ทีเด็ดบอล Toulouse vs Strasbourg
‹ คู่ก่อนหน้าVenezia vs Udinese · ส. 7 พ.ย. 02:45 น. คู่ที่ 124 / 153เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Oxford City vs Leicester City · ส. 7 พ.ย. 02:45 น.
France Ligue 1
🕒 07-11-2026 02:45 น.
Toulouseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 124 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล73.5พลังทีม72.5ToulouseStrasbourgใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0840% @3.17สูง/ต่ำ 3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.05
Strasbourgทีมเยือน · อันดับ #13 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.5VS1⚽
✓ ชนะ
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.92🎯
AVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.4VS2🛡️
✓ ชนะKCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.83🎯
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.1VS3⚽
✓ ชนะ
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.6Strasbourg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม73.5พลังที่แท้จริง73.5พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+1.0Toulouse นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 45%พลังทีม78.8พลังที่แท้จริง72.5พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านToulouseต่อ 0/0.5 @1.83กองกลาง🎯52% vs 48%Toulouseแนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Toulouseการ์ดยิงดุ🔥8.4Toulouseการ์ดรับหลวม🕳️12.0Strasbourgการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStrasbourgรอง 0/0.5 @2.05พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Strasbourgดาวเด่น 1
£35MPanichelliดาวเด่น 2KC£28MCoulibalyดาวเด่น 3
£22MGodoการ์ดรับหลวม🕳️9.6Toulouseการ์ดยิงดุ🔥10.8Strasbourgการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.99พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Toulouseเจ้าบ้าน · อันดับ #12 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 124 / 15302:45 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017bพิศดาร
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก17b20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล73.5พลังทีม72.5
ToulouseStrasbourg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0840% @3.17
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.99 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 2.05
Strasbourgทีมเยือน · อันดับ #13 · 10 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.5
VS
Guillaume RestesGK · 21 ปี£18Mคะแนน 7.51⚽
✓ ชนะ
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.9
✓ ชนะ
Joaquin PanichelliFW · 23 ปี£35Mคะแนน 7.92🎯
AVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
AVAlexis VossahMF · 18 ปี£15Mคะแนน 7.42🛡️
✓ ชนะKCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.8
✓ ชนะKCKarim CoulibalyDF · 19 ปี£28Mคะแนน 7.83🎯
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.1
VS
Cristhian Casseres JrMF · 26 ปี£9Mคะแนน 7.13⚽
✓ ชนะ
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Martial GodoFW · 23 ปี£22Mคะแนน 7.6Strasbourg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม73.5
พลังที่แท้จริง73.5
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+1.0
Toulouse นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 45%
พลังทีม78.8
พลังที่แท้จริง72.5
พลังโค้ช×0.92▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านToulouse
ต่อ 0/0.5 @1.83
กองกลาง🎯52% vs 48%Toulouse
แนวรับ🛡️9.6 vs 12.0Toulouse
การ์ดยิงดุ🔥8.4Toulouse
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Strasbourg
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStrasbourg
รอง 0/0.5 @2.05
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Strasbourg
ดาวเด่น 1
£35MPanichelli
£35MPanichelliดาวเด่น 2KC£28MCoulibaly
ดาวเด่น 3
£22MGodo
£22MGodoการ์ดรับหลวม🕳️9.6Toulouse
การ์ดยิงดุ🔥10.8Strasbourg
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.99
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17b
ครึ่งหลังสกอร์สูงมาก
ครึ่งหลังสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 12.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·2.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Toulouse = วงกลม · Strasbourg = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Toulouseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Strasbourgตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16G.Restes7.5
12Tape C.6.0
2Nicolaisen R.6.8
3McKenzie M.7.0
94Diallo I.6.0
37Azizi I.6.7
14N. Sigur6.7
23Casseres C.7.1
8T.Jørgensen6.8
20Tengstedt C.6.6
13Russell-Rowe J.6.5
1Jorgensen F.7.4
36Oso7.2CK31Coulibaly K.7.8
4Mitchell J.6.5
16Antwi G.5.8
10Reyna G.6.7
29El Mourabet S.7.6
14Essugo D.7.4
20M.Godo7.6
40C.Harder7.5
80Yassine G.7.3Toulouse4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Strasbourg4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Toulouse vs แนวรุก Strasbourg
4vs325.7 – 22.4 คะแนน
Toulouse คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs327.2 – 21.7 คะแนน
Toulouse คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Toulouse vs แนวรับ Strasbourg
2vs413.1 – 27.3 คะแนน
Strasbourg คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Toulouse คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Toulouse vs Strasbourg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStrasbourg รอง 0/0.5 @2.05การ์ด 7 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.99การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงToulouse +1.073.5 vs 72.5
🃏ศึกดาวเด่นStrasbourg ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งToulouseโอกาสชนะ 45%
🛡️พิศดารติด 5 แผน2 · 10 · 17b · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Toulouse · บิลหลัก 1X2 @2.08
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Toulouse ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.08 · ควรเป็น @2.04 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Toulouse 15 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Toulouse ต่อ 0/0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 24%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Toulouse · คาดสกอร์ 1.8 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Toulouse ชนะ 1 ลูก21%
Toulouse ชนะ 2 ลูก14%
Toulouse ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ24%
Strasbourg ชนะ 1 ลูก15%
Strasbourg ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Toulouse ชนะ46%
Toulouse ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Toulouse คลีนชีท20%
Strasbourg ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Toulouse ไม่แพ้70%
Strasbourg ไม่แพ้54%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)86%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)45%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.533%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-19%1-28%2-27%1-06%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Toulouse)
- โอกาส Toulouse ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- Strasbourg เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Strasbourg เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Toulouse ไหลขึ้นจาก @1.94 (เงินไหลออก)
- โอกาส Strasbourg ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Toulouse
ช3-2พ2-3ส2-2ช3-0ส0-0พ0-2
Strasbourg
ส1-1พ1-2พ1-2พ1-3พ0-3ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Toulouseยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Strasbourgยิง 1.8 · เสีย 2.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Toulouse
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 22
Strasbourg
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 26
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Toulouse
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Strasbourg
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Toulouse
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Strasbourg
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Toulouse ชนะ 3เสมอ 2Strasbourg ชนะ 3
- 03-05-2026Strasbourg1 - 2Toulouse
- 07-12-2025Toulouse1 - 0Strasbourg
- 16-03-2025Strasbourg2 - 1Toulouse
- 12-01-2025Toulouse1 - 2Strasbourg
- 07-04-2024Toulouse0 - 0Strasbourg
- 27-08-2023Strasbourg2 - 0Toulouse
- 29-01-2023Strasbourg1 - 2Toulouse
- 23-10-2022Toulouse2 - 2Strasbourg
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Toulouse@1.94 → @2.08▲ 7.2%
เสมอ@3.73 → @3.700.9%
ทีมเยือน Strasbourg@3.45 → @3.17▼ 8.1%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-3-3)
Toulouse
16G.Restes
12Tape C.
2Nicolaisen R.
3McKenzie M.
94Diallo I.
37Azizi I.
14N. Sigur
23Casseres C.
8T.Jørgensen
20Tengstedt C.
13Russell-Rowe J.
Strasbourg
80Yassine G.
40C.Harder
20M.Godo
14Essugo D.
29El Mourabet S.
10Reyna G.
16Antwi G.
4Mitchell J.
31Coulibaly K.
36Oso
1Jorgensen F.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.02 | 3.63 | 2.93 | 1.96 | 3 | 1.84 | 2.02 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.06 | 3.62 | 2.83 | 1.96 | 3 | 1.84 | 2.06 | 0.5 | 1.78 | ||
| Crown | Initial | 1.96 | 3.95 | 3.45 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.07 | 3.90 | 3.20 | 1.99 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.80 | 3.80 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.83 | 0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.05 | 3.80 | 3.30 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.04 | 3.70 | 3.30 | 1.95 | 3 | 1.83 | 1.76 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.08 | 3.60 | 3.20 | 2.00 | 3 | 1.87 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 1.96 | 3 | 1.85 | 1.99 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.00 | 3.60 | 3.20 | 1.95 | 3 | 1.86 | 1.75 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.09 | 3.60 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.07 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.08 | 3.75 | 3.30 | 1.99 | 3 | 1.89 | 2.08 | 0.5 | 1.82 | ||
| 10BET | Initial | 1.82 | 3.85 | 3.85 | 1.80 | 3 | 1.94 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.11 | 3.70 | 3.25 | 1.89 | 3 | 1.89 | 1.95 | 0.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 2.09 | 3.60 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.07 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.08 | 3.75 | 3.30 | 1.99 | 3 | 1.89 | 2.08 | 0.5 | 1.82 | ||
| Sbobet | Initial | 2.05 | 3.44 | 3.10 | 2.00 | 3 | 1.88 | 2.05 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.11 | 3.40 | 3.00 | 2.00 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 1.93 | 4.04 | 3.55 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.93 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.07 | 3.92 | 3.21 | 1.99 | 3 | 1.89 | 1.84 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.80 | 3.80 | 1.82 | 3 | 1.95 | 1.80 | 0.5 | 1.97 | |
| Live | 2.05 | 3.70 | 3.25 | 1.94 | 3 | 1.84 | 1.78 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 1.95 | 3.64 | 3.62 | 1.85 | 2.5/3 | 1.96 | 1.96 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.10 | 3.81 | 3.42 | 1.99 | 3 | 1.89 | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| hkjc | Initial | 1.98 | 3.50 | 2.92 | 2.08 | 3/3.5 | 1.66 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.98 | 3.50 | 2.92 | 2.08 | 3/3.5 | 1.66 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| Willhill | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.75 | 1.57 | 2.5 | 2.38 | 1.85 | 0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.00 | 3.70 | 3.20 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.75 | 3.30 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 2.10 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.10 | 3.70 | 3.25 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 2.10 | 0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.92 | 4.01 | 4.07 | 2.39 | 3.5 | 1.68 | 1.45 | 0 | 3.08 | |
| Live | 2.08 | 4.01 | 3.50 | 1.80 | 2.5/3 | 2.17 | 1.83 | 0/0.5 | 2.13 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D1-12] Toulouse | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 12 | 13 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 5 | 4 | 15 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 9 | 8 | 6 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 6 | 3 | 1 | 7 | 6 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 6 | 3 | 0.0% |
| [FRA D1-13] Strasbourg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 17 | 19 | 10 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 6 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 8 | 13 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 1 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Toulouse Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 03-05-2026 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Toulouse | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 07-12-2025 | Toulouse | 1-0 (1-0) | Strasbourg | 1-2 | 2.30 | 3.40 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 16-03-2025 | Strasbourg | 2-1 (0-1) | Toulouse | 4-3 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 3.00 | L | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | L | O |
| FRA D1 | 12-01-2025 | Toulouse | 1-2 (1-2) | Strasbourg | 3-2 (2-1) | 1.73 | 4.00 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| FRA D1 | 07-04-2024 | Toulouse | 0-0 (0-0) | Strasbourg | 4-3 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 3.50 | D | 2.08 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| FRA D1 | 27-08-2023 | Strasbourg | 2-0 (0-0) | Toulouse | 3-3 (1-1) | 1.95 | 3.50 | 3.75 | L | 2.01 | 0.5 | 1.89 | L | U |
| FRA D1 | 29-01-2023 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Toulouse | 4-2 (2-0) | 2.15 | 3.50 | 3.20 | W | 1.63 | 0 | 2.40 | W | O |
| FRA D1 | 23-10-2022 | Toulouse | 2-2 (1-0) | Strasbourg | 6-6 (5-3) | 2.05 | 3.60 | 3.40 | D | 1.81 | 0/0.5 | 2.09 | L | O |
| FRA D1 | 06-02-2020 | Toulouse | 0-1 (0-0) | Strasbourg | 5-2 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.37 | L | 1.86 | 0/-0.5 | 2.04 | L | U |
| FRA D1 | 08-12-2019 | Strasbourg | 4-2 (2-1) | Toulouse | 3-5 (1-2) | 1.75 | 3.60 | 4.75 | L | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | L | O |
| INT CF | 19-07-2019 | Strasbourg | 3-1 (1-0) | Toulouse | 6-3 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.90 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D1 | 13-01-2019 | Toulouse | 1-2 (1-1) | Strasbourg | 7-4 (2-2) | 2.37 | 3.20 | 3.00 | L | 2.04 | 0/0.5 | 1.86 | L | O |
| FRA D1 | 04-11-2018 | Strasbourg | 1-1 (0-0) | Toulouse | 10-3 (4-2) | 2.15 | 3.40 | 3.30 | D | 1.87 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 18-03-2018 | Toulouse | 2-2 (0-0) | Strasbourg | 6-2 (5-1) | 2.00 | 3.20 | 4.00 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.12 | L | O |
| FRA D1 | 17-12-2017 | Strasbourg | 2-1 (1-1) | Toulouse | 5-5 (1-2) | 2.05 | 3.20 | 3.75 | L | 1.84 | 0/0.5 | 2.06 | L | O |
| FRA D1 | 24-01-2008 | Strasbourg | 2-0 (1-0) | Toulouse | - | 2.15 | 2.90 | 3.50 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | |
| FRA D1 | 19-08-2007 | Toulouse | 1-3 (1-1) | Strasbourg | - | 1.80 | 3.10 | 4.50 | L | 1.85 | 0.5 | 2.05 | L | |
| FRA D1 | 19-02-2006 | Toulouse | 1-2 (0-1) | Strasbourg | - | 1.72 | 3.00 | 5.00 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | |
| FRA D1 | 25-09-2005 | Strasbourg | 2-4 (2-2) | Toulouse | - | 2.00 | 3.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | |
| FRA D1 | 13-01-2005 | Toulouse | 2-0 (1-0) | Strasbourg | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Toulouse Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 02-11-2026 | Marseille | 2-0 (2-0) | Toulouse | 4-3 (4-0) | 1.91 | 3.75 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D1 | 25-10-2026 | Toulouse | 0-0 (0-0) | Troyes | 4-2 (2-1) | 1.55 | 4.10 | 5.50 | D | 1.93 | 1 | 1.93 | L | U |
| FRA D1 | 17-10-2026 | Le Mans | 0-3 (0-0) | Toulouse | 2-2 (0-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Monaco | 2-2 (2-0) | Toulouse | 4-4 (1-2) | 1.75 | 3.75 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Toulouse | 2-3 (0-0) | Pau FC | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 20-09-2026 | Toulouse | 3-2 (0-0) | Le Havre | 6-7 (1-5) | 1.70 | 3.50 | 4.75 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Lorient | 2-2 (2-0) | Toulouse | 4-3 (1-2) | 2.63 | 3.20 | 2.63 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | O |
| FRA D1 | 04-09-2026 | Toulouse | 0-1 (0-0) | Lille | 6-2 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| FRA D1 | 30-08-2026 | Stade Brestois | 2-2 (1-1) | Toulouse | 7-2 (3-0) | 2.75 | 3.30 | 2.40 | D | 2.05 | 0 | 1.80 | D | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Toulouse | 0-2 (0-0) | Lyon | 6-5 (3-3) | 3.60 | 3.60 | 1.91 | L | 1.90 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Toulouse | 1-2 (0-1) | Hamburger SV | 2-3 (1-2) | 2.50 | 3.60 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 08-08-2026 | Elche | 3-0 (1-0) | Toulouse | 0-2 (0-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Al Ain | 0-1 (0-0) | Toulouse | 5-6 (3-1) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Toulouse | 2-1 (2-1) | Real Sociedad | 3-1 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Toulouse | 1-1 (1-0) | Rodez Aveyron | 5-4 (3-4) | D | ||||||||
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nantes | 0-0 (0-0) | Toulouse | 2-3 (2-3) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Toulouse | 2-1 (1-0) | Lyon | 7-8 (2-3) | 3.80 | 3.60 | 1.85 | W | 1.95 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 03-05-2026 | Strasbourg | 1-2 (1-1) | Toulouse | 8-3 (5-2) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Toulouse | 2-2 (0-2) | Monaco | 4-2 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.30 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| FRAC | 22-04-2026 | Lens | 4-1 (3-1) | Toulouse | 6-0 (4-0) | 1.90 | 3.30 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
| Strasbourg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 01-11-2026 | Strasbourg | 5-1 (1-0) | AJ Auxerre | 5-0 (2-0) | 1.80 | 3.80 | 3.80 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 25-10-2026 | Rennes | 3-0 (2-0) | Strasbourg | 2-4 (0-2) | 1.70 | 4.00 | 4.20 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| FRA D1 | 17-10-2026 | Strasbourg | 1-3 (1-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-6 (2-3) | 7.50 | 5.25 | 1.30 | L | 2.00 | -1.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Nice | 2-1 (1-1) | Strasbourg | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 19-09-2026 | Paris FC | 2-1 (1-0) | Strasbourg | 3-0 (2-0) | 2.20 | 3.50 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D1 | 12-09-2026 | Strasbourg | 1-1 (0-0) | Monaco | 2-7 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Troyes | 2-6 (1-2) | Strasbourg | 11-0 (7-0) | 3.30 | 3.40 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D1 | 29-08-2026 | Strasbourg | 2-1 (0-1) | Lens | 3-6 (1-1) | 2.88 | 3.60 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 22-08-2026 | Marseille | 4-0 (0-0) | Strasbourg | 3-4 (3-4) | 1.70 | 4.10 | 4.10 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Newcastle United | 1-1 (1-0) | Strasbourg | 5-7 (3-4) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Freiburg | 2-0 (1-0) | Strasbourg | - | 2.05 | 3.80 | 2.75 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | SC Freiburg | 2-0 (2-0) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-08-2026 | Strasbourg | 2-5 (2-2) | SV Elversberg | 2-3 (0-1) | 1.73 | 3.80 | 3.70 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Brighton Hove Albion | 3-2 (2-2) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Brighton Hove Albion | 4-3 (2-2) | Strasbourg | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Strasbourg | 0-2 (0-1) | Blackburn Rovers | - | 1.62 | 4.33 | 3.75 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Sporting CP | 7-0 (2-0) | Strasbourg | 6-4 (4-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Strasbourg | 5-4 (1-3) | Monaco | 4-6 (0-3) | 2.80 | 3.80 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 14-05-2026 | Stade Brestois | 1-2 (1-2) | Strasbourg | 5-4 (5-1) | 2.50 | 3.60 | 2.50 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | O |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Angers | 1-1 (0-1) | Strasbourg | 0-2 (0-1) | 3.60 | 3.25 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 22-11 | Away | Lens | 15 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Home | Rennes | 22 Days |
| FRA D1 | 05-12 | Home | Paris Saint Germain (PSG) | 29 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 22-11 | Home | Stade Brestois | 15 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Away | Le Havre | 22 Days |
| FRA D1 | 05-12 | Home | Lorient | 29 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.42 | 2.38 | 3.75 | 2.53 | 2.36 | 3.55 | 1.98 | 1/1.5 | 1.88 | 2.02 | 1/1.5 | 1.86 | 2.03 | 0/0.5 | 1.85 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.96 | 3.95 | 3.45 | 2.07 | 3.90 | 3.20 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.99 | 3 | 1.88 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 2.40 | 3.75 | 2.60 | 2.40 | 3.60 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 1.80 | 3.80 | 3.80 | 2.05 | 3.80 | 3.30 | 1.83 | 3 | 2.03 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 2.03 | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.36 | 3.38 | 2.45 | 2.33 | 3.50 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | 2.01 | 1/1.5 | 1.87 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.05 | 3.44 | 3.10 | 2.11 | 3.39 | 3.01 | 2.00 | 3 | 1.88 | 2.00 | 3 | 1.88 | 2.05 | 0.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.80 | 1 | 2.00 | Live | 1.80 | 1 | 2.00 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Live | 1.83 | 8.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.4 | Goal | 1.8 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 1.6 | Loss | 2 |
| 10.7 | Shot(OT) | 13 | 13.7 | Shot(OT) | 15.2 |
| 3 | Corner | 4 | 4 | Corner | 3.1 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 1.6 |
| 14 | Fouls | 13.3 | 15.8 | Fouls | 11.7 |
| 55.3% | Possession | 48.3% | 52.2% | Possession | 48.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Toulouse ( 43 Matches) | Strasbourg ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 3 | 6 | 4 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 2 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 1 | 5 |