ทีเด็ดบอล Angers vs Marseille
‹ คู่ก่อนหน้าFiorentina vs Como · อา. 18 ต.ค. 20:00 น. คู่ที่ 192 / 261เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Juve Stabia vs SudTirol · อา. 18 ต.ค. 20:00 น.
France Ligue 1
🕒 18-10-2026 20:00 น.
คู่ที่ 192 / 26120:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริง73.3พลังทีม72.1AngersMarseilleใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ37% @3.3163% @2.01สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 2.01
Marseilleทีมเยือน · อันดับ #14 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.4VS1⚽
✓ ชนะ
Igor PaixaoFW · 26 ปี£35Mคะแนน 7.92🛡️
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0VS2⚽
✓ ชนะ
Amine GouiriFW · 26 ปี£28Mคะแนน 7.83🎯
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3🎯
✓ ชนะ
Timothy WeahMF · 26 ปี£20Mคะแนน 7.6Marseille ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.8พลังที่แท้จริง73.3พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+1.2Angers นำ 1.2 · ตลาดให้เต็ง 28%พลังทีม77.5พลังที่แท้จริง72.1พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านAngersรอง 0.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Angersการ์ดยิงดุ🔥9.6Angersการ์ดรับหลวม🕳️9.6Marseilleการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMarseilleต่อ 0.5 @2.01พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯56% vs 51%Marseilleดาวเด่น 1
£35MPaixaoดาวเด่น 2
£28MGouiriดาวเด่น 3
£20MWeahการ์ดรับหลวม🕳️10.2Angersการ์ดยิงดุ🔥8.4Marseilleการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Marseilleการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.02แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 192 / 26120:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริง73.3พลังทีม72.1
AngersMarseille
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
37% @3.3163% @2.01
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 2.01
Marseilleทีมเยือน · อันดับ #14 · 6 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.41⚽
✓ ชนะ
Igor PaixaoFW · 26 ปี£35Mคะแนน 7.9
✓ ชนะ
Igor PaixaoFW · 26 ปี£35Mคะแนน 7.92🛡️
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02⚽
✓ ชนะ
Amine GouiriFW · 26 ปี£28Mคะแนน 7.8
✓ ชนะ
Amine GouiriFW · 26 ปี£28Mคะแนน 7.83🎯
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.03🎯
✓ ชนะ
Timothy WeahMF · 26 ปี£20Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Timothy WeahMF · 26 ปี£20Mคะแนน 7.6Marseille ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.8
พลังที่แท้จริง73.3
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+1.2
Angers นำ 1.2 · ตลาดให้เต็ง 28%
พลังทีม77.5
พลังที่แท้จริง72.1
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านAngers
รอง 0.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 8.4Angers
การ์ดยิงดุ🔥9.6Angers
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Marseille
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMarseille
ต่อ 0.5 @2.01
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯56% vs 51%Marseille
ดาวเด่น 1
£35MPaixao
£35MPaixaoดาวเด่น 2
£28MGouiri
£28MGouiriดาวเด่น 3
£20MWeah
£20MWeahการ์ดรับหลวม🕳️10.2Angers
การ์ดยิงดุ🔥8.4Marseille
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Marseille
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.02
แนวรุก🔥9.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.7·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Angers = วงกลม · Marseille = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Angersตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Marseilleตัวจริงที่คาดว่าจะลงLA1Lopes A.6.0
27L.Raolisoa6.7GM34Gernigon M.6.3
24E.Biumla6.4
2Arcus C.6.3
8van den Boomen B.6.4
14Y.Belkhdim7.0
10Sbai A.6.7
6Mouton L.6.7
18Allevinah J.6.1
9Peter P.7.4
1De Lange J.6.4E33Emerson7.1
KG19Kondogbia G.6.5
4Egan-Riley C.7.1BK74Bezahaf K.6.8
KN42Kamissoko N.6.8
8Abdelli H.6.8
14Igor Paixao7.9
77Harit A.6.8
22Weah T.7.6
9Gouiri A.7.8Angers4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Marseille4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Angers vs แนวรุก Marseille
4vs125.7 – 7.8 คะแนน
Angers คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs532.7 – 35.8 คะแนน
Marseille คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Angers vs แนวรับ Marseille
1vs47.4 – 27.5 คะแนน
Marseille คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Marseille คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Angers vs Marseille
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMarseille ต่อ 0.5 @2.01การ์ด 8 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.02การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงAngers +1.273.3 vs 72.1
🃏ศึกดาวเด่นMarseille ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMarseilleโอกาสชนะ 47%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Marseille · บิลหลัก 1X2 @2.01
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Marseille ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.01 · ควรเป็น @2.15 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Marseille 19 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Marseille ต่อ 0.5
ได้ 44%เสีย 56%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Marseille · คาดสกอร์ 1.7 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Marseille ชนะ 1 ลูก24%
Marseille ชนะ 2 ลูก13%
Marseille ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ24%
Angers ชนะ 1 ลูก15%
Angers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Marseille ชนะ44%
Marseille ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Marseille คลีนชีท18%
Angers ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Angers ไม่แพ้56%
Marseille ไม่แพ้68%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-28%1-07%2-27%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Marseille)
- โอกาส Marseille ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- Angers เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Marseille ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.01 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.15 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Angers ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Angers
พ0-2ช3-1พ1-2ส0-0ช2-0พ1-5
Marseille
พ2-3พ0-1พ1-4พ1-2ช2-0พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Angersยิง 1.6 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Marseilleยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Angers
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 13
Marseille
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Angers
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Marseille
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Angers
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Marseille
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Angers ชนะ 0เสมอ 3Marseille ชนะ 5
- 18-01-2026Angers2 - 5Marseille
- 30-10-2025Marseille2 - 2Angers
- 10-02-2025Angers0 - 2Marseille
- 05-10-2024Marseille1 - 1Angers
- 15-05-2023Marseille3 - 1Angers
- 01-10-2022Angers0 - 3Marseille
- 05-02-2022Marseille5 - 2Angers
- 23-09-2021Angers0 - 0Marseille
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Angers@3.25 → @3.311.6%
เสมอ@3.63 → @3.71▲ 2.4%
ทีมเยือน Marseille@2.07 → @2.01▼ 2.7%
คู่อื่นใน Ligue 1 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Angers
1Lopes A.
27L.Raolisoa
34Gernigon M.
24E.Biumla
2Arcus C.
8van den Boomen B.
14Y.Belkhdim
10Sbai A.
6Mouton L.
18Allevinah J.
9Peter P.
Marseille
9Gouiri A.
22Weah T.
77Harit A.
14Igor Paixao
8Abdelli H.
42Kamissoko N.
74Bezahaf K.
4Egan-Riley C.
19Kondogbia G.
33Emerson
1De Lange J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.83 | 3.75 | 2.04 | 1.98 | 3 | 1.82 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.93 | 3.63 | 2.02 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | ||
| Crown | Initial | 3.05 | 3.80 | 2.18 | 2.01 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.30 | 3.90 | 2.03 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.85 | -0.5 | 2.03 | ||
| Bet365 | Initial | 3.70 | 3.60 | 1.95 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.85 | -0.5 | 2.00 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.60 | 2.18 | 1.98 | 3 | 1.81 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.30 | 3.60 | 1.98 | 2.02 | 3 | 1.82 | 1.86 | -0.5 | 1.99 | ||
| Vcbet | Initial | 3.10 | 3.60 | 2.05 | 1.98 | 3 | 1.84 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 3.30 | 3.70 | 1.93 | 1.99 | 3 | 1.83 | 1.84 | -0.5 | 1.97 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.84 | 3.45 | 2.12 | 2.02 | 3 | 1.84 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 2.02 | 2.03 | 3 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 2.02 | ||
| 12BET | Initial | 2.84 | 3.45 | 2.12 | 2.02 | 3 | 1.84 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.10 | 3.50 | 2.02 | 2.03 | 3 | 1.85 | 1.88 | -0.5 | 2.02 | ||
| Sbobet | Initial | 3.01 | 3.48 | 2.07 | 2.03 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.22 | 3.44 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.85 | 1.90 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.15 | 3.82 | 2.11 | 1.85 | 2.5/3 | 2.01 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.87 | |
| Live | 3.37 | 3.92 | 2.01 | 2.04 | 3 | 1.84 | 1.89 | -0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 3.80 | 3.70 | 1.88 | 1.83 | 2.5/3 | 1.94 | 1.94 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.40 | 3.80 | 2.00 | 1.98 | 3 | 1.81 | 1.82 | -0.5 | 1.96 | ||
| pinnacle | Initial | 3.06 | 3.63 | 2.18 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.91 | |
| Live | 3.57 | 3.83 | 2.03 | 2.05 | 3 | 1.85 | 1.86 | -0.5 | 2.03 | ||
| hkjc | Initial | 2.95 | 3.40 | 2.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.95 | 3.40 | 2.00 | 1.78 | 2.5/3 | 1.92 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 1.67 | 2.5 | 2.15 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 3.15 | 3.65 | 2.15 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.70 | -0.5 | 2.15 | |
| Live | 3.40 | 3.70 | 2.05 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 1.77 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.85 | 3.75 | 2.05 | 1.73 | 2.5 | 2.28 | 2.80 | 0 | 1.52 | |
| Live | 3.56 | 3.82 | 2.12 | 1.82 | 2.5/3 | 2.14 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D1-13] Angers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 15 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 16.7% |
| [FRA D1-14] Marseille | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 8 | 6 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 5 | 3 | 13 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 8 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 16 | 0.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Angers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 30% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 18-01-2026 | Angers | 2-5 (1-4) | Marseille | 6-2 (1-1) | 5.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 30-10-2025 | Marseille | 2-2 (0-1) | Angers | 1-5 (1-2) | 1.29 | 5.50 | 9.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D1 | 10-02-2025 | Angers | 0-2 (0-0) | Marseille | 1-7 (1-4) | 5.00 | 3.90 | 1.67 | L | 2.01 | -0.5/1 | 1.89 | L | U |
| FRA D1 | 05-10-2024 | Marseille | 1-1 (0-0) | Angers | 9-3 (2-2) | 1.29 | 5.75 | 8.50 | D | 1.87 | 1.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 15-05-2023 | Marseille | 3-1 (1-1) | Angers | 7-0 (5-0) | 1.18 | 7.00 | 12.00 | L | 1.99 | 2 | 1.91 | D | O |
| FRA D1 | 01-10-2022 | Angers | 0-3 (0-1) | Marseille | 6-3 (2-2) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | L | 2.05 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| FRA D1 | 05-02-2022 | Marseille | 5-2 (2-2) | Angers | 6-2 (3-1) | 1.62 | 3.75 | 5.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 2.02 | L | O |
| FRA D1 | 23-09-2021 | Angers | 0-0 (0-0) | Marseille | 4-2 (1-1) | 2.90 | 3.30 | 2.40 | D | 2.19 | 0 | 1.74 | D | U |
| FRA D1 | 17-05-2021 | Marseille | 3-2 (1-0) | Angers | 3-4 (3-1) | 1.65 | 3.80 | 5.00 | L | 1.92 | 1 | 1.98 | D | O |
| FRA D1 | 24-12-2020 | Angers | 2-1 (2-0) | Marseille | 2-8 (1-3) | 3.00 | 3.20 | 2.45 | W | 2.10 | 0 | 1.80 | W | O |
| FRA D1 | 25-01-2020 | Marseille | 0-0 (0-0) | Angers | 4-2 (2-2) | 1.65 | 3.80 | 5.00 | D | 1.89 | 0.5/1 | 2.01 | W | U |
| FRA D1 | 04-12-2019 | Angers | 0-2 (0-2) | Marseille | 3-1 (2-0) | 2.90 | 3.10 | 2.50 | L | 1.77 | 0/-0.5 | 2.14 | L | U |
| FRA D1 | 30-03-2019 | Marseille | 2-2 (2-1) | Angers | 3-7 (0-4) | 1.50 | 3.80 | 7.50 | D | 1.90 | 1 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 23-12-2018 | Angers | 1-1 (1-0) | Marseille | 6-4 (3-1) | 3.80 | 3.40 | 2.00 | D | 2.10 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D1 | 29-04-2018 | Angers | 1-1 (0-1) | Marseille | 4-9 (2-2) | 4.75 | 3.60 | 1.72 | D | 2.07 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 20-08-2017 | Marseille | 1-1 (1-0) | Angers | 11-2 (3-1) | 1.50 | 4.20 | 6.50 | D | 1.87 | 1 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 11-03-2017 | Marseille | 3-0 (2-0) | Angers | 2-4 (1-2) | 1.61 | 3.75 | 5.75 | L | 1.87 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| FRA D1 | 02-10-2016 | Angers | 1-1 (0-0) | Marseille | 3-7 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.10 | D | D |
| FRA D1 | 01-05-2016 | Angers | 0-1 (0-1) | Marseille | 2-3 (2-0) | 3.60 | 3.20 | 2.10 | L | 2.02 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| FRA D1 | 27-09-2015 | Marseille | 1-2 (0-1) | Angers | 6-4 | 1.53 | 3.75 | 7.00 | W | 2.00 | 1 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Angers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 11-10-2026 | Stade Brestois | 5-1 (4-0) | Angers | 4-5 (2-4) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 20-09-2026 | Angers | 2-0 (1-0) | Troyes | 2-11 (0-8) | 1.95 | 3.25 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Le Havre | 0-0 (0-0) | Angers | 4-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Angers | 1-2 (1-2) | Rennes | 12-6 (6-0) | 3.40 | 3.50 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 30-08-2026 | AJ Auxerre | 1-3 (1-1) | Angers | 7-10 (4-4) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Angers | 0-2 (0-2) | Lille | 8-3 (3-3) | 5.25 | 3.75 | 1.62 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Angers | 3-2 (1-2) | Paris FC | 8-6 (6-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Angers | 2-1 (2-0) | Lorient | 2-3 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Angers | 2-1 (1-0) | Creteil | - | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Angers | 3-1 (1-1) | Les Herbiers | 9-0 (4-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Stade Brestois | 1-1 (0-0) | Angers | 6-3 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Angers | 1-1 (0-1) | Strasbourg | 0-2 (0-1) | 3.60 | 3.25 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 03-05-2026 | AJ Auxerre | 3-1 (1-0) | Angers | 4-6 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 5.00 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Angers | 0-3 (0-2) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-4 (1-2) | 12.00 | 6.00 | 1.22 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| FRA D1 | 19-04-2026 | Angers | 1-1 (1-1) | Le Havre | 4-3 (2-1) | 2.75 | 3.10 | 2.55 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| FRA D1 | 12-04-2026 | Rennes | 2-1 (2-0) | Angers | 11-3 (4-2) | 1.38 | 4.33 | 8.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| FRA D1 | 05-04-2026 | Angers | 0-0 (0-0) | Lyon | 3-7 (2-4) | 4.33 | 3.50 | 1.80 | D | 2.00 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D1 | 21-03-2026 | Lens | 5-1 (3-0) | Angers | 7-3 (3-1) | 1.30 | 4.75 | 9.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.88 | L | O |
| FRA D1 | 15-03-2026 | Angers | 0-2 (0-0) | Nice | 7-6 (3-3) | 3.00 | 3.25 | 2.35 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
| Marseille Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 16-10-2026 | Marseille | 0-1 (0-1) | Olympiakos Piraeus | 9-1 (5-1) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| FRA D1 | 12-10-2026 | Troyes | 0-2 (0-0) | Marseille | 6-3 (2-3) | 3.90 | 3.75 | 1.80 | W | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 21-09-2026 | Marseille | 1-2 (0-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 3-7 (0-1) | 4.50 | 4.10 | 1.67 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| UEFA EL | 18-09-2026 | Besiktas JK | 4-1 (1-1) | Marseille | 3-3 (2-3) | 2.35 | 3.25 | 2.80 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| FRA D1 | 12-09-2026 | Rennes | 1-0 (0-0) | Marseille | 3-5 (2-2) | 2.70 | 3.60 | 2.30 | L | 2.10 | 0 | 1.78 | L | U |
| FRA D1 | 07-09-2026 | Marseille | 2-3 (1-2) | Paris FC | 5-4 (3-4) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | L | 1.88 | 1 | 1.98 | L | O |
| FRA D1 | 31-08-2026 | Monaco | 2-0 (1-0) | Marseille | 5-7 (2-1) | 2.25 | 3.75 | 2.70 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 22-08-2026 | Marseille | 4-0 (0-0) | Strasbourg | 3-4 (3-4) | 1.70 | 4.10 | 4.10 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 14-08-2026 | Marseille | 1-2 (1-1) | Atletico Madrid | 9-1 (3-0) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Marseille | 3-1 (2-1) | Athletic Bilbao | 5-1 (3-0) | 2.20 | 3.60 | 2.70 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 05-08-2026 | Marseille | 3-0 (1-0) | Al Shahaniya | 8-3 (6-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Marseille | 2-1 (1-1) | Nimes | 5-3 (4-1) | 1.13 | 7.50 | 13.00 | W | 2.00 | 2.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Marseille | 0-3 (0-2) | Nice | 7-0 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Yamoussoukro FC | 0-3 (0-1) | Marseille | 1-2 (1-0) | 23.00 | 15.00 | 1.04 | W | 1.85 | -3.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Marseille | 3-1 (2-0) | Rennes | 4-11 (2-3) | 2.05 | 3.60 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Le Havre | 0-1 (0-0) | Marseille | 3-0 (1-0) | 4.20 | 3.75 | 1.75 | W | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| FRA D1 | 02-05-2026 | Nantes | 3-0 (0-0) | Marseille | 7-8 (3-3) | 5.25 | 4.00 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 2.00 | L | D |
| FRA D1 | 27-04-2026 | Marseille | 1-1 (0-0) | Nice | 7-1 (3-0) | 1.50 | 4.33 | 6.25 | D | 1.80 | 1 | 2.05 | L | U |
| FRA D1 | 18-04-2026 | Lorient | 2-0 (1-0) | Marseille | 1-7 (1-5) | 3.75 | 3.60 | 1.90 | L | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| FRA D1 | 11-04-2026 | Marseille | 3-1 (1-0) | Metz | 7-4 (4-1) | 1.25 | 5.50 | 11.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 25-10 | Home | Lorient | 7 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Away | Lyon | 13 Days |
| FRA D1 | 07-11 | Home | Nice | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| UEFA EL | 22-10 | Away | Sturm Graz | 4 Days |
| FRA D1 | 25-10 | Home | Le Havre | 7 Days |
| FRA D1 | 31-10 | Home | Toulouse | 13 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.34 | 2.69 | 3.55 | 2.34 | 2.56 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | 2.20 | 0 | 1.71 | 1.76 | 0/-0.5 | 2.13 | |
| Initial | 3.05 | 3.80 | 2.18 | 3.30 | 3.90 | 2.03 | 2.01 | 3 | 1.85 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.93 | 1.85 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.40 | 2.63 | 3.75 | 2.40 | 2.50 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.68 | 0/-0.5 | 2.15 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.70 | 3.60 | 1.95 | 3.40 | 3.80 | 2.00 | 1.85 | 2.5/3 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.83 | 1.88 | -0.5 | 1.98 | 1.85 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.29 | 2.33 | 2.57 | 3.69 | 2.35 | 2.35 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.21 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Initial | 3.01 | 3.48 | 2.07 | 3.22 | 3.44 | 2.00 | 2.03 | 3 | 1.85 | 2.03 | 3 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.90 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 1.6 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.7 | Loss | 1.6 |
| 17.7 | Shot(OT) | 18.3 | 14.4 | Shot(OT) | 14.2 |
| 4.3 | Corner | 5 | 6.6 | Corner | 5.2 |
| 1.7 | Yellow Card | 2.3 | 1.5 | Yellow Card | 1.7 |
| 12.7 | Fouls | 13 | 10.8 | Fouls | 11.7 |
| 53.7% | Possession | 52.7% | 50.7% | Possession | 56.1% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Angers ( 40 Matches) | Marseille ( 40 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 7 | 4 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 7 | 8 | 2 | 5 |
Le Havre
AJ Auxerre
Lorient
Monaco
Paris FC
Rennes