ทีเด็ดบอล Malmo FF vs Hacken
‹ คู่ก่อนหน้าHalmstads vs Hammarby · อา. 18 ต.ค. 21:30 น. คู่ที่ 268 / 354เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Orgryte vs GAIS · อา. 18 ต.ค. 21:30 น.
Swedish Allsvenskan
🕒 18-10-2026 21:30 น.
Malmo FFเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 268 / 35421:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้มVSMalmo FFHackenใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ50% @2.5050% @2.45สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.91Hackenทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านMalmo FFHDP 0 @1.95แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Malmo FFการ์ดยิงดุ🔥10.2Malmo FFการ์ดได้ราคา💰6/10Malmo FFการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนHackenHDP 0 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️6.0Malmo FFการ์ดยิงดุ🔥9.0Hackenการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.91แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.93การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
Malmo FFเจ้าบ้าน
🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 268 / 35421:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★63⚖️ เสี่ยง 60% ★ราคาคุ้ม
VS
Malmo FFHacken
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
50% @2.5050% @2.45
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.91
Hackenทีมเยือน
🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านMalmo FF
HDP 0 @1.95
แนวรุก🔥10.2 vs 9.0Malmo FF
การ์ดยิงดุ🔥10.2Malmo FF
การ์ดได้ราคา💰6/10Malmo FF
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนHacken
HDP 0 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Malmo FF
การ์ดยิงดุ🔥9.0Hacken
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.91
แนวรุก🔥10.2 · 9.0รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.7·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.93
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Malmo FF vs Hacken
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านMalmo FF HDP 0 @1.95การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3 @1.93การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งสูสีโอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 363/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Malmo FF · บิลหลัก 1X2 @2.50
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Malmo FF ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.50 · ควรเป็น @2.33 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Malmo FF 0 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Malmo FF ต่อ 0
ได้ 40%คืนทุน 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Malmo FF · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Malmo FF ชนะ 1 ลูก21%
Malmo FF ชนะ 2 ลูก12%
Malmo FF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ26%
Hacken ชนะ 1 ลูก20%
Hacken ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Malmo FF ชนะ40%
Malmo FF ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Malmo FF คลีนชีท30%
Hacken ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Malmo FF ไม่แพ้66%
Hacken ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%0-19%2-19%0-07%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Malmo FF)
- โอกาส Malmo FF ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- ราคา @2.50 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.33 (คุ้มกว่า 7%)
- Malmo FF ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Hacken รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- Hacken ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- ราคา Malmo FF ไหลขึ้นจาก @2.37 (เงินไหลออก)
- โอกาส Hacken ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Malmo FF
ช1-0ส0-0ช4-1พ0-2ช3-0ช1-0
Hacken
พ1-3ส0-0ส1-1ช5-0ช1-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Malmo FFยิง 1.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Hackenยิง 1.7 · เสีย 0.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Malmo FF
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 19
Hacken
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malmo FF
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Hacken
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Malmo FF
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
Hacken
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Malmo FF ชนะ 2เสมอ 4Hacken ชนะ 2
- 10-05-2026Hacken3 - 2Malmo FF
- 01-11-2025Hacken1 - 1Malmo FF
- 01-06-2025Malmo FF3 - 0Hacken
- 29-05-2025Malmo FF0 - 0Hacken
- 22-09-2024Malmo FF4 - 0Hacken
- 21-05-2024Hacken2 - 2Malmo FF
- 05-11-2023Hacken4 - 2Malmo FF
- 21-05-2023Malmo FF2 - 2Hacken
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Malmo FF@2.37 → @2.50▲ 5.2%
เสมอ@3.56 → @3.560.1%
ทีมเยือน Hacken@2.51 → @2.45▼ 2.5%
คู่อื่นใน Allsvenskan 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.28 | 3.77 | 2.37 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.86 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.37 | 3.63 | 2.34 | 1.83 | 3 | 1.89 | 1.91 | 0 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 2.42 | 3.70 | 2.53 | 1.93 | 3 | 1.94 | 1.90 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.50 | 3.70 | 2.44 | 1.90 | 3 | 1.97 | 1.96 | 0 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.60 | 2.55 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.55 | 3.60 | 2.50 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 2.41 | 3.60 | 2.70 | 1.87 | 3 | 1.89 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.50 | 3.60 | 2.50 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.96 | 0 | 1.92 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.45 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.90 | 0 | 1.89 | |
| Live | 2.45 | 3.60 | 2.45 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.91 | 0 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.47 | 3.60 | 2.52 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.63 | 3.65 | 2.53 | 1.92 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| 12BET | Initial | 2.47 | 3.60 | 2.52 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.63 | 3.65 | 2.53 | 1.92 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 2.40 | 3.37 | 2.45 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.92 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.49 | 3.46 | 2.44 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.96 | 0 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 2.39 | 3.67 | 2.47 | 1.92 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.51 | 3.79 | 2.47 | 1.93 | 3 | 1.95 | 1.98 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.35 | 3.60 | 2.60 | 1.86 | 3 | 1.86 | 1.74 | 0 | 2.01 | |
| Live | 2.55 | 3.60 | 2.50 | 1.85 | 3 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.52 | 2.69 | 1.88 | 3 | 1.89 | 1.80 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.59 | 3.66 | 2.58 | 1.91 | 3 | 1.93 | 1.93 | 0 | 1.92 | ||
| hkjc | Initial | 2.22 | 3.45 | 2.55 | 2.15 | 3/3.5 | 1.62 | 1.76 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.31 | 3.40 | 2.46 | 2.15 | 3/3.5 | 1.62 | 1.82 | 0 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.70 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.67 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.50 | 3.40 | 2.50 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.70 | 2.65 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.60 | 3.60 | 2.50 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.90 | 0 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.27 | 3.70 | 2.76 | 1.55 | 2.5 | 2.29 | 1.71 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.49 | 3.58 | 2.54 | 1.69 | 2.5/3 | 2.10 | 1.85 | 0 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SWE D1-6] Malmo FF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 11 | 3 | 9 | 38 | 33 | 36 | 6 | 47.8% |
| Home Field | 12 | 5 | 1 | 6 | 25 | 20 | 16 | 9 | 41.7% |
| Away Field | 11 | 6 | 2 | 3 | 13 | 13 | 20 | 4 | 54.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 4 | 9 | 10 | 16 | 19 | 21 | 13 | 17.4% |
| Home Field | 12 | 2 | 4 | 6 | 10 | 10 | 10 | 13 | 16.7% |
| Away Field | 11 | 2 | 5 | 4 | 6 | 9 | 11 | 10 | 18.2% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 16.7% |
| [SWE D1-5] Hacken | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 10 | 9 | 4 | 42 | 30 | 39 | 5 | 43.5% |
| Home Field | 12 | 5 | 5 | 2 | 21 | 18 | 20 | 5 | 41.7% |
| Away Field | 11 | 5 | 4 | 2 | 21 | 12 | 19 | 5 | 45.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 23 | 10 | 6 | 7 | 19 | 17 | 36 | 5 | 43.5% |
| Home Field | 12 | 4 | 3 | 5 | 10 | 12 | 15 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 11 | 6 | 3 | 2 | 9 | 5 | 21 | 3 | 54.5% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Malmo FF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 10% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 | 10-05-2026 | Hacken | 3-2 (3-2) | Malmo FF | 4-5 (3-4) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 01-11-2025 | Hacken | 1-1 (0-1) | Malmo FF | 7-1 (4-1) | 2.70 | 3.60 | 2.38 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| SWE D1 | 01-06-2025 | Malmo FF | 3-0 (2-0) | Hacken | 8-4 (6-2) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| SWE Cup | 29-05-2025 | Malmo FF | 0-0 (0-0) | Hacken | 7-4 (3-3) | 1.55 | 4.33 | 5.50 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 | 22-09-2024 | Malmo FF | 4-0 (1-0) | Hacken | 4-4 (1-1) | 1.53 | 4.33 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 2.07 | W | O |
| SWE D1 | 21-05-2024 | Hacken | 2-2 (0-1) | Malmo FF | 10-4 (3-1) | 3.20 | 3.70 | 2.05 | D | 2.05 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| SWE D1 | 05-11-2023 | Hacken | 4-2 (1-1) | Malmo FF | 0-7 (0-5) | 2.88 | 3.80 | 2.20 | L | 1.89 | 0/-0.5 | 2.01 | L | O |
| SWE D1 | 21-05-2023 | Malmo FF | 2-2 (0-0) | Hacken | 5-4 (2-2) | 1.85 | 3.60 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| SWE D1 | 23-10-2022 | Hacken | 2-1 (1-0) | Malmo FF | 3-3 (2-1) | 2.38 | 3.60 | 2.63 | L | 1.84 | 0 | 2.06 | L | O |
| SWE D1 | 22-05-2022 | Malmo FF | 1-2 (0-0) | Hacken | 7-6 (3-4) | 1.80 | 3.50 | 4.75 | L | 2.08 | 0.5/1 | 1.82 | L | O |
| SWE D1 | 20-11-2021 | Malmo FF | 2-2 (1-0) | Hacken | 8-6 (5-2) | 1.44 | 4.50 | 6.50 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.87 | L | O |
| SWE D1 | 18-04-2021 | Hacken | 1-2 (0-2) | Malmo FF | 3-4 (2-1) | 3.40 | 3.20 | 2.20 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.92 | W | O |
| SWE D1 | 27-09-2020 | Malmo FF | 3-0 (2-0) | Hacken | 7-4 (2-0) | 1.85 | 3.50 | 4.33 | W | 1.92 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SWE D1 | 19-06-2020 | Hacken | 1-1 (0-1) | Malmo FF | 5-3 (1-2) | 3.00 | 3.20 | 2.40 | D | 1.79 | 0/-0.5 | 2.11 | L | U |
| SWE D1 | 11-08-2019 | Hacken | 1-1 (0-0) | Malmo FF | 9-4 (4-2) | 2.70 | 3.20 | 2.40 | D | 2.09 | 0 | 1.81 | D | U |
| SWE D1 | 02-04-2019 | Malmo FF | 1-1 (0-0) | Hacken | 7-2 (1-0) | 1.66 | 3.75 | 5.00 | D | 1.87 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SWE D1 | 07-10-2018 | Hacken | 1-1 (0-0) | Malmo FF | 3-4 (2-2) | 2.87 | 3.20 | 2.50 | D | 2.40 | 0/0.5 | 1.62 | W | U |
| SWE D1 | 20-05-2018 | Malmo FF | 2-0 (0-0) | Hacken | 2-6 (1-2) | 1.72 | 3.60 | 4.75 | W | 1.96 | 0.5/1 | 1.94 | W | U |
| SWE D1 | 05-11-2017 | Malmo FF | 1-2 (0-1) | Hacken | 6-5 (2-4) | 1.61 | 3.80 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.92 | L | D |
| SWE D1 | 08-07-2017 | Hacken | 0-1 (0-1) | Malmo FF | 2-6 (0-4) | 3.50 | 3.30 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Malmo FF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 1 (10%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 | 13-10-2026 | Malmo FF | 1-0 (0-0) | Kalmar | 6-4 (3-3) | 1.70 | 3.75 | 4.20 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Malmo FF | 3-0 (1-0) | Nordsjaelland | 5-9 (1-1) | W | ||||||||
| SWE D1 | 19-09-2026 | Vasteras SK FK | 2-0 (1-0) | Malmo FF | 3-7 (1-3) | 3.30 | 3.60 | 1.96 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| SWE D1 | 13-09-2026 | Malmo FF | 4-1 (0-0) | Orgryte | 5-3 (3-2) | 1.30 | 5.00 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 | 08-09-2026 | Malmo FF | 0-0 (0-0) | AIK Solna | 9-3 (1-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 01-09-2026 | IK Sirius FK | 0-1 (0-1) | Malmo FF | 7-4 (1-3) | 1.73 | 3.90 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SWE Cup | 27-08-2026 | Lindo FF | 1-5 (0-1) | Malmo FF | 1-13 (0-6) | 21.00 | 10.00 | 1.08 | W | 1.95 | -3 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 | 25-08-2026 | Malmo FF | 0-3 (0-1) | Djurgardens | 3-7 (1-3) | 2.55 | 3.60 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| SWE D1 | 16-08-2026 | GAIS | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 8-3 (3-3) | 2.15 | 3.50 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 | 09-08-2026 | Malmo FF | 1-2 (0-1) | Degerfors IF | 5-4 (4-3) | 1.55 | 4.00 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | L | O |
| SWE D1 | 02-08-2026 | Brommapojkarna | 1-2 (0-0) | Malmo FF | 4-3 (1-3) | 3.10 | 3.50 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | D |
| SWE D1 | 26-07-2026 | Malmo FF | 1-2 (1-2) | Elfsborg | 5-3 (2-0) | 1.75 | 3.70 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SWE D1 | 21-07-2026 | Kalmar | 2-2 (2-1) | Malmo FF | 2-5 (1-1) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 12-07-2026 | Malmo FF | 4-0 (3-0) | IFK Goteborg | 7-4 (4-4) | 1.86 | 3.60 | 3.70 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SWE D1 | 04-07-2026 | Degerfors IF | 0-1 (0-0) | Malmo FF | 7-4 (2-1) | 2.70 | 3.40 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 26-06-2026 | Malmo FF | 2-2 (2-0) | Midtjylland | 4-8 (2-1) | D | ||||||||
| SWE D1 | 30-05-2026 | Malmo FF | 5-2 (2-2) | Halmstads | 4-5 (2-4) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SWE D1 | 24-05-2026 | Malmo FF | 2-3 (1-2) | Vasteras SK FK | 2-3 (1-0) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SWE D1 | 17-05-2026 | Hammarby | 4-1 (3-1) | Malmo FF | 10-3 (5-2) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SWE D1 | 10-05-2026 | Hacken | 3-2 (3-2) | Malmo FF | 4-5 (3-4) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| No Data |
| Hacken Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SWE D1 | 11-10-2026 | Hacken | 3-0 (2-0) | Orgryte | 9-2 (3-2) | 1.25 | 5.75 | 8.50 | W | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Elfsborg | 0-1 (0-1) | Hacken | 4-3 (3-2) | W | ||||||||
| SWE D1 | 20-09-2026 | Kalmar | 0-5 (0-2) | Hacken | 5-4 (5-1) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 | 12-09-2026 | Hacken | 1-1 (0-1) | Mjallby AIF | 6-8 (3-2) | 1.66 | 3.90 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SWE D1 | 05-09-2026 | GAIS | 0-0 (0-0) | Hacken | 3-5 (2-1) | 2.35 | 3.50 | 2.57 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| SWE D1 | 29-08-2026 | Hacken | 1-3 (0-2) | Vasteras SK FK | 5-3 (3-2) | 1.44 | 4.50 | 6.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| SWE Cup | 25-08-2026 | Utsiktens BK | 1-2 (1-0) | Hacken | 0-17 (0-8) | 17.00 | 11.00 | 1.06 | W | 2.00 | -3 | 1.80 | L | U |
| SWE D1 | 22-08-2026 | IK Sirius FK | 0-3 (0-1) | Hacken | 4-7 (3-4) | 1.66 | 4.00 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SWE D1 | 18-08-2026 | Hacken | 1-0 (1-0) | Halmstads | 11-1 (4-0) | 1.25 | 6.00 | 8.50 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 | 09-08-2026 | Hammarby | 3-0 (2-0) | Hacken | 12-2 (8-1) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | U |
| SWE D1 | 01-08-2026 | Hacken | 1-1 (1-1) | Kalmar | 5-6 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| SWE D1 | 28-07-2026 | Hacken | 0-0 (0-0) | AIK Solna | 5-1 (4-0) | 2.05 | 3.70 | 3.10 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SWE D1 | 19-07-2026 | Halmstads | 0-2 (0-0) | Hacken | 7-3 (2-0) | 4.75 | 3.90 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 | 11-07-2026 | Orgryte | 4-3 (1-2) | Hacken | 5-8 (1-6) | 5.75 | 4.33 | 1.45 | L | 2.03 | -1 | 1.78 | L | O |
| SWE D1 | 07-07-2026 | Hacken | 2-4 (1-2) | Djurgardens | 7-8 (2-4) | 2.20 | 3.60 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 24-06-2026 | Hacken | 1-4 (1-3) | Hammarby | 6-5 (5-2) | L | ||||||||
| SWE D1 | 31-05-2026 | Hacken | 3-2 (0-2) | Hammarby | 7-8 (2-2) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SWE D1 | 26-05-2026 | Elfsborg | 1-1 (0-1) | Hacken | 1-6 (0-4) | 2.25 | 3.40 | 2.75 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SWE D1 | 17-05-2026 | Mjallby AIF | 0-1 (0-0) | Hacken | 5-7 (3-4) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| SWE D1 | 10-05-2026 | Hacken | 3-2 (3-2) | Malmo FF | 4-5 (3-4) | 2.30 | 3.50 | 2.65 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 | 24-10 | Away | Elfsborg | 5 Days |
| SWE D1 | 29-10 | Away | Halmstads | 10 Days |
| SWE D1 | 01-11 | Home | Hammarby | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SWE D1 | 24-10 | Home | Degerfors IF | 6 Days |
| SWE D1 | 29-10 | Away | Brommapojkarna | 10 Days |
| SWE D1 | 01-11 | Home | IFK Goteborg | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.93 | 2.33 | 3.05 | 3.00 | 2.33 | 2.96 | 1.97 | 1/1.5 | 1.90 | 1.97 | 1/1.5 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.97 | 1.96 | 0 | 1.92 | |
| Initial | 2.42 | 3.70 | 2.53 | 2.50 | 3.70 | 2.44 | 1.93 | 3 | 1.94 | 1.93 | 3 | 1.94 | 1.90 | 0 | 1.98 | 1.96 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.40 | 3.10 | 3.00 | 2.40 | 3.00 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.55 | 2.55 | 3.60 | 2.50 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.82 | 2.37 | 2.90 | 2.85 | 2.37 | 2.86 | 1.94 | 1/1.5 | 1.92 | 1.94 | 1/1.5 | 1.92 | 1.90 | 0 | 1.96 | 1.93 | 0 | 1.93 | |
| Initial | 2.40 | 3.37 | 2.45 | 2.44 | 3.38 | 2.40 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.90 | 3 | 1.96 | 1.92 | 0 | 1.96 | 1.96 | 0 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 1.7 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1 | Loss | 0.9 |
| 8.7 | Shot(OT) | 9 | 10.6 | Shot(OT) | 10.1 |
| 5.7 | Corner | 4.3 | 5.7 | Corner | 6.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.3 |
| 13 | Fouls | 10.5 | 15.6 | Fouls | 11.3 |
| 54% | Possession | 51.3% | 57% | Possession | 53.5% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Malmo FF ( 52 Matches) | Hacken ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 7 | 4 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 4 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 4 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 4 | 7 | 5 |