | 2-1 (2-1) | Randers FC | 2-3 (2-0) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.05 | L | D |
| DEN SASL | 11-04-2021 | Randers FC | 3-4 (1-3) | Nordsjaelland | 8-0 (5-0) | 1.95 | 3.50 | 3.75 | L | 2.04 | 0.5 | 1.86 | L | O |
| DEN SASL | 21-02-2021 | Randers FC | 1-1 (1-0) | Nordsjaelland | 7-3 (5-2) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | D | 1.95 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 20-10-2020 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-3 (6-1) | 2.30 | 3.50 | 2.90 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Randers FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DAN Cup | 04-11-2026 | Lyngby | 1-0 (0-0) | Randers FC | 5-6 (1-4) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 31-10-2026 | Lyngby | 2-1 (1-1) | Randers FC | 3-4 (2-1) | 2.05 | 3.70 | 2.82 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | D |
| DEN SASL | 24-10-2026 | Randers FC | 1-3 (1-1) | Brondby IF | 6-6 (2-3) | 3.40 | 3.60 | 1.96 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 17-10-2026 | AC Horsens | 0-0 (0-0) | Randers FC | 4-7 (1-3) | 2.55 | 3.50 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| DEN SASL | 11-10-2026 | Randers FC | 0-2 (0-1) | Viborg | 4-7 (4-3) | 3.20 | 3.60 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| DEN SASL | 20-09-2026 | Sonderjyske | 4-2 (2-1) | Randers FC | 5-4 (2-3) | 2.88 | 3.40 | 2.25 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| DAN Cup | 17-09-2026 | Vendsyssel | 1-3 (1-0) | Randers FC | 5-5 (2-3) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN SASL | 13-09-2026 | Randers FC | 1-2 (0-1) | Odense BK | 3-11 (3-6) | 2.40 | 3.40 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 06-09-2026 | Brondby IF | 0-3 (0-1) | Randers FC | 8-5 (2-3) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | D |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Randers FC | 2-1 (2-0) | Aarhus AGF | 1-5 (0-2) | 3.25 | 3.60 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Midtjylland | 1-0 (1-0) | Randers FC | 10-5 (5-4) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| DAN Cup | 19-08-2026 | ASA Aarhus | 0-4 (0-0) | Randers FC | 1-7 (1-5) | 9.00 | 5.25 | 1.22 | W | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | W | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Randers FC | 0-4 (0-3) | FC Copenhagen | 6-4 (2-3) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | L | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| DEN SASL | 28-07-2026 | Randers FC | 1-1 (1-1) | Silkeborg IF | 5-7 (3-5) | 1.67 | 3.70 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Lechia Gdansk | 2-2 (2-1) | Randers FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Randers FC | 3-1 (1-0) | Notts County | 6-8 (2-6) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Aalborg | 2-2 (1-2) | Randers FC | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 1.85 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 03-07-2026 | Vejle | 2-2 (0-0) | Randers FC | 4-13 (0-4) | 3.25 | 3.80 | 1.83 | D | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Nordsjaelland Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 0% Home 11% Draw 89% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 0% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Monaco | 2-0 (1-0) | Nordsjaelland | 4-3 (2-3) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | U |
| DEN SASL | 01-11-2026 | Nordsjaelland | 2-3 (2-0) | Midtjylland | 6-2 (2-1) | 2.35 | 3.75 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DAN Cup | 28-10-2026 | Esbjerg | 0-1 (0-1) | Nordsjaelland | 8-5 (3-3) | 5.50 | 4.75 | 1.35 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | L | U |
| DEN SASL | 25-10-2026 | Silkeborg IF | 1-1 (1-0) | Nordsjaelland | 1-7 (1-6) | 4.75 | 4.20 | 1.57 | D | 1.83 | -1 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 22-10-2026 | Nordsjaelland | 2-2 (0-1) | CSKA Sofia | 5-2 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | D | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| DEN SASL | 18-10-2026 | Lyngby | 3-3 (2-0) | Nordsjaelland | 1-7 (0-3) | 3.80 | 3.75 | 1.79 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 16-10-2026 | Heart of Midlothian | 1-1 (1-0) | Nordsjaelland | 6-7 (4-5) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| DEN SASL | 10-10-2026 | Nordsjaelland | 0-0 (0-0) | Odense BK | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Malmo FF | 3-0 (1-0) | Nordsjaelland | 5-9 (1-1) | L | ||||||||
| DEN SASL | 20-09-2026 | Viborg | 4-1 (3-1) | Nordsjaelland | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| DAN Cup | 16-09-2026 | Vatanspor | 0-3 (0-2) | Nordsjaelland | - | W | ||||||||
| DEN SASL | 13-09-2026 | Nordsjaelland | 2-0 (0-0) | Aarhus AGF | 2-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 08-09-2026 | Midtjylland | 2-2 (0-0) | Nordsjaelland | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 04-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (2-0) | Nordsjaelland | 2-0 (1-0) | 1.81 | 3.75 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Nordsjaelland | 3-1 (2-0) | Brondby IF | 4-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | St. Gallen | 2-3 (2-2) | Nordsjaelland | 2-5 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Sonderjyske | 0-3 (0-1) | Nordsjaelland | 6-4 (3-2) | 3.40 | 3.70 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Silkeborg IF | 8-1 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Nordsjaelland | 5-0 (2-0) | Valur Reykjavik | 10-2 (7-0) | 1.13 | 8.00 | 17.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 22-11 | Away | Viborg | 14 Days |
| DEN SASL | 30-11 | Home | AC Horsens | 21 Days |
| DEN SASL | 07-12 | Away | Aarhus AGF | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 23-11 | Home | FC Copenhagen | 14 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Home | Panathinaikos | 18 Days |
| DEN SASL | 30-11 | Away | Odense BK | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.95 | 2.66 | 2.12 | 4.00 | 2.62 | 2.13 | 2.02 | 1.5 | 1.84 | 2.07 | 1.5 | 1.80 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.77 | 2.09 | 0/-0.5 | 1.79 | |
| Initial | 3.85 | 4.30 | 1.70 | 3.95 | 4.25 | 1.69 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 1.92 | 3/3.5 | 1.95 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 | 2.01 | -0.5/1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.63 | 2.20 | 4.33 | 2.60 | 2.20 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 4.20 | 4.00 | 1.62 | 4.50 | 4.00 | 1.70 | 1.85 | 3/3.5 | 1.95 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.00 | 2.51 | 2.03 | 3.67 | 2.39 | 2.21 | 2.12 | 1.5 | 1.75 | 1.81 | 1/1.5 | 2.05 | 2.08 | 0/-0.5 | 1.78 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Initial | 3.97 | 3.92 | 1.63 | 3.80 | 3.76 | 1.69 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 1.91 | 3/3.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 | 2.00 | -0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 9.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.3 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 1.7 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 16 | Shot(OT) | 10.7 | 15.5 | Shot(OT) | 13.6 |
| 5.3 | Corner | 4.7 | 4.5 | Corner | 6.3 |
| 2 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.3 | Fouls | 8.3 | 11.1 | Fouls | 11.1 |
| 47.7% | Possession | 49.3% | 49.9% | Possession | 54% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Randers FC ( 45 Matches) | Nordsjaelland ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 4 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 1 | 7 |
FC Copenhagen
Brondby IF
Aarhus AGF
AC Horsens
Midtjylland
Sonderjyske