ทีเด็ดบอล Jarfalla vs Vasalunds IF
‹ คู่ก่อนหน้าGefle IF vs Karlbergs BK · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 220 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›IF Karlstad Fotboll vs Umea FC · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Sweden Division 1
🕒 08-11-2026 21:00 น.
Jarfallaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 220 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVSJarfallaVasalunds IFใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ24% @4.5376% @1.47สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Vasalunds IFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านJarfallaรอง 1 @1.95พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Jarfallaแนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Jarfallaการ์ดยิงดุ🔥10.2Jarfallaการ์ดรับหลวม🕳️14.4Vasalunds IFการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนVasalunds IFต่อ 1 @1.81การ์ดรับหลวม🕳️12.0Jarfallaการ์ดยิงดุ🔥6.6Vasalunds IFการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.86พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 14.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.4ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Jarfallaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 220 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 49% ★★แพงเกินจริงVS
JarfallaVasalunds IF
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
24% @4.5376% @1.47
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.86 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
Vasalunds IFทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส14.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านJarfalla
รอง 1 @1.95
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.2 vs 6.6Jarfalla
แนวรับ🛡️12.0 vs 14.4Jarfalla
การ์ดยิงดุ🔥10.2Jarfalla
การ์ดรับหลวม🕳️14.4Vasalunds IF
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนVasalunds IF
ต่อ 1 @1.81
การ์ดรับหลวม🕳️12.0Jarfalla
การ์ดยิงดุ🔥6.6Vasalunds IF
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.86
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.2 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 14.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.4ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Jarfalla vs Vasalunds IF
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านJarfalla รอง 1 @1.95การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.86การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งVasalunds IFโอกาสชนะ 60%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Vasalunds IF · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Vasalunds IF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.47 · ควรเป็น @1.74 (-15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Vasalunds IF 41 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Vasalunds IF ต่อ 1
ได้ 29%คืนทุน 21%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Vasalunds IF · คาดสกอร์ 2.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Vasalunds IF ชนะ 1 ลูก21%
Vasalunds IF ชนะ 2 ลูก19%
Vasalunds IF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ21%
Jarfalla ชนะ 1 ลูก11%
Jarfalla ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Vasalunds IF ชนะ51%
Vasalunds IF ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Vasalunds IF คลีนชีท11%
Jarfalla ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Jarfalla ไม่แพ้49%
Vasalunds IF ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%3-17%2-27%2-06%1-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Vasalunds IF)
- โอกาส Vasalunds IF ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Jarfalla เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.47 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.74 (15%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 29%
- ระบบให้ Vasalunds IF ชนะ 51% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (60%)
- Vasalunds IF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 21%
- โอกาส Jarfalla ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Jarfalla
พ2-4ส1-1พ1-2ช3-1ส2-2ส1-1
Vasalunds IF
ช1-0พ1-4ส3-3พ0-4พ0-2ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Jarfallaยิง 1.7 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Vasalunds IFยิง 1.1 · เสีย 2.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Jarfalla
3.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 21
Vasalunds IF
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jarfalla
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
Vasalunds IF
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Jarfalla
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Vasalunds IF
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Jarfalla ชนะ 0เสมอ 0Vasalunds IF ชนะ 1
- 04-06-2026Vasalunds IF3 - 1Jarfalla
คู่อื่นใน Division 1 7 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 4.55 | 4.10 | 1.46 | 1.81 | 3 | 1.89 | 1.89 | -1 | 1.81 | |
| Live | 4.55 | 4.10 | 1.46 | 1.81 | 3 | 1.89 | 1.89 | -1 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 4.50 | 1.48 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | |
| Live | 4.50 | 4.50 | 1.48 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 5.00 | 4.20 | 1.53 | 1.97 | 3/3.5 | 1.81 | 1.86 | -1 | 1.88 | |
| Live | 5.25 | 4.33 | 1.50 | 1.82 | 3 | 1.96 | 1.88 | -1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 4.52 | 4.24 | 1.56 | 1.90 | 3/3.5 | 1.86 | 1.86 | -1 | 1.92 | |
| Live | 4.73 | 4.19 | 1.54 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.88 | -1 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.90 | 1.80 | 1.81 | 3/3.5 | 1.71 | 1.76 | -0.5 | 1.76 | |
| Live | 4.50 | 4.50 | 1.47 | 1.73 | 3 | 1.83 | 1.83 | -1 | 1.73 | ||
| pinnacle | Initial | 3.27 | 4.51 | 1.69 | 1.97 | 3/3.5 | 1.75 | 1.81 | -0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 4.20 | 4.67 | 1.50 | 1.81 | 3 | 1.90 | 1.90 | -1 | 1.81 | ||
| 1xBet | Initial | 3.37 | 3.80 | 1.83 | 2.08 | 3.5 | 1.64 | 1.64 | -0.5/1 | 2.02 | |
| Live | 4.71 | 4.55 | 1.49 | 1.99 | 3/3.5 | 1.70 | 2.07 | -0.5/1 | 1.61 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1 SNN-15] Jarfalla | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 6 | 6 | 17 | 40 | 61 | 24 | 15 | 20.7% |
| Home Field | 14 | 3 | 1 | 10 | 19 | 34 | 10 | 16 | 21.4% |
| Away Field | 15 | 3 | 5 | 7 | 21 | 27 | 14 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 7 | 13 | 9 | 21 | 29 | 34 | 12 | 24.1% |
| Home Field | 14 | 4 | 3 | 7 | 7 | 17 | 15 | 13 | 28.6% |
| Away Field | 15 | 3 | 10 | 2 | 14 | 12 | 19 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
| [SWE D1 SNN-13] Vasalunds IF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 8 | 7 | 14 | 41 | 62 | 31 | 13 | 27.6% |
| Home Field | 15 | 6 | 2 | 7 | 22 | 32 | 20 | 11 | 40.0% |
| Away Field | 14 | 2 | 5 | 7 | 19 | 30 | 11 | 15 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 14 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 29 | 5 | 15 | 9 | 15 | 22 | 30 | 13 | 17.2% |
| Home Field | 15 | 3 | 10 | 2 | 8 | 10 | 19 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 14 | 2 | 5 | 7 | 7 | 12 | 11 | 15 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Jarfalla Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 1 (100%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 04-06-2026 | Vasalunds IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | 4-3 (2-1) | 1.62 | 4.10 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Jarfalla Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 20% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 01-11-2026 | Enkoping | 1-1 (1-1) | Jarfalla | 9-5 (6-1) | 1.67 | 4.10 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Jarfalla | 2-2 (0-0) | Hammarby TFF | 1-8 (0-5) | 4.75 | 3.80 | 1.55 | D | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 SN | 17-10-2026 | FC Arlanda | 1-3 (1-0) | Jarfalla | 7-3 (3-0) | 1.44 | 4.50 | 5.00 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 SN | 11-10-2026 | Jarfalla | 1-2 (0-2) | Umea FC | 8-5 (1-3) | 2.88 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | D |
| SWE D1 SN | 03-10-2026 | IFK Stocksund | 1-1 (1-1) | Jarfalla | 3-7 (1-1) | 1.83 | 3.90 | 3.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 SN | 26-09-2026 | Jarfalla | 2-4 (2-1) | AFC Eskilstuna | 5-8 (2-4) | 3.80 | 3.90 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 20-09-2026 | Pitea IF | 3-1 (0-1) | Jarfalla | 5-6 (1-2) | 2.05 | 3.70 | 2.88 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Jarfalla | 5-0 (1-0) | Karlbergs BK | 7-5 (4-1) | 2.90 | 3.60 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | Gefle IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | 8-3 (6-1) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 05-09-2026 | Jarfalla | 0-3 (0-2) | FBK Karlstad | 6-8 (2-4) | 3.30 | 3.60 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | D |
| SWE D1 SN | 29-08-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-2) | Assyriska | 2-3 (1-1) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 SN | 22-08-2026 | FC Stockholm Internazionale | 2-0 (0-0) | Jarfalla | 3-2 (1-1) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 SN | 15-08-2026 | Sollentuna United | 2-1 (1-1) | Jarfalla | 2-5 (2-0) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | D |
| SWE D1 SN | 08-08-2026 | Jarfalla | 1-4 (0-2) | IF Karlstad Fotboll | 6-6 (0-3) | 3.70 | 3.75 | 1.73 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 SN | 01-08-2026 | Jarfalla | 0-4 (0-2) | FC Stockholm Internazionale | 2-5 (0-3) | 4.20 | 4.10 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 SN | 28-06-2026 | Umea FC | 1-3 (1-1) | Jarfalla | 11-8 (1-2) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SWE Cup | 24-06-2026 | Jarfalla | 0-2 (0-1) | FC Arlanda | 5-6 (2-4) | 3.10 | 3.75 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Hammarby TFF | 1-1 (1-1) | Jarfalla | 2-2 (1-1) | 1.17 | 6.00 | 11.00 | D | 1.80 | 2 | 2.00 | W | U |
| SWE D1 SN | 13-06-2026 | Jarfalla | 2-3 (1-1) | FC Arlanda | 4-6 (1-1) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 09-06-2026 | Jarfalla | 1-6 (1-3) | IFK Stocksund | 1-1 (1-0) | 1.48 | 4.20 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | O |
| No Data |
| Vasalunds IF Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 SN | 01-11-2026 | Vasalunds IF | 2-1 (0-0) | IF Karlstad Fotboll | 9-6 (2-3) | 2.45 | 3.50 | 2.38 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | D |
| SWE D1 SN | 24-10-2026 | Sollentuna United | 2-0 (1-0) | Vasalunds IF | 3-6 (0-2) | 2.25 | 3.50 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 18-10-2026 | Vasalunds IF | 0-4 (0-0) | AFC Eskilstuna | 5-2 (3-1) | 3.00 | 3.75 | 1.95 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 SN | 10-10-2026 | Karlbergs BK | 3-3 (1-1) | Vasalunds IF | 4-4 (2-3) | 2.35 | 3.50 | 2.45 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | O |
| SWE D1 SN | 04-10-2026 | Vasalunds IF | 1-4 (0-2) | FC Arlanda | 2-6 (1-1) | 2.35 | 3.60 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 27-09-2026 | Gefle IF | 0-1 (0-0) | Vasalunds IF | 9-3 (1-3) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 SN | 22-09-2026 | Vasalunds IF | 1-5 (0-0) | Assyriska | 2-3 (0-2) | 2.05 | 3.70 | 2.80 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SWE D1 SN | 18-09-2026 | Vasalunds IF | 0-0 (0-0) | Hammarby TFF | 6-3 (3-2) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SWE D1 SN | 12-09-2026 | FBK Karlstad | 2-1 (1-0) | Vasalunds IF | 6-1 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | D |
| SWE D1 SN | 06-09-2026 | Vasalunds IF | 2-3 (1-1) | Enkoping | 3-4 (1-2) | 1.95 | 3.60 | 3.10 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SWE D1 SN | 30-08-2026 | Umea FC | 3-2 (2-1) | Vasalunds IF | 4-10 (2-7) | 2.38 | 3.60 | 2.38 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SWE D1 SN | 23-08-2026 | Vasalunds IF | 4-3 (2-1) | IFK Stocksund | 6-5 (2-2) | 1.50 | 4.20 | 4.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SWE Cup | 20-08-2026 | Vasalunds IF | 1-1 (1-1) | IFK Norrkoping FK | 1-5 (0-3) | 5.25 | 3.80 | 1.50 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| SWE D1 SN | 16-08-2026 | Pitea IF | 1-1 (0-0) | Vasalunds IF | 5-2 (2-2) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| SWE D1 SN | 09-08-2026 | Vasalunds IF | 2-0 (1-0) | FC Stockholm Internazionale | 4-9 (0-4) | 3.70 | 3.80 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SWE D1 SN | 04-08-2026 | Vasalunds IF | 1-1 (1-1) | Sollentuna United | 5-3 (4-1) | 1.85 | 3.70 | 3.30 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| SWE D1 SN | 27-06-2026 | Assyriska | 3-1 (2-1) | Vasalunds IF | 4-5 (2-0) | 2.80 | 3.70 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 SN | 19-06-2026 | Vasalunds IF | 0-4 (0-3) | Karlbergs BK | 8-3 (3-3) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 SN | 14-06-2026 | Enkoping | 1-1 (1-0) | Vasalunds IF | 1-2 (1-1) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 SN | 09-06-2026 | FC Stockholm Internazionale | 4-1 (1-1) | Vasalunds IF | 5-5 (1-2) | 1.60 | 3.90 | 4.33 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Jarfalla | No Data | Vasalunds IF | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.65 | 2.37 | 1.95 | 4.65 | 2.37 | 1.95 | 1.86 | 1/1.5 | 1.84 | 1.86 | 1/1.5 | 1.84 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | 1.75 | -0.5 | 1.95 | |
| Initial | 4.55 | 4.10 | 1.46 | 4.55 | 4.10 | 1.46 | 1.81 | 3 | 1.89 | 1.81 | 3 | 1.89 | 1.89 | -1 | 1.81 | 1.89 | -1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 4.50 | 1.48 | 4.50 | 4.50 | 1.48 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 2.00 | -1 | 1.80 | 2.00 | -1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 9.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 9.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 0.7 | 1.7 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 2 | Loss | 2.4 |
| 19 | Shot(OT) | 10 | 12.2 | Shot(OT) | 10.7 |
| 3 | Corner | 6.7 | 5.1 | Corner | 4.1 |
| 1.7 | Yellow Card | 3 | 2.1 | Yellow Card | 2.3 |
| 9.3 | Fouls | 16 | 11.2 | Fouls | 13.3 |
| 43.7% | Possession | 52% | 48.1% | Possession | 50.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Jarfalla ( 29 Matches) | Vasalunds IF ( 59 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 8 | 4 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 7 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 7 | 1 | 4 | 9 |
AFC Eskilstuna
Enkoping
Assyriska
Hammarby TFF
Gefle IF
Karlbergs BK
IF Karlstad Fotboll
Umea FC
Sollentuna United
FC Arlanda
FC Stockholm Internazionale
Pitea IF
IFK Stocksund
FBK Karlstad