ทีเด็ดบอล Lyngby vs Nordsjaelland
‹ คู่ก่อนหน้าUmea FC vs Assyriska · อา. 18 ต.ค. 19:00 น. คู่ที่ 125 / 185เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sonderjyske vs Silkeborg IF · อา. 18 ต.ค. 19:00 น.
Denmark Superliga
🕒 18-10-2026 19:00 น.
Lyngbyเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 125 / 18519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุลVSLyngbyNordsjaellandใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.4364% @1.89สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านLyngbyรอง 0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥6.0Lyngbyการ์ดรับหลวม🕳️8.4Nordsjaellandการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNordsjaellandต่อ 0.5 @1.90แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Nordsjaellandการ์ดรับหลวม🕳️7.8Lyngbyการ์ดยิงดุ🔥10.2Nordsjaellandการ์ดได้ราคา💰6/10Nordsjaellandการ์ด 4 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.89แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.96การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Lyngbyเจ้าบ้าน
💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 125 / 18519:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★41⚖️ เสี่ยง 52% ★สมดุล
VS
LyngbyNordsjaelland
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.4364% @1.89
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.89 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Nordsjaellandทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านLyngby
รอง 0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥6.0Lyngby
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Nordsjaelland
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNordsjaelland
ต่อ 0.5 @1.90
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0Nordsjaelland
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Lyngby
การ์ดยิงดุ🔥10.2Nordsjaelland
การ์ดได้ราคา💰6/10Nordsjaelland
การ์ด 4 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.89
แนวรุก🔥6.0 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.96
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 3
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lyngby vs Nordsjaelland
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNordsjaelland ต่อ 0.5 @1.90การ์ด 4 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งNordsjaellandโอกาสชนะ 49%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 341/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nordsjaelland · บิลหลัก 1X2 @1.89
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nordsjaelland ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.89 · ควรเป็น @1.95 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nordsjaelland 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Nordsjaelland ต่อ 0.5
ได้ 48%เสีย 52%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nordsjaelland · คาดสกอร์ 1.3 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nordsjaelland ชนะ 1 ลูก25%
Nordsjaelland ชนะ 2 ลูก14%
Nordsjaelland ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Lyngby ชนะ 1 ลูก16%
Lyngby ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Nordsjaelland ชนะ48%
Nordsjaelland ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Nordsjaelland คลีนชีท27%
Lyngby ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lyngby ไม่แพ้52%
Nordsjaelland ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)76%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-09%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nordsjaelland)
- โอกาส Nordsjaelland ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Lyngby ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lyngby
ส1-1ช2-0ช2-0ส1-1พ0-4พ2-5
Nordsjaelland
ช2-0ช3-0พ1-4พ0-3ส0-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lyngbyยิง 1.0 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Nordsjaellandยิง 1.5 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lyngby
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
Nordsjaelland
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lyngby
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Nordsjaelland
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lyngby
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Nordsjaelland
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Lyngby ชนะ 1เสมอ 4Nordsjaelland ชนะ 3
- 16-03-2025Lyngby1 - 0Nordsjaelland
- 11-08-2024Nordsjaelland1 - 1Lyngby
- 18-02-2024Nordsjaelland3 - 2Lyngby
- 03-09-2023Lyngby1 - 1Nordsjaelland
- 19-02-2023Lyngby1 - 1Nordsjaelland
- 02-08-2022Nordsjaelland2 - 1Lyngby
- 06-02-2022Nordsjaelland0 - 0Lyngby
- 13-03-2021Lyngby0 - 3Nordsjaelland
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Lyngby@3.33 → @3.43▲ 3.0%
เสมอ@3.70 → @3.730.8%
ทีมเยือน Nordsjaelland@1.92 → @1.891.2%
คู่อื่นใน Superliga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.22 | 3.80 | 1.82 | 1.75 | 3 | 1.97 | 1.96 | -0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.13 | 3.72 | 1.87 | 1.75 | 3 | 1.97 | 1.93 | -0.5 | 1.85 | ||
| Crown | Initial | 3.00 | 3.90 | 2.03 | 1.82 | 3 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.35 | 4.00 | 1.88 | 1.82 | 3 | 2.05 | 1.97 | -0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 3.80 | 3.75 | 1.79 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.90 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.93 | -0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 3.50 | 3.90 | 1.94 | 1.80 | 3 | 2.02 | 1.87 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.50 | 3.70 | 1.90 | 2.06 | 3/3.5 | 1.80 | 1.98 | -0.5 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.75 | 1.90 | 1.83 | 3 | 2.01 | 1.87 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.50 | 3.80 | 1.83 | 2.03 | 3/3.5 | 1.81 | 1.95 | -0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.50 | 3.85 | 1.88 | 1.82 | 3 | 2.04 | 2.00 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.35 | 3.80 | 1.92 | 2.06 | 3/3.5 | 1.81 | 1.97 | -0.5 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 3.50 | 3.85 | 1.88 | 1.82 | 3 | 2.04 | 2.00 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.35 | 3.80 | 1.92 | 2.06 | 3/3.5 | 1.81 | 1.97 | -0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 3.19 | 3.46 | 1.93 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.24 | 3.50 | 1.90 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.98 | -0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 3.06 | 3.51 | 1.98 | 1.87 | 3 | 1.99 | 1.90 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 1.92 | 1.84 | 3 | 2.04 | 1.98 | -0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.25 | 3.70 | 1.95 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.82 | -0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.50 | 3.90 | 1.90 | 1.77 | 3 | 2.02 | 1.91 | -0.5 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 3.45 | 3.86 | 1.94 | 1.80 | 3 | 2.02 | 1.87 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.63 | 4.06 | 1.93 | 1.82 | 3 | 2.06 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 1.91 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 1.85 | -0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.45 | 3.50 | 2.05 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.55 | 3.75 | 1.95 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | -0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 3.39 | 3.50 | 2.09 | 1.85 | 2.5/3 | 1.89 | 1.56 | -0.5/1 | 2.32 | |
| Live | 3.61 | 3.88 | 1.87 | 1.97 | 3/3.5 | 1.78 | 2.13 | 0/-0.5 | 1.59 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | -0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN SASL-11] Lyngby | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 12 | 21 | 7 | 11 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 5 | 9 | 4 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 12 | 3 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 4 | 8 | 11 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 6 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
| [DEN SASL-4] Nordsjaelland | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 3 | 2 | 14 | 10 | 18 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 1 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 9 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 6 | 12 | 7 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 0 | 7 | 5 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Lyngby Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 5 (50%) Lose 4 (40%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 16-03-2025 | Lyngby | 1-0 (0-0) | Nordsjaelland | 0-5 (0-2) | 4.20 | 3.80 | 1.70 | W | 1.92 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| DEN SASL | 11-08-2024 | Nordsjaelland | 1-1 (1-1) | Lyngby | 12-3 (2-2) | 1.36 | 4.75 | 8.50 | D | 2.03 | 1.5 | 1.87 | W | U |
| DEN SASL | 18-02-2024 | Nordsjaelland | 3-2 (1-1) | Lyngby | 10-6 (6-0) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | L | 1.95 | 1 | 1.95 | D | O |
| DEN SASL | 03-09-2023 | Lyngby | 1-1 (1-0) | Nordsjaelland | 1-9 (0-5) | 4.75 | 3.60 | 1.75 | D | 1.86 | -0.5/1 | 2.04 | W | U |
| DEN SASL | 19-02-2023 | Lyngby | 1-1 (0-0) | Nordsjaelland | 5-8 (1-5) | 3.50 | 3.60 | 2.00 | D | 1.85 | -0.5 | 2.05 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2022 | Nordsjaelland | 2-1 (1-0) | Lyngby | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.75 | 4.75 | L | 1.92 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 06-02-2022 | Nordsjaelland | 0-0 (0-0) | Lyngby | 2-0 (2-0) | 1.85 | 3.75 | 3.30 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| DEN SASL | 13-03-2021 | Lyngby | 0-3 (0-1) | Nordsjaelland | 4-4 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.63 | L | 1.90 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN SASL | 29-09-2020 | Nordsjaelland | 4-1 (0-1) | Lyngby | 7-3 (4-2) | 1.76 | 3.80 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| DEN SASL | 30-11-2019 | Lyngby | 1-1 (0-1) | Nordsjaelland | 3-5 (2-3) | 3.80 | 3.80 | 1.85 | D | 2.20 | 0/-0.5 | 1.73 | W | U |
| DEN SASL | 05-10-2019 | Nordsjaelland | 1-1 (1-0) | Lyngby | 5-3 (3-2) | 1.45 | 4.50 | 6.50 | D | 1.77 | 1 | 2.14 | W | U |
| INT CF | 20-01-2018 | Nordsjaelland | 6-3 (5-0) | Lyngby | 6-9 (0-4) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| DEN SASL | 04-11-2017 | Nordsjaelland | 2-2 (0-1) | Lyngby | 3-5 (1-2) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | D | 2.18 | 0.5/1 | 1.74 | W | O |
| DEN SASL | 06-08-2017 | Lyngby | 1-4 (1-1) | Nordsjaelland | 3-5 (1-3) | 2.40 | 3.10 | 3.10 | L | 1.82 | 0 | 2.08 | L | O |
| DEN SASL | 12-05-2017 | Lyngby | 2-1 (1-0) | Nordsjaelland | 4-1 (3-0) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | W | 1.83 | 0 | 2.07 | W | O |
| DEN SASL | 01-04-2017 | Nordsjaelland | 2-0 (1-0) | Lyngby | 4-6 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | L | 2.09 | 0.5 | 1.81 | L | U |
| DEN SASL | 18-02-2017 | Nordsjaelland | 0-1 (0-1) | Lyngby | 11-1 (5-1) | 2.20 | 3.40 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 27-08-2016 | Lyngby | 0-1 (0-1) | Nordsjaelland | 5-2 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.15 | L | U |
| INT CF | 12-07-2014 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | Lyngby | 5-3 | 1.61 | 3.80 | 4.33 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| DEN SASL | 05-05-2012 | Lyngby | 0-2 (0-1) | Nordsjaelland | - | 5.50 | 4.33 | 1.55 | L | 1.90 | -1 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lyngby Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN SASL | 11-10-2026 | Brondby IF | 5-2 (3-0) | Lyngby | 8-4 (5-4) | 1.73 | 3.80 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| DEN SASL | 19-09-2026 | Lyngby | 0-4 (0-1) | Silkeborg IF | 7-1 (5-1) | 1.66 | 3.90 | 4.00 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| DEN SASL | 13-09-2026 | Lyngby | 1-1 (1-0) | Sonderjyske | 6-6 (3-2) | 1.65 | 4.00 | 4.75 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| DAN Cup | 09-09-2026 | VSK Arhus | 0-2 (0-1) | Lyngby | 2-2 | 7.00 | 5.00 | 1.27 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| DEN SASL | 05-09-2026 | Viborg | 0-2 (0-1) | Lyngby | 7-5 (4-4) | 1.68 | 3.90 | 4.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Lyngby | 1-1 (0-0) | Odense BK | 4-6 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.90 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| DAN Cup | 27-08-2026 | FA 2000 | 0-0 (0-0) | Lyngby | 3-6 (1-0) | 10.00 | 6.25 | 1.15 | D | 1.85 | -2 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 23-08-2026 | AC Horsens | 2-1 (1-0) | Lyngby | 2-9 (2-6) | 2.55 | 3.40 | 2.55 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Lyngby | 1-1 (0-0) | Midtjylland | 3-5 (1-4) | 4.75 | 3.90 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| DEN SASL | 09-08-2026 | Randers FC | 2-0 (1-0) | Lyngby | 3-9 (2-7) | 1.62 | 3.70 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| DEN SASL | 01-08-2026 | Lyngby | 2-2 (0-1) | Aarhus AGF | 4-2 (1-0) | 3.75 | 3.70 | 1.85 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN SASL | 26-07-2026 | FC Copenhagen | 3-2 (1-2) | Lyngby | 5-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Hillerod Fodbold | 0-1 (0-1) | Lyngby | 1-6 (0-3) | 2.75 | 4.00 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 10-07-2026 | Osters IF | 0-3 (0-1) | Lyngby | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Lyngby | 6-3 (3-2) | B93 Copenhagen | 6-3 (4-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | W | 1.88 | 1 | 1.93 | W | O |
| DEN D1 | 31-05-2026 | Esbjerg | 2-1 (0-1) | Lyngby | 6-10 (4-4) | 2.45 | 3.50 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | D |
| DEN D1 | 25-05-2026 | Lyngby | 0-2 (0-1) | AC Horsens | 7-5 (5-3) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| DEN D1 | 15-05-2026 | Kolding IF | 1-3 (1-1) | Lyngby | 5-5 (1-4) | 3.90 | 3.70 | 1.71 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| DEN D1 | 09-05-2026 | Hvidovre IF | 0-2 (0-0) | Lyngby | 3-6 (0-4) | 2.65 | 3.40 | 2.32 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| DEN D1 | 03-05-2026 | Lyngby | 1-2 (1-1) | Hillerod Fodbold | 3-0 (1-0) | 1.61 | 3.60 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Nordsjaelland Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 13% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 16-10-2026 | Heart of Midlothian | 1-1 (1-0) | Nordsjaelland | 6-7 (4-5) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| DEN SASL | 10-10-2026 | Nordsjaelland | 0-0 (0-0) | Odense BK | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.50 | 6.25 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Malmo FF | 3-0 (1-0) | Nordsjaelland | 5-9 (1-1) | L | ||||||||
| DEN SASL | 20-09-2026 | Viborg | 4-1 (3-1) | Nordsjaelland | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.60 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| DAN Cup | 16-09-2026 | Vatanspor | 0-3 (0-2) | Nordsjaelland | - | W | ||||||||
| DEN SASL | 13-09-2026 | Nordsjaelland | 2-0 (0-0) | Aarhus AGF | 2-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.75 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| DEN SASL | 08-09-2026 | Midtjylland | 2-2 (0-0) | Nordsjaelland | 4-3 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.25 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 04-09-2026 | FC Copenhagen | 2-0 (2-0) | Nordsjaelland | 2-0 (1-0) | 1.81 | 3.75 | 3.60 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| DEN SASL | 30-08-2026 | Nordsjaelland | 3-1 (2-0) | Brondby IF | 4-5 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.75 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | St. Gallen | 2-3 (2-2) | Nordsjaelland | 2-5 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| DEN SASL | 23-08-2026 | Sonderjyske | 0-3 (0-1) | Nordsjaelland | 6-4 (3-2) | 3.40 | 3.70 | 1.86 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | D |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| DEN SASL | 16-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Silkeborg IF | 8-1 (4-0) | 1.44 | 4.50 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | Nordsjaelland | 5-0 (2-0) | Valur Reykjavik | 10-2 (7-0) | 1.13 | 8.00 | 17.00 | W | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Valur Reykjavik | 0-2 (0-1) | Nordsjaelland | 3-9 (0-2) | 5.50 | 4.10 | 1.50 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| DEN SASL | 02-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (0-0) | Randers FC | 11-4 (7-1) | 1.68 | 3.75 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Nordsjaelland | 6-0 (3-0) | GAIS | 2-1 (1-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| DEN SASL | 26-07-2026 | AC Horsens | 1-1 (1-1) | Nordsjaelland | 4-13 (2-7) | 3.80 | 3.60 | 1.83 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | GAIS | 1-0 (1-0) | Nordsjaelland | 8-6 (8-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Horsholm-Usserod IK | 2-2 (1-0) | Nordsjaelland | 4-1 (2-0) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN SASL | 25-10 | Away | Midtjylland | 7 Days |
| DAN Cup | 29-10 | Home | Randers FC | 10 Days |
| DEN SASL | 02-11 | Home | Randers FC | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA ECL | 22-10 | Home | CSKA Sofia | 4 Days |
| DEN SASL | 25-10 | Away | Silkeborg IF | 7 Days |
| DAN Cup | 29-10 | Away | Esbjerg | 10 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.52 | 2.47 | 3.65 | 2.53 | 2.33 | 2.12 | 1.5 | 1.75 | 2.17 | 1.5 | 1.72 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Initial | 3.00 | 3.90 | 2.03 | 3.35 | 4.00 | 1.88 | 1.82 | 3 | 2.05 | 1.82 | 3 | 2.05 | 1.85 | -0.5 | 2.03 | 1.97 | -0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.40 | 2.38 | 3.75 | 2.50 | 2.40 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.80 | 3.75 | 1.79 | 3.70 | 3.70 | 1.90 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.93 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.41 | 2.45 | 2.27 | 3.31 | 2.26 | 2.51 | 1.80 | 1/1.5 | 2.06 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.01 | 1.86 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Initial | 3.19 | 3.46 | 1.93 | 3.24 | 3.50 | 1.90 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.95 | -0.5 | 1.93 | 1.98 | -0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 2.3 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 11.7 | Shot(OT) | 14 | 12.1 | Shot(OT) | 15.7 |
| 5 | Corner | 7.7 | 5.5 | Corner | 4.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 1.7 | 2.2 | Yellow Card | 1.7 |
| 14.5 | Fouls | 9 | 15.1 | Fouls | 11.4 |
| 49% | Possession | 55.3% | 51.6% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Lyngby ( 9 Matches) | Nordsjaelland ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 1 | 7 |