ทีเด็ดบอล Astana B vs FK Yelimay Semey B
Kazakhstan Division 1
🕒 15-10-2026 18:00 น.
Astana Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.218:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSAstana BFK Yelimay Semey Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.2214% @7.30สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.77 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.84FK Yelimay Semey Bทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านAstana Bต่อ 1.5/2 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Astana Bการ์ดยิงดุ🔥10.2Astana Bการ์ดรับหลวม🕳️13.8FK Yelimay Semey Bการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFK Yelimay Semey Bรอง 1.5/2 @1.84แนวรับ🛡️13.8 vs 16.2FK Yelimay Semey Bการ์ดรับหลวม🕳️16.2Astana Bการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.77พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.3ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Astana Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส16.2
18:00 น.📦 ข้อมูล 71%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
Astana BFK Yelimay Semey B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.2214% @7.30
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.77 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.84
FK Yelimay Semey Bทีมเยือน
🪵แนวรุกไม้4.8
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านAstana B
ต่อ 1.5/2 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 4.8Astana B
การ์ดยิงดุ🔥10.2Astana B
การ์ดรับหลวม🕳️13.8FK Yelimay Semey B
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFK Yelimay Semey B
รอง 1.5/2 @1.84
แนวรับ🛡️13.8 vs 16.2FK Yelimay Semey B
การ์ดรับหลวม🕳️16.2Astana B
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.77
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️16.2 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.7·2.3ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Astana B vs FK Yelimay Semey B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านAstana B ต่อ 1.5/2 @1.86การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.77การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAstana Bโอกาสชนะ 71%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Astana B · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Astana B ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.22 · ควรเป็น @1.32 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Astana B 59 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Astana B ต่อ 1.5/2
ได้ 25%ได้ครึ่ง 25%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 51% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Astana B · คาดสกอร์ 2.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Astana B ชนะ 1 ลูก15%
Astana B ชนะ 2 ลูก25%
Astana B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ18%
FK Yelimay Semey B ชนะ 1 ลูก8%
FK Yelimay Semey B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Astana B ชนะ66%
Astana B ไม่แพ้84%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป51%
Astana B คลีนชีท19%
FK Yelimay Semey B ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Astana B ไม่แพ้84%
FK Yelimay Semey B ไม่แพ้34%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.527%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%1-18%2-27%1-27%3-16%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Astana B)
- โอกาส Astana B ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 84%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 51%
- FK Yelimay Semey B เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.22 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.32 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 51%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Astana B
พ0-4พ0-3ช4-0ส2-2ช7-1พ0-6
FK Yelimay Semey B
พ2-5พ0-3พ0-2พ0-1พ1-4พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Astana Bยิง 1.7 · เสีย 2.7 ต่อนัด
FK Yelimay Semey Bยิง 0.8 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Astana B
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 23ครึ่งหลัง 21
FK Yelimay Semey B
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Astana B ชนะ 0เสมอ 0FK Yelimay Semey B ชนะ 1
- 10-07-2026FK Yelimay Semey B2 - 1Astana B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Astana B@1.21 → @1.220.8%
เสมอ@5.20 → @5.200.0%
ทีมเยือน FK Yelimay Semey B@7.30 → @7.300.0%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| 1xBet | Initial | 1.25 | 5.48 | 7.95 | 1.99 | 3.5 | 1.69 | 1.82 | 1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.25 | 5.48 | 7.95 | 1.99 | 3.5 | 1.69 | 1.82 | 1.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Standings
| [KAZ D1-5] Astana B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 10 | 3 | 11 | 42 | 49 | 33 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 12 | 8 | 1 | 3 | 31 | 18 | 25 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 12 | 2 | 2 | 8 | 11 | 31 | 8 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 16 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 9 | 6 | 9 | 24 | 22 | 33 | 6 | 37.5% |
| Home Field | 12 | 5 | 5 | 2 | 19 | 7 | 20 | 4 | 41.7% |
| Away Field | 12 | 4 | 1 | 7 | 5 | 15 | 13 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | 7 | 33.3% |
| [KAZ D1-14] FK Yelimay Semey B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 3 | 3 | 18 | 19 | 50 | 12 | 14 | 12.5% |
| Home Field | 12 | 2 | 1 | 9 | 10 | 27 | 7 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 12 | 1 | 2 | 9 | 9 | 23 | 5 | 14 | 8.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 5 | 18 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 24 | 3 | 7 | 14 | 10 | 30 | 16 | 13 | 12.5% |
| Home Field | 12 | 2 | 4 | 6 | 5 | 15 | 10 | 12 | 16.7% |
| Away Field | 12 | 1 | 3 | 8 | 5 | 15 | 6 | 13 | 8.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 8 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Astana B Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ D1 | 10-07-2026 | FK Yelimay Semey B | 2-1 (1-0) | Astana B | 4-5 (1-2) | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Astana B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.7 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ D1 | 08-10-2026 | FK Kaspiy Aktau B | 6-0 (4-0) | Astana B | 1-8 (1-4) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 18-09-2026 | Astana B | 7-1 (5-0) | Ekibastuzets | 9-5 (7-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 10-09-2026 | Kairat Almaty II | 2-2 (0-0) | Astana B | 10-0 (6-0) | D | ||||||||
| KAZ D1 | 03-09-2026 | Astana B | 4-0 (2-0) | FK Taraz | 3-3 (3-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 28-08-2026 | Khan Tengri FC | 3-0 (2-0) | Astana B | - | L | ||||||||
| KAZ D1 | 21-08-2026 | FC Shakhtyor Karagandy | 4-0 (2-0) | Astana B | 6-4 (6-3) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 13-08-2026 | Astana B | 0-4 (0-3) | Tobol Kostanai B | 5-3 (3-0) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 07-08-2026 | Turan Turkistan | 5-1 (2-0) | Astana B | 3-2 (2-1) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 31-07-2026 | Astana B | 2-0 (2-0) | FK Arys | 7-6 (5-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 23-07-2026 | Akademiya Ontustik | 2-1 (0-1) | Astana B | 8-3 (2-1) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 17-07-2026 | Astana B | 1-0 (0-0) | Jaiyq | 5-2 (4-0) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 10-07-2026 | FK Yelimay Semey B | 2-1 (1-0) | Astana B | 4-5 (1-2) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 02-07-2026 | Astana B | 6-1 (6-0) | FK Kaspiy Aktau B | 7-2 (5-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 26-06-2026 | Ekibastuzets | 1-1 (0-1) | Astana B | 8-1 (3-0) | D | ||||||||
| KAZ D1 | 18-06-2026 | Astana B | 2-3 (1-2) | Kairat Almaty II | 1-1 (1-1) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 11-06-2026 | FK Taraz | 1-2 (0-2) | Astana B | 5-3 (2-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 26-05-2026 | Astana B | 2-1 (0-0) | Khan Tengri FC | 4-2 (2-0) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 21-05-2026 | Astana B | 4-3 (2-2) | FC Shakhtyor Karagandy | 4-8 (2-3) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 14-05-2026 | Tobol Kostanai B | 1-2 (0-1) | Astana B | 5-3 (3-3) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 07-05-2026 | Astana B | 0-3 (0-0) | Turan Turkistan | 2-4 (2-1) | L | ||||||||
| No Data |
| FK Yelimay Semey B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 0 (0%) Lose 9 (90%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| KAZ D1 | 08-10-2026 | FK Yelimay Semey B | 2-3 (0-2) | FK Arys | 10-4 (1-3) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 18-09-2026 | Turan Turkistan | 4-1 (2-0) | FK Yelimay Semey B | 6-1 (5-1) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 10-09-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-1 (0-0) | Akademiya Ontustik | 4-7 (1-6) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 04-09-2026 | Jaiyq | 2-0 (1-0) | FK Yelimay Semey B | 5-8 (1-4) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 27-08-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-3 (0-2) | FC Shakhtyor Karagandy | 2-3 (0-2) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 20-08-2026 | FK Yelimay Semey B | 2-5 (2-1) | FK Aktobe II | 7-2 (4-2) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 14-08-2026 | FK Kaspiy Aktau B | 2-1 (0-0) | FK Yelimay Semey B | 0-10 (0-5) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 06-08-2026 | FK Yelimay Semey B | 1-0 (0-0) | Kairat Almaty II | 6-11 (5-7) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 30-07-2026 | Ekibastuzets | 2-1 (1-0) | FK Yelimay Semey B | 6-6 (3-2) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 24-07-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-1 (0-1) | FK Taraz | 4-6 (4-4) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 16-07-2026 | Khan Tengri FC | 0-1 (0-1) | FK Yelimay Semey B | 1-1 (1-1) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 10-07-2026 | FK Yelimay Semey B | 2-1 (1-0) | Astana B | 4-5 (1-2) | W | ||||||||
| KAZ D1 | 03-07-2026 | FK Arys | 3-2 (3-2) | FK Yelimay Semey B | 3-5 (1-4) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 25-06-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-3 (0-2) | Turan Turkistan | 3-7 (3-2) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 18-06-2026 | Akademiya Ontustik | 1-1 (1-1) | FK Yelimay Semey B | 6-5 (2-2) | D | ||||||||
| KAZ D1 | 11-06-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-1 (0-1) | Jaiyq | 3-1 (0-1) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 26-05-2026 | FC Shakhtyor Karagandy | 1-0 (1-0) | FK Yelimay Semey B | 7-1 (3-0) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 21-05-2026 | FK Aktobe II | 3-1 (1-1) | FK Yelimay Semey B | 7-8 (2-5) | L | ||||||||
| KAZ D1 | 14-05-2026 | FK Yelimay Semey B | 0-4 (0-4) | FK Kaspiy Aktau B | - | L | ||||||||
| KAZ D1 | 07-05-2026 | Kairat Almaty II | 1-0 (1-0) | FK Yelimay Semey B | 5-1 (3-0) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KAZ D1 | 22-10 | Away | FK Aktobe II | 7 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| KAZ D1 | 22-10 | Home | Tobol Kostanai B | 7 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.59 | 2.73 | 6.40 | 1.59 | 2.73 | 6.40 | 1.96 | 1.5 | 1.74 | 1.96 | 1.5 | 1.74 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | 1.84 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.21 | 5.20 | 7.30 | 1.22 | 5.20 | 7.30 | 1.77 | 3/3.5 | 1.93 | 1.77 | 3/3.5 | 1.93 | 1.86 | 1.5/2 | 1.84 | 1.86 | 1.5/2 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 0.8 |
| 3 | Loss | 2.7 | 2.7 | Loss | 2.3 |
| 7 | Shot(OT) | 13.3 | 10.9 | Shot(OT) | 12.1 |
| 5.7 | Corner | 5 | 4.6 | Corner | 5.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 1 | 2.2 | Yellow Card | 1.3 |
| 11 | Fouls | 16 | 11 | Fouls | 16 |
| 51% | Possession | 46.3% | 48.4% | Possession | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Astana B ( 24 Matches) | FK Yelimay Semey B ( 24 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 6 | 7 |