ทีเด็ดบอล Rodez Aveyron vs Montpellier
‹ คู่ก่อนหน้าParma vs Torino · อ. 20 ต.ค. 01:45 น. คู่ที่ 62 / 72เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aveley vs Maldon Tiptree · อ. 20 ต.ค. 01:45 น.
France Ligue 2
🕒 20-10-2026 01:45 น.
Rodez Aveyronเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 62 / 7201:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม62.3พลังทีม66.2Rodez AveyronMontpellierใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.7455% @2.23สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Montpellierทีมเยือน · อันดับ #5 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🧤
✓ ชนะ
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2VS2🛡️
✓ ชนะ
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.43🧤
Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
✓ ชนะ
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3Montpellier ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)65.6พลังที่แท้จริง62.3พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.9Montpellier นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 40%พลังทีม (ประมาณการ)68.3พลังที่แท้จริง66.2พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านRodez Aveyronรอง 0 @2.00แนวรุก🔥10.8 vs 7.8Rodez Aveyronการ์ดยิงดุ🔥10.8Rodez Aveyronการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMontpellierต่อ 0 @1.83กองกลาง🎯58% vs 47%Montpellierแนวรับ🛡️4.2 vs 13.2Montpellierดาวเด่น 1
£3MNgapandouetnbuดาวเด่น 2
£3MZouaouiดาวเด่น 3
£2MBenhattabการ์ดรับหลวม🕳️13.2Rodez Aveyronการ์ดยิงดุ🔥7.8Montpellierการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Montpellierการ์ดได้ราคา💰6/10Montpellierการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.98การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Rodez Aveyronเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 7 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 62 / 7201:45 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
27พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม62.3พลังทีม66.2
Rodez AveyronMontpellier
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.7455% @2.23
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.83
Montpellierทีมเยือน · อันดับ #5 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
MMMathis MagninDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.21🧤
✓ ชนะ
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.4
✓ ชนะ
Simon NgapandouetnbuGK · 23 ปี£3Mคะแนน 6.42🛡️
Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Raphael LipinskiDF · 24 ปี£2Mคะแนน 6.22🛡️
✓ ชนะ
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.4
✓ ชนะ
Yanis ZouaouiDF · 28 ปี£3Mคะแนน 6.43🧤
Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Quentin BraatGK · 29 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3
✓ ชนะ
Yassine BenhattabFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3Montpellier ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)65.6
พลังที่แท้จริง62.3
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.9
Montpellier นำ 3.9 · ตลาดให้เต็ง 40%
พลังทีม (ประมาณการ)68.3
พลังที่แท้จริง66.2
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านRodez Aveyron
รอง 0 @2.00
แนวรุก🔥10.8 vs 7.8Rodez Aveyron
การ์ดยิงดุ🔥10.8Rodez Aveyron
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMontpellier
ต่อ 0 @1.83
กองกลาง🎯58% vs 47%Montpellier
แนวรับ🛡️4.2 vs 13.2Montpellier
ดาวเด่น 1
£3MNgapandouetnbu
£3MNgapandouetnbuดาวเด่น 2
£3MZouaoui
£3MZouaouiดาวเด่น 3
£2MBenhattab
£2MBenhattabการ์ดรับหลวม🕳️13.2Rodez Aveyron
การ์ดยิงดุ🔥7.8Montpellier
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Montpellier
การ์ดได้ราคา💰6/10Montpellier
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.98
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Rodez Aveyron = วงกลม · Montpellier = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Rodez Aveyronประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Montpellierประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Quentin Braat6.1MM4Mathis Magnin6.2
3Raphael Lipinski6.2
15Jean Lambert Evans6.1
24Loni Quenabio6.0OJ22Octave Joly5.9
10Mathis Saka5.9DP8Damjan Pavlovic5.8
7Kenny Nagera5.9
11Mathis Touho5.8
9Nachon Nsingi5.8
31Simon Ngapandouetnbu6.4
18Yanis Zouaoui6.4YM6Yael Mouanga6.3
27Daylam Meddah6.2NH3Naoufel El Hannach6.2
NP18Nicolas Pays6.3
77Everson Junior Pereira da Silva6.1
5Florian Tardiau5.8
90Yassine Benhattab6.3
11Mamadou Camara6.1
19Nordan Mukiele6.1Rodez Aveyron4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Montpellier4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Rodez Aveyron vs แนวรุก Montpellier
4vs324.4 – 18.5 คะแนน
Rodez Aveyron คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.6 – 18.3 คะแนน
Montpellier คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Rodez Aveyron vs แนวรับ Montpellier
3vs417.5 – 25.1 คะแนน
Montpellier คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Montpellier คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Rodez Aveyron vs Montpellier
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMontpellier ต่อ 0 @1.83การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.83การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMontpellier +3.962.3 vs 66.2
🃏ศึกดาวเด่นMontpellier ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMontpellierโอกาสชนะ 40%
🛡️พิศดารติด 1 แผน27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Montpellier · บิลหลัก 1X2 @2.23
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Montpellier ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.23 · ควรเป็น @2.09 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Montpellier 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Montpellier ต่อ 0
ได้ 43%คืนทุน 26%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Montpellier · คาดสกอร์ 1.4 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Montpellier ชนะ 1 ลูก20%
Montpellier ชนะ 2 ลูก13%
Montpellier ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Rodez Aveyron ชนะ 1 ลูก17%
Rodez Aveyron ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Montpellier ชนะ43%
Montpellier ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Montpellier คลีนชีท26%
Rodez Aveyron ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Rodez Aveyron ไม่แพ้57%
Montpellier ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)36%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.542%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-17%0-27%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Montpellier)
- โอกาส Montpellier ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.23 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.09 (คุ้มกว่า 7%)
- Rodez Aveyron เสียเฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Montpellier ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Rodez Aveyron เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Rodez Aveyron ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Rodez Aveyron
ส2-2พ1-4พ0-1พ3-4ช2-0พ0-2
Montpellier
ช1-0ส0-0พ1-3ช1-0ส1-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Rodez Aveyronยิง 1.8 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Montpellierยิง 1.3 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Rodez Aveyron
4.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 21
Montpellier
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rodez Aveyron
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Montpellier
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Rodez Aveyron
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Montpellier
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Rodez Aveyron ชนะ 3เสมอ 0Montpellier ชนะ 5
- 01-08-2026Montpellier4 - 2Rodez Aveyron
- 21-02-2026Rodez Aveyron1 - 0Montpellier
- 01-11-2025Montpellier2 - 0Rodez Aveyron
- 18-07-2025Montpellier0 - 2Rodez Aveyron
- 16-12-2022Montpellier5 - 0Rodez Aveyron
- 10-07-2022Montpellier0 - 1Rodez Aveyron
- 14-07-2021Montpellier1 - 0Rodez Aveyron
- 15-08-2020Rodez Aveyron1 - 3Montpellier
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Rodez Aveyron@2.63 → @2.74▲ 4.3%
เสมอ@3.22 → @3.30▲ 2.7%
ทีมเยือน Montpellier@2.37 → @2.23▼ 5.8%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.37 | 3.53 | 2.13 | 1.71 | 2.5/3 | 1.91 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.33 | 3.45 | 2.18 | 1.71 | 2.5/3 | 1.91 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| Crown | Initial | 2.70 | 3.15 | 2.42 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 2.00 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.71 | 3.35 | 2.29 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 2.04 | 0 | 1.72 | ||
| Bet365 | Initial | 2.63 | 3.20 | 2.35 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.99 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.80 | 3.30 | 2.18 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 2.63 | 3.50 | 2.40 | 1.83 | 2.5/3 | 2.01 | 2.01 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.75 | 3.50 | 2.25 | 1.81 | 2.5/3 | 2.03 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.67 | 3.20 | 2.43 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 2.01 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.28 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 2.16 | 0 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.44 | 1.82 | 2.5/3 | 2.02 | 2.01 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.28 | 1.84 | 2.5/3 | 2.03 | 2.16 | 0 | 1.75 | ||
| Sbobet | Initial | 2.56 | 3.30 | 2.33 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.77 | 3.26 | 2.20 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 2.17 | 0 | 1.73 | ||
| wewbet | Initial | 2.70 | 3.71 | 2.46 | 1.90 | 2.5/3 | 1.94 | 2.03 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.74 | 3.77 | 2.36 | 1.85 | 2.5/3 | 2.03 | 2.08 | 0 | 1.82 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.35 | 2.40 | 1.78 | 2.5 | 1.97 | 2.01 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.90 | 3.35 | 2.40 | 1.81 | 2.5/3 | 1.98 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.06 | ||
| pinnacle | Initial | 2.66 | 3.62 | 2.42 | 1.94 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.81 | |
| Live | 3.09 | 3.11 | 2.51 | 1.83 | 2.5/3 | 2.04 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.14 | ||
| Willhill | Initial | 2.80 | 3.25 | 2.38 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.91 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.70 | 3.50 | 2.30 | 1.62 | 2.5 | 2.15 | 1.95 | 0 | 1.67 | ||
| Interwetten | Initial | 2.65 | 3.20 | 2.45 | 1.65 | 2.5 | 2.10 | 1.95 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.35 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.10 | 0 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 2.70 | 3.35 | 2.43 | 1.80 | 2.5 | 1.95 | 1.96 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.96 | 3.18 | 2.40 | 1.72 | 2.5/3 | 2.05 | 2.07 | 0 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [FRA D2-17] Rodez Aveyron | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 18 | 7 | 17 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 8 | 8 | 4 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 6 | 10 | 3 | 15 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 11 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 1 | 6 | 5 | 11 | 4 | 18 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 10 | 3 | 16.7% |
| [FRA D2-5] Montpellier | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 5 | 15 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 1 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 7 | 0 | 3 | 2 | 10 | 9 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 6 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 3 | 2 | 8 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Rodez Aveyron Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (4 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Montpellier | 4-2 (3-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| FRA D2 | 21-02-2026 | Rodez Aveyron | 1-0 (0-0) | Montpellier | 6-6 (2-1) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| FRA D2 | 01-11-2025 | Montpellier | 2-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 8-2 (3-0) | 1.95 | 3.40 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 18-07-2025 | Montpellier | 0-2 (0-1) | Rodez Aveyron | 6-3 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 16-12-2022 | Montpellier | 5-0 (3-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2022 | Montpellier | 0-1 (0-1) | Rodez Aveyron | - | W | ||||||||
| INT CF | 14-07-2021 | Montpellier | 1-0 (1-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-08-2020 | Rodez Aveyron | 1-3 (1-1) | Montpellier | 2-9 (1-5) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | L | 2.00 | -1 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-07-2018 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| INT CF | 16-07-2017 | Montpellier | 0-1 (0-0) | Rodez Aveyron | - | W | ||||||||
| FRAC | 05-01-2014 | Rodez Aveyron | 0-2 (0-1) | Montpellier | - | 7.50 | 5.50 | 1.25 | L | |||||
| INT CF | 19-07-2009 | Montpellier | 3-0 (2-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Rodez Aveyron Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 11-10-2026 | Saint Etienne | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 1-6 (1-2) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Rodez Aveyron | 2-0 (0-0) | Inter Club Escaldes | 5-7 (2-3) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Rodez Aveyron | 3-4 (2-1) | Nancy | 4-5 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Rodez Aveyron | 0-1 (0-1) | Grenoble | 10-1 (6-1) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| FRA D2 | 05-09-2026 | Metz | 4-1 (3-1) | Rodez Aveyron | 7-7 (5-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Rodez Aveyron | 2-2 (1-2) | Pau FC | 5-3 (3-2) | 1.57 | 3.60 | 4.75 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| FRA D2 | 22-08-2026 | Nantes | 2-5 (2-1) | Rodez Aveyron | 4-6 (2-3) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 15-08-2026 | FC Annecy | 2-0 (1-0) | Rodez Aveyron | 8-7 (6-1) | 2.10 | 3.40 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Rodez Aveyron | 3-1 (0-0) | Stade Lavallois MFC | 8-4 (3-1) | 1.87 | 3.40 | 3.80 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Montpellier | 4-2 (3-0) | Rodez Aveyron | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Toulouse | 1-1 (1-0) | Rodez Aveyron | 5-4 (3-4) | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Rodez Aveyron | 2-1 (2-1) | Nimes | 3-5 (2-3) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 17-07-2026 | Rodez Aveyron | 4-1 (2-0) | Cannes AS | - | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Rodez Aveyron | 5-3 (3-1) | Bastia | 7-6 (6-2) | 1.60 | 3.40 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 16-05-2026 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 8-3 (1-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 13-05-2026 | Red Star FC 93 | 2-3 (1-1) | Rodez Aveyron | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | FC Annecy | 1-2 (0-2) | Rodez Aveyron | 9-5 (4-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Rodez Aveyron | 2-1 (1-0) | Saint Etienne | 2-7 (1-6) | 3.30 | 3.50 | 1.91 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | D |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Stade Lavallois MFC | 0-0 (0-0) | Rodez Aveyron | 2-6 (2-3) | 2.63 | 3.20 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Rodez Aveyron | 3-2 (1-2) | Amiens | 7-4 (1-1) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| No Data |
| Montpellier Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 0% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 10-10-2026 | Montpellier | 2-0 (1-0) | Grenoble | 7-7 (6-1) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 19-09-2026 | Reims | 1-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (1-1) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| FRA D2 | 12-09-2026 | Montpellier | 1-0 (0-0) | Pau FC | 6-3 (4-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| FRA D2 | 06-09-2026 | Saint Etienne | 3-1 (1-1) | Montpellier | 5-4 (4-0) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D2 | 29-08-2026 | Montpellier | 0-0 (0-0) | Boulogne | 7-1 (2-0) | 1.70 | 3.20 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| FRA D2 | 22-08-2026 | USL Dunkerque | 0-1 (0-0) | Montpellier | 5-7 (4-6) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| FRA D2 | 15-08-2026 | Nancy | 0-1 (0-0) | Montpellier | 6-6 (4-4) | 2.75 | 3.30 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 09-08-2026 | Montpellier | 1-1 (0-0) | Dijon | 4-0 (2-0) | 1.67 | 3.40 | 5.00 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Montpellier | 4-2 (3-0) | Rodez Aveyron | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Clermont | 0-1 (0-0) | Montpellier | 2-5 (0-3) | 3.20 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Montpellier | 3-4 (2-2) | Cannes AS | 9-4 (8-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 17-07-2026 | Montpellier | 5-2 (2-1) | Le Puy Foot 43 Auvergne | 2-2 (2-2) | 1.50 | 3.50 | 6.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Montpellier | 3-2 (0-2) | Aubagne | 8-3 (4-0) | 1.44 | 3.80 | 6.25 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Red Star FC 93 | 1-1 (1-0) | Montpellier | 3-3 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Montpellier | 1-2 (1-2) | Clermont | 11-2 (7-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Amiens | 0-2 (0-1) | Montpellier | 8-7 (4-4) | 3.25 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D2 | 18-04-2026 | Montpellier | 2-1 (1-0) | Grenoble | 4-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D2 | 11-04-2026 | FC Annecy | 0-0 (0-0) | Montpellier | 3-5 (2-3) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| FRA D2 | 04-04-2026 | Montpellier | 2-2 (2-1) | Troyes | 5-9 (2-7) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| FRA D2 | 21-03-2026 | Pau FC | 0-0 (0-0) | Montpellier | 4-3 (1-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Away | Dijon | 5 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Home | USL Dunkerque | 11 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Away | Clermont | 19 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D2 | 24-10 | Home | Red Star FC 93 | 5 Days |
| FRA D2 | 31-10 | Away | FC Annecy | 12 Days |
| FRA D2 | 07-11 | Home | Metz | 19 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.18 | 2.92 | 3.25 | 2.18 | 2.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.98 | 1/1.5 | 1.78 | 1.98 | 0 | 1.84 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.70 | 3.15 | 2.42 | 2.71 | 3.35 | 2.29 | 1.85 | 2.5/3 | 1.95 | 1.83 | 2.5/3 | 1.93 | 2.00 | 0 | 1.82 | 2.04 | 0 | 1.72 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.25 | 3.00 | 3.40 | 2.30 | 2.88 | 1.75 | 1 | 2.05 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.03 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.63 | 3.20 | 2.35 | 2.75 | 3.30 | 2.20 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.03 | 0 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.24 | 2.78 | 3.07 | 2.25 | 2.69 | 2.09 | 1/1.5 | 1.77 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | 2.01 | 0 | 1.85 | 2.07 | 0 | 1.79 | |
| Initial | 2.56 | 3.30 | 2.33 | 2.77 | 3.26 | 2.20 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 1.83 | 2.5/3 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.85 | 2.17 | 0 | 1.73 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.8 | Goal | 1.3 |
| 2 | Loss | 0.3 | 2.2 | Loss | 0.7 |
| 15 | Shot(OT) | 15.7 | 12.6 | Shot(OT) | 13.6 |
| 5 | Corner | 5.7 | 6.4 | Corner | 5.6 |
| 2.3 | Yellow Card | 2 | 1.6 | Yellow Card | 2.2 |
| 12.5 | Fouls | 13.7 | 15 | Fouls | 17.8 |
| 43% | Possession | 64% | 47% | Possession | 57.6% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Rodez Aveyron ( 44 Matches) | Montpellier ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 3 | 4 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-W | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 6 | 4 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 1 | 5 | 5 | 3 |