ทีเด็ดบอล Kolding IF vs Vendsyssel
‹ คู่ก่อนหน้าHerfolge Boldklub Koge vs AB Copenhagen · ส. 17 ต.ค. 00:00 น. คู่ที่ 80 / 152เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fremad Amager vs Nykobing FC · ส. 17 ต.ค. 00:00 น.
Danish 1st Division
🕒 17-10-2026 00:00 น.
Kolding IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 80 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSKolding IFVendsysselใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8734% @3.70สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.99Vendsysselทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล39%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKolding IFต่อ 0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Kolding IFกองกลาง🎯46% vs 39%Kolding IFการ์ดยิงดุ🔥11.4Kolding IFการ์ดรับหลวม🕳️9.6Vendsysselการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVendsysselรอง 0.5 @1.99การ์ดรับหลวม🕳️10.2Kolding IFการ์ดยิงดุ🔥6.6Vendsysselการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.84พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @2.00ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kolding IFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 80 / 15200:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVS
Kolding IFVendsyssel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8734% @3.70
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 2.00แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.99
Vendsysselทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล39%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKolding IF
ต่อ 0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Kolding IF
กองกลาง🎯46% vs 39%Kolding IF
การ์ดยิงดุ🔥11.4Kolding IF
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Vendsyssel
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVendsyssel
รอง 0.5 @1.99
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Kolding IF
การ์ดยิงดุ🔥6.6Vendsyssel
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.84
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @2.00
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kolding IF vs Vendsyssel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKolding IF ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.84การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKolding IFโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kolding IF · บิลหลัก 1X2 @1.87
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Kolding IF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.87 · ควรเป็น @1.81 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kolding IF 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kolding IF ต่อ 0.5
ได้ 51%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kolding IF · คาดสกอร์ 1.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kolding IF ชนะ 1 ลูก22%
Kolding IF ชนะ 2 ลูก15%
Kolding IF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ25%
Vendsyssel ชนะ 1 ลูก14%
Vendsyssel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Kolding IF ชนะ51%
Kolding IF ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Kolding IF คลีนชีท26%
Vendsyssel ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kolding IF ไม่แพ้76%
Vendsyssel ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kolding IF)
- โอกาส Kolding IF ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Kolding IF ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Vendsyssel เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Kolding IF ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Vendsyssel ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kolding IF
พ1-2พ1-2ส0-0ส1-1ช5-4ส1-1
Vendsyssel
พ1-4ส0-0พ1-3ส2-2พ1-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kolding IFยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Vendsysselยิง 1.0 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kolding IF
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 18
Vendsyssel
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kolding IF
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Vendsyssel
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kolding IF
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Vendsyssel
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kolding IF ชนะ 3เสมอ 2Vendsyssel ชนะ 3
- 08-07-2026Vendsyssel0 - 1Kolding IF
- 14-02-2025Kolding IF2 - 0Vendsyssel
- 09-11-2024Kolding IF0 - 0Vendsyssel
- 10-08-2024Vendsyssel2 - 1Kolding IF
- 04-05-2024Vendsyssel2 - 4Kolding IF
- 13-04-2024Kolding IF0 - 0Vendsyssel
- 16-02-2024Kolding IF0 - 1Vendsyssel
- 12-11-2023Kolding IF0 - 1Vendsyssel
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kolding IF@2.04 → @1.87▼ 8.2%
เสมอ@3.37 → @3.50▲ 3.9%
ทีมเยือน Vendsyssel@3.13 → @3.70▲ 18.4%
คู่อื่นใน 1st Division 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.11 | 3.55 | 3.05 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 1.85 | 3.65 | 3.75 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.85 | 0.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 2.01 | 3.40 | 3.25 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.90 | 3.60 | 3.80 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 2.07 | 3.50 | 3.30 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.81 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.89 | 3.60 | 3.70 | 1.79 | 2.5 | 1.98 | 1.87 | 0.5 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 2.10 | 3.40 | 3.25 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.81 | 0/0.5 | 1.97 | |
| Live | 1.87 | 3.50 | 3.80 | 1.83 | 2.5 | 1.97 | 1.87 | 0.5 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.98 | 3.35 | 2.90 | 1.83 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.84 | 3.55 | 3.65 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.63 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| 12BET | Initial | 1.98 | 3.35 | 2.90 | 1.83 | 2.5 | 1.99 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.84 | 3.55 | 3.65 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | 1.63 | 0/0.5 | 2.26 | ||
| Sbobet | Initial | 1.99 | 3.16 | 3.08 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.82 | 3.27 | 3.47 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.68 | 0/0.5 | 2.16 | ||
| wewbet | Initial | 2.08 | 3.27 | 3.04 | 1.84 | 2.5 | 1.98 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.86 | 3.54 | 3.91 | 1.85 | 2.5 | 2.01 | 1.86 | 0.5 | 2.02 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.35 | 3.25 | 1.80 | 2.5 | 1.92 | 1.79 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.88 | 3.50 | 3.80 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.41 | 3.30 | 1.83 | 2.5 | 1.95 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.88 | 3.59 | 4.11 | 1.83 | 2.5 | 2.00 | 1.88 | 0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.20 | 1.80 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 1.85 | 3.30 | 3.60 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.83 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.35 | 3.20 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 1.95 | 3.35 | 3.55 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.30 | 3.25 | 1.79 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.89 | 3.60 | 3.67 | 1.79 | 2.5 | 1.94 | 1.65 | 0/0.5 | 2.13 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [DEN D1-10] Kolding IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 11 | 13 | 9 | 10 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 6 | 7 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 7 | 7 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 7 | 7 | 12 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 6 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| [DEN D1-9] Vendsyssel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 10 | 16 | 10 | 9 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 4 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 9 | 6 | 5 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 4 | 13 | 10 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 2 | 7 | 6 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Kolding IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Vendsyssel | 0-1 (0-1) | Kolding IF | 0-11 (0-9) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 14-02-2025 | Kolding IF | 2-0 (0-0) | Vendsyssel | 2-3 | 1.67 | 3.75 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| DEN D1 | 09-11-2024 | Kolding IF | 0-0 (0-0) | Vendsyssel | 3-2 (2-1) | 1.50 | 4.33 | 5.25 | D | 1.88 | 1 | 1.98 | L | U |
| DEN D1 | 10-08-2024 | Vendsyssel | 2-1 (1-1) | Kolding IF | 4-3 (1-2) | 2.63 | 3.50 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| DEN D1 | 04-05-2024 | Vendsyssel | 2-4 (2-2) | Kolding IF | 7-1 (2-0) | 2.38 | 3.40 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.10 | W | O |
| DEN D1 | 13-04-2024 | Kolding IF | 0-0 (0-0) | Vendsyssel | 4-3 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 16-02-2024 | Kolding IF | 0-1 (0-0) | Vendsyssel | 6-6 (4-1) | 2.25 | 4.00 | 2.40 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| DEN D1 | 12-11-2023 | Kolding IF | 0-1 (0-1) | Vendsyssel | 4-6 (1-5) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| DEN D1 | 24-08-2023 | Vendsyssel | 2-1 (1-0) | Kolding IF | 3-5 (0-4) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| DEN D1 | 12-05-2021 | Vendsyssel | 3-0 (1-0) | Kolding IF | 2-7 (1-3) | 2.50 | 3.30 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 2.03 | L | O |
| DEN D1 | 24-04-2021 | Kolding IF | 1-1 (1-1) | Vendsyssel | 3-8 (2-4) | 2.38 | 3.40 | 2.80 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| DEN D1 | 28-11-2020 | Kolding IF | 3-2 (3-0) | Vendsyssel | 5-1 (0-1) | 2.40 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| DEN D1 | 26-09-2020 | Vendsyssel | 1-0 (0-0) | Kolding IF | 3-8 (2-0) | 2.05 | 3.60 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| DEN D1 | 26-06-2020 | Vendsyssel | 2-2 (1-1) | Kolding IF | 4-4 (0-2) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| DEN D1 | 26-10-2019 | Kolding IF | 1-2 (1-0) | Vendsyssel | 4-6 (4-4) | 3.10 | 3.40 | 2.25 | L | 2.20 | 0 | 1.70 | L | O |
| DEN D1 | 15-09-2019 | Vendsyssel | 2-0 (2-0) | Kolding IF | 2-5 (2-1) | 1.95 | 3.50 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| DEN D1 | 15-05-2011 | Kolding IF | 0-5 (0-2) | Vendsyssel | - | 3.20 | 3.50 | 2.15 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| DEN D1 | 10-10-2010 | Vendsyssel | 3-1 (3-1) | Kolding IF | - | 2.00 | 3.60 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| DAN Cup | 29-08-2007 | Vendsyssel | 0-3 (0-0) | Kolding IF | - | 31.00 | 14.00 | 1.01 | W | |||||
| DEN D2 | 01-08-2004 | Kolding IF | 2-1 (0-0) | Vendsyssel | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kolding IF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D1 | 10-10-2026 | Hobro | 1-1 (0-1) | Kolding IF | 10-4 (8-0) | 2.82 | 3.30 | 2.25 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Kolding IF | 5-4 (2-2) | Odense BK | 5-5 (2-2) | 3.30 | 4.00 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| DEN D1 | 19-09-2026 | Kolding IF | 1-1 (0-1) | Hillerod Fodbold | 6-0 (1-0) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| DEN D1 | 12-09-2026 | Kolding IF | 0-0 (0-0) | Fredericia | 4-9 (3-6) | 4.00 | 3.70 | 1.68 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| DAN Cup | 10-09-2026 | Kolding IF | 1-2 (0-1) | Odense BK | - | 3.20 | 3.50 | 1.91 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| DEN D1 | 06-09-2026 | Aarhus Fremad | 2-1 (0-1) | Kolding IF | 3-3 (0-1) | 2.15 | 3.30 | 2.85 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| DEN D1 | 29-08-2026 | Kolding IF | 2-1 (2-0) | AB Copenhagen | 4-11 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 2.85 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| DAN Cup | 26-08-2026 | Bronderslev IF | 1-4 (1-2) | Kolding IF | - | W | ||||||||
| DEN D1 | 23-08-2026 | Herfolge Boldklub Koge | 2-2 (2-1) | Kolding IF | 5-7 (1-4) | 3.00 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| DEN D1 | 15-08-2026 | Kolding IF | 2-3 (1-1) | Vejle | 6-2 (4-0) | 3.60 | 3.30 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| DEN D1 | 09-08-2026 | Aalborg | 1-1 (1-0) | Kolding IF | 3-6 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| DAN Cup | 04-08-2026 | Glamsbjerg | 0-8 (0-1) | Kolding IF | - | W | ||||||||
| DEN D1 | 01-08-2026 | Kolding IF | 0-1 (0-1) | Hvidovre IF | 9-4 (5-2) | 2.63 | 3.30 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| DEN D1 | 25-07-2026 | Esbjerg | 1-1 (1-1) | Kolding IF | 5-5 (2-3) | 1.85 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 17-07-2026 | Sonderjyske | 1-0 (0-0) | Kolding IF | - | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 12-07-2026 | ETSV Weiche Flensburg | 0-6 (0-1) | Kolding IF | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Vendsyssel | 0-1 (0-1) | Kolding IF | 0-11 (0-9) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 29-06-2026 | Odense BK | 2-1 (1-0) | Kolding IF | 6-3 (2-2) | 1.65 | 4.50 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| DEN D1 | 31-05-2026 | AC Horsens | 1-0 (0-0) | Kolding IF | 9-1 (4-1) | 1.46 | 3.80 | 6.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| DEN D1 | 25-05-2026 | Kolding IF | 3-0 (1-0) | Hillerod Fodbold | 2-8 (1-2) | 3.90 | 3.40 | 1.79 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| Vendsyssel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| DEN D1 | 11-10-2026 | Vendsyssel | 0-2 (0-1) | Herfolge Boldklub Koge | 7-7 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Aarhus AGF | 2-1 (1-0) | Vendsyssel | 5-3 (1-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | U |
| DEN D1 | 20-09-2026 | Aalborg | 2-2 (1-0) | Vendsyssel | 6-7 (2-4) | 1.81 | 3.50 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| DAN Cup | 17-09-2026 | Vendsyssel | 1-3 (1-0) | Randers FC | 5-5 (2-3) | 3.60 | 3.50 | 1.76 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| DEN D1 | 12-09-2026 | Vendsyssel | 0-0 (0-0) | Aarhus Fremad | 5-5 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| DEN D1 | 04-09-2026 | Vejle | 4-1 (4-0) | Vendsyssel | 2-7 (0-4) | 1.49 | 4.10 | 5.25 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| DEN D1 | 30-08-2026 | Esbjerg | 0-2 (0-1) | Vendsyssel | 5-5 (3-3) | 2.05 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| DAN Cup | 25-08-2026 | Fuglebakken | 1-2 (0-2) | Vendsyssel | - | W | ||||||||
| DEN D1 | 21-08-2026 | Vendsyssel | 1-0 (1-0) | Hillerod Fodbold | 8-3 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.65 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| DEN D1 | 16-08-2026 | Vendsyssel | 0-3 (0-3) | AB Copenhagen | 4-5 (1-1) | 2.45 | 3.50 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| DEN D1 | 09-08-2026 | Fredericia | 1-1 (0-1) | Vendsyssel | 11-2 (6-1) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| DAN Cup | 05-08-2026 | Hobro | 0-4 (0-3) | Vendsyssel | 0-3 (0-2) | 1.96 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| DEN D1 | 02-08-2026 | Vendsyssel | 1-2 (1-2) | Hobro | 5-3 (3-1) | 2.38 | 3.40 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| DEN D1 | 25-07-2026 | Hvidovre IF | 2-2 (2-0) | Vendsyssel | 5-8 (2-3) | 1.60 | 3.70 | 5.00 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Vendsyssel | 1-0 (1-0) | AC Horsens | 1-5 (0-3) | 5.75 | 4.50 | 1.38 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 12-07-2026 | Vendsyssel | 3-1 (2-0) | Vegar | 13-1 (7-0) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Vendsyssel | 0-1 (0-1) | Kolding IF | 0-11 (0-9) | 2.60 | 3.40 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Vendsyssel | 2-0 (1-0) | KFUM Oslo | 7-4 (6-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-07-2026 | Tjorring IF | 1-8 (0-0) | Vendsyssel | - | W | ||||||||
| DEN D2 | 06-06-2026 | Vendsyssel | 4-2 (2-1) | Naestved | 3-4 (2-3) | 1.60 | 3.75 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D1 | 24-10 | Away | AB Copenhagen | 8 Days |
| DEN D1 | 31-10 | Home | Herfolge Boldklub Koge | 15 Days |
| DEN D1 | 07-11 | Away | Hillerod Fodbold | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| DEN D1 | 24-10 | Away | Hobro | 8 Days |
| DEN D1 | 31-10 | Home | Vejle | 15 Days |
| DEN D1 | 07-11 | Away | AB Copenhagen | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.64 | 2.26 | 3.60 | 2.44 | 2.25 | 4.05 | 1.79 | 1 | 2.07 | 1.78 | 1 | 2.08 | 2.20 | 0/0.5 | 1.71 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Initial | 2.11 | 3.55 | 3.05 | 1.85 | 3.65 | 3.75 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | 1.85 | 0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.63 | 2.25 | 3.75 | 2.40 | 2.30 | 4.33 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.15 | 0/0.5 | 1.68 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.01 | 3.40 | 3.25 | 1.85 | 3.60 | 3.90 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.52 | 2.15 | 3.57 | 2.49 | 2.14 | 3.66 | 1.80 | 1 | 2.00 | 1.86 | 1 | 2.00 | 2.13 | 0/0.5 | 1.70 | 2.13 | 0/0.5 | 1.74 | |
| Initial | 1.99 | 3.16 | 3.08 | 1.91 | 3.25 | 3.46 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.86 | 2.5 | 2.00 | 1.82 | 0/0.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5 | 1.97 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.1 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.7 | Loss | 1.6 |
| 13 | Shot(OT) | 15.3 | 13.9 | Shot(OT) | 16.4 |
| 5 | Corner | 5 | 4.9 | Corner | 5.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 15 | Fouls | 26 | 15 | Fouls | 15.9 |
| 49.3% | Possession | 35.3% | 45.6% | Possession | 38.8% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kolding IF ( 42 Matches) | Vendsyssel ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 4 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 2 | 1 |