ทีเด็ดบอล Kongsvinger vs Stabaek
‹ คู่ก่อนหน้าOsters IF vs Helsingborg · อ. 3 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 74 / 106เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sonderjyske vs FC Copenhagen · อ. 3 พ.ย. 01:00 น.
Norway Adeccoligaen
🕒 03-11-2026 01:00 น.
Kongsvingerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4คู่ที่ 74 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้มVSKongsvingerStabaekใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ55% @2.1345% @2.58สูง/ต่ำ 4 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Stabaekทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านKongsvingerต่อ 0/0.5 @1.95แนวรุก🔥21.6 vs 9.0Kongsvingerการ์ดยิงดุ🔥21.6Kongsvingerการ์ดรับหลวม🕳️8.4Stabaekการ์ดได้ราคา💰6/10Kongsvingerการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStabaekรอง 0/0.5 @1.86พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 49%Stabaekแนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Stabaekการ์ดรับหลวม🕳️11.4Kongsvingerการ์ดยิงดุ🔥9.0Stabaekการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @1.84พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥21.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.6·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Kongsvingerเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ21.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
คู่ที่ 74 / 10601:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 50% ★ราคาคุ้มVS
KongsvingerStabaek
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
55% @2.1345% @2.58
สูง/ต่ำ 4 สูง 1.84 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.86
Stabaekทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านKongsvinger
ต่อ 0/0.5 @1.95
แนวรุก🔥21.6 vs 9.0Kongsvinger
การ์ดยิงดุ🔥21.6Kongsvinger
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Stabaek
การ์ดได้ราคา💰6/10Kongsvinger
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStabaek
รอง 0/0.5 @1.86
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 49%Stabaek
แนวรับ🛡️8.4 vs 11.4Stabaek
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Kongsvinger
การ์ดยิงดุ🔥9.0Stabaek
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @1.84
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥21.6 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.6·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Kongsvinger vs Stabaek
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStabaek รอง 0/0.5 @1.86การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @1.84การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งKongsvingerโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Kongsvinger · บิลหลัก 1X2 @2.13
ความเสี่ยงของบิล50%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Kongsvinger ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.13 · ควรเป็น @1.85 (+15%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Kongsvinger 8 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Kongsvinger ต่อ 0/0.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 21%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Kongsvinger · คาดสกอร์ 2.7 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Kongsvinger ชนะ 1 ลูก16%
Kongsvinger ชนะ 2 ลูก14%
Kongsvinger ชนะ 3 ลูกขึ้นไป19%
เสมอ21%
Stabaek ชนะ 1 ลูก16%
Stabaek ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Kongsvinger ชนะ50%
Kongsvinger ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Kongsvinger คลีนชีท20%
Stabaek ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Kongsvinger ไม่แพ้70%
Stabaek ไม่แพ้50%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)93%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)63%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.520%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%3-17%2-26%1-16%3-26%2-05%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Kongsvinger)
- โอกาส Kongsvinger ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.13 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.85 (คุ้มกว่า 15%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 50% มากกว่าตลาด (43%)
- Kongsvinger ยิงเฉลี่ย 3.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Kongsvinger ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Stabaek ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Stabaek เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Kongsvinger ไหลขึ้นจาก @1.95 (เงินไหลออก)
- โอกาส Stabaek ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Kongsvinger
ช2-0ช6-2พ1-5ช4-0พ1-3ส1-1
Stabaek
ช2-1พ0-2ส2-2ช4-1ช1-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Kongsvingerยิง 3.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Stabaekยิง 1.5 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Kongsvinger
4.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 24ครึ่งหลัง 25
Stabaek
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kongsvinger
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Stabaek
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Kongsvinger
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Stabaek
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Kongsvinger ชนะ 3เสมอ 2Stabaek ชนะ 3
- 25-05-2026Stabaek2 - 0Kongsvinger
- 22-03-2026Stabaek2 - 3Kongsvinger
- 10-08-2025Kongsvinger2 - 1Stabaek
- 31-05-2025Stabaek2 - 2Kongsvinger
- 23-03-2025Kongsvinger1 - 0Stabaek
- 22-10-2024Kongsvinger1 - 3Stabaek
- 04-05-2024Stabaek5 - 0Kongsvinger
- 16-03-2024Stabaek2 - 2Kongsvinger
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Kongsvinger@1.95 → @2.13▲ 9.2%
เสมอ@4.16 → @4.150.2%
ทีมเยือน Stabaek@2.79 → @2.58▼ 7.6%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.96 | 3.97 | 2.41 | 1.76 | 4 | 1.86 | 1.76 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.14 | 3.93 | 2.18 | 1.78 | 4 | 1.84 | 1.94 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Crown | Initial | 1.98 | 4.40 | 2.72 | 1.79 | 4 | 1.97 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.11 | 4.35 | 2.52 | 1.79 | 4 | 1.97 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.91 | 4.10 | 2.90 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.15 | 4.20 | 2.70 | 1.83 | 4 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.03 | 4.30 | 2.90 | 1.84 | 4 | 1.94 | 1.81 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 4.30 | 2.60 | 1.90 | 4 | 1.95 | 1.99 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 4.33 | 2.88 | 1.83 | 4 | 1.99 | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 4.33 | 2.63 | 1.86 | 4 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.93 | 3.90 | 2.80 | 1.82 | 4 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.08 | 3.85 | 2.64 | 1.87 | 4 | 1.95 | 1.71 | 0 | 2.14 | ||
| 12BET | Initial | 1.94 | 3.90 | 2.78 | 1.82 | 4 | 2.00 | 1.84 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.08 | 3.85 | 2.64 | 1.87 | 4 | 1.95 | 1.71 | 0 | 2.14 | ||
| Sbobet | Initial | 1.97 | 3.98 | 2.75 | 1.88 | 4 | 1.98 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.14 | 3.91 | 2.51 | 1.91 | 4 | 1.95 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.94 | 4.22 | 2.90 | 1.87 | 4 | 1.93 | 1.94 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.13 | 4.22 | 2.55 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 4.30 | 2.65 | 1.76 | 4 | 1.93 | 1.84 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.10 | 4.20 | 2.65 | 1.84 | 4 | 1.89 | 1.89 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 1.88 | 4.30 | 3.20 | 1.79 | 4 | 1.97 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.14 | 4.49 | 2.76 | 1.88 | 4 | 1.94 | 1.93 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Willhill | Initial | 2.00 | 3.90 | 2.80 | 2.15 | 4.5 | 1.62 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.15 | 3.90 | 2.50 | 2.20 | 4.5 | 1.57 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.10 | 4.30 | 2.71 | 2.25 | 4.5 | 1.57 | 1.54 | 0 | 2.26 | |
| Live | 2.18 | 4.25 | 2.60 | 2.02 | 4/4.5 | 1.73 | 1.93 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [NOR AL-3] Kongsvinger | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 18 | 5 | 5 | 82 | 45 | 59 | 3 | 64.3% |
| Home Field | 14 | 11 | 2 | 1 | 55 | 23 | 35 | 2 | 78.6% |
| Away Field | 14 | 7 | 3 | 4 | 27 | 22 | 24 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 11 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 13 | 7 | 8 | 33 | 23 | 46 | 4 | 46.4% |
| Home Field | 14 | 7 | 4 | 3 | 19 | 10 | 25 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 14 | 6 | 3 | 5 | 14 | 13 | 21 | 3 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 8 | 11 | 50.0% |
| [NOR AL-4] Stabaek | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 17 | 4 | 7 | 66 | 34 | 55 | 4 | 60.7% |
| Home Field | 14 | 11 | 1 | 2 | 41 | 17 | 34 | 4 | 78.6% |
| Away Field | 14 | 6 | 3 | 5 | 25 | 17 | 21 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 28 | 11 | 11 | 6 | 29 | 17 | 44 | 5 | 39.3% |
| Home Field | 14 | 7 | 5 | 2 | 20 | 10 | 26 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 14 | 4 | 6 | 4 | 9 | 7 | 18 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Kongsvinger Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 13% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 25-05-2026 | Stabaek | 2-0 (1-0) | Kongsvinger | 7-6 (2-1) | 2.30 | 3.50 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 22-03-2026 | Stabaek | 2-3 (2-1) | Kongsvinger | 4-4 (3-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| NOR AL | 10-08-2025 | Kongsvinger | 2-1 (1-0) | Stabaek | 7-3 (3-0) | 1.75 | 4.10 | 3.80 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| NOR AL | 31-05-2025 | Stabaek | 2-2 (2-1) | Kongsvinger | 6-6 (5-0) | 2.50 | 3.50 | 2.50 | D | 1.88 | 0 | 1.93 | D | O |
| INT CF | 23-03-2025 | Kongsvinger | 1-0 (1-0) | Stabaek | - | W | ||||||||
| NOR AL | 22-10-2024 | Kongsvinger | 1-3 (0-1) | Stabaek | 6-4 (2-2) | 2.10 | 3.80 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 04-05-2024 | Stabaek | 5-0 (3-0) | Kongsvinger | 4-5 (1-4) | 2.00 | 3.75 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 16-03-2024 | Stabaek | 2-2 (0-0) | Kongsvinger | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-03-2023 | Kongsvinger | 1-1 (1-0) | Stabaek | 4-2 (2-1) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | U |
| NOR AL | 27-08-2022 | Kongsvinger | 0-1 (0-0) | Stabaek | 4-6 (2-3) | 3.75 | 3.75 | 1.91 | L | 1.93 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| NOR AL | 30-05-2022 | Stabaek | 1-0 (1-0) | Kongsvinger | 5-5 (5-2) | 1.50 | 4.50 | 6.00 | L | 1.83 | 1 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 28-03-2022 | Stabaek | 2-0 (1-0) | Kongsvinger | 5-1 (2-1) | 1.57 | 4.00 | 4.33 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 19-01-2018 | Stabaek | 7-1 (3-0) | Kongsvinger | 8-3 (1-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 02-02-2017 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Kongsvinger | 10-4 (5-1) | 1.66 | 4.00 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 29-03-2015 | Stabaek | 1-1 (0-1) | Kongsvinger | 9-2 | 1.53 | 5.00 | 3.75 | D | 1.75 | 1 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 15-03-2014 | Kongsvinger | 2-1 (0-0) | Stabaek | - | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | D |
| NOR AL | 22-09-2013 | Stabaek | 3-1 (1-0) | Kongsvinger | - | 1.53 | 4.00 | 5.25 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| NOR AL | 20-04-2013 | Kongsvinger | 2-2 (1-1) | Stabaek | - | 2.30 | 3.30 | 3.10 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | O |
| INT CF | 16-02-2013 | Kongsvinger | 1-2 (1-1) | Stabaek | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-02-2012 | Kongsvinger | 3-2 (1-1) | Stabaek | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Kongsvinger Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 3.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NORC | 29-10-2026 | Pors Grenland | 1-1 (1-0) | Kongsvinger | 1-11 (1-4) | 3.75 | 4.00 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 25-10-2026 | Sogndal | 3-1 (1-1) | Kongsvinger | 8-8 (6-6) | 3.90 | 4.33 | 1.62 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | D |
| NOR AL | 18-10-2026 | Kongsvinger | 4-0 (2-0) | Sandnes Ulf | 7-1 (4-1) | 1.30 | 5.50 | 6.25 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | D |
| NOR AL | 15-10-2026 | Stromsgodset | 5-1 (4-0) | Kongsvinger | 10-3 (7-1) | 1.75 | 4.10 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Kongsvinger | 6-2 (2-2) | Ranheim IL | 9-5 (4-0) | 1.53 | 4.50 | 4.00 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 06-10-2026 | Moss | 0-2 (0-1) | Kongsvinger | 12-5 (4-3) | 4.10 | 4.33 | 1.55 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Kongsvinger | 5-1 (2-1) | Hodd | 11-3 (7-1) | 1.27 | 5.50 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| NORC | 17-09-2026 | Eidsvold Turn | 2-3 (1-2) | Kongsvinger | 7-3 (3-1) | 3.80 | 3.70 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 13-09-2026 | Egersunds IK | 1-1 (1-0) | Kongsvinger | 12-1 (5-0) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| NOR AL | 05-09-2026 | Kongsvinger | 9-1 (3-0) | Raufoss | 8-2 (4-1) | 1.20 | 6.25 | 9.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Kongsvinger | 4-4 (2-2) | Lyn Oslo | 5-3 (2-2) | 1.50 | 4.50 | 4.75 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 27-08-2026 | Odds Ballklubb | 0-1 (0-1) | Kongsvinger | 7-4 (4-2) | 2.55 | 3.75 | 2.20 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| NORC | 22-08-2026 | Skreia | 2-14 (2-5) | Kongsvinger | - | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Kongsvinger | 3-2 (1-0) | Haugesund | 6-6 (3-4) | 2.10 | 3.90 | 2.63 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| NOR AL | 09-08-2026 | Asane Fotball | 1-2 (0-0) | Kongsvinger | 4-11 (3-6) | 5.50 | 4.75 | 1.42 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | L | U |
| NOR AL | 02-08-2026 | Kongsvinger | 1-3 (0-0) | Strommen | 7-2 (1-2) | 1.38 | 5.00 | 6.25 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| NOR AL | 26-07-2026 | Sandnes Ulf | 1-6 (0-3) | Kongsvinger | 6-3 (5-1) | 3.60 | 3.80 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | O |
| NOR AL | 03-07-2026 | Kongsvinger | 5-1 (4-1) | Sogndal | 4-10 (1-5) | 1.57 | 4.33 | 4.20 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Haugesund | 4-2 (3-2) | Kongsvinger | 10-6 (7-2) | 1.95 | 3.90 | 3.10 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 21-06-2026 | Kongsvinger | 4-4 (1-2) | Stromsgodset | 9-6 (4-1) | 2.50 | 3.90 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| No Data |
| Stabaek Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| NOR AL | 25-10-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Odds Ballklubb | 6-3 (2-0) | 1.80 | 3.90 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| NOR AL | 18-10-2026 | Asane Fotball | 0-1 (0-0) | Stabaek | 2-2 (0-2) | 5.25 | 4.50 | 1.42 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| NOR AL | 15-10-2026 | Stabaek | 4-1 (1-0) | Sandnes Ulf | 8-2 (7-0) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 11-10-2026 | Stabaek | 2-2 (1-1) | Strommen | 15-1 (6-0) | 1.40 | 5.00 | 5.50 | D | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | O |
| NOR AL | 03-10-2026 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Stabaek | 5-4 (2-1) | 1.85 | 3.90 | 3.20 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 20-09-2026 | Stabaek | 2-1 (1-0) | Sogndal | 8-2 (4-1) | 1.36 | 5.25 | 5.25 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | U |
| NORC | 16-09-2026 | Pors Grenland | 1-1 (0-0) | Stabaek | - | D | ||||||||
| NOR AL | 13-09-2026 | Bryne | 2-0 (2-0) | Stabaek | 4-6 (4-0) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| NOR AL | 06-09-2026 | Stabaek | 2-3 (2-2) | Moss | 8-4 (3-3) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| NOR AL | 30-08-2026 | Hodd | 2-1 (0-0) | Stabaek | 4-11 (2-3) | 4.75 | 4.33 | 1.53 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | U |
| NOR AL | 27-08-2026 | Stabaek | 4-2 (2-2) | Ranheim IL | 8-4 (2-1) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| NORC | 22-08-2026 | Heming | 0-2 (0-0) | Stabaek | 1-8 (1-3) | W | ||||||||
| NOR AL | 16-08-2026 | Egersunds IK | 0-4 (0-1) | Stabaek | 6-3 (3-3) | 3.00 | 3.80 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 08-08-2026 | Stabaek | 4-3 (1-2) | Lyn Oslo | 13-6 (2-5) | 1.38 | 5.00 | 6.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| NOR AL | 02-08-2026 | Raufoss | 0-2 (0-0) | Stabaek | 4-13 (2-5) | 4.50 | 4.20 | 1.57 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| NOR AL | 28-07-2026 | Stabaek | 6-0 (3-0) | Hodd | 5-2 (2-0) | 1.53 | 4.33 | 4.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| NOR AL | 04-07-2026 | Ranheim IL | 2-5 (0-2) | Stabaek | 3-7 (0-7) | 2.60 | 3.80 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| NOR AL | 27-06-2026 | Stabaek | 2-0 (2-0) | Bryne | 7-3 (2-1) | 1.73 | 3.80 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| NOR AL | 21-06-2026 | Strommen | 1-0 (0-0) | Stabaek | 5-8 (4-1) | 3.90 | 4.00 | 1.67 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | U |
| NOR AL | 14-06-2026 | Stabaek | 3-1 (0-0) | Egersunds IK | 7-1 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 08-11 | Away | Bryne | 6 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| NOR AL | 08-11 | Home | Stromsgodset | 6 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.77 | 2.99 | 2.48 | 2.76 | 2.82 | 1.93 | 1.5/2 | 1.83 | 1.93 | 1.5/2 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.73 | 1.76 | 0 | 2.00 | |
| Initial | 1.98 | 4.40 | 2.72 | 2.11 | 4.35 | 2.52 | 1.79 | 4 | 1.97 | 1.79 | 4 | 1.97 | 1.80 | 0/0.5 | 1.96 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.88 | 3.20 | 2.60 | 2.88 | 3.00 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 1.91 | 4.10 | 2.90 | 2.15 | 4.20 | 2.70 | 1.85 | 4 | 1.95 | 1.83 | 4 | 1.98 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.36 | 2.72 | 2.85 | 2.47 | 2.68 | 2.74 | 1.98 | 1.5/2 | 1.88 | 2.03 | 1.5/2 | 1.83 | 2.13 | 0/0.5 | 1.74 | 1.82 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 1.97 | 3.98 | 2.75 | 2.14 | 3.91 | 2.51 | 1.88 | 4 | 1.98 | 1.91 | 4 | 1.95 | 1.86 | 0/0.5 | 2.02 | 2.00 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 3.6 | Goal | 1.5 |
| 2.7 | Loss | 0.3 | 1.9 | Loss | 1.4 |
| 15 | Shot(OT) | 6.7 | 12.5 | Shot(OT) | 8.7 |
| 6 | Corner | 5.3 | 6 | Corner | 7.6 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.9 | Yellow Card | 1.5 |
| 0 | Fouls | 0 | 17 | Fouls | 0 |
| 52.3% | Possession | 60% | 49.3% | Possession | 57.7% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Kongsvinger ( 59 Matches) | Stabaek ( 58 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 14 | 10 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 3 | 2 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-W | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 3 | 2 | 5 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 1 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 5 | 5 | 5 |